เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:14:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2407 2408 2409 [2410] 2411 2412 2413 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25780977 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36135 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:13:55 AM »

ห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆห้ามเหี่ยวๆ

ผมอยู่ที่นี่มา 500 กว่า เรป 
ยังเป็นคนนอก
 ก็ไม่รุ้ว่าไงแล้วครับ  มีใครสนใจ จะคุยกับผมบ้างมั๊ย นอกจากลุงปู

เรื่องเหี่ยวมันห้ามกันไม่ได้ครับ  อิ อิ

ไม่อยากจะเหี่ยวแต่มันจะเหี่ยวผมก็ไม่รู้อีทำพันพรือ  เศร้า

สวัสดีครับท่านแก้วเดียวจุก

ยังไม่รู้จักหน้าค่าตา........คุยไม่ค่อยออกครับ

เจอกันสักครั้งอรรถรสในการพูดคุยคงตามมา

ผมเองก็เหมือนกัน.........ใหม่ๆ ที่เข้ามาในนี้ก็มีเพียงตามอ่านครับ

ประเภทเรื่องเพื่อนหากรู้ไม่เหม็ดแล้วเจ็บเบ็ดหัวครับ

ไม่รู้จิคุยไหรกับใคร.........เพราะยังไม่รู้จัก

หลังจากได้เสียตัวให้กับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แล้ว.........จึงมีความรู้สึกถึงความเป็นกันเอง เป็นมิตร

ความบ้าและอีกหลายๆ อย่างที่เหมือนหรือใกล้เคียงกัน

หลังจากนั้นมาผมก็เสียตัวให้กลับกลุ่มนี้มาโดยตลอด  หลงรัก

จากนอนเตียง.........ย้ายลงมานอนโซฟา คริ คริ

ยืยยันครับ......ว่าทุกๆ ท่าน ให้ความอบอุ่นและเป็นกันเองที่ดีครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #36136 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:16:05 AM »

ลุงสัมฤทธิ์ร่ายยาวเลย ....... แล้วปลาหน้าหมาได้มาคล้องคอยังอะ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36137 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:32:57 AM »

ลุงสัมฤทธิ์ร่ายยาวเลย ....... แล้วปลาหน้าหมาได้มาคล้องคอยังอะ

ลุงปูเรียกของเขาซะเสียเลย...แต่จริง ๆ คำแปลมันก็น่าจะเป็นอย่างนั้น.... Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36138 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:03:05 AM »

ก็เพียงแต่อยากจะบอกกล่าวความรู้สึกที่มีต่อเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในนี้อะครับ

ส่วนปลาหน้าหมา....ยังไม่ได้จัดหาครับพี่ และเพราะว่ายังไม่รู้จะจัดหาที่ไหน.......ไม่รีบไม่ร้อนด้วย........ถึงเวลาแล้วคงมาเอง

หากพี่ปู พี่ตุ้ม และหรือใครๆ จะช่วยเป็นธุระในการจัดหาให้........ก็ด้วยความยินดีครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36139 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:14:26 AM »

ยินดีรับใช้ครับพี่... Grin
ถ้าเจอแล้วจะรีบแจ้งให้เสียเบี้ยทันทีเลยครับ....

แล้วเก็บเบี้ยได้เยอะแล้วยังครับ...ถ้าเยอะแล้วจะบอกคนให้ไปกด เอทีเอ็ม  Grin

ฟิ๊วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์  > >   >     >      >        >           >              >                   >                     

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #36140 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:26:57 AM »

ไหว้  ครับพี่น้องครับ 

ต่อไปกินเหล้า ร้องเพลงกันเบาๆนะครับ เดี๋ยวเจอแบบ8ศพ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #36141 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:33:09 AM »

พี่น้องครับ ...

11.33 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #36142 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:36:53 AM »

พี่น้องครับ ...

เฮ้อ ว่าจะไม่เล่าแล้วเชียว แต่มันเซ็งครับ ... มีเรื่องให้ต้องเสียเงินอีกจนได้ครับ เหตุเกิดช่วงบ่ายวันนี้ ...  เศร้า

พอดีแม่ขับรถยนต์ไปชนกับรถเครื่อง ไม่รู้ใครถูกผิด แต่ที่แน่ๆ เรารถยนต์คงต้องเสียเปรียบและต้องจ่ายเบี้ย ...  อ๋อย

ผมไปเยี่ยมคนถูกชน ปรากฏว่าขาหักเป็นแม่ของ ตร.จราจร ที่โก-ลก  เลยโทรหาคู่เขยเขือเข้ม ให้ช่วยคุยให้หน่อยว่าคนกันเอง ...

พรุ่งนี้ค่อยเข้าไปโรงพัก เพื่อเช็คว่าต้องดำเนินการอะไรบ้างเฮ้อออ ... แต่ก็โชคดีที่แม่ผมไม่เป็นอะไรแค่ตกใจเท่านั้นครับ ...

สบายดี .......

ถือว่าฟาดเคราะห์ครับ  จากร้ายอาจกลายเป็นดี

แรกวาซืนนี่เอง.... Grin....สั่งมาได้ไงไม่รู้... Tongue

สวยจัง 4 ทุ่มจะ 40 แล้ว 

เคยบอกแล้วนี่ว่าด้ามขวานเหี่ยวๆ ลองถามผมก่อนก็ได้ นากา กับแว่น ว่าผมหาให้ราคาดีหรือไม่ หากหาเองต่ำกว่า ก็ซื้อไปเลย คริๆ

ปล.ขอสงวนสิทธิ์ เฉพาะทีมห้ามเหี่ยวๆน๊ะครับ เพราะรายการนี้ไม่มี บวกต่อ คริๆ(สนก็ลอง หารุ่นและสี มาครับ หลังบ้าน จะลองสืบราคาให้ แล้วจะแจ้งให้ทราบทางหลังบ้าน เผื่อว่า ถ้าต่ำกว่าจะได้เป็นมารยาท ทางการค้า คริๆ หากสูงกว่า ก็แล้วไปใครหาได้ต่ำกว่า ผมจะได้ไปขอซื้อมั่ง อิๆ รับรองแท้ประกันห้างด้วยครับ อิๆ มิใช่หนีภาษี ยังได้สนับสนุนรัฐอีกแนะ คริๆ

เล็งORISไว้(จนตาจะเหล่แระ) บู่.....แต่มีปัญหาจัดไฟแนนซ์ไม่ได้ ลูกพี่ช่วยหน่อยจิ Grin

แหงะ..แหะ ๆ .....  ได้มาเมื่อวาซืน...คือตัวขวามือสุดน่ะครับ...

มันจำเป็นต้องซื้อโดยไม่ได้ตั้งใจ.... Tongue

ไม่เห็นจะคุ้ม ตัวนิดเดียวราคาเป็นพัน.....ของเราอันเบ่อเริ่มเทิ่มสองร้อยแปดสิบ เอ๊ย! ไม่ถึงสองร้อยเองนิ(เนอะพี่แพะ) คิก คิก..........อิอิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #36143 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:45:13 AM »

ลองบอกรุ่น บอกสี แบบสายมาเลย อาร์ พี จี ให้ดีได้รหัสประจำรุ่นมา แล้วจะสอบถามราคา แบบสุดๆให้ ว่ารับได้หรือไม่ คริ

ตัวอย่างนี้ก็ประมาณ 870 1บอก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2008, 11:49:40 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36144 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:46:36 AM »

ป๋า เกียงติดดีหรือไม่ ลูกนี้อีกหลายวันน๊ะ

จุดยังไง เข็มหักเพ แสดงว่า ไฟร้อนแรงจัง คริๆ
ไม่มีอะไหล่เปลี่ยนหรือครับ ผมมีเข็มทู่ๆอยู่อัน เดี๋ยวค่อยเอาไปให้เปลี่ยน วันไปร้านคุณอ๊อฟตัวนั้นจุดติดดีครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #36145 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:55:52 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ  Grin

กลับมาราบงานตัวได้อีกรอบครับหลังจากมีปัญหากับคอมมานาน เปลี่ยนบอร์ดใหม่ก็ยังไม่หาย เลยยกไปเปลี่ยนใหม่มาอีกบอร์ด รอเช็กอาการอีกซักสองสามวันครับ ไม่หายอีกก็เปลี่ยนอีก อิ อิ

ปล. กะลังเล็งหานากาไว้ซักเรือนเหมือนกันครับลุงเข้ม เอาแบบพอใช้ได้ ราคาไม่ต้องแรงนักนะครับ พอมีแนะนำบ้างมั้ยครับลุงเข้ม ยี่ห้อไรก็ได้นิครับ แต่คงต้องหลังจากจัดการเรื่องรถให้เรียบร้อยเสียก่อนครับ แบบว่าไอ้เรามันคนชอบหาเรื่องนิครับ จนแล้วไม่เจียม อิ อิ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #36146 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:57:33 AM »

ป๋า เกียงติดดีหรือไม่ ลูกนี้อีกหลายวันน๊ะ

จุดยังไง เข็มหักเพ แสดงว่า ไฟร้อนแรงจัง คริๆ
ไม่มีอะไหล่เปลี่ยนหรือครับ ผมมีเข็มทู่ๆอยู่อัน เดี๋ยวค่อยเอาไปให้เปลี่ยน วันไปร้านคุณอ๊อฟตัวนั้นจุดติดดีครับ Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจถ้าอันนั้นเกรงว่าจะใส่ไม่ได้น่ะครับป๋า Grin ไฮโซ ไฮโซ  ไฮโซๆๆ ๆ..........อิอิ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36147 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 12:09:40 PM »

ปล.ยี่ห้อนี้...อย่าซื้อน๊ะครับ ไม่ดี เพื่อขอดูทุกครั้งที่เจอกัน คริๆ
ในรูปหัวรูวินหรือครับ แบ่งมาใช้สักเม็ดสองเม็ดหน่อยสิ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36148 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 12:13:22 PM »

ตกใจ ตกใจถ้าอันนั้นเกรงว่าจะใส่ไม่ได้น่ะครับป๋า Grin ไฮโซ ไฮโซ  ไฮโซๆๆ ๆ..........อิอิ
รู้ได้ไงโจ้ ของผมใช้ได้สาระพัดประโยชน์ ไฮโซ ไฮโซ  ไฮโซๆๆ  ว่าแต่สนามเสร็จยัง ว่าจะไปลอง สี่ กิโลหน่อย Grin Grin Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36149 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 12:16:28 PM »

ยินดีรับใช้ครับพี่... Grin
ถ้าเจอแล้วจะรีบแจ้งให้เสียเบี้ยทันทีเลยครับ....

แล้วเก็บเบี้ยได้เยอะแล้วยังครับ...ถ้าเยอะแล้วจะบอกคนให้ไปกด เอทีเอ็ม  Grin

ฟิ๊วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์  > >   >     >      >        >           >              >                   >                     

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

คนเบี้ยน้อยหอยน้อย....ต้องเขียมๆ ขยันเก็บครับ

เหตุการณ์ที่เกิด.....ทำให้เรารอบรู้รอบคอบมากขึ้น เปลี่ยนรหัสแล้วครับ    เยี่ยม

หน้า: 1 ... 2407 2408 2409 [2410] 2411 2412 2413 ... 35779
  พิมพ์