เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:18:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423768 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #525 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 09:05:54 AM »

ได้ข่าวจากเวปข้างบ้านว่าตอนนี้เริ่มมีบุคคลจับตามองบุรุษเสื้อแดง (  HAPPY  SHOOTING TEAM ) น้ำลายหก น้ำลายหก     เจอที่ใหน จะได้ชวนเมาด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   โห  ชื่อเสียงทีมดีจริงๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #526 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 09:21:13 AM »

Grin สงสัยพี่นุ้ยไม่ได้เข้าเวปเลยตกข่าว คงต้องแจ้งทางโทรศัพท์แล้วละครับ  Grin

Grin VCD แผ่นที่ 3 พี่นุ้ยยังไม่ได้ครับ ส่วนพี่หมูนั้นทวง VCD ตั้งแต่แผ่นที่ 1 - 3 ผมลืมแจ้งให้ทีมหาดใหญ่ใส่ซองเดียวกับเสื้อไปด้วย  Cry

ได้ข่าวจากเวปข้างบ้านว่าตอนนี้เริ่มมีบุคคลจับตามองบุรุษเสื้อแดง ( HAPPY SHOOTING TEAM ) น้ำลายหก น้ำลายหก เจอที่ใหน จะได้ชวนเมาด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โห ชื่อเสียงทีมดีจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วไป นึกว่าจับตามองแบบอื่น โจทก์ยิ่งเยอะอยู่ด้วยซิเรา ... เหตุผลอีกข้อนึงที่ต้องใส่เสื้อทีมเวลามิตติ้ง หน่วยซุ่มจะได้ทำงานยากยิ่งขึ้นแบ่ง ๆ กันไปคนละชุดสองชุด  ตกใจ

Nirute
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

si vis pacem para bellum

« ตอบ #527 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 04:58:07 PM »

Grin ได้รับเสื้อแล้วครับ วันนี้ เวลา 14.29 น. ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
 Grin สวยครับ เดี๋ยวจะสวมไปกร่างแถวหมู่บ้าน คงได้เจอ......แน่นอน เพราะมีรูปปืนอยู่ที่หน้าอก เป็นใครไปไม่ได้ ต้องเป็นเจ้าหน้าที่แน่นอน ดังนั้น ปังๆๆ....อิ..อิ  เสียดายไม่มีถุงเสื้อ เลยเก็บปืนไม่ได้ ต้องพกที่เอวตามเคย Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #528 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:55:55 PM »

นับวัน  นับเวลา   รอคอย    ด้วยใจจรดใจจ่อ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #529 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 09:51:16 PM »

Grin ได้รับเสื้อแล้วครับ วันนี้ เวลา 14.29 น. ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
 Grin สวยครับ เดี๋ยวจะสวมไปกร่างแถวหมู่บ้าน คงได้เจอ......แน่นอน เพราะมีรูปปืนอยู่ที่หน้าอก เป็นใครไปไม่ได้ ต้องเป็นเจ้าหน้าที่แน่นอน ดังนั้น ปังๆๆ....อิ..อิ  เสียดายไม่มีถุงเสื้อ เลยเก็บปืนไม่ได้ ต้องพกที่เอวตามเคย Grin

ตกใจ  ตกใจ อย่าให้เป็นข่าวละท่านพี่ เอาแค่สนุก ๆ ก็พอ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

นับวัน นับเวลา รอคอย ด้วยใจจรดใจจ่อ

Grin ลุ้นกันจัง  ลุ้นกันจริง  นี่ถ้าไปรษณีย์ถึงช้าความผิดนี้คงต้องโดนอีกแน่เรา  หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #530 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 03:54:53 PM »

นับวัน นับเวลา รอคอย ด้วยใจจรดใจจ่อ

Grin ลุ้นกันจัง ลุ้นกันจริง นี่ถ้าไปรษณีย์ถึงช้าความผิดนี้คงต้องโดนอีกแน่เรา หัวเราะร่าน้ำตาริน

นั่นดิ เห็นบอกว่าไม่เกิน 3 วัน แล้วมันอะไรกันเนี่ยหือ .. "ตาเบิ้ล" ... นายต้องรับผิดชอบส่งเพิ่มไปอีกตัวนึงนะ

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #531 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 04:36:14 PM »

Grin ลุ้นกันจัง ลุ้นกันจริง นี่ถ้าไปรษณีย์ถึงช้าความผิดนี้คงต้องโดนอีกแน่เรา หัวเราะร่าน้ำตาริน

นั่นดิ เห็นบอกว่าไม่เกิน 3 วัน แล้วมันอะไรกันเนี่ยหือ .. "ตาเบิ้ล" ... นายต้องรับผิดชอบส่งเพิ่มไปอีกตัวนึงนะ
เสื้อทีมกำลังเดินทางข้ามเขาพับผ้าไปฝั่งอันดามันแล้วครับ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #532 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 08:32:46 PM »

ตกใจ  ไซส์ขนาดนั้นไม่มีแล้ว ราคาเท่ากันแต่ได้เนื้อผ้ามากกว่า เจ้าของร้านเค้าขาดทุน  Grin

เสื้อทีมกำลังเดินทางข้ามเขาพับผ้าไปฝั่งอันดามันแล้วครับ  Grin Grin

หวางไป  Grin ไม่หั้นโถกทวงเช้าทวงเย็น  Cool
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #533 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 10:35:20 PM »

ขอบคุณมากครับ คุณ tossakan ผมไม่แน่ใจนะครับว่า ตัวย่อของ มหาวิทยาลัยฯ น่าจะเป็น " มอ. " มากกว่า " ม.อ. " ครับ ...แต่เราจะออกเสียงว่า "มอ - ออ " ครับ..ลองตรวจชอบช่วยยืนยันอีกทีนะครับ...ขอบคุณครับ
อ้างถึง
Wink Wink ตั้งแต่ใหนต่อไร ผมก็เห็นแต่เขียนว่า มอ. นะครับ มอ.ตรัง มอ.หาดใหญ่

ไม่เคยเห็นตรงใหนเขียนว่า ม.อ. ครับ หรือเขียนผิดกันโหม๊ด Huh Huh

.... ยืนยันที่ถูกต้อง    ม.อ. นะครับ  "มหิดลอดุลยเดช"  เคยเป็นที่ถกเถียงกันเมื่อ 2 ปี ว่าอย่างไหนแน่ เพราะ เขียน เป็น มอ. บ้าง
หรือ ม.อ. บ้าง จนมีการเอาสำเนาเอกสารตราชื่อมหาวิทยาลัยแผ่นแรกมายืนยันกัน  .... ตอนนี้ก็เป็นที่เข้าใจกันแล้วล่ะว่าใช้คำนี้ครับ   Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #534 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 05:56:14 AM »

Cheesy Cheesy ถึงพี่ๆ... น้องๆ ...Happy shooting team ทุกท่าน หวังว่า คงได้รับเสื้อทีมกันทุกๆคน Wink Wink
   Undecided และมีข่าวดีแจ้งให้สมาชิกทราบ... ใครต้องการสั่งเสื้อเพิ่มกรุณาแจ้งชื่อ และ size ด้วย ... มีแบบของผู้หญิงด้วย...
ครั้งก่อน ทำออกมา 6 ตัว สวยมากๆ ใครจะสั่งจองให้ภรรเมีย หรือกิ๊ก รีบๆหน่อยนะคร๊าบ
 คิดถึงสมาชิก ... ทุกๆคน Cool Cool Cool
โสภณ
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #535 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 06:54:52 AM »

Cheesy Cheesy ถึงพี่ๆ... น้องๆ ...Happy shooting team ทุกท่าน หวังว่า คงได้รับเสื้อทีมกันทุกๆคน Wink Wink
 Undecided และมีข่าวดีแจ้งให้สมาชิกทราบ... ใครต้องการสั่งเสื้อเพิ่มกรุณาแจ้งชื่อ และ size ด้วย ... มีแบบของผู้หญิงด้วย...
ครั้งก่อน ทำออกมา 6 ตัว สวยมากๆ ใครจะสั่งจองให้ภรรเมีย หรือกิ๊ก รีบๆหน่อยนะคร๊าบ
 คิดถึงสมาชิก ... ทุกๆคน Cool Cool Cool
โสภณ

พี่โสภณครับ มีรูปให้ดูก่อนมั๊ยครับ  ผมสั่งล่วงหน้าไว้ก่อน 1 ตัวครับ เบอร์ s   น้ำลายหก น้ำลายหก 

น้องโจเองครับ

บางโพ 5
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #536 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 07:51:24 AM »

โสภณ

พี่โสภณครับ มีรูปให้ดูก่อนมั๊ยครับ ผมสั่งล่วงหน้าไว้ก่อน 1 ตัวครับ เบอร์ s น้ำลายหก น้ำลายหก

ฮิฮิ นายโจ Size S เลยหรือ  แล้วของครูเบิ้ล Size อะไรค้าบ Grin Grin
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #537 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 08:54:10 AM »

โสภณ

พี่โสภณครับ มีรูปให้ดูก่อนมั๊ยครับ ผมสั่งล่วงหน้าไว้ก่อน 1 ตัวครับ เบอร์ s น้ำลายหก น้ำลายหก

ฮิฮิ นายโจ Size S เลยหรือ  แล้วของครูเบิ้ล Size อะไรค้าบ Grin Grin

ครับพี่ แบบของผู้หญิงนะครับ  คือว่า จะสั่งไปให้น้องสาว

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #538 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 09:26:34 AM »

Grin ดีใจด้วยครับพี่โสภณ ที่โพสได้แล้ว  Grin

Cheesy สำหรับไซส์ S นั้น คงต้องรอเสื้อสีอื่นครับ ถ้ามีออกมาสั่งแน่นอน 1 ตัว Grin

Huh แต่ไซส์ L สีแดงที่สั่งไปแล้วนี่ซิ ยังมาไม่ถึงเลย  Undecided สงสัยพี่หมูจะสนิทกับไปรษณีย์  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #539 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 09:52:59 AM »

Grin ไม่รอแล้ว  Grin ขอสั่งเสื้อทีมแบบผู้หญิง ไซส์ s จำนวน 1 ตัว เสื้อเสร็จเมื่อไรรบกวนแจ้งด้วยครับ  Grin

Huh ไซส์ XXL นี่สั่งได้ไหมครับ  ลุงมะเอ็มต้องการใส่โชว์สาว ๆ ที่เมืองชล  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2005, 09:57:55 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 35779
  พิมพ์