เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:17:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2687 2688 2689 [2690] 2691 2692 2693 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601387 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #40335 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 08:09:46 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ................................

หวัดดีครับพี่แพะป่า มาตลุยของลดราคากับต้อมป่าวพี่ เห็นว่า ถูก สด ใหม่ โปรโมชั่นยั่วใจด้วยครับ

สวัสดีครับ Grin บ่ใช่พี่แพะก๊าบ......จำผมได้ไม๊ก๊าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้องโจ้เองครับ

อาวโทษทีครับ ไม่ได้เข้านาน ลืม พี่โจ้ วิลสันนี่เอง มองผ่านๆไม่ทันสังเกตครับ  ตาไม่ดีซะแล้วเรา อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #40336 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 08:38:03 AM »

อรุณสวัสดิ์...... ไหว้

วันนี้ งานเข้าแต่เช้า  ....  ระบบล่มไปส่วนนึง

เดี๋ยวค่อยมาไล่อ่าน...
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #40337 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 09:31:02 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตอนนี้เหตุการณ์เข้าสู่ภาวะปกติ(ชั่วคราว)แล้วครับ ไฟมา น้ำพร้อม หลังจากที่เหมือนอยู่ป่ามา 3 วัน 3 คืน งานนี้มีตะเกียงเป็นพระเอกครับ ผมจุดทุกดวงที่มีและใช้งานได้ แจกไปบ้านละดวง พอคืนที่สองชักมีปัญหาเนื่องเริ่มจากขาดแคลนน้ำมันก๊าด เลยมีตัวเบนซิลเป็นพระเอกตลอดคืน พอคืนที่ 3 เหลือใช้ได้แค่ 3 ดวง พิการไป 5 นี่ถ้าไฟยังไม่มาอีกสงสัยคืนนี้ตัวใครตัวมันเพราะเหลือใช้ได้สมบูรณ์แค่ 2 ดวง  เศร้า ส่วนพี่แพะหนีไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้ววววววววววววววว  แบร่

ปล. ลุงเข้มครับ เด๋ววันพรุ้งนี้คงไปเจอกันที่หาดใหญ่ถ้าผมจะติดตะเกียงไปให้ช่วยเช็คความพร้อมให้ไม่ทราบจะสะดวกหรือป่าวครับ ที่แน่ๆตอนนี้ขาดโป๊ะ 3 ตัว(รวมถึงโป๊ะโลโก้ชมรมบานตะเกียงจากพี่หรอยด้วยครับ เพิ่งแตกไปเมื่อคืนเอง เศร้า) ถังรั่ว 2 ตัว(ตอนนี้รู้ที่ซ่อมถังในโกลกแล้ว) อีกสองตัวปั๊มลมไม่เข้า อีกตัวปั๊มเข้าแต่เก็บลมไม่ได้ เข้าใจว่าซีลรั่ว แล้วก็.............

ปล. ไม่รู้อีบ่นไปทำไม ต่อโพกค่อยไปหาที่บ้านหวา อยู่ป่าว  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #40338 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 09:49:49 AM »

อ๋อย เสียงว่าไฟยังจะดับอีกครั้งในวันนี้ช่วงบ่ายๆ เพราะจะเอาสายขึ้นเสา ไม่รู้ว้าต่อใดจะเสร็จ ฮ่ายยยยยยยยยย นอนกอดปืนอีกแล้วหล่าว  อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #40339 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:15:25 AM »

หวัดดีครับท่านชาย ระวังตัวนะครับ หาขี้ใต้มาเก็บไว้สำรองด้วยนะครับ เผื่อฉุกเฉิน

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #40340 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:23:00 AM »

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ................................

หวัดดีครับพี่แพะป่า มาตลุยของลดราคากับต้อมป่าวพี่ เห็นว่า ถูก สด ใหม่ โปรโมชั่นยั่วใจด้วยครับ

สวัสดีครับ Grin บ่ใช่พี่แพะก๊าบ......จำผมได้ไม๊ก๊าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้องโจ้เองครับ

อาวโทษทีครับ ไม่ได้เข้านาน ลืม พี่โจ้ วิลสันนี่เอง มองผ่านๆไม่ทันสังเกตครับ  ตาไม่ดีซะแล้วเรา อิอิ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #40341 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:31:58 AM »

เฮ่อ...เฮ่อ.....

นายช่างไวเลส  วันนี้ ต้องทำ ADSL.....

เหมือนทำครัวตอนไฟดับเลยครับ... งม.......

แต่งานนี้ ถ้าทำผ่าน  แจ้งเกิดเป็นแอดมินสองสถาบัน สองเข็มขัดแน่ ๆ   Grin

เดี๋ยวไปลุยต่อ....
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40342 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:53:09 AM »

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40343 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:05:51 AM »

ตอนนี้เหตุการณ์เข้าสู่ภาวะปกติ(ชั่วคราว)แล้วครับ ไฟมา น้ำพร้อม หลังจากที่เหมือนอยู่ป่ามา 3 วัน 3 คืน งานนี้มีตะเกียงเป็นพระเอกครับ ผมจุดทุกดวงที่มีและใช้งานได้ แจกไปบ้านละดวง พอคืนที่สองชักมีปัญหาเนื่องเริ่มจากขาดแคลนน้ำมันก๊าด เลยมีตัวเบนซิลเป็นพระเอกตลอดคืน พอคืนที่ 3 เหลือใช้ได้แค่ 3 ดวง พิการไป 5 นี่ถ้าไฟยังไม่มาอีกสงสัยคืนนี้ตัวใครตัวมันเพราะเหลือใช้ได้สมบูรณ์แค่ 2 ดวง  เศร้า ส่วนพี่แพะหนีไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้ววววววววววววววว  แบร่

ปล. ลุงเข้มครับ เด๋ววันพรุ้งนี้คงไปเจอกันที่หาดใหญ่ถ้าผมจะติดตะเกียงไปให้ช่วยเช็คความพร้อมให้ไม่ทราบจะสะดวกหรือป่าวครับ ที่แน่ๆตอนนี้ขาดโป๊ะ 3 ตัว(รวมถึงโป๊ะโลโก้ชมรมบานตะเกียงจากพี่หรอยด้วยครับ เพิ่งแตกไปเมื่อคืนเอง เศร้า) ถังรั่ว 2 ตัว(ตอนนี้รู้ที่ซ่อมถังในโกลกแล้ว) อีกสองตัวปั๊มลมไม่เข้า อีกตัวปั๊มเข้าแต่เก็บลมไม่ได้ เข้าใจว่าซีลรั่ว แล้วก็.............

ปล. ไม่รู้อีบ่นไปทำไม ต่อโพกค่อยไปหาที่บ้านหวา อยู่ป่าว  ยิ้มีเลศนัย

โหย....ตั้ง3วันเลยนะพี่ชายเจษฎ์  เที่ยวนี้โดนโจมตีหนักเหรอครับ เห็นข่าวออกน้อยมาก สงสัยกลัวจะเป็นการประชาสัมพันธ์ให้โจร เค้าเลยไม่ออกข่าว 

ระวังตัวมากๆครับพี่และสมาชิกทุกท่าน ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40344 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:19:07 AM »

อยากดูhi5พี่ปิ๊ดอะครับ  อิอิ  Grin
เบิ้มครับ พี่ยังไม่มีเลยครับ มีแต่ของท่าน ผบ.  พี่ยังเล่นไม่เป็นครับ 
ว่าแต่เบิ้มเถอะ  ไปคัดหาสาวๆมาจากใหนครับ แจ่มๆทั้งน้าน    Grin

พ่อคาสโนวา ตัวจริง หลงรัก

ก็แค่แซวเล่นไปวันๆครับพี่ปื๊ด  Cheesy

somkeat พูดว่า: คุณก้อยมาเที่ยวภูเก็ตบ่อยมัย้ครับ วันใหนมาจะใด้พาไปกราบแม่ ตกใจ
somkeat พูดว่า: ก็ยังอยู่ที่ทำงานครับ น้อง ไปไหนบ้างป่าวครับช่วงนี้ Grin
somkeat พูดว่า: ไปกะใครครับ มีคนรับส่งยัง อิ อิ 4 ประตูพี่ว่างนะ เยาะเย้ย
somkeat พูดว่า: จ๊ะ..แล้วคุยกันใหม่ ขับรถดีๆนะนะ แถวนั้นรถเยอะ...จุ๊ป จุ๊ป หลงรัก
somkeat พูดว่า: กำลังหิวพอดีเลย น้องเอมอยากกินไรครับ เดี๋ยวพี่รับไปกินข้าวนะ อิอิ จูบบบบ
somkeat พูดว่า: พักนี้ผลุบๆโผล่ในหัวใจพี่ น้องเอมเป็นนินจาสาวเหรอ อิอิ คิก คิก
นี่แค่ตัวอย่างของพ่อคาสโนว่านะ  ...  สงสัยน้าสิงห์มีเพื่อนฟังเพลงยุค 80 แล้ว
 คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น............... Grin

ตอนถูกสอบสวนไม่ยักกะเล่าให้พี่น้องฟังบ้างเลย....

โห...พี่ปื๊ดใส่สีซะ  จริงๆไม่ขนาดนี้พี่เบิ้ล   ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40345 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:25:48 AM »

อ๋อย เสียงว่าไฟยังจะดับอีกครั้งในวันนี้ช่วงบ่ายๆ เพราะจะเอาสายขึ้นเสา ไม่รู้ว้าต่อใดจะเสร็จ ฮ่ายยยยยยยยยย นอนกอดปืนอีกแล้วหล่าว  อ๋อย
ทีมโก-ลก คงจุดเกียงกันหนุกเลย คิก คิก  ผมเองก็กะจะสั่งตัวใช้แก๊ส ซักตัวมาเผื่อใว้ เพราะเร็วๆนี้คาดว่าจะมีการทำลาย เสาไฟฟ้าแรงสูงอีก  เศร้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40346 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:35:13 AM »

somkeat พูดว่า: คุณก้อยมาเที่ยวภูเก็ตบ่อยมัย้ครับ วันใหนมาจะใด้พาไปกราบแม่
somkeat พูดว่า: ก็ยังอยู่ที่ทำงานครับ น้อง ไปไหนบ้างป่าวครับช่วงนี้
somkeat พูดว่า: ไปกะใครครับ มีคนรับส่งยัง อิ อิ 4 ประตูพี่ว่างนะ
somkeat พูดว่า: จ๊ะ..แล้วคุยกันใหม่ ขับรถดีๆนะนะ แถวนั้นรถเยอะ...จุ๊ป จุ๊ป
somkeat พูดว่า: กำลังหิวพอดีเลย น้องเอมอยากกินไรครับ เดี๋ยวพี่รับไปกินข้าวนะ อิอิ
somkeat พูดว่า: พักนี้ผลุบๆโผล่ในหัวใจพี่ น้องเอมเป็นนินจาสาวเหรอ อิอิ
นี่แค่ตัวอย่างของพ่อคาสโนว่านะ  ...  สงสัยน้าสิงห์มีเพื่อนฟังเพลงยุค 80 แล้ว

โห...พี่ปื๊ดใส่สีซะ  จริงๆไม่ขนาดนี้พี่เบิ้ล   

original  งอน
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #40347 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:39:29 AM »

แหะ แหะ แหะ........ไหนๆก็ไหนๆแล้ว มาสวัสดีตอบซะเลยค๊าบ สวัสดีครับคุณดา สบายดีนะครับ....... Grin Grin Grin Grin

เอ้อ......ส่วนเรื่องของ สด ถูก ใหม่ โปรยั่วใจ นั้นก่าบ่ยั้นอยู่แล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก แต่ปัญหาเรื่องไมล์สะสมนี่หละซิ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #40348 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:42:14 AM »

แวะมาสวัสดี.........ไปแล้วครับปั่นงานต่อ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #40349 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:47:47 AM »

แหะ แหะ แหะ........ไหนๆก็ไหนๆแล้ว มาสวัสดีตอบซะเลยค๊าบ สวัสดีครับคุณดา สบายดีนะครับ....... Grin Grin Grin Grin

เอ้อ......ส่วนเรื่องของ สด ถูก ใหม่ โปรยั่วใจ นั้นก่าบ่ยั้นอยู่แล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก แต่ปัญหาเรื่องไมล์สะสมนี่หละซิ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ไม่ต้องอ้างถึงก็ได้พี่ อายเค้า สงสารต้อมต้องไปซื้อของถูกอยู่คนเดียวครับ ผมต้องไปคอนหวันแทนหาดใหญ่ เสียดายจริงๆ

หน้า: 1 ... 2687 2688 2689 [2690] 2691 2692 2693 ... 35779
  พิมพ์