เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:22:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25422748 ครั้ง)
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #390 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 07:21:39 PM »

คงได้มีโอกาสร่วมกิจกรรมบ้างครับ

Grin Grin Grin Grin ยินดีต้อนรับครับ ทุกๆท่านนะครับที่มาแถวใต้ ติดต่อทุกท่านได้ครับผม Grin Grin Grin Grin Grin

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #391 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 09:30:36 PM »

จ่ายสดครับ ครูเบิ้ลมารับตอนเช้านี้เอง อิหยบแลไหรหิด เปลาหล้าว หิหิ  Grin Grin

Grin อีหยบแลพรืออ่ะ ก่าเบอพี่เอกนัดไว้เท่ตึกนั่น ผมไปตึกโน่น ตอนลงจากรถหันซ้ายหันขวาไหนลุงเอกอ่ะ อ๊อ นัดเราแล้วสูญพ้น หันไปหันมาเลยเจอตำหนวด 2 คน จ้องตาแลจังเสียนิ เราก็หันไปแลกันแหละก่าเบอแลตาเราไซอ่ะ ต่างคนต่างแลคงสงสัยว่าผมอีมาก่อเหตุมั้งสา ผมเลยเดินตรงปรี้ไปเท่ตำหนวดสองคนนั้นแล้วก่าเลื่อนมือไปเท่เอวดึงออกมาจากซอง พร้อมกับแหลงไปว่า ฮัลโหล พี่เอกโยไหนอ่ะ  ผมโยเด่นิไปไม่โถกแล้วเด้ เยาะเย้ย

พังงาไม่มีสนามยิงปืนครับคุณเอก ต้องไปภูเก็ต หรือเข้าป่า เข้าสวนลึกๆ ผมเลยต้องสร้าง 4x4 เพื่อเที่ยวป่าด้วยเลย จ่ายไปหลายเงินแล้ว
กำลังหาข้อมูลตามกระทู้ที่ตั้ง เงินค่ากระสุนเลยน้อยตามไปด้วย ขอเวลาแต่งรถก่อน......มันเริ่มบ้าอีกแล้วววววว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Cheesy เย้ โหม๋เราได้รถไว้เข่เล่นกันแล้วหล่าวบ่าวโจเหอ  Grin

Grin สรุปเสื้อทีมทั้งหมดมี 25 ตัว จ้า  Grin จังหูกันก่าแล้วนิ  Grin

Cool เท่ผมทำหน้าที่ทวง เอ๊ย ประสานก็มีทั้งหมด 12 ท่าน ได้แก่  นายโจ พี่อู๊ด พี่เจี๊ยบ พี่นุ้ย พี่เอก พี่1 พี่เอก ธ.ก.ส. พี่สมคิด ธ.ก.ส. พี่ปู พี่ชัช นายวุฒิ แล้วก็ครูเบิ้ลผู้น่ารัก  ตกใจ ทั้งหมดทั้งเพ 12 คน  Cool

Cool ส่วนเท่ปร้าพี่โสภณ 13 ท่าน ได้แก่ พี่โสภณ+ภรรยา พี่วาริน คุณหมึก ( ญาติพี่วาริน ) พี่แป้ว สารวัตรและลูกสาว ดาบชา ( เท่มากับสารวัตรวันนั้นหั้น ) พี่หมอทักษะ แล้วก็ใครหล่าวอ่ะ นึกไม่ออก เอาเป็นว่า แล้วอีก 4 ท่าน ก็แล้วกัน  Shocked

Grin ทั้งเพ้นทั้งเพจ่ายค่าเสื้อครบแหม็ดแล้วไม่หล่องสักคนนิ บายใจได้ว่าไม่โถกทวงแล้วแหละ เนอะ พี่ปู เนอะ  เยาะเย้ย

ส่วนภาพข้างล่างนี้มอบให้น้องเปาเปา และน้องจ้า ลูกสาวลูกชายของพี่ชัชให้หายป่วยเร็ว ๆ นะครับ จะได้มาฝึกยิงไส้เดือนกับลุง ๆ กันอีก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2005, 09:02:21 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #392 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 09:31:34 PM »

คงได้มีโอกาสร่วมกิจกรรมบ้างครับ

Grin Grin Grin Grin ยินดีต้อนรับครับ ทุกๆท่านนะครับที่มาแถวใต้ ติดต่อทุกท่านได้ครับผม Grin Grin Grin Grin Grin

Grin  Grin  Grin  Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #393 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 09:10:57 AM »

Grin ลืมแจ้งไปครับ  Tongue

Grin CD ที่พี่สารวัตรฯ นำมาให้ในวันมิตติ้งที่ผ่านมานั้น ตอนนี้ได้ไรท์ไปฝากไว้กับพี่แป้วครับ รบกวนติดต่อรับของได้เลย ... ส่วนของพี่อู๊ด พี่เจี๊ยบ นายวุฒิ คงรบกวนให้ทีมหาดใหญ่ส่งไปทางรถตู้โดยประสานกับพี่อู๊ดว่าจะให้ส่งไปที่ไหน Cheesy

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #394 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 11:28:08 AM »

ทีนี่ได้เสื้อทีมแล้วหนุกกันแหละ สีแดงแสบตาเต็มสนามเลย Grin Grin
เห็นภาพลูกพี่ชัชแล้วลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น จริงๆ ครับ Grin Grin
K2A
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #395 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 12:14:24 PM »

ชมภาพแล้วน่าประทับใจครับ  ถ้ามีโอกาสอยากจะขอไปร่วมด้วยช่วยกันครับ หลงรัก        ผมอยู่สุพรรณบุรีครับ  Cheesy

Pooh + Pim
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #396 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 12:25:06 PM »

ชมภาพแล้วน่าประทับใจครับ ถ้ามีโอกาสอยากจะขอไปร่วมด้วยช่วยกันครับ หลงรัก ผมอยู่สุพรรณบุรีครับ Cheesy

Grin Grin Grin Grin Grin ไม่ว่าอยู่ที่ไหนก็ไทยด้วยกันครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ Grin Grin Grin Grin Grin

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #397 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 02:38:52 PM »

เรียนสมาชิกที่สั่งเสื้อทุกท่านทราบ  ได้รับโทรศัพท์จากอาจารย์เบิ้ล  ว่าโลโก้ที่ทางสมาชิกได้คัดเลือก และนำมาเป็นสัญลักษณ์ประจำทีม จำเป็นต้องมีการแก้ไขในรายละเอียดเล็กน้อย เพื่อให้เหมาะสม ( เกรงจะเป็นปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ )  แต่จะยังคงรูปแบบส่วนใหญ่ไว้  ยังไงก็สวยไม่น้อยกว่าแบบเดิมครับ   Grin

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #398 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 08:31:39 PM »

เรียนสมาชิกที่สั่งเสื้อทุกท่านทราบ  ได้รับโทรศัพท์จากอาจารย์เบิ้ล  ว่าโลโก้ที่ทางสมาชิกได้คัดเลือก และนำมาเป็นสัญลักษณ์ประจำทีม จำเป็นต้องมีการแก้ไขในรายละเอียดเล็กน้อย เพื่อให้เหมาะสม ( เกรงจะเป็นปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ )  แต่จะยังคงรูปแบบส่วนใหญ่ไว้  ยังไงก็สวยไม่น้อยกว่าแบบเดิมครับ   Grin

พ่อกุมารทองเอ้ยยยยยยยยย ฝากข้อความถึงตาเบิ้ลเพื่อนเลิฟหน่อยว่า พรุ่งนี้จะติดตามถามรายละเอียดที่ Phuket Shooting Range ให้นะ เมื่อเย็น
ที่ผ่านมาติดต่อไม่ได้ สงสัย ......  "  ตาน้อย  " ...........เจ้าของที่   คงเพลินกะ กิ๊ก อยู่  เลยปิดมือถู  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2005, 08:39:48 PM โดย PU45 » บันทึกการเข้า

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #399 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 08:36:51 PM »

พ่อกุมารทองเอ้ยยยยยยยยย ฝากข้อความถึงตาเบิ้ลเพื่อนเลิฟหน่อยว่า พรุ่งนี้จะติดตามถามรายละเอียดที่ Phuket Shooting Range ให้นะ เมื่อเย็น
ที่ผ่านมาติดต่อไม่ได้ สงสัย ......  "  ตาน้อย  " ...........เจ้าของที่   คงเพลินกะ กิ๊ก อยู่  เลยไม่เปิดมือถู  Grin Grin Grin

รับทราบครับ เห็นโทรมาบอกว่าบุกถิ่นกระผมแล้ว  จ.ตรัง  ขอเป็นเจ้าถิ่นชั่วคราว  Grin

แต่ว่า ตาเบิ้ล จะเอาข้อมูลไปทำอะไร  Huh Huh  หรือว่า  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #400 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 09:02:05 PM »

Grin ตกใจหมดเลย กำลังจะโพสข้อความนี้อยู่พอดี โทรศัพท์ก็ดังขึ้นที่แท้พี่หมูโทรมา พอพี่หมูได้ทราบว่ามีเสื้อทีมด้วย สั่ง xxl เลย  อิ อิ อิ ไซส์เดียวกับพี่ปู ผมเลยแย้งว่าไม่ต้องเผื่อโตหรอกพี่ หุ่นหล่อใกล้เคียงกับพี่ปู xl ดีกว่า  Grin เห็นว่าคราวหน้ามาร่วมด้วยแน่นอน ไม่หลอกให้รอเก้อแล้ว จ้า  Grin

Cool รบกวน คุณโจ ส่งเลขที่บัญชีในการโอนเงินสั่งเสื้อให้พี่หมูด้วยนะครับ  Cool

ที่ผ่านมาติดต่อไม่ได้ สงสัย ......  "  ตาน้อย  " ...........เจ้าของที่   คงเพลินกะ กิ๊ก อยู่  เลยไม่เปิดมือถู  Grin Grin Grin

รับทราบครับ เห็นโทรมาบอกว่าบุกถิ่นกระผมแล้ว  จ.ตรัง  ขอเป็นเจ้าถิ่นชั่วคราว  Grin

แต่ว่า ตาเบิ้ล จะเอาข้อมูลไปทำอะไร  Huh Huh  หรือว่า  น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ เฮ๊ย เฮ๊ย เพื่อน อย่านึกไปไกลซิ ยิ่งลุงปูของเรามาผสมโรงด้วยยิ่งไปกันใหญ่ เกิดระเบิดลงใครเคลียร์ได้ซะเมื่อไรล่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่รู้เป็นไงที่ตรังวันนี้สาว ๆ ไม่ค่อยมี สงสัยรู้ว่าผมไปแน่ ๆ เลย  Cry

Cool เผื่อทีมงานอยากไปพักผ่อนเช้าไปเย็นกลับนะ เลยหาข้อมูลไว้ก่อน  Wink

Grin วันที่ 1 ก.ค. นี้ขึ้นไปบางกอก แล้วต่อรถไปพัทยาแน่นอน จ้า  Grin แต่ยังไม่รู้เลยว่าต้องขึ้นรถที่ไหนจากกรุงเทพฯ  Tongue ส่วนวันที่ 21 - 24 ก.ค. คงขึ้นไปอีกครั้ง  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 09:03:46 PM »

ชมภาพแล้วน่าประทับใจครับ ถ้ามีโอกาสอยากจะขอไปร่วมด้วยช่วยกันครับ หลงรัก ผมอยู่สุพรรณบุรีครับ Cheesy

Grin Grin Grin Grin Grin ไม่ว่าอยู่ที่ไหนก็ไทยด้วยกันครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ Grin Grin Grin Grin Grin

Shocked วุ้ย ได้ประชาสัมพันธ์ของทีมอีกคนแล้ว  Grin พี่ปูวุ่นอยู่กับการหายางสำรองไม่ช่วยทำมาหากินเลย  เยาะเย้ย
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #402 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 09:04:51 PM »

Shocked  Shocked Shocked  มีบุคคลสูญหาย  กลับมารายงานตัวแล้วด้วย เห็นออนไลน์แว๊บ แว๊บ  Grin

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #403 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 09:09:21 PM »

Shocked  Shocked Shocked  มีบุคคลสูญหาย  กลับมารายงานตัวแล้วด้วย เห็นออนไลน์แว๊บ แว๊บ  Grin

Grin จำเลยเพิ่งรับสารภาพเมื่อตะกี้ว่าดูเวปโป๊มากเกินไป คอมพัง  ตกใจ  เยาะเย้ย
Nirute
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

si vis pacem para bellum

« ตอบ #404 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 10:53:40 PM »

Grin มาแล้วขอรับ หายไปนาน เอาเครื่องไปเพิ่มฮาร์ทดิสก์ ขออำไพ พรรคเพียก ขอรับ ได้ข่าวว่าประกาศคนหาย ด้วยเนอะ
ไม่ได้ร่วมทีม ขอสั่งเสื้อทีมได้ป่าวอ่ะ อ่านกระทู้แล้วแต่รูปมันไม่ค่อยจะขึ้น รอตั้งนาน บางหน้าก็ไม่ขึ้น เฮ้อ เลยตอบซะเลย
 Grin แถวบ้านผมตอนนี้ดึกๆ ไปไหนไม่ค่อยจะได้ มีเรือขึ้นมาวื่งบนถนน กลัวชนเรือ ถ้ามีการวางระเบิดที่ไหน ใกล้ๆแถวนั้นเรือขึ้นมาแล่นบนถนนเพียบ ตำรวจ ทหาร ชนเรือยับเยิน ประจำ อิ อิ
 Grin ตกลงเอาเสื้อ 1 ตัว คุณโจจัดการด้วย ขอ วีซีดี ด้วย นะขอรับ
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 35779
  พิมพ์