เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:37:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32237 32238 32239 [32240] 32241 32242 32243 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25520478 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #483585 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 02:25:26 PM »

ปกติแล้ว ยามบ่าย  เพื่อน ๆ กินอะไรกันครับ  ระหว่าง 2 อย่างนี้ครับ

หรือ

กินน้ำไก่  =  มีแรง

กินนม     =  หมดแรง

คิก คิก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483586 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 02:28:35 PM »

ท่านtum คงยังตัดสินใจไม่ได้  Huh  ... แต่ ...
ท่านSubฯ สนับสนุนมาแล้ว ว่า ชอบกินนม
 คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #483587 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 02:45:26 PM »

ขอบคุณหลายๆครับ ไฟว์ไทม์
สมัครเรียบร้อย ยืนยันเรียบร้อย แล้วจะโหลดหนังยังไงครับ สอนหน่อยเถอะครับ
ติดตั้งโปรแกรม uTorrent ครับ ที่ผมใช้อยู่ เวอร์ชั่น 3.2 ครับ
ถ้าจะให้ดี ปรึกษาแบรนด์ เอ๊ย ท่านPandanus ครับ ชัวร์ที่ซู๊ดดดดดดดดด

จบข่าว โปรแกรมนั้นไม่สามารถติดตั้งในคอมที่ผมใช้ทำงานได้ครับ แต่ผมมีคอมสำรองอีกสามเครื่อง สอนด้วยครับ ผมใช้โน๊ตบุ๊คตัวที่ปลดประจำการแล้วเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ
[/quote]

ครับผม
  ติดตั้งโปรแกรมลงในเครื่องที่ใช้งานเลยครับ จากนั้น login เข้าระบบของเค้า / เลือกที่  Browse /เลือกหมวดหมู่ที่ต้องการ /
เลือกเรื่อง / คลิกที่ Download /เลือกที่เซฟเลย
  ลอง login เข้าไปที่เว็บเค้านะครับ เลือก Forums ครับ จะมีวิธีการใช้งานให้อ่านด้วย และที่ Browse / เลือก Software(Windows)
ก็จะมีโปรแกรม uTorrent ให้โหลดด้วยครับ
  เท่าที่ผมโหลดมานะครับ ถ้าเป็นหมวดหนัง dvd จะไม่เจอปัญหาเลย  แต่ถ้าเป็น mkv. บางเรื่องโหลดมาแล้วดูได้บ้างไม่ได้
บ้างครับ
  Happy loading ครับ

[/quote]

อยากดูเรื่องนี้อ่ะครับ.................รอๆๆๆ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483588 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 02:46:45 PM »

ขอบคุณหลายๆครับ ไฟว์ไทม์
สมัครเรียบร้อย ยืนยันเรียบร้อย แล้วจะโหลดหนังยังไงครับ สอนหน่อยเถอะครับ
ติดตั้งโปรแกรม uTorrent ครับ ที่ผมใช้อยู่ เวอร์ชั่น 3.2 ครับ
ถ้าจะให้ดี ปรึกษาแบรนด์ เอ๊ย ท่านPandanus ครับ ชัวร์ที่ซู๊ดดดดดดดดด

[/quote]
จบข่าว โปรแกรมนั้นไม่สามารถติดตั้งในคอมที่ผมใช้ทำงานได้ครับ แต่ผมมีคอมสำรองอีกสามเครื่อง สอนด้วยครับ ผมใช้โน๊ตบุ๊คตัวที่ปลดประจำการแล้วเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ
[/quote]

คงกำลังงานยุ่ง หรือ กำลังโหลดยุ่ง  Cool

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #483589 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:17:04 PM »

อือ  หืออ ??   เมาขรี้ตา.....

ตื่นมาเปิดด้วยกาแฟซุปเปอร์ 3in1 สูตร 2-2-2  ยี๊ หวานอีตาย ก็เลยตักเขาช่องใส่ลงไปอีกครึ่งช้อนชา

ชงด้วยน้ำเดือด 100+ องศา ชนิดเทกาแฟลงไปแล้วมัน..บรูมมมม ....

หนมเค้ก เด็กเอามาให้แต่ปีใหม่นุ เหลือเกือบสิบกล่องก่อนเหลย  ......

.............

ถ้าถามผม ผมก็จะแนะให้ซื้อฮาร์ดดิสก์ 1 เธฯ สักก้อน ส่งไปให้ลุงดุลย์ครับ.... ง่าย และสะดวก
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #483590 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:20:44 PM »

ลือ!! 'ผบ.ทบ.'จ่อขึ้นแท่นนายกฯ

"เสริมสุข กษิติประดิษฐ์ บรรณาธิการข่าวการเมืองและความมั่นคง สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส" ปฏิบัติการข่าวโคมลอยว่อนสังคมออนไลน์ "ผบ.ทบ." จ่อขึ้นแท่นนายกฯ แทน "ยิ่งลักษณ์"

วันที่ 9 ม.ค. 57 นายเสริมสุข กษิติประดิษฐ์ บรรณาธิการข่าวการเมืองและความมั่นคง สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส โพสต์บนเฟซบุ๊กส่วนตัว Sermsuk Kasitipradit ความว่า ปฏิบัติการข่าวปล่อย Information operation ว่อนในสังคมออนไลน์ ทั้งจากคนของรัฐและกลุ่มสนับสนุนรัฐให้เลือกตั้งก่อนปฏิรูป ไม่น่าจะเป็นอะไรอย่างที่ลือ รัฐบาลขาลง (เหว) รออีกไม่กี่ดอกเก็บของได้เลย...

ด่วนที่สุด จากงานข่าวฯ 1. จะมีการจับตัว น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี และรัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม 2. คนที่จะเป็นนายกฯ แทน คือ พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา 3. หน่วยทหารที่จะออกมาคือ ร.1, ร.11, ร.21 เพราะสามหน่วยนี้ ขึ้นตรงกับแม่ทัพภาคที่หนึ่ง จะมีพล 9 กาญจนบุรีเป็นกำลังหนุน 4. เหตุการณ์ที่จะทำให้ทหารออกมาปฏิวัติได้ก็คือ มีการเตรียมให้กลุ่ม กปปส. เข้าปะทะกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ แต่สถานการณ์ตอนนี้ก็ต้องเช็กกันวันต่อวันครับ คนที่จะเสียชีวิตมากที่สุดตอนนี้ไม่ใช่คนเสื้อแดงครับ แต่จะเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจ (ตรวจสอบด้วยครับ).

http://www.thairath.co.th/content/pol/394794

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483591 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:23:48 PM »

อยากดูเรื่องนี้อ่ะครับ.................รอๆๆๆ
[/quote]

เห็นนักรบดำบอกอีก 20 วันจะกลับบ้าน เลยยังไม่ได้รีบส่งให้นะ
เตรียมไว้ให้แล้วหลายเรื่องด้วย สงครามทั้งนั้นครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483592 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:23:54 PM »

ลือ!! 'ผบ.ทบ.'จ่อขึ้นแท่นนายกฯ

"เสริมสุข กษิติประดิษฐ์ บรรณาธิการข่าวการเมืองและความมั่นคง สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส" ปฏิบัติการข่าวโคมลอยว่อนสังคมออนไลน์ "ผบ.ทบ." จ่อขึ้นแท่นนายกฯ แทน "ยิ่งลักษณ์"

วันที่ 9 ม.ค. 57 นายเสริมสุข กษิติประดิษฐ์ บรรณาธิการข่าวการเมืองและความมั่นคง สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส โพสต์บนเฟซบุ๊กส่วนตัว Sermsuk Kasitipradit ความว่า ปฏิบัติการข่าวปล่อย Information operation ว่อนในสังคมออนไลน์ ทั้งจากคนของรัฐและกลุ่มสนับสนุนรัฐให้เลือกตั้งก่อนปฏิรูป ไม่น่าจะเป็นอะไรอย่างที่ลือ รัฐบาลขาลง (เหว) รออีกไม่กี่ดอกเก็บของได้เลย...

ด่วนที่สุด จากงานข่าวฯ 1. จะมีการจับตัว น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี และรัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม 2. คนที่จะเป็นนายกฯ แทน คือ พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา 3. หน่วยทหารที่จะออกมาคือ ร.1, ร.11, ร.21 เพราะสามหน่วยนี้ ขึ้นตรงกับแม่ทัพภาคที่หนึ่ง จะมีพล 9 กาญจนบุรีเป็นกำลังหนุน 4. เหตุการณ์ที่จะทำให้ทหารออกมาปฏิวัติได้ก็คือ มีการเตรียมให้กลุ่ม กปปส. เข้าปะทะกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ แต่สถานการณ์ตอนนี้ก็ต้องเช็กกันวันต่อวันครับ คนที่จะเสียชีวิตมากที่สุดตอนนี้ไม่ใช่คนเสื้อแดงครับ แต่จะเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจ (ตรวจสอบด้วยครับ).

http://www.thairath.co.th/content/pol/394794

เมื่อเช้าก็ข่าวบักแจ๊ดลาออกทีนึงแล้ว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483593 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:24:58 PM »

เห็นนักรบดำบอกอีก 20 วันจะกลับบ้าน เลยยังไม่ได้รีบส่งให้นะ
เตรียมไว้ให้แล้วหลายเรื่องด้วย สงครามทั้งนั้นครับ

[/quote]

เออเนาะ  ฝั่งโน้นเขารับปากไรใครไว้ เขาจัดการรวดเร็วดีจริงวุ้ย
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #483594 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:26:12 PM »

[/quote]

ขอบคุณครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483595 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:28:02 PM »

อือ  หืออ ??   เมาขรี้ตา.....
ตื่นมาเปิดด้วยกาแฟซุปเปอร์ 3in1 สูตร 2-2-2  ยี๊ หวานอีตาย ก็เลยตักเขาช่องใส่ลงไปอีกครึ่งช้อนชา
ชงด้วยน้ำเดือด 100+ องศา ชนิดเทกาแฟลงไปแล้วมัน..บรูมมมม ....
หนมเค้ก เด็กเอามาให้แต่ปีใหม่นุ เหลือเกือบสิบกล่องก่อนเหลย  ...................
ถ้าถามผม ผมก็จะแนะให้ซื้อฮาร์ดดิสก์ 1 เธฯ สักก้อน ส่งไปให้ลุงดุลย์ครับ.... ง่าย และสะดวก

เห็นท่านกระจง ท่านอยากโหลดเองครับ เลยบอก link กับแนะนำให้ปรึกษาท่านpandanus เพิ่มเติม
เอ้อ ... ขอโทษนะครับ  ไหว้ คงไม่ละลาบละล้วงอะไรเกินไปนะครับ
วันนี้  กินกาแฟอย่างเดียวหรือครับ ...
  คิก คิก

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #483596 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:28:28 PM »

ส่งไปให้อัพหนังลงให้มั่งดีกว่า ฮี่ๆๆๆ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483597 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:29:43 PM »

เออเนาะ  ฝั่งโน้นเขารับปากไรใครไว้ เขาจัดการรวดเร็วดีจริงวุ้ย
[/quote]

ท่านPandanus จะทำแบบนี้ก็ได้นี่นา ... ไม่มีใครว่านะครับ ... ขอบอก ...    คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2014, 03:31:34 PM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #483598 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:29:55 PM »

ช่างนี้ฝนตก.....อากาศชื้น.....ส่งเข้าโรงบาลไป 3 นายแล้ว

ไข้มาเลเรีย ระบาด...........แถวบ้านลุงฉ๊องก็ระวังไว้ได้ครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #483599 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 03:34:16 PM »

เออเนาะ  ฝั่งโน้นเขารับปากไรใครไว้ เขาจัดการรวดเร็วดีจริงวุ้ย

ขำก๊าก

เมื่อเช้าก็ข่าวบักแจ๊ดลาออกทีนึงแล้ว

ขำก๊าก ขำก๊าก

อือ  หืออ ??   เมาขรี้ตา.....
ตื่นมาเปิดด้วยกาแฟซุปเปอร์ 3in1 สูตร 2-2-2  ยี๊ หวานอีตาย ก็เลยตักเขาช่องใส่ลงไปอีกครึ่งช้อนชา
หนมเค้ก เด็กเอามาให้แต่ปีใหม่นุ เหลือเกือบสิบกล่องก่อนเหลย  ...................

เห็นท่านกระจง ท่านอยากโหลดเองครับ เลยบอก link กับแนะนำให้ปรึกษาท่านpandanus เพิ่มเติม
เอ้อ ... ขอโทษนะครับ  ไหว้ คงไม่ละลาบละล้วงอะไรเกินไปนะครับ
วันนี้  กินกาแฟอย่างเดียวหรือครับ ...
 คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 32237 32238 32239 [32240] 32241 32242 32243 ... 35779
  พิมพ์