เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:16:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2548 2549 2550 [2551] 2552 2553 2554 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25693992 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #38250 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:47:58 PM »

สวัสดีครับ.....พึ่งฟื้นจากฤทธิ์ร้อยท่อ+เหล้าขาว'หรั่ง อ๋อย อ๋อย

Grin Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ  วันนี้ต้องดีแน่ๆ.............................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #38251 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:53:24 PM »

พี่น้องครับ ...

12.53.24 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ พึ่งเดินทางกลับจากต่างประเทศ ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สบายดี ........

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #38252 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:04:37 PM »

ว่าจะไปจำนำกองนี้ไปซื้อทองขอภรรยา (เว้นบนสุด)  คิก คิก คิก คิก เงินทองสมัยนี้หายากจริงๆครับ อ๋อย อ๋อย

ราตรีสวัสดิ์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

M16 เสือกลิ้งนี่ท่าจะศักดิ์สิทธิ์เนอะ รุ่นแรกๆ คริๆ
หนูขอซักกระบอกได้มั๊ยคะ

เรื่องไปขอ บอกทางบ้านให้รอ สักเดือนน๊ะครับ ช่วงนี้เป็นเดือน5 ไม่ดีร้อน ว่าเดือน6 ดีกว่า

ว่าแต่อย่าเรียกสินสอดแพงแล้วกัน
หนูขอปืนค่าาาา  ไม่ได้ให้พี่มาขอหนู  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #38253 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:06:49 PM »

ว่าจะไปจำนำกองนี้ไปซื้อทองขอภรรยา (เว้นบนสุด)  คิก คิก คิก คิก เงินทองสมัยนี้หายากจริงๆครับ อ๋อย อ๋อย

ราตรีสวัสดิ์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

M16 เสือกลิ้งนี่ท่าจะศักดิ์สิทธิ์เนอะ รุ่นแรกๆ คริๆ

เรื่องไปขอ บอกทางบ้านให้รอ สักเดือนน๊ะครับ ช่วงนี้เป็นเดือน5 ไม่ดีร้อน ว่าเดือน6 ดีกว่า

ว่าแต่อย่าเรียกสินสอดแพงแล้วกัน
หนูขอปืนค่าาาา  ไม่ได้ให้พี่มาขอหนู  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คิก คิก คิก คิก คิก คิก
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #38254 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:07:38 PM »

สวัสดีครับพี่ๆด้ามขวานทุกๆท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้

เสือกลิ้งครับ พี่ว่าเอาอันบนแหละ ไปปล้นร้านทองเลย ให้มันรู้แล้วรู้แรดไป คริๆ

ปล.ระวังลูกซองน๊ะ คริๆ

..............ฉันจน ไม่มีคน มองเห็น  จึงก่อกรรม ทำเวร ด้วยจำใจ ความหิว ไม่เข้าใคร ออกใคร ฉันโหดร้าย เพราะฉันไร้เงินตรา
จับปืน ยืนรอเวลา สอดส่าย สายตา หาเหยื่อ ปล้นเขา เอาเงิน มาจุนเจือ ลูกเมีย ที่ยังหิวโซ

..............ค่ำคืน ฉันยืน อยู่เดียวดาย จุดมุ่งหมาย ของฉัน นั้นคือเงิน เป็นสิ่งเดียว ที่นำความเพลิดเพลิน ฉันย่ำเดิน ด้วยรองเท้าเช็คโก
เสื้อยีนส์ สีดำซอมซ่อคู่ใจ ท่องไปจนไก่โห่ หวังจะเลี้ยง ลูกน้อยจนเติบโต ส่งเสีย ให้เจ้ามีวิชา

...........เปรียบดัง ค้างคาวราตรี โฉบบิน หลายปีนานมา รอดพ้น กฎหมายทุกคราอนิจจา เหมือนยิ่งได้ใจบาปกรรม นั้นคงตามทัน
วันนั้น ฉันฆ่าคนตาย ปล้นเขา เขาขืนขัดใจ ฉันจึงถูก ล็อคไว้ในทันที

...........ข้าแต่ศาล คดีที่เคารพ ฉันขอพบ ลูกเมียด้วยอาลัย จะสั่งเสีย พร้อมสอนไว้ก่อนตาย เจ้าจงพับ ถุงขายไว้ซื้อกิน
กอดลูก น้ำตาไหลริน แว่วยิน ลูกน้อยร้องจ้า เจ้ายัง ไม่เข้าใจดอกหนา ว่าพ่อโดน มาตรา 21  คิก คิก คิก คิก

น้าพิมครับ ที่พี่ปู มีเพียบเลย พี่เขาใจดีด้วย  เยี่ยม เยี่ยม น้าพิมรีบขอใบ ป. ๓ ได้เลยครับ อิอิอิอิอิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย

หลานปูจ๋าาาาาาาาา.....
เดี๋ยวน้าพิมไปขอใบ ป.๓ วันนี้เลยน๊าาาาาาาาาาาาาา
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #38255 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:09:24 PM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ช่วงนี้ขออนุญาืต งดเข้ามาอ้อร้อในบอร์ดสักพักครับ

งานมากเคลียร์ไม่ทัน....และที่สำมะคัญ อยู่ในะหว่างการพิจารณาความดีความชอบ   แบร่   แบร่

แต่สัญญาว่าจะเข้ามาติดตามข่าวคาว เอ๊ย ! ข่าวคราวเป็นระยะ ๆ ครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #38256 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:16:51 PM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ช่วงนี้ขออนุญาืต งดเข้ามาอ้อร้อในบอร์ดสักพักครับ

งานมากเคลียร์ไม่ทัน....และที่สำมะคัญ อยู่ในะหว่างการพิจารณาความดีความชอบ   แบร่   แบร่

แต่สัญญาว่าจะเข้ามาติดตามข่าวคาว เอ๊ย ! ข่าวคราวเป็นระยะ ๆ ครับ

ดีครับ....ขยันทำงานดีครับ.... เยี่ยม
ได้ความดีความชอบ สองขั้นครึ่ง อย่าลืมให้ผมพาไปเลี้ยงนะครับ..... Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #38257 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:28:00 PM »

งานมากเคลียร์ไม่ทัน....และที่สำมะคัญ อยู่ในะหว่างการพิจารณาความดีความชอบ   แบร่   แบร่

ดีครับ....ขยันทำงานดีครับ.... เยี่ยม
ได้ความดีความชอบ สองขั้นครึ่ง อย่าลืมให้ผมพาไปเลี้ยงนะครับ..... Grin

Huh ด้วยคน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #38258 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:30:39 PM »

เอาเข้าใจไม่ผิด เอาเป็นว่า ขึ้น 9ค่ำเดือนหก วันดี คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #38259 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:37:43 PM »

งานมากเคลียร์ไม่ทัน....และที่สำมะคัญ อยู่ในะหว่างการพิจารณาความดีความชอบ   แบร่   แบร่

Huh ด้วยคน

งงไรพี่เข้ม......ผมเขียนไม่ผิดครับ....ตามนั้นเลย.... Cheesy

pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #38260 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:40:24 PM »

เอาเข้าใจไม่ผิด เอาเป็นว่า ขึ้น 9ค่ำเดือนหก วันดี คริๆ
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   หนูจาเอาปืนค่ะ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #38261 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:41:50 PM »

เอ้า...พี่เข้ม  ดูดิ....หยอกน้องเขาร้องให้ใหญ่แล้ว....

มาปลอบหน่อยเร็ว...... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38262 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:51:38 PM »

เอ้า...พี่เข้ม  ดูดิ....หยอกน้องเขาร้องให้ใหญ่แล้ว....

Grin Grin Grin Grin เดือนเก้าก็ดีนะครับพี่ตุ้ม คิกๆๆ  คิก คิก คิก คิก

อ่า...........................สุราษฏร์ฝนตกแล้วววว ฟ้าแล๊บนิดหน่อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อยากเล่นน้ำฝนเหมือนตอนเด็กๆครับ แต่สาบานไว้เยอะ กลัวๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #38263 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:57:18 PM »

Grin Grin Grin Grin เดือนเก้าก็ดีนะครับพี่ตุ้ม คิกๆๆ  คิก คิก คิก คิก

อ่า...........................สุราษฏร์ฝนตกแล้วววว ฟ้าแล๊บนิดหน่อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อยากเล่นน้ำฝนเหมือนตอนเด็กๆครับ แต่สาบานไว้เยอะ กลัวๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    ไม่มีใครช่วยพิมเลย ใจร้ายที่สุดดดดดดดดดดดดด
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #38264 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 02:04:33 PM »

แล้วหลานปูกะพี่อันดามันหายไปไหนคะ ไม่เห็นเลยค่า
หน้า: 1 ... 2548 2549 2550 [2551] 2552 2553 2554 ... 35779
  พิมพ์