เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:19:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3980 3981 3982 [3983] 3984 3985 3986 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25825210 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59730 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:02:38 PM »

ขอตัวไปขี้ก่อนนะครับ

ไม่เชื่อครับ เนื่องจากท่านเบิ้ลเป้นคนที่ขาดความน่าเชื่อถือสำหรับผมไปแล้วครับ

ถ้าต้องการยืนยันการโพสต์ด้านบน  ต้องถ่ายรูปมาให้แลกัน

ตานี่มาเรื่อง"ขี้"อีกแล้ว ว่าแล้วมันก็ปวดขึ้นมาอึดๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #59731 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:03:41 PM »

เซ็งเป็ด..................

ผู้บริหารตอน.......ตรู

ย้าย.......... ซะเลย......

ย้ายขึ้นกรุงเทพเลยน้ายอด  ผมดู ๆ แล้ว หนักหน้าเหลือเกิน

ถ้าไง ย้ายขึ้นกรุงเทพ น่าจะเป็นวิธีที่ ประณีประนอมที่สุดนะผมว่า ..

เอาไว้ทนไม่ไหวสุดๆก่อนครับ....

ราคาเท่าปืนโครงการกระบอกนึงเลยนะนั่น...ที่มรันเอาไปน่ะ...

เซ็งเป็ด..................

ผู้บริหารตอน.......ตรู

ให้พี่ไปช่วยม่ายละน้องบ่าว......

ขอบคุณครับพี่...

เอาไว้ทนไม่ไหว...พี่ได้ลงมือแน่นอนครับ...

เดี๋ยวผมปล่อยยางล้อรถมรันก่อนเองครับ...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #59732 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:04:16 PM »

พี่เข้มหายไปใหนแล้ว  รสชาตินกคุ่มคุ้มเป็นยังไงมั่งครับพี่  ผมว่าตัวนี้ผสมโซดาไม่หรอยเท่า ออนเดอะร็อค เนื้อเหล้าให้รสฝาดโคนลิ้นหน่อยๆ แต่ม่ายบาดคอ กลิ่นกลางๆพอดี ม่ายฟุ้งรูหมูก และหมัดม่ายหนักเหมือนลุงแจ็ค Cheesy Cheesy Cheesy น้ำลายหก

แต่ผมยังรักลุงแจ็ค   หลงรัก  หลงรัก

รักลุงแจ็ค ก็หนีบลุงแจ๊คละกัน อย่ามาแย่ง ฉะเมอน๊อฟที่ผม ก็แล้วกัน

ฉะเมอน็อฟขวดนั้น ผมเห็นพาอยู่เป็นปีแล้ว...............เราอุตส่าห์ช่วยสงเคราะห์ให้เพื่อจะได้ซื้อขวดใหม่

ยังไม่เห็นความดีอีก....... เศร้า  เศร้า  เศร้า

ปล..........ความลับที่ยังไม่เปิดเผยที่ไหนที่

เพราะฤทธิ์เดช ฉะเมอน็อฟ  ขวดนั้นที่เหลือวันนั้นแหละ

ออกจากบ้านพี่เข้มมายังไม่ทันถึงร้านหมูกระทะ..........รีบจอดรถข้างทาง  แล้ว อ๊วกซะ 4 -5 ที่  หวางไป  

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #59733 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:05:25 PM »

ปลอดแอลกอฮอร์ มาได้ 3 วันแล้ว สะบายดี ... Cool Cool Cool

แม่เจ้า .. คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 10 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59734 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:05:49 PM »

หากว่า งานชุมนุมลูกเขือ

น้าหลวงปิ๊ด

อาร์ พี จี

เขือพจน์ นั่งด้วยกัน หนึ่งคืนไม่น่าจะพอน๊ะครับ

ปล.แถมลุงตุ้ใด้วยเอ้า บวกแพะอีกคน

ข่าวว่า น้าซับก็ทน ไม่ลองมาชนกันสักทีหรือครับ น้าซับฯสุด (หล่อ) คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59735 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:07:21 PM »

พี่เข้มหายไปใหนแล้ว  รสชาตินกคุ่มคุ้มเป็นยังไงมั่งครับพี่  ผมว่าตัวนี้ผสมโซดาไม่หรอยเท่า ออนเดอะร็อค เนื้อเหล้าให้รสฝาดโคนลิ้นหน่อยๆ แต่ม่ายบาดคอ กลิ่นกลางๆพอดี ม่ายฟุ้งรูหมูก และหมัดม่ายหนักเหมือนลุงแจ็ค Cheesy Cheesy Cheesy น้ำลายหก

แต่ผมยังรักลุงแจ็ค   หลงรัก  หลงรัก

รักลุงแจ็ค ก็หนีบลุงแจ๊คละกัน อย่ามาแย่ง ฉะเมอน๊อฟที่ผม ก็แล้วกัน

ฉะเมอน็อฟขวดนั้น ผมเห็นพาอยู่เป็นปีแล้ว...............เราอุตส่าห์ช่วยสงเคราะห์ให้เพื่อจะได้ซื้อขวดใหม่

ยังไม่เห็นความดีอีก....... เศร้า  เศร้า  เศร้า

ปล..........ความลับที่ยังไม่เปิดเผยที่ไหนที่

เพราะฤทธิ์เดช ฉะเมอน็อฟ  ขวดนั้นที่เหลือวันนั้นแหละ

ออกจากบ้านพี่เข้มมายังไม่ทันถึงร้านหมูกระทะ..........รีบจอดรถข้างทาง  แล้ว อ๊วกซะ 4 -5 ที่  หวางไป  

สงสัยว่า เป็นพี่น้องกับท่านแพนด้า หรือเปล่าลุงตุ้ม คริๆๆ

ปล.ดีแล้วครับ ที่จอดรถถีบ หากล้มรถถีบ คงจะเสียหายมากกว่านี้ มุขรถถีบคงจะใช้ไม่ได้ ไปอีกนาน คริๆ ปั่นรถถีบ แต่รถไปจอดอยู่แถว ร้านอาหารบ้างละ บ้านเพื่อนบ้างละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2008, 03:09:04 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #59736 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:08:02 PM »

ผู้เขียน      หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 769931 ครั้ง)
udomkd, นายช่าง, Pandanus, หลวงกาหลง, Sig228-kolok, vasu, ต้นหนาว, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อ

สมาชิก ตึม

แพะไม่ชวนเฮียฮ๋า ไปเมางานลูกเขือด้วยหรือครับ อิๆ

ชวนแล้ว แกบอก รอให้อายุเท่าเฮียฮิมก่อน คงได้ไปอ้อร้อได้ ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #59737 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:08:52 PM »

อย่าไปแต่เหล้า น๊ะครับ เพราะหากมีแต่เหล้า แต่เจ้าของไม่มี ก็เหมือนกับว่า มีแต่เหล้าเฉยๆ ไม่มีเทพฯ 55+

ไม่รู้ว่า พวกเราจะมีข่าวดี จะได้ฉลอง ......คำนำหน้าชื่อ ล่วงหน้ากันบ้างหรือเปล่า งานนี้

เออ............พี่เข้มจะแปลงเพศแล้วเปลี่ยนคำหน้าชื่อเป็น  นางสาวเข้ม  หรือครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59738 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:10:17 PM »

อย่าไปแต่เหล้า น๊ะครับ เพราะหากมีแต่เหล้า แต่เจ้าของไม่มี ก็เหมือนกับว่า มีแต่เหล้าเฉยๆ ไม่มีเทพฯ 55+

ไม่รู้ว่า พวกเราจะมีข่าวดี จะได้ฉลอง ......คำนำหน้าชื่อ ล่วงหน้ากันบ้างหรือเปล่า งานนี้

เออ............พี่เข้มจะแปลงเพศแล้วเปลี่ยนคำหน้าชื่อเป็น  นางสาวเข้ม  หรือครับ

หาเรื่องแล้วมั้ง ....คิดดีๆก่อนพิมพ์ หุๆ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #59739 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:12:47 PM »

ขอตัวไปขี้ก่อนนะครับ

ไม่เชื่อครับ เนื่องจากท่านเบิ้ลเป้นคนที่ขาดความน่าเชื่อถือสำหรับผมไปแล้วครับ

ถ้าต้องการยืนยันการโพสต์ด้านบน  ต้องถ่ายรูปมาให้แลกัน

ตานี่มาเรื่อง"ขี้"อีกแล้ว ว่าแล้วมันก็ปวดขึ้นมาอึดๆ

ขอประท้วงครับ  ท่านประธานฯเข้ม  ผมโพสต์บอกเรื่องถ่ายรูปอย่างเดียวครับ

ไม่ได้พาดพิงเรื่องอื่นเล้ย....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #59740 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:14:04 PM »

ข่าวว่า น้าซับก็ทน ไม่ลองมาชนกันสักทีหรือครับ น้าซับฯสุด (หล่อ) คริๆๆ

อยากไปครับ  แต่งานของผม เดือน พย.-ธค. ไม่น้อยครับ  ต้องขยันนิดนึง เพราะปีนี้ แย่มากๆ

ขออภัยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #59741 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:14:38 PM »

สงสัยว่า เป็นพี่น้องกับท่านแพนด้า หรือเปล่าลุงตุ้ม คริๆๆ

ปล.ดีแล้วครับ ที่จอดรถถีบ หากล้มรถถีบ คงจะเสียหายมากกว่านี้ มุขรถถีบคงจะใช้ไม่ได้ ไปอีกนาน คริๆ ปั่นรถถีบ แต่รถไปจอดอยู่แถว ร้านอาหารบ้างละ บ้านเพื่อนบ้างละ

ท่านปราทานกรั๊บ

ผมถูกพลาดพลิงกรั๊บ

คนอย่างผม  เมาเสียกริยาอย่างใดก็ตาม  ไม่อ๊วกกรั๊บ.........  ไม่อ๊วกให้เสียของเด็ดขาดกรั๊บ

เหล้าขวดละเกือบพัน  (รึกว่าก็ไม่รู้)  แก้วนั้น ประมาณ 1 ใน 5 ของขวด ก็ร่วม สองร้อย....

ดายของ.......  ยังแกล้มที่เหล้ามันจะชวนออกมากันอีก ราสา

แกล้มมันอยู่ของมันเฉย ๆ ไม่มีความผิด แล้วมาถูกเนรเทศเพราะเหล้า.......  

ไม่ได้กรั๊บ.......  ผมไม่อ๊วกเด็ดขาด.....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #59742 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:17:55 PM »

แล้วแกล้มวันนั้น  หรูหยอกใคร

วันปรกติ แกล้มถั่ว ถุง 5 บาท ก็หรูแล้ว

วันนั้น...... ปู นะครับ  ปู..อันสูงค่า ปู อันยิ่งใหญ่.... ปู ที่สุดจะแพง ปู (ที่อยู่พังฮาไม่เกี่ยวนะครับ )

อ๊วกทีละเกือบพัน..... คุ้มซะที่ไหนครับ   ยิ้มีเลศนัย
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #59743 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:22:36 PM »

เจ้านายเอาบุญมาฝาก  หลังกลับมาจากงานทอดกฐินพระราชทาน วัดในวัง  อ.นาทวี  

แบ่งบุญมาให้พี่น้องทุกๆ คนครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #59744 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:24:01 PM »

เจ้านายเอาบุญมาฝาก  หลังกลับมาจากงานทอดกฐินพระราชทาน วัดในวัง  อ.นาทวี  

แบ่งบุญมาให้พี่น้องทุกๆ คนครับ

รับมาแล้ว..... ขอบคุณครับ

ว่าแต่  บุญนี่ ปากเล็ก ๆ ดีนะครับ พี่นายช่าง
หน้า: 1 ... 3980 3981 3982 [3983] 3984 3985 3986 ... 35779
  พิมพ์