เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:32:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22700 22701 22702 [22703] 22704 22705 22706 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25547799 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #340530 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:14:21 AM »

ลุ้นแมนยูเต็มทีเมื่อคืนแต่ก็ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม หัวเราะร่าน้ำตาริน

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #340531 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:16:49 AM »

มีคนเอามาต๊ะไว้ก่อนสองเหมินเพราะเดือดร้อน เราก็ช่วยเขาไป
รุ่นนี้เลยที่สมิทเอาไปทำในเมกาแล้ว แต่ผมลองคลำๆดึงๆเล่นๆแล้วไม่ชอบง่ะ
สู้ซีแซด 75 ไม่ได้นะ สำหรับแรกสัมผัสของผม ลูก.380 ก็หายากอีกลูกละ 100 ตัยๆๆๆๆ แบร่ แบร่ แบร่

ลูก.380    ลูกจริง @ 35 บาท (บูลเล็ท)  @40 กว่าบาท (วิน) แต่หัวไม่เหมาะกับ ppk/s

ลูกซ้อม @ 17  บาท แพงกว่าเก้าสองบาท

ทั้งลูกจริงและซ้อมผมมีรวมกันไม่ต่ำกว่าสามร้อยนัด...หาไม่ยากหรอกครับ...แต่เขาไม่รู้ที่หาเอง...

อ่อ...ผมมีไฮดร้า .380  @ 90 บาท (FED)

นัดละร้อยที่ว่า...อะไรหรอครับ....

ลูกวินคลีน เก้า
กับวินฯหัวบอล สิบเบ็ด    มีมั่งม๊ายอ่ะครับ.... Grin
น่าไปอุกบ้านนี้ รถใหม่ ปืนใหม่ โลกสูญก่าม่าย หึๆๆ

มารับไปติดปืนสักชุดก็ได้ครับ หลังโลตัสนิ๊....

หึๆๆ เก่าหลายปีแระ ไม่โร้ว่าทุ๊เหลยม่าย อิลองแลก่อนสักนัดกะได้ เดี๋ยวอิลองให้ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #340532 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:18:32 AM »

ลุ้นแมนยูเต็มทีเมื่อคืนแต่ก็ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม หัวเราะร่าน้ำตาริน

มาชนะเอาช่วงต่อเวลา

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340533 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:19:47 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

....น้าบิ๊กเซรุ่มงูนี้เค้าซื้ิอกันที่่ไหนอะ Smiley
ใข้ยาำำำำกม่าย Shocked
ของผมเคยโถกงูกะปะมันกัด ปลํ้ารักษากัน หมดไปหลายบาทกัน
แต่ตอนนี้มันไปบายแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไปขอซื้อที่โรงบาลครับ(แทบจะกราบหมอ) ปกติเขาจะไม่ขายให้เพราะกลัวเราไปใช้ผิดวัตถุประสงค์
หลอดละ 900 บาท ขึ้นอยู่กับน้ำหนักตัวของผู้ถูกพิษ ปกติคนทั่วไปใช้ 10 หลอดครับ
 ไหว้ ไหว้
[/quote]

ถ้าเราพาหมาไปหาหมอใช้สวัสดิการ 30 บาทรักษาทุกโรคได้ม่าย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #340534 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:21:06 AM »

ดีนะ เรามีห่อหมกเจ้าดัง ไปยืนรอตอนเย็น คนยืนรอเพียบ ขายดีมาก น้ำลายหก  เยี่ยม

ขายดีแต่ขึ้นราคา ล่าสุดห่อ12บาทแระ ห่อนิดเดียว คนนึงต้อง4-5ห่อถึงจะพอกิน แต่รสชาติดีมาก ปลาสด หอมมันกะทิ ไม่เผ็ดมาก กินได้ทุกวัย  เยี่ยม
                                                                น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ต้องใช้ปลาสด(มาก ๆ )ครับ..ทำไงก็อร่อย...

คือมันจะฉ่ำหวานจากเนื้อปลา... ดับคาวและเสริมกลิ่นหอมด้วยเครื่องแกง..และกระชาย
                                       มันละมุนลิ้นด้วยไข่ไก่และกะทิสด...โรยหน้าด้วยใบมะกรูดหั่นฝอย

เวลาผมได้ปลาสากมา(สากเหลือง ...ไม่ใช่สากกล้วยของพี่เข้มนะครับ)
เมนูที่จองไว้คือ ห่อหมก....    ทำกี่ที กี่ทีก็อร่อย...  น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่ไม่ใช่ผมทำ....แม่ยายนุทำ...  Grin Grin    คิก คิก
จะจำใว้ เอาของไม่ดี มาให้เรา ยี๊ ยี๊ ยี๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #340535 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:22:41 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

....น้าบิ๊กเซรุ่มงูนี้เค้าซื้ิอกันที่่ไหนอะ Smiley
ของผมเคยโถกงูกะปะมันกัด ปลํ้ารักษากัน หมดไปหลายบาทกัน
แต่ตอนนี้มันไปบายแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไปขอซื้อที่โรงบาลครับ(แทบจะกราบหมอ) ปกติเขาจะไม่ขายให้เพราะกลัวเราไปใช้ผิดวัตถุประสงค์
หลอดละ 900 บาท ขึ้นอยู่กับน้ำหนักตัวของผู้ถูกพิษ ปกติคนทั่วไปใช้ 10 หลอดครับ
 ไหว้ ไหว้

ถ้าเราพาหมาไปหาหมอใช้สวัสดิการ 30 บาทรักษาทุกโรคได้ม่าย
[/quote]

แล้วแต่โรงบาลว่าได้ขึ้นทะเบียนไว้ม่าย บู่ บู่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #340536 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:25:45 AM »

ดีนะ เรามีห่อหมกเจ้าดัง ไปยืนรอตอนเย็น คนยืนรอเพียบ ขายดีมาก น้ำลายหก  เยี่ยม

ขายดีแต่ขึ้นราคา ล่าสุดห่อ12บาทแระ ห่อนิดเดียว คนนึงต้อง4-5ห่อถึงจะพอกิน แต่รสชาติดีมาก ปลาสด หอมมันกะทิ ไม่เผ็ดมาก กินได้ทุกวัย  เยี่ยม
บิ๊กเคยไปกินป่าวคับ  นึ่งไม่ทันคนซื้อเรย Grin

http://www.phuketgps.com/index.php/sapanhin-market/

ได้ลายแทงแล้ว

ขอบคุณครับ  น้ำลายหก
หึๆ น้าจ้าวไหงเพิ่งเจอ

ล่าสุดผมเพิ่งหลงไปเจอ ตะพานหิน ไม่รู้ว่าเจ้าเดียวกันปล่าวน้าเบิ้ม ที่ขายที่ตลาดหน้าโรงยิมเปล่า หึๆๆ

เห็นคนเข้าแถวยาว สงสัยว่าอะไร ไปเข้ากะเขามั่ง ไม่ผิดหวังจริงๆ

ยอมรับมาสองอย่างแระ ของอร่อยเมืองเกาะสวรรค์

โกเบนส์ 1

ห่อหมกเจ้าตะพานหิน

หรอยจริง ไม่ขี้หก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #340537 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:27:07 AM »

ว่าอีเลี้ยงบางแก้ว แต่ใจไม่ถึงนิ แต่เห็นของเพื่อนน่าว่าแท้ ๆ คัดสายพันธ์มาดี มันด้อนแบบมีเหตุมีผล ผมไปนั่งในเรินสองสามหน มันไม่มีทีท่าจะเป็นศัตรูกันเลย กระดิกหากต้อนรับเสมอสงสัยจะให้ของกินมันบ่อย ๆ ถ้าได้มาพันหั้นเจ๋งเลย

อืมมมมมมมมม.....ประมาณว่าบางแก้วเห็นหน้าบางแก้วด้วยกัน มันเลยไม่ด้นช่ป่ะ  ตัวผู้กะตัวเมีย มันเลยมีแต่ดิกหางล่อเข้ามา...... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #340538 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:28:10 AM »

เรียบร้อย...ไม่หร่อยเลย  วันหน้าตรูไม่ไปกินแระร้านนี้ บู่

ไหว้ สวัสดีครับ พี่เล็ก  Grin

ว่าจะถามอยู่ว่าอาหารฝรั่ง หรอยม่าย  ไม่พักถามแล้วงั้น ..ไม่ต้องบอกชื่อร้านกัน  Grin

ร้านทำอาหารฝรั่งกินตอนเช้าที่สงขลา  ผมดูแล้วไม่ผ่านสักร้าน  สู้กินข้าวยำหรือไม่ก็ข้าวเหนียวกะกาแฟดีกว่า  Grin Grin Grin
หึๆๆ ลิ้นข้าวยำนั่นแหละ แล้วทำอิเปลี่ยนลิ้น ไปกินอาหารฝรั่ง หึๆๆ

พันปรือกะลิ้นมันไม่ไป ของเขาอาจจะอร่อย กะได้ แต่ลิ้นลุงไม่ชิยรสเอง หึๆๆ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340539 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:29:01 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

ไหว้ ไหว้

แล้วแต่โรงบาลว่าได้ขึ้นทะเบียนไว้ม่าย บู่ บู่

งั้นเอาแบบนี้

ฉีดยาให้หมาตายไปเถอะหมอ  นี่เป็นคำขอร้องของคนไข้
แม้เราเคยเลี้ยงรักมันปานใด     ขืนเลี้ยงต่อไปเปลืองน้ำอัดลม
ใจร้าวระบมเกินกว่าจะพยาบาล งอน งอน คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #340540 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:33:00 AM »

ดีนะ เรามีห่อหมกเจ้าดัง ไปยืนรอตอนเย็น คนยืนรอเพียบ ขายดีมาก น้ำลายหก  เยี่ยม

ขายดีแต่ขึ้นราคา ล่าสุดห่อ12บาทแระ ห่อนิดเดียว คนนึงต้อง4-5ห่อถึงจะพอกิน แต่รสชาติดีมาก ปลาสด หอมมันกะทิ ไม่เผ็ดมาก กินได้ทุกวัย  เยี่ยม
บิ๊กเคยไปกินป่าวคับ  นึ่งไม่ทันคนซื้อเรย Grin

http://www.phuketgps.com/index.php/sapanhin-market/

ได้ลายแทงแล้ว

ขอบคุณครับ  น้ำลายหก
หึๆ น้าจ้าวไหงเพิ่งเจอ

ล่าสุดผมเพิ่งหลงไปเจอ ตะพานหิน ไม่รู้ว่าเจ้าเดียวกันปล่าวน้าเบิ้ม ที่ขายที่ตลาดหน้าโรงยิมเปล่า หึๆๆ

เห็นคนเข้าแถวยาว สงสัยว่าอะไร ไปเข้ากะเขามั่ง ไม่ผิดหวังจริงๆ

ยอมรับมาสองอย่างแระ ของอร่อยเมืองเกาะสวรรค์

โกเบนส์ 1

ห่อหมกเจ้าตะพานหิน

หรอยจริง ไม่ขี้หก

ถูกต้องนะคร้าบบบบบ  เยี่ยม 

คนทำมาหากินจริงๆ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #340541 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:34:16 AM »

สวัสดีครับพี่ๆ............ ไหว้ ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #340542 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:36:45 AM »

แหม่....กระโปรงยาวไปนิด
ยังสั้นได้อีกเหลย น้องเหอ....

นึกภาพ น้าดุนเป็นอาจารย์ยืนสอนหน้าห้อง  แล้ว นศ. แต่งตัวแบบนี้นะ
น่าแล

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340543 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:41:45 AM »

แหม่....กระโปรงยาวไปนิด
ยังสั้นได้อีกเหลย น้องเหอ....

นึกภาพ น้าดุนเป็นอาจารย์ยืนสอนหน้าห้อง  แล้ว นศ. แต่งตัวแบบนี้นะ
น่าแล

แบบนี้แหละ ยาวไปๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #340544 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:42:34 AM »

สวดๆเรยครับบิ๊ก  คิก คิก

แล้วมาม่าหรอยม่าย  ยิ้มีเลศนัย

เชอะ  แลบลิ้น แลบลิ้น

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
หน้า: 1 ... 22700 22701 22702 [22703] 22704 22705 22706 ... 35779
  พิมพ์