เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:28:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26899 26900 26901 [26902] 26903 26904 26905 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25561317 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #403515 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:00:13 AM »

อ้อ นักร้องคนนี้...ชื่อเดิมคือ "ดอกฟ้า ท่าชนะ" .....
มิน่าไม่มีคนฟัง บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #403516 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:00:33 AM »

จารตุ้มครับ ผมไปเจอซอสขวดสี่เหลี่ยม ของแจ๊คแดลเนียล ขวดร้อยกว่าบาท ไม่รู้ซอสไรครับ สีดำๆ ไม่ได้ซื้อ ไม่รู้ซอสไร ภาษาปะกิตเพ  บู่
มีตั้งเยอะแยะชนิด  
แต่ก็ข้างขวดเค้าจะบอกไว้ครับ...ไว้สำหรับทำอะไร.... Grin

หรือว่าลองซื้อมาผสมโค้ก หรือโซดาน้ำแข็ง ชิมดูก่อนก็ได้..  Grin    คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #403517 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:00:45 AM »

ช่วงนี้ไข้ระบาดครับ ผมกะหลานสองคนเพิ่งหาย ไอ้ตัวเล็กหนักสุด นอนให้น้ำเกลือโรงบาล2-3วันครับ  อ๋อย

เดี๋ยวนี้มีโรคแปลก ๆ นะครับ...  แถมไม่ดูแลให้ดี ถึงตายได้ง่าย ๆ ..  อ๋อย อ๋อย บู่

เจอหมอไม่เก่ง ไม่ทันโรค... หลงอาการเอาง่าย ๆ ซะอีก...

ลุง รู้จักโรค "แพนิค" มั๊ย  พ่อตาผมเป็นอยู่ แต่อาการยังไม่หนัก

คนข้างบ้านผม ผมพาไปรักษาหายมาแล้ว หลังจากเสียเงินให้คลีนิคที่นครไปหลายหมื่น
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #403518 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:02:25 AM »

ช่วงนี้ไข้ระบาดครับ ผมกะหลานสองคนเพิ่งหาย ไอ้ตัวเล็กหนักสุด นอนให้น้ำเกลือโรงบาล2-3วันครับ  อ๋อย

เดี๋ยวนี้มีโรคแปลก ๆ นะครับ...  แถมไม่ดูแลให้ดี ถึงตายได้ง่าย ๆ ..  อ๋อย อ๋อย บู่

เจอหมอไม่เก่ง ไม่ทันโรค... หลงอาการเอาง่าย ๆ ซะอีก...

ปอดติดเชื้อ....ไวรัสระบุชนิดไม่ได้ครับ....

ตัวเล็กเองก็ไม่ได้มีไข้แต่แรก....เลยห่วงได้ลดลงหน่อย

สภาพภายนอกก็เหมือนปกติ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403519 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:03:19 AM »

ช่วงนี้ไข้ระบาดครับ ผมกะหลานสองคนเพิ่งหาย ไอ้ตัวเล็กหนักสุด นอนให้น้ำเกลือโรงบาล2-3วันครับ  อ๋อย

เดี๋ยวนี้มีโรคแปลก ๆ นะครับ...  แถมไม่ดูแลให้ดี ถึงตายได้ง่าย ๆ ..  อ๋อย อ๋อย บู่

ลุง รู้จักโรค "แพนิค" มั๊ย  พ่อตาผมเป็นอยู่ แต่อาการยังไม่หนัก

คนข้างบ้านผม ผมพาไปรักษาหายมาแล้ว หลังจากเสียเงินให้คลีนิคที่นครไปหลายหมื่น

ขี้ตกใจ..   ตกใจ ตกใจหน้าซีด

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #403520 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:05:08 AM »

ช่วงนี้ไข้ระบาดครับ ผมกะหลานสองคนเพิ่งหาย ไอ้ตัวเล็กหนักสุด นอนให้น้ำเกลือโรงบาล2-3วันครับ  อ๋อย

เดี๋ยวนี้มีโรคแปลก ๆ นะครับ...  แถมไม่ดูแลให้ดี ถึงตายได้ง่าย ๆ ..  อ๋อย อ๋อย บู่

ลุง รู้จักโรค "แพนิค" มั๊ย  พ่อตาผมเป็นอยู่ แต่อาการยังไม่หนัก

ไปรักษาข้างบ้านลุงเล็ก....หมอตวาดทีเดียว หายเลย.....
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403521 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:05:17 AM »

ปอดติดเชื้อ....ไวรัสระบุชนิดไม่ได้ครับ....

ตัวเล็กเองก็ไม่ได้มีไข้แต่แรก....เลยห่วงได้ลดลงหน่อย

สภาพภายนอกก็เหมือนปกติ

ดีขึ้นเยอะแล้วหรือยังครับ.. บู่

บางทีแบบอาการหลบใน..
แบบน้องโชกุนลูกท่านชายน่ะ...กลางวันปกติ ไม่มีไข้ ไม่มีอะไร....
หาหมอ ก็ไม่เจออะไร..
อาการออกแต่ตอนกลางคืน...  อ๋อย บู่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #403522 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:05:45 AM »

จารตุ้มครับ ผมไปเจอซอสขวดสี่เหลี่ยม ของแจ๊คแดลเนียล ขวดร้อยกว่าบาท ไม่รู้ซอสไรครับ สีดำๆ ไม่ได้ซื้อ ไม่รู้ซอสไร ภาษาปะกิตเพ  บู่
แต่ก็ข้างขวดเค้าจะบอกไว้ครับ...ไว้สำหรับทำอะไร.... Grin

หรือว่าลองซื้อมาผสมโค้ก หรือโซดาน้ำแข็ง ชิมดูก่อนก็ได้..  Grin    คิก คิก

จารลองสิครับ แล้วรายงานผล ไม่ก็ซื้อไปให้พี่เข้มแกลอง  คิก คิก

ทุกวันนี้ซอสไรไม่รู้ เยอะแยะตาแปะ ทั้งไทย ทั้งหรั่ง ทั้งยุ่น แพงไปเรื่อยขวดเป็นร้อย  Grin

อันนี้ก็รสแปลๆ เหมือนมีกลิ่นเหล้า หอมๆ จิ้มปลาก็อร่อยครับ ขวดร้อยกว่า แต่ตามหลักต้องผสมมีริน(ไวน์ญี่ปุ่น)ทาปลาย่าง

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403523 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:05:56 AM »

ไปรักษาข้างบ้านลุงเล็ก....หมอตวาดทีเดียว หายเลย.....

ตกใจ   จริงอ่ะ...

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #403524 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:07:37 AM »

เหมือนกันเลย ไอ้ตัวเล็ก ปอดอักเสบครับ น้ำมูกไหล เสียงแหบ ไข้

โรคทุกวันนี้ระบาดน่ากลัว  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403525 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:08:24 AM »

จารตุ้มครับ ผมไปเจอซอสขวดสี่เหลี่ยม ของแจ๊คแดลเนียล ขวดร้อยกว่าบาท ไม่รู้ซอสไรครับ สีดำๆ ไม่ได้ซื้อ ไม่รู้ซอสไร ภาษาปะกิตเพ  บู่

หรือว่าลองซื้อมาผสมโค้ก หรือโซดาน้ำแข็ง ชิมดูก่อนก็ได้..  Grin    คิก คิก

จารลองสิครับ แล้วรายงานผล ไม่ก็ซื้อไปให้พี่เข้มแกลอง  คิก คิก

ทุกวันนี้ซอสไรไม่รู้ เยอะแยะตาแปะ ทั้งไทย ทั้งหรั่ง ทั้งยุ่น แพงไปเรื่อยขวดเป็นร้อย  Grin

อันนี้ก็รสแปลๆ เหมือนมีกลิ่นเหล้า หอมๆ จิ้มปลาก็อร่อยครับ ขวดร้อยกว่า แต่ตามหลักต้องผสมมีริน(ไวน์ญี่ปุ่น)ทาปลาย่าง

มีส่วนผสม สาเกญี่ปุ่น ด้วยครับ...  น้องแก้มบุ๋มกินเสร็จเดินเป๋มั่งไม๊..   คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #403526 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:08:38 AM »

โรคpanic ส่วนมากคนเล่นหุ้นจะเป็นครับ เวลาชิบหายกันน่ะ มือใหม่จะตกใจขาย  Cheesy

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #403527 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:09:12 AM »

หรือว่าลองซื้อมาผสมโค้ก หรือโซดาน้ำแข็ง ชิมดูก่อนก็ได้..  Grin    คิก คิก

จารลองสิครับ แล้วรายงานผล ไม่ก็ซื้อไปให้พี่เข้มแกลอง  คิก คิก

ทุกวันนี้ซอสไรไม่รู้ เยอะแยะตาแปะ ทั้งไทย ทั้งหรั่ง ทั้งยุ่น แพงไปเรื่อยขวดเป็นร้อย  Grin

ซอสเทริยากิ เอาทาไก่แล้วเอาไปย่างครับ เขียนอยู่ที่ขวดนั่น  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #403528 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:09:45 AM »

ตกใจ   จริงอ่ะ...

ครับ....จริง

โรคนี้ ไม่มียารักษา แต่ใช้วิธีรักษาทางจิตใจ  โดยคนที่รักษาเป็น(ก็หมอนั่นแหละ) เขารักษาง่าย ๆ เลย

ไปคุยกับหมอ ใหม่ ๆ ก็ เจ็ดวันครั้งสักสามสี่ครั้ง  หลังจากนั้นก็เดือนละครั้ง  ราว ๆ หกเดือนก็หาย ขาดหรือไม่ ไม่รู้

คุยแต่ละครั้ง ราว ๆ สิบนาที

แต่ตอนที่เป็นหนัก น่าสงสารมาก  นอนหงาย พะงาบ ๆ หายใจไม่เข้า  เหงื่อออกท่วมตัว หน้าซีด มือตีนเย็นเฉียบ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403529 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:16:07 AM »

ซอสเทริยากิ เอาทาไก่แล้วเอาไปย่างครับ เขียนอยู่ที่ขวดนั่น  Grin

ต้องถอนขนออกด้วยไม๊ครับ..... ข้างขวดเค้าไม่ได้บอก....  Grin

หน้า: 1 ... 26899 26900 26901 [26902] 26903 26904 26905 ... 35779
  พิมพ์