เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:37:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32785 32786 32787 [32788] 32789 32790 32791 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25463333 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #491805 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:48:02 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

อืมมม  ไหว้สวย ๆ เอาไว้นะ  

ต่อไปเมียจะได้เห็นดู ให้ตางค์ใช้วันละกว่ายี่สิบ

อ้ายหย๊ะ ผู้มีประสบการณ์มาสอนเองเลย

กระหยิ่มไปเถอะ  กระหยิ่มไป....

สถานการณ์มาถึง เมิงก็จะรู้เอง ว่าที่เค้าบอก คนนั้นคนนี้กลัวเมียนั่นน่ะ  มันเป็นยังไง

เมิงจะได้หายสงสัย ว่าทำไมต้องกลัวผู้หญิง ที่แค่วางแข้งเหมาะ ๆ  ดอกเดียวก็กองแล้ว

วันที่เมิงทำงานมีรายได้มากกว่าแต่ไม่เหลือเก็บ พอเจ้าหนี้มาทวงถึงหน้าบ้าน เมิงหมดหนทางสนิท...

...เมียเอาเงินที่เค้าเก็บไว้ ออกมากู้สถานการณ์ให้น่ะ  

เมิงแทบจะกราบเค้าด้วยซ้ำ...

ชัดเจนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #491806 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:49:42 AM »

จง หัวเช้าๆ ไม่ทำงานเหอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #491807 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:50:48 AM »

http://www.chevrolet.co.th/offers-and-finance/current-offers.html

ลดสะใจดีจัง แคปติว่า SUV ดีเซล ราคาล้านนึง ลดกี่แสนเนี่ย  Shocked

จำได้ปีก่อนๆล้านสี่  น้ำลายหก

ถูกจะเท่ากะบะ4ตูละ

เป็นสัณญาณอะไรหรือเปล่า   เห็นแปลก ๆ ตั้งแต่ยาริสแล้ว

ถ้าเทรลเบสเซอร์ลดบ้างก็ดีครับ

เปิดแลก่อนต่ะ  เห็นลดเหลือ ๙๙๙ บาทเท่าแคบแต่วาเลยหั้น

ชักกลิ่นไม่ค่อยดี รถคนละแบบ คนละอย่างกันเลย แค่จุดประสงค์คล้ายๆกัน
แต่ลงมาขายตัดกันเอง แม้แต่เลือดเดียวกัน ก็เฉือนกันเอง

ขยาความด้วยครับพี่ กำลังสนใจเทรลเบลสเซอร์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #491808 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:51:56 AM »

แท่นเจาะรอย้าย แต่อากาศเริ่มไม่ค่อยดี ไม่สามารถเอาตัวเรือลงในน้ำได้ครับ ตอนนี้เหมือนมาพักร้อนเลยครับ แลหนังหลายเรื่องแล้วครับ เสียดายไม่มีเบียร์กับนมครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #491809 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:54:07 AM »

ชัดเจนครับ

แลคนมากดไลท์แต่ละคนทีต่ะ.... 
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #491810 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:56:07 AM »

แท่นเจาะรอย้าย แต่อากาศเริ่มไม่ค่อยดี ไม่สามารถเอาตัวเรือลงในน้ำได้ครับ ตอนนี้เหมือนมาพักร้อนเลยครับ แลหนังหลายเรื่องแล้วครับ เสียดายไม่มีเบียร์กับนมครับ

มียูตู๊บให้แลตัวอย่างเวลาแท่นเจาะย้ายมั่งม้าย

ผมเบื่ออาคาดแล้ว ป่ายางอยู่หัวลม รับลมหนักแรง

ถ้าค่าใช้จ่ายไม่สูงแรง ผมว่าติย้ายป่ายางไปหลังหุบสักแปลงกัน  เผื่อไม่ถูกลมหนัดแรง
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #491811 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:58:41 AM »

แค่อีเหลือแต่โครงแล้ว ซื้อมาได้แค่นี้ก็ขับๆไป

มาจากหนังเรื่อง Oblivion แน่ๆเลย กำลังดูอยู่นิครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #491812 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:00:19 AM »

ชักกลิ่นไม่ค่อยดี รถคนละแบบ คนละอย่างกันเลย แค่จุดประสงค์คล้ายๆกัน
แต่ลงมาขายตัดกันเอง แม้แต่เลือดเดียวกัน ก็เฉือนกันเอง

ขยาความด้วยครับพี่ กำลังสนใจเทรลเบลสเซอร์ครับ
trailblazer มันเป็นรถประเภท PPV เป็นพื้นฐานจากกระบะดัดแปลงเพื่อพยายามเป็นรถให้ดูเหมือน SUV แท้ๆ ราคามันจึงควรค่าแค่
ประมาณมากกว่ากระบะรุ่นท็อปในสายพันธ์ตัวเองเท่านั้น ราคานี้ของ trailblazer ดูไม่ผิดปกติมาก ที่เก้าแสนกว่าๆ

captiva มันเป็นรถSUV แท้ๆมาแต่กำเนิด ขาบแบบราคาเริ่ดเชิดหยิ่งไม่มีคู้แข่งมานานที่ล้านสี่ ล้านหก ล้านเจ็ดนู่น
ทำไมทำโปรแรงลงราคาพรวดเดียวมาเท่ากะ trailblazer ที่เก้าแสนกว่าเท่ากัน
 อย่างนี้คนที่ซื้อไปก่อนจะกระอักโลหิต ออกมาเป็นลิ่มเลือดแค่ไหน
แต่ถ้าใครคิดจะซื้อคันนี้ตอนนี้ ก็คว้าเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #491813 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:02:41 AM »

เก้าแสนเก้าหมื่นเก้าพัน......  ราคาทำให้ยากเข้าไว้เพื่อไม่ให้ถึงล้าน

ถามจริง ๆ เหอะ ล้านนี่มันน่าเกลียดมากเลยเหรอ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #491814 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:03:47 AM »

ทีหลังพกลูกโป่งแบบกลมๆหนาๆ ไปใส่น้ำก็อก อย่าให้เต็ม เหลือจุกที่ตูดหิดหนึ่ง
แล้วกะแลหนังไป นั่งบีบหัวจุกลูกโป่งไป เหมือนๆหัวนมแหละ แต่อย่าให้เต้ามันแตก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #491815 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:04:15 AM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #491816 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:05:18 AM »

เก้าแสนเก้าหมื่นเก้าพัน......  ราคาทำให้ยากเข้าไว้เพื่อไม่ให้ถึงล้าน

ถามจริง ๆ เหอะ ล้านนี่มันน่าเกลียดมากเลยเหรอ
9แสนกว่าๆ + ตัดสกินเฮดแล้วเทห์จะตาย เยี่ยม คิก คิก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #491817 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:07:10 AM »

มียูตู๊บให้แลตัวอย่างเวลาแท่นเจาะย้ายมั่งม้าย

ผมเบื่ออาคาดแล้ว ป่ายางอยู่หัวลม รับลมหนักแรง

ถ้าค่าใช้จ่ายไม่สูงแรง ผมว่าติย้ายป่ายางไปหลังหุบสักแปลงกัน  เผื่อไม่ถูกลมหนัดแรง

มันเป็นงานศิลปะนะครับ แท่นเจาะเขาสร้างขามาตั้งแต่ตอนแรก แล้วตัวเรือลอยน้ำได้ อยากไปตรงไหนก็ลอยน้ำ เอาเรือลาก พอไปถึงที่หมายก็ปักขาลง ยกตัวเรือให้ลอย ทำงานเจาะครับผม แต่เรื่องสวนยางนี้ผมว่าคงเป็นงานวิทยาศาสตร์นะครับ แต่ดูแล้วไม่ยกนิครับ เห็นเขาย้ายสวนยางจากสามจังหวัดภาคใต้ไปอยู่แถวภาคเหนือกันหลายแปลงแล้วนิครับ มันต้องมีทางครับ ถามน้าซับเลย ผมว่าน้าซับรู้แน่นอน ประมาณว่าพับมาใส่เป๋าเบี้ยนั้นแหละครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #491818 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:10:09 AM »

เห็นยักษ์มันม้วนผืนพสุธาพาหลับวังได้ ถามแลตะสวนกะน่าม้วนได้แล๊ ออกปากมันเลย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #491819 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:11:02 AM »

เก้าแสนเก้าหมื่นเก้าพัน......  ราคาทำให้ยากเข้าไว้เพื่อไม่ให้ถึงล้าน

9แสนกว่าๆ + ตัดสกินเฮดแล้วเทห์จะตาย เยี่ยม คิก คิก

ไปโน่น....

ผมแหลงเรื่องราคาสไตล์รองเท้าบาจานิ....

รองเท้าบาขา เป็นยี่ห้อแรก ๆ ที่ทำการตลาดเรื่องเทคนิคราคา

๒๙๙  ๓๙๙ ๕๙๙ คนเค้าก็มองเป็น สองร้อยกว่า สามร้อยกว่า ห้าร้อยกว่า

ไม่ได้เห็นเป็น สามร้อย สี่ร้อย หกร้อย

แล้วเติ้นคิดไปถึงไหน สกินฮ้งกินเฮด.....
หน้า: 1 ... 32785 32786 32787 [32788] 32789 32790 32791 ... 35779
  พิมพ์