เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:24:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3121 3122 3123 [3124] 3125 3126 3127 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25709296 ครั้ง)
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #46845 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:32:02 PM »

เมื่อวานเจอหน้าคุณกระจง และคุณต้นงิ้วแล้วครับ....แต่สองท่านกลับก่อนที่พวกเราจะพาไปปู้ยี่ปู้ยำ.... ขำก๊าก
สวัสดีครับน้ารัตน์....ได้ยินแต่เสียง ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะได้เจอหน้าน้ารัตน์มั่งนิ Grin

มาซิ่....ขึ้นมาเลย ถ้าไม่ขึ้นมาเดี๋ยวทีมหนังกะติ๊กจะลงมาเอง....กลัวซะที่ไหน (น้าบิ๊กเขาว่า)...ไอ้เรื่องชนแก้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2008, 11:33:58 PM โดย น้ารัตน์ » บันทึกการเข้า

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #46846 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:36:33 PM »

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

พอดีเมื่อวานไปเผารังผึ้ง  ได้น้ำผึ้งมา 7 ขวด (เผามากะมือ มือยังบวมอยู่เลย โดนผึ้งต่อยสิบตัวได้  ไข้ขึ้นเลยครับ)
เลยกะว่าจะเอาไว้ดองเหล้าบ้างครับ
ไม่ทราบว่าปรกติเขาเอาเหล้าอะไรดองครับ  แล้วเขาใส่อะไรบ้างครับ  อัตราส่วนเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

ในขวดน่ะ  น้ำผึ้งนะครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก.....เหล้าขาว/เหล้าเถื่อนครับ ส่วนเรื่องดองกับอะไรถามพี่หนองฯก็ได้ครับ

เคยดองเหมือนกัน กับหางช้าง(ว่าเพชรหึง) สุดยอด!....โหลเติบ3-4คน ทีเดียวหมด เลิกเลย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าอิเอาใหม่สักทีเหมือนกัน Grin

จัดให้ครับ

สูตรยาดองครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,17230.0.html
ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ
เลือกไม่ถูกครับ  แถมงงกับหลายสูตรครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #46847 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:37:38 PM »

เมื่อวานเจอหน้าคุณกระจง และคุณต้นงิ้วแล้วครับ....แต่สองท่านกลับก่อนที่พวกเราจะพาไปปู้ยี่ปู้ยำ.... ขำก๊าก
สวัสดีครับน้ารัตน์....ได้ยินแต่เสียง ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะได้เจอหน้าน้ารัตน์มั่งนิ Grin

มาซิ่....ขึ้นมาเลย ถ้าไม่ขึ้นมาเดี๋ยวทีมหนังกะติ๊กจะลงมาเอง....กลัวซะที่ไหน (น้าบิ๊กเขาว่า)...ไอ้เรื่องชนแก้ว

ไอ้หย๋า.......น้าบิ๊กไม่กลัว  แต่ผมกลัวครับ...

กลัวไม่ลงมาครับ... Grin   น้ำลายหก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46848 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:37:58 PM »

เจอแล้ว 1 ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #46849 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:39:53 PM »

เจอแล้ว 1 ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าว....หลบมากำหัว........ขะ  ขะ   ขวด.......อยู่นี่เอง....

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46850 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:41:22 PM »

เบ็ดก็ไม่มีใครตกนิ....ทางไปนครฯ เลยบ้านผมไป 5 โลเลี้ยวเข้าซอยร้อยเมตรถึงเลย

รัศมี 5 ก.ม. มีห้าง21(สามเซเว่น)....ของขาดวิ่งซื้อให้ถึงตีสี่

จะให้ดีก่อนอิมาโทรฯมาบอกก่อน1วัน....เลือกทำกางเต้นท์เลริมบ่อน้ำได้ถางหญ้าให้ก่อน Grin

อิ อิ ตกปลากินขาหมู ไก่ต้มเปรต.... น้ำลายหก
    กลัวอยู่อย่างเดียว....ฝนตก... Tongue

เป็นบ้านสูงมีใต้ถุน....พอให้ย้ายเต้นท์มาได้ Grin

อ้อ....คนเชือดไก่มีเรียบร้อย ไก้ขึ้นเล้าจับต้มได้เลย

2-3วันที่ผ่านแม่มันเพิ่งเกี่ยวข้าว ถ่ายรูปมาพอดีว่าอิเอามาโชว์ว่าเรามีเพื่อนทำนา

ดูตัวอย่างก่อน....ต่อเช้าถ่ายใหม่มาให้ Grin

จัดไปแบบเต็มๆ....ย่อเอาเองนะ คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #46851 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:42:28 PM »

สวัสดีครับ

ปืนอัดลมกำลังมันส์ มีการให้การเท็จด้วยครับ

ขอบคุณครับ

วันนี้เพื่อนผมไปยื่นฟ้องคดี ขนาด ๑๑ ที่ศาลปกครองสงขลา  ทำให้ได้รู้ว่าท่านบรรจงกลายเป็นคนดังของที่แห่งนั้นไปแล้ว เยี่ยม  ตอนไปฟังคำพิพากษาอย่าลืมใส่เสื้อแดงไปเด้อ ผมใส่ไปฟังคำตัดสินเป็นเพื่อนเอง Grin

คือแบบว่า

ผมคนธรรมดา ไม่มีอำนาจสิทธิพิเศษ ไม่มีเส้นไม่มีสาย ไม่ว่าจะทำอย่างไรก็คือ นายบรรจง นั่นแหละครับ ไม่มีทางเป็นอื่นใดไปได้ครับ แต่จะไม่ยอมถอยครับ

หากศาลเรียกวันใด ขอกำลังใจจากพี่น้องด้วยนะครับ อย่าลืม ยาดม ยาลม ยาหม่อง พร้อมพยาบาลสวยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ของผม  นายอำเภอโทรหาผู้ใหญ่ที่ทำงาน(ปลัดเทศบาล C9) เขาเลยเรียกผมเข้าไปพบแล้วขอให้ผมไปถอนเรื่องอุทธรณ์ที่อำเภอแถมให้ไปเข้าพบนายอำเภออีก(ก่อนหน้านี้ไม่เคยพบกันเลย)
แถมยังต้องไปนั่งฟังนายอำเภอวางอำนาจบาทใหญ่(พูดน่าชกชิบ....)
สุดท้ายต้องจำใจถอนเรื่องอุทธรณ์  แถมปืนก็ไม่ได้   เซ็งครับ..... เศร้า เศร้า เศร้า

ผมขอไม่ออกความเห็นนะครับ กลัวจะผิดใจกับเพื่อนสมาชิกนะครับ แต่ผมเข้าใจสมาชิกที่เป็นข้าราชการครับ ไม่ทราบว่าตอนอุทธรณ์ ใครร่างคำอุทธรณ์ให้ครับ
เอาตัวอย่างจากในเวปนี้แหละครับ  แล้วมาปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมและเพิ่มเติมตามสมควรครับ
นายอำเภอก็รู้ว่าตัวเองแพ้เหมือนกันแหละครับ  แต่แกบอกผมว่าอีก 5 ปีถึงจะจบที่ศาลปกครองและศาลก็สั่งให้เพิกถอนคำสั่งครับ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #46852 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:43:37 PM »

อ้าว....หลบมากำหัว........ขะ  ขะ   ขวด.......อยู่นี่เอง....

แล้วในกระเป๋าพกไรมาครับ พาน้องหมีไปเที่ยวเหรอพี่เข้ม  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #46853 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:44:43 PM »

พี่วิลสัน เอาไว้จัดรอบไปงานแต่งสิงห์เรยมัย้ครับ รอบยาวๆ อิอิ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #46854 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:45:04 PM »

น้าสิงห์คงหลับอยู่บนรถทัวร์  Grin Grin Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #46855 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:46:23 PM »

สวัสดีครับ

ปืนอัดลมกำลังมันส์ มีการให้การเท็จด้วยครับ

ขอบคุณครับ

วันนี้เพื่อนผมไปยื่นฟ้องคดี ขนาด ๑๑ ที่ศาลปกครองสงขลา  ทำให้ได้รู้ว่าท่านบรรจงกลายเป็นคนดังของที่แห่งนั้นไปแล้ว เยี่ยม  ตอนไปฟังคำพิพากษาอย่าลืมใส่เสื้อแดงไปเด้อ ผมใส่ไปฟังคำตัดสินเป็นเพื่อนเอง Grin

คือแบบว่า

ผมคนธรรมดา ไม่มีอำนาจสิทธิพิเศษ ไม่มีเส้นไม่มีสาย ไม่ว่าจะทำอย่างไรก็คือ นายบรรจง นั่นแหละครับ ไม่มีทางเป็นอื่นใดไปได้ครับ แต่จะไม่ยอมถอยครับ

หากศาลเรียกวันใด ขอกำลังใจจากพี่น้องด้วยนะครับ อย่าลืม ยาดม ยาลม ยาหม่อง พร้อมพยาบาลสวยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ของผม  นายอำเภอโทรหาผู้ใหญ่ที่ทำงาน(ปลัดเทศบาล C9) เขาเลยเรียกผมเข้าไปพบแล้วขอให้ผมไปถอนเรื่องอุทธรณ์ที่อำเภอแถมให้ไปเข้าพบนายอำเภออีก(ก่อนหน้านี้ไม่เคยพบกันเลย)
แถมยังต้องไปนั่งฟังนายอำเภอวางอำนาจบาทใหญ่(พูดน่าชกชิบ....)
สุดท้ายต้องจำใจถอนเรื่องอุทธรณ์  แถมปืนก็ไม่ได้   เซ็งครับ..... เศร้า เศร้า เศร้า

ผมขอไม่ออกความเห็นนะครับ กลัวจะผิดใจกับเพื่อนสมาชิกนะครับ แต่ผมเข้าใจสมาชิกที่เป็นข้าราชการครับ ไม่ทราบว่าตอนอุทธรณ์ ใครร่างคำอุทธรณ์ให้ครับ
เอาตัวอย่างจากในเวปนี้แหละครับ  แล้วมาปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมและเพิ่มเติมตามสมควรครับ
นายอำเภอก็รู้ว่าตัวเองแพ้เหมือนกันแหละครับ  แต่แกบอกผมว่าอีก 5 ปีถึงจะจบที่ศาลปกครองและศาลก็สั่งให้เพิกถอนคำสั่งครับ

น้ายอด ผมเพิ่งไปเขียนใบป.1 มาสดๆ อยากลองดูซักที ว่าการขอป.3แบบประชาชนเต็มขั้น มันจะได้มั้ย แล้วจะมารายงานผลครับ  Smiley

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #46856 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:46:45 PM »

อีกแล้ว...อะ เอาไป...ย่อ ๆ

ล้อแม็กงามจัดเลยครับ..... Grin

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46857 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:50:28 PM »

พี่วิลสัน เอาไว้จัดรอบไปงานแต่งสิงห์เรยมัย้ครับ รอบยาวๆ อิอิ  Grin

สถานที่สะดวกตลอดเลยครับ....แต่มีบางช่วงที่เพื่อนต้องกลับไปลำปาง เดี๋ยวพรุ่งนี้ถามดูว่าตรงกันหรือเปล่า Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46858 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:55:38 PM »

ล้อแม็กงามจัดเลยครับ..... Grin

ขวามือนั่นแหละครับเจ้าของบ้าน....ทำนาเหน็บบลูทูธ แต่ก็หล่นหาย(ในนา)เรียบร้อยแล้ว Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #46859 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:58:05 PM »

ยางอ่ออนแล้วน่ะ  สูบลมบ้างนะครับ... คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 3121 3122 3123 [3124] 3125 3126 3127 ... 35779
  พิมพ์