เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:16:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3574 3575 3576 [3577] 3578 3579 3580 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25832835 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #53640 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:15:04 PM »

ทำให้ถูกกติกาหน่อยลุง  เขาให้ก๊อบมาวาง แบร่

วันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๑  ใครจะพักค้างคืนที่เมืองลุง  รบกวนแจ้งชื่อต่อท้ายแล้วคัดลอกด้วยครับ   Grin

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

๓. ลุงปู + ลุงเบิ้ม

๔. tum610 คนเดียว... Grin

ป.ล. ทั้งนี้ ทั้งนั้น เจ้าภาพไม่มีหมอนข้างดิ้นได้บริการ  กรุณานำพา จัดหา มากันเอง  คิก คิก

เดี๋ยวครูดุ ต้องทำตามกฏ ก๊อบมาวาง... ยี๊....แล้วเพิ่มชื่อ.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53641 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:18:21 PM »

วันอาทิตย์ที่ ๒๘ กันยายน ๒๕๕๑  ผมจะขอสรุปยอดจำนวนผู้ค้างคืนนะครับ  เพราะเกรงว่าจะหาที่พักไม่ทัน  เนื่องจากเมืองลุงไม่มีโรงแรมใหญ่โต และวันนั้นหลายที่มีการจัดงานแต่งเหมือนกัน  เพื่อป้องกันไว้ก่อน จะได้ไปเลือกที่และจองห้องพักไว้  แต่หากมีนอกเหนือจากนี้ก็คิดว่าน่าจะพอหาได้ แต่เกรงว่าจะไม่ได้ไปเพ่นพ่านอยู่ในที่เดียวกัน

ทำให้ถูกกติกาหน่อยลุง  เขาให้ก๊อบมาวาง แบร่

วันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๑  ใครจะพักค้างคืนที่เมืองลุง  รบกวนแจ้งชื่อต่อท้ายแล้วคัดลอกด้วยครับ   Grin

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

ป.ล. ทั้งนี้ ทั้งนั้น เจ้าภาพไม่มีหมอนข้างดิ้นได้บริการ  กรุณานำพา จัดหา มากันเอง  คิก คิก

เดี๋ยวครูดุ ต้องทำตามกฏ ก๊อบมาวาง... ยี๊....แล้วเพิ่มชื่อ.... Grin

พี่ตุ้ม น่ารักจริง ๆ ทำถูกกติกา  ตอนนี้ผมมีเบอร์โทรเอเย่นต์รายใหม่  เดี๋ยววันนั้นผมให้เบอร์โทรก็แล้วกัน  เสียงว่า การันตีคุณภาพ ทำหรอยได้แรงอกจริง ๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53642 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:20:07 PM »

เรามีคู่แล้ว ........ ไม่เดือดร้อนนิ ......... 555555

อย่าทำข้อยๆๆ

อย่าลืมพาวาสลีนมาด้วยละ คืนนั้นจะได้มาฮันนีมูนกับลุงปู....
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #53643 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:20:38 PM »

ยังบ้าเหลงเคลิ้มกะ  " เซ๊กส์โฟน " ไม่หยุดหย่อนนะนายขัยนุ้ย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #53644 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:30:24 PM »

วันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๑  ใครจะพักค้างคืนที่เมืองลุง  รบกวนแจ้งชื่อต่อท้ายแล้วคัดลอกด้วยครับ  

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

๘.วิลสัน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53645 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:31:38 PM »

^
^
^
^
^

พันพรือหล่าว น้าบ่าวนี้  จองเลข ๘ เลย บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53646 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:32:56 PM »

อุปกรณ์เบิกฤกษ์ ในงานงดแจก แบกกันมาเอง  Grin

เห็นเพื่อนผมว่า มันอีหาลาเบิดควันมาเขวี้ยงก่อนเข้าเรินเจ้าสาว บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53647 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:33:37 PM »

ใกล้สี่ทุ่มแล้วครับ ขอตัวเข้านอนก่อน  ไหว้
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #53648 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:34:19 PM »

อุปกรณ์เบิกฤกษ์ ในงานงดแจก แบกกันมาเอง  Grin

เห็นเพื่อนผมว่า มันอีหาลาเบิดควันมาเขวี้ยงก่อนเข้าเรินเจ้าสาว บู่

มีM60 ติดบนหลังคารถมั้ยครับ  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #53649 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:35:30 PM »

วันอาทิตย์ที่ ๒๘ กันยายน ๒๕๕๑  ผมจะขอสรุปยอดจำนวนผู้ค้างคืนนะครับ  เพราะเกรงว่าจะหาที่พักไม่ทัน  เนื่องจากเมืองลุงไม่มีโรงแรมใหญ่โต และวันนั้นหลายที่มีการจัดงานแต่งเหมือนกัน  เพื่อป้องกันไว้ก่อน จะได้ไปเลือกที่และจองห้องพักไว้  แต่หากมีนอกเหนือจากนี้ก็คิดว่าน่าจะพอหาได้ แต่เกรงว่าจะไม่ได้ไปเพ่นพ่านอยู่ในที่เดียวกัน

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

พี่ตุ้ม น่ารักจริง ๆ ทำถูกกติกา  ตอนนี้ผมมีเบอร์โทรเอเย่นต์รายใหม่  เดี๋ยววันนั้นผมให้เบอร์โทรก็แล้วกัน  เสียงว่า การันตีคุณภาพ ทำหรอยได้แรงอกจริง ๆ
อาไร หรอยได้แรงอก....นวดเหรอ.....

สงสัยนวดด้วยฝ่าเ้ท้า....... โดนชก

ลืมไป จะมาบอกว่าผมไม่ไปคนเดียวแล้ว.....จะควงพี่หรอยไปด้วย....
เดี๋ยวรอพี่หรอยมาคอนเฟิร์มครับ.....

ลป.อีก......ใครจะไปรถผมมั่งครับ ข้างหลังมีที่ว่างอีกครับ..(กะบะ) คิก คิก
                ถ้าไม่กลัวฝนตกเปียก เชิญเลย..... Grin  พี่นายช่างสนม๊าย....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #53650 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:38:14 PM »

วันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๑  ใครจะพักค้างคืนที่เมืองลุง  รบกวนแจ้งชื่อต่อท้ายแล้วคัดลอกด้วยครับ  

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

๘.วิลสัน

ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ

ใครเป็นครูสอนเลขฯนายวิลสันฟะ...... เยาะเย้ย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #53651 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:43:56 PM »

๑. แพะเมือง

๒. หลวงปื๊ด

อาไร หรอยได้แรงอก....นวดเหรอ.....

สงสัยนวดด้วยฝ่าเ้ท้า....... โดนชก

ลืมไป จะมาบอกว่าผมไม่ไปคนเดียวแล้ว.....จะควงพี่หรอยไปด้วย....
เดี๋ยวรอพี่หรอยมาคอนเฟิร์มครับ.....

ลป.อีก......ใครจะไปรถผมมั่งครับ ข้างหลังมีที่ว่างอีกครับ..(กะบะ) คิก คิก
                ถ้าไม่กลัวฝนตกเปียก เชิญเลย..... Grin  พี่นายช่างสนม๊าย....

มาคอนเฟิร์มก่อนพี่หรอย.....คันนี้รถสี่ประตู แต่จริงๆนั่งได้แต่ข้างหน้า2คนนิ บู่

เพราะว่าข้างหลังไม่รู้อะไหร๋ต่ออะไหร๋จังหูจังหันคะลักคะลุยเหม็ด

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #53652 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:07:11 PM »

เก็บก่อนก็ได้ฟะ......ขี้โวยจริง...... แลบลิ้น

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #53653 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:08:30 PM »

ยังไม่ลงชื่อ..........

รอดูใกล้ๆ ก่อน  ยังไม่แน่ว่าจะค้างได้หรือไม่ครับ

ที่หลับที่นอนผมไม่ค่อยเป็นหวงครับ  คอนเซ็บเดิม    " นอนกลางดินกินกลางทราย"

ปล. หากเจ้าบ่าวไม่จัดเตรียมที่นอนไว้ให้อย่างเพียงพอ

พวกเราจะยกพลไปนอนกันที่บ้านเจ้าสาวก็ได้  คริ คริ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #53654 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:13:52 PM »

เปิดทีวีทิ้งไว้ NBT สามเกลอหัวขวดมาแล้วครับ  ตกใจ

ไปเปลี่ยนช่องก่อน  ยี๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2008, 10:17:45 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: 1 ... 3574 3575 3576 [3577] 3578 3579 3580 ... 35779
  พิมพ์