เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:22:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23362 23363 23364 [23365] 23366 23367 23368 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726938 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #350460 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:23:43 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

ชาดพอวันหยุดแล้วตื่นเช้าโย๋

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

ขอให้ทุกท่านที่อยู่ ๓ จังหวัดชายแดนปลอดภัยทุกๆคนครับ

พี่ดดุลย์ครับ

ไม่ต้องบอกก้าโร้ว่า ซัยพอวันหยุดแล้วตื่นเช้าครับ

ล้างหน้าไก่ชิมิ ชิมิ

งานนี้ตรูโดนรุ่นพี่ถีบแน่ๆ

ผิด

ส่งลูกไปเรียนพิเศษว้อยยยยย

แล้ววันธรรมดาใครไปส่งครับ

ทำไมต้องเรียนพิเศษ เรียนพิเศษทำไม  พี่ดุลย์สอนเองก้าได้   ถ้าผมจบวิดวะ ผมจะไม่ให้ลูกเรียนพิเศษครับ สอนเองเลยครับ เห็นเพื่อนที่บ้านคนนึง วิศวะ กฟผ. สอนเองลูกได้ที่ ๑ ระดับชั้นทุกเทอม ไม่เรียนพิเศษที่ไหนสักวิชาครับ เว้นแต่ว่ายน้ำ เทนนิส เปียโน ครับ
นั่นนะซิเรียนพิเศษไปทำไม ลูกเพื่อนเรียน ลูกเราไม่เรียน พ่อม เสียเปรียบหล่าว
วันธรรมดาก็พ่อมมันงั้นแหละที่ไปส่งแล้วเลยไปทำงาน
กร๊ากๆๆ สอนพิเศษเองน่ะรึ ฮ่าๆ ผลงานชัดแจ้งไปคนนึงแระไง คนโตผมสอนวงจรเบื้องต้น ขนาน อนุกรม จนติดเตรียมวิดวะพระนครเหนือไง
ส่วนไอ้ตัวเล็กผมก็สอนเรื่องเดียวกันจนมันท็อปในชั้นเรียนพิเศษของมันนั่นแหละ เต็ม58 มันได้ 52 ฮ่าๆๆ ไม่มีไรมาก
 กฏของโอห์ม หาความต้านทานรวม กระแส กำลังไฟฟ้า โวลท์เตจตกคร่อม ชิวๆ ไม่ต้องลึกล้ำมากเพราะไอ้ที่ลึกล้ำมันสอบได้ เดี๋ยวเขาก็สอนมันเอง

ลืมไปได้พรือนะเรา   สอนวิชาเดียวหาสอบได้ไหมครับ   วิชาอื่นใครสอนละพี่ หรือว่าพี่ใภ้สอน

ผมความรู้คืนหล๊บครูแหม็ดแล้ว ตอนนี้รู้แต่วิชาผสมปูนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #350461 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:25:13 AM »

โหย.....น่ากลัวอ่ะ นึกภาพตาม  ตกใจหน้าซีด

ช็อค!! ลูกชายนอนเฝ้าโครงกระดูกแม่ตายกว่า 3 ปี เผยไม่อยากไปยุ่งกับศพ อยากให้มารดาอยู่อย่างนี้วันที่ 16 กันยายน พ.ศ. 2554 เวลา 20:43:40 น.

เมื่อกี้ไปร้านกาแควอ่านข่าวนี้มาอ่ะเบิ้ม เข้าข่ายครอบครัวโรคจิตง่ะ
พ่อทำงานฐานะดีทำงานท่าเรือ แม่รับราชการ ตั้งความหวังไว้กับลูกคนนี้สูงจะให้เข้าเรียนหมอให้ได้
ให้อยู่บ้านอ่านหนังสือทั้งวันไม่ให้ออกไปพบผู้คนมาตลอดจนลูกกดดันกลายเป็นคนหลีกหนีสังคม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #350462 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:27:23 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

ชาดพอวันหยุดแล้วตื่นเช้าโย๋

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

ขอให้ทุกท่านที่อยู่ ๓ จังหวัดชายแดนปลอดภัยทุกๆคนครับ

พี่ดดุลย์ครับ

ไม่ต้องบอกก้าโร้ว่า ซัยพอวันหยุดแล้วตื่นเช้าครับ

ล้างหน้าไก่ชิมิ ชิมิ

งานนี้ตรูโดนรุ่นพี่ถีบแน่ๆ

ผิด

ส่งลูกไปเรียนพิเศษว้อยยยยย

แล้ววันธรรมดาใครไปส่งครับ

ทำไมต้องเรียนพิเศษ เรียนพิเศษทำไม  พี่ดุลย์สอนเองก้าได้   ถ้าผมจบวิดวะ ผมจะไม่ให้ลูกเรียนพิเศษครับ สอนเองเลยครับ เห็นเพื่อนที่บ้านคนนึง วิศวะ กฟผ. สอนเองลูกได้ที่ ๑ ระดับชั้นทุกเทอม ไม่เรียนพิเศษที่ไหนสักวิชาครับ เว้นแต่ว่ายน้ำ เทนนิส เปียโน ครับ
นั่นนะซิเรียนพิเศษไปทำไม ลูกเพื่อนเรียน ลูกเราไม่เรียน พ่อม เสียเปรียบหล่าว
วันธรรมดาก็พ่อมมันงั้นแหละที่ไปส่งแล้วเลยไปทำงาน
กร๊ากๆๆ สอนพิเศษเองน่ะรึ ฮ่าๆ ผลงานชัดแจ้งไปคนนึงแระไง คนโตผมสอนวงจรเบื้องต้น ขนาน อนุกรม จนติดเตรียมวิดวะพระนครเหนือไง
ส่วนไอ้ตัวเล็กผมก็สอนเรื่องเดียวกันจนมันท็อปในชั้นเรียนพิเศษของมันนั่นแหละ เต็ม58 มันได้ 52 ฮ่าๆๆ ไม่มีไรมาก
 กฏของโอห์ม หาความต้านทานรวม กระแส กำลังไฟฟ้า โวลท์เตจตกคร่อม ชิวๆ ไม่ต้องลึกล้ำมากเพราะไอ้ที่ลึกล้ำมันสอบได้ เดี๋ยวเขาก็สอนมันเอง

ลืมไปได้พรือนะเรา   สอนวิชาเดียวหาสอบได้ไหมครับ   วิชาอื่นใครสอนละพี่ หรือว่าพี่ใภ้สอน

ผมความรู้คืนหล๊บครูแหม็ดแล้ว ตอนนี้รู้แต่วิชาผสมปูนครับ
วิชาอื่นมันเรียนเอาเองมั่งแหละ กะใช่เรียนเก่งเท่าใด จบ ม.3 เกรด 2 หวาๆนิ
แม่มันสอนเหรออย่าไปหวัง.. คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #350463 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:31:16 AM »

โหย.....น่ากลัวอ่ะ นึกภาพตาม  ตกใจหน้าซีด

ช็อค!! ลูกชายนอนเฝ้าโครงกระดูกแม่ตายกว่า 3 ปี เผยไม่อยากไปยุ่งกับศพ อยากให้มารดาอยู่อย่างนี้วันที่ 16 กันยายน พ.ศ. 2554 เวลา 20:43:40 น.

เมื่อกี้ไปร้านกาแควอ่านข่าวนี้มาอ่ะเบิ้ม เข้าข่ายครอบครัวโรคจิตง่ะ
พ่อทำงานฐานะดีทำงานท่าเรือ แม่รับราชการ ตั้งความหวังไว้กับลูกคนนี้สูงจะให้เข้าเรียนหมอให้ได้
ให้อยู่บ้านอ่านหนังสือทั้งวันไม่ให้ออกไปพบผู้คนมาตลอดจนลูกกดดันกลายเป็นคนหลีกหนีสังคม

เคยอ่านข่าวในญี่ปุ่นจะมีกรณีเก็บศพคนแก่ไว้ในบ้าน ไม่ยอมไปแจ้งตาย เพราะต้องการเงินบำนานจากรัฐไปเรื่อยๆครับ ปีก่อนรัฐบาลญี่ปุ่นเริ่มรัดเข็มขัด จึงออกสำรวจ ถึงรู้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #350464 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:32:50 AM »

กร๊ากๆๆ  เสียบได้ดอกนึงหล่าว

แรกเดียวเดินเข้าครัว เห็นเมียทำไรไม่ไรู้เม็ดกลมๆแช่น้ำ เลยถามดู
โดนเมียเหน็บว่า ฮาย เห็นแล้วว่าเติ้นนิไม่มีแววจริงๆ
  ดูดีๆเอ้า หอยเชลล์แช่แข็งจากแมคโครนี่หว่า

ฮ่าๆๆ ผมรีบรับคำทันที ใช่ๆๆ  ตอนนี้ชั้นรู้แล้วว่าตาชั้นมันไม่มีแววจริงๆ ( อิ อิ ตอนพูดต้องมองหน้าและทำตาเจ้าเลห์ด้วยนะ)

กร๊ากๆๆ สะใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #350465 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:36:38 AM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #350466 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:43:54 AM »

กร๊ากๆๆ  เสียบได้ดอกนึงหล่าว

แรกเดียวเดินเข้าครัว เห็นเมียทำไรไม่ไรู้เม็ดกลมๆแช่น้ำ เลยถามดู
โดนเมียเหน็บว่า ฮาย เห็นแล้วว่าเติ้นนิไม่มีแววจริงๆ
  ดูดีๆเอ้า หอยเชลล์แช่แข็งจากแมคโครนี่หว่า

ฮ่าๆๆ ผมรีบรับคำทันที ใช่ๆๆ  ตอนนี้ชั้นรู้แล้วว่าตาชั้นมันไม่มีแววจริงๆ ( อิ อิ ตอนพูดต้องมองหน้าและทำตาเจ้าเลห์ด้วยนะ)

กร๊ากๆๆ สะใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น่าว่าคืนนี้ได้อด

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #350467 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:44:44 AM »

ฮ่าๆๆ ผมรีบรับคำทันที ใช่ๆๆ  ตอนนี้ชั้นรู้แล้วว่าตาชั้นมันไม่มีแววจริงๆ ( อิ อิ ตอนพูดต้องมองหน้าและทำตาเจ้าเลห์ด้วยนะ)

สองแง่สามง่าม หึๆๆ ฟังแล้วจักจี้ ง๊ะ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #350468 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:54:09 AM »

ลุงเข้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม....

ได้ของเล่นแล้วยัง....

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #350469 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:58:19 AM »

สองแง่สามง่าม หึๆๆ ฟังแล้วจักจี้ ง๊ะ หึๆๆ

เห็นไม๊พี่น้องลุงเข้มคิดไปใกลแระ  ผมยังไม่คิดไหรที คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #350470 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:59:39 AM »

ลุงเข้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม....

นอกเหนือจากเจ้านายพี่สำริดแล้วขยันพันนี้ผมแถมให้ขั้นหนึ่งกัน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #350471 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 12:03:22 PM »

สงสัย คนนำจ่าย ไปแอบกินกล้วยเตี้ยวอยู่ร้านใหนแน่เลย ไม่เห็นแม้เงา............

จากธัญบุรี มาหาดใหญ่ ครึ่งวัน

แต่จากหาดใหญ่ มาหลังโลตัส คงไกล บู่ บู่ บู่

คราหลัง ส่ง DHL ดีกว่าแร๊ะ แบบนี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #350472 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 12:05:03 PM »

สวัสดีครับท่านทุกคน  ไหว้

น้ำตาติดใบไม้อีกแล้วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แนะนำรีวิวข้อมูล >>  สถานที่ท่องเที่ยว

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #350473 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 12:06:44 PM »

สงสัย คนนำจ่าย ไปแอบกินกล้วยเตี้ยวอยู่ร้านใหนแน่เลย ไม่เห็นแม้เงา............

จากธัญบุรี มาหาดใหญ่ ครึ่งวัน

แต่จากหาดใหญ่ มาหลังโลตัส คงไกล บู่ บู่ บู่

คราหลัง ส่ง DHL ดีกว่าแร๊ะ แบบนี้

พนักงานนำ่จ่ายคุณอำนาจ 089 - 4687175 

โทร.สอบถามได้ ณ บัดดล... Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #350474 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 12:09:00 PM »

สวัสดีครับท่านทุกคน  ไหว้

น้ำตาติดใบไม้อีกแล้วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แนะนำรีวิวข้อมูล >>  สถานที่ท่องเที่ยว
ซู่ๆครับน้ารัตน์

ผมพูดเสมอว่า ให้มองคนที่เขาลำบากกว่าเรา หึๆๆ
ก็ได้แต่ให้กำลังใจกันครับ.........

ปีที่แล้วโดนไปแล้ว ปีนี้น้ารัตน์โดนอีก ครับพี่น้อง โรงงานอยู่ติดกับที่ตึกถล่มนั่นแหละ หระรี............

สู้ต่อไป พ่อใอ้โมจิ...........

ทางใต้สามจังหวัด มีทั้งน้ำท่วม ยิงรายวัน ระเบิดบางเวลา หนักกว่าอีกครับ หึๆๆ

หน้า: 1 ... 23362 23363 23364 [23365] 23366 23367 23368 ... 35779
  พิมพ์