เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:29:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2975 2976 2977 [2978] 2979 2980 2981 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25632566 ครั้ง)
planet
อย่าให้คนไม่ดี..ปกครองคนดี
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #44655 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:52:35 PM »

หยบแลบ้านหลังนี้มานาน......แล้ว.....อบอุ่นดีผมเด็กด้ามขวานสายเลือดใต้แท้ๆอยากขออนุญาติลงทะเบียนชื่อในทะเบียนบ้านหลังนี้ด้วยคนนะครับและยินดีรับใช้พี่ๆทุกคนโดยเฉพาะถ้าเป็นเรื่องสายงานที่ผมทำอยู่(สถาปนิก\อินทีเรียร์)พร้อมให้คำปรึกษาครับ........... เยี่ยม

มีสติ...................สงบ /  planet  wave  interior  &  architect  design
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44656 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:52:49 PM »

ฮ้ายยยย....ฝนตกหลาวว รถเพิ่งออกจากศูนย์ขัดเงาแว๊ป  อ๋อย อ๋อย
เหมือนผมเลยครับพี่เบิ้ม  ดูดฝุ่นในรถเสร็จ กำลังจะร่างภาน ฝนตั้งเค้าและตก ไม่ได้ล้างเลยครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #44657 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:53:24 PM »

พูดถึงเจ้าหน้าที่ ... ได้มีตำรวจลับจากจีนบุกไปบ้าน ตะหานหนุ่ยที่หาดใหญ่ เพื่อฝากของเล่นมาให้หมีน้อย ...  Cool Cool Cool

ขณะนี้ได้ ว.2ว.8 กับตะหานหนุ่ยว่าได้รับของแล้ว พร้อมส่งมอบวันจันทร์นี้ หมีน้อยเอาค่าไถ่มาด้วยนะ คริ ๆ ...  Cool Cool Cool

ความลับนี้ ผมทราบด้วย ฉะนั้น ค่าไถ่ส่วนหนึ่ง เป็นของผมด้วย น๊ะครับ แม้นว่า ผมมิได้ประสานงานให้เลย คริๆ

โอเค ส่วนของลุงเข้ม ผมจะยอมเสียสละจัดการให้ครับ ...  Cool Cool Cool

อืม...หากคิดได้แบบนี้ ก็ยังพอคบกันได้ แทงยู

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44658 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:54:32 PM »

ก๊ากๆ ขนาบข้าง Cool Cool Cool

ต้องจ่ายค่าจ้าง "ยืน"ไปเท่าไหร่ครับ เสือกลิ้ง ?

พี่เข้มครับ  ผมเชื่อว่าผมเป็นคนที่เหมือนพี่เข้มอยู่อย่างหนึ่ง คือ ไม่ต้องใช้เงินก็ได้มิตรภาพ  Cool  โอ้ว๊าว  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #44659 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:55:02 PM »

หยบแลบ้านหลังนี้มานาน......แล้ว.....อบอุ่นดีผมเด็กด้ามขวานสายเลือดใต้แท้ๆอยากขออนุญาติลงทะเบียนชื่อในทะเบียนบ้านหลังนี้ด้วยคนนะครับและยินดีรับใช้พี่ๆทุกคนโดยเฉพาะถ้าเป็นเรื่องสายงานที่ผมทำอยู่(สถาปนิก\อินทีเรียร์)พร้อมให้คำปรึกษาครับ........... เยี่ยม

หวัดดีครับพี่ ยินดีต้อนรับครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #44660 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:55:16 PM »

ฮ้ายยยย....ฝนตกหลาวว รถเพิ่งออกจากศูนย์ขัดเงาแว๊ป  อ๋อย อ๋อย

รถท่าน ไปโดนอะไรมา วานบอก

เรายังไม่รู้พุงขึ้นหลาว

หรือว่าคนขับเมาแล้วไปเบียดเสา (ไฟฟ้า) คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44661 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:55:56 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #44662 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:57:00 PM »

สวัสดีครับ พอจะแจ้งแถลงไข นามไหร๋ชื่อใด เรินอยู่ใหน ใครรู้แจ้ง วานบอกสักคำสองคำ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #44663 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:57:57 PM »

ก๊ากๆ ขนาบข้าง Cool Cool Cool

ต้องจ่ายค่าจ้าง "ยืน"ไปเท่าไหร่ครับ เสือกลิ้ง ?

พี่เข้มครับ  ผมเชื่อว่าผมเป็นคนที่เหมือนพี่เข้มอยู่อย่างหนึ่ง คือ ไม่ต้องใช้เงินก็ได้มิตรภาพ  Cool  โอ้ว๊าว  คิก คิก

คำพูด กับ อาชีพ พอใช้ได้

อืม "อัยการ" อยู่ไม่ไกล

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44664 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:58:20 PM »

หวัดดีครับพี่ ยินดีต้อนรับครับ  Grin

พี่เบิ้มครับ ฝากอะไรเยี่ยมเสี่ยอู๊ดไหมครับ ผมจะเดินทางไปบางกอก ต้นเดือนครับ  คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44665 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:59:07 PM »

คำพูด กับ อาชีพ พอใช้ได้

อืม "อัยการ" อยู่ไม่ไกล

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #44666 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:00:38 PM »

สวัสดีครับ....ยินดีต้อนรับครับ ไม่ทราบอยู่แถวไหน ผมชื่อโจ้. อยู่นครฯครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #44667 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:01:38 PM »

รถท่าน ไปโดนอะไรมา วานบอก

เรายังไม่รู้พุงขึ้นหลาว

หรือว่าคนขับเมาแล้วไปเบียดเสา (ไฟฟ้า) คริๆ

เก็บรอยเก่าๆน่ะครับ เพื่อนขายประกัน พาไปเคลมให้ไม่เสียเบี้ยครับพี่   Grin

ดีใจ รถกลับมาสดใส  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #44668 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:02:58 PM »

พี่เบิ้มครับ ฝากอะไรเยี่ยมเสี่ยอู๊ดไหมครับ ผมจะเดินทางไปบางกอก ต้นเดือนครับ  คิก คิก

เสียดายไปต้นเดือน ผมว่าไปอยู่เหมือนกัน แต่ช่วงปลายเดือนหน่อย  Cheesy

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #44669 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:09:29 PM »

เสียดายไปต้นเดือน ผมว่าไปอยู่เหมือนกัน แต่ช่วงปลายเดือนหน่อย  Cheesy

เลื่อนเวลา เบิ้ม วันที่5 เจอกัน บางกอก พี่เลื่อนไม่ได้แล้ว นักเลงทางโน้น กำลังจะรุมสะกรัมอยู่ คริๆ

หน้า: 1 ... 2975 2976 2977 [2978] 2979 2980 2981 ... 35779
  พิมพ์