เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:26:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4102 4103 4104 [4105] 4106 4107 4108 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25820262 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61560 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:04:54 AM »

Pandanus, @SingCring, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

สวัสดีครับพี่แพนด้า ไหว้ ไหว้

ตอนนี้เริ่มเขย่งเดินได้แล้วครับ แต่ยังมีอาการเจ็บจี๊ดๆๆที่เท้าซ้ายบ้างเล็กน้อยครับผม
ส่วนตับ ไต ไส้ พุง เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วครับ ไม่นานคงได้ลงสนามต่อ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียดายจริงๆครับไม่ได้ลงไปร่วมงานลูกเขือด้วย เสียดายสุดๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่อย่างไรก็ดี ลูกความที่กรุงเทพตกลงให้ทีมผมทำคดี งานนี้มีทุนล่องใต้แล้วครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไงยังคงยืนหยัดอยู่ในทีมต่อไป ใครไล่ก็ไม่ออก อิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้องเตยหอมและพี่แมว รวมทั้งพี่ด้วยสบายดีนะครับ   Cheesy
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61561 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:06:30 AM »

Pandanus, @SingCring, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

น่าจะยังไม่หายไอทีนะครับ เพราะคืนวันมีตติ้งพรรคพวกบ่นถึง(หรือนินทา)กันอย่างเมามันไม่ขาดปาก บอกว่านี่แหละอนาคตของเจ้าไข่ อีเป็นแบบนี้แหละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คริๆๆ  จริงเหรอพี่ น่าจะอัดเสียงมาให้ฟังด้วย อิอิอิ 

แต่เสียดายครับที่ไม่ได้ร่วมเมากับพี่ชายด้วยเลยย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61562 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:08:12 AM »

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

น่าจะยังไม่หายไอทีนะครับ เพราะคืนวันมีตติ้งพรรคพวกบ่นถึง(หรือนินทา)กันอย่างเมามันไม่ขาดปาก บอกว่านี่แหละอนาคตของเจ้าไข่ อีเป็นแบบนี้แหละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นั่นแหละ  ถึงได้ถาม....

เพราะไม่ว่าใคร คว้าหอยมา ก่อนเข้าปาก จะพูดถึงน้าสิงห์คำนึงก่อนทุกที

แล้วหอยมันก็  หลายอยู่นะ   ไหนจะคนที่ไม่ได้กินพลางพูดพลางอีก  ยิ้มีเลศนัย    จามกันหมูกหลุดแหละ น้าสิงห์เห้อ....

แล้วพี่แพนด้าได้ปกป้องผมบ้างหรือเปล่า หรือ ร่วมนินทากับเขาด้วย   แลบลิ้น คิก คิก
ส่วนน้ายอดนั้น นินทาผมชัวร์  อิอิอิอิ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #61563 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:12:18 AM »

ผมไม่ได้ทำไรน้าปู นะน้า panda ตอนนั้นผมเมา 555

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #61564 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:12:50 AM »

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

สวัสดีครับพี่แพนด้า ไหว้ ไหว้

ตอนนี้เริ่มเขย่งเดินได้แล้วครับ แต่ยังมีอาการเจ็บจี๊ดๆๆที่เท้าซ้ายบ้างเล็กน้อยครับผม
ส่วนตับ ไต ไส้ พุง เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วครับ ไม่นานคงได้ลงสนามต่อ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียดายจริงๆครับไม่ได้ลงไปร่วมงานลูกเขือด้วย เสียดายสุดๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่อย่างไรก็ดี ลูกความที่กรุงเทพตกลงให้ทีมผมทำคดี งานนี้มีทุนล่องใต้แล้วครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไงยังคงยืนหยัดอยู่ในทีมต่อไป ใครไล่ก็ไม่ออก อิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้องเตยหอมและพี่แมว รวมทั้งพี่ด้วยสบายดีนะครับ   Cheesy

หายไวๆ ครับน้าสิงห์

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61565 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:13:06 AM »

ผมไม่ได้ทำไรน้าปู นะน้า panda ตอนนั้นผมเมา 555

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ จูบบบบ จูบบบบ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #61566 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:14:01 AM »

ต้องอีกหลายวันนะ กว่าของฝากที่เตยหอม เอาไปฝากทุกท่าน ถึงจะออกฤทธิ์  ยิ้มีเลศนัย

เสียใจด้วยนะนายแพนด้า.............ผมเป็นมาแล้ว  คริ ๆ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61567 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:14:19 AM »

หายไวๆ ครับน้าสิงห์

ขอบคุณมากครับพี่นายช่าง  เสียดายครับไม่ได้ไปร่วมดืมกินโม้กันอีกสักครั้ง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61568 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:15:36 AM »

นั่นแหละ  ถึงได้ถาม....

เพราะไม่ว่าใคร คว้าหอยมา ก่อนเข้าปาก จะพูดถึงน้าสิงห์คำนึงก่อนทุกที

แล้วหอยมันก็  หลายอยู่นะ   ไหนจะคนที่ไม่ได้กินพลางพูดพลางอีก  ยิ้มีเลศนัย    จามกันหมูกหลุดแหละ น้าสิงห์เห้อ....

แล้วพี่แพนด้าได้ปกป้องผมบ้างหรือเปล่า หรือ ร่วมนินทากับเขาด้วย   แลบลิ้น คิก คิก
ส่วนน้ายอดนั้น นินทาผมชัวร์  อิอิอิอิ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปกป้องเหรอ...... อ๋อ  แน่นอน.....

ใครพูดนินทาน้าสิงห์ ผมก็ปกป้องให้ทุกที  พอผมพูดจาปกป้องน้าสิงห์ให้เขาฟัง เขาฮาครืนกันทั้งโต๊ะทุกที....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61569 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:19:19 AM »

ปกป้องเหรอ...... อ๋อ  แน่นอน.....

ใครพูดนินทาน้าสิงห์ ผมก็ปกป้องให้ทุกที  พอผมพูดจาปกป้องน้าสิงห์ให้เขาฟัง เขาฮาครืนกันทั้งโต๊ะทุกที....

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น อิอิอิ  Grin นั้นไม่ได้เรียกว่าปกป้องแล้วละครับบบบบบบ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #61570 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:19:23 AM »

หายไวๆนะครับสิงห์ โอกาสหน้าคงได้พบกัน  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61571 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:20:50 AM »

หายไวๆนะครับสิงห์ โอกาสหน้าคงได้พบกัน  หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่เบิ้ม  ไม่นานนี้จะตะลุยภูเก็ตครับ เพราะเรื่องงานวันเสาร์ที่ผ่านมาโอเคแล้วครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #61572 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:22:09 AM »

ลืมเสื้อกันเย็นไว้ในรถน้าเบิ้มตัวนึง อย่าเอาไปเช็ดรถนะ .... อิ อิ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61573 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:24:47 AM »

ถึงน้ารัตตรา   ดูสิ ว่าจะต้อนรับด้วยอาหารมื้อเช้าหรือเที่ยงอร่อยๆสักมื้อ พี่แกดันหนีกลับ กอทอมอ ซะแล้ว เสียดายจริงๆครับ   เศร้า

ถึงน้ายอด เอาเสื้อมาให้ผมเมื่อไหร่ รอชมรอใส่อยู่นะน้า  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61574 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:25:06 AM »

น้าเบิ้ม...... ได้เวลาเปลี่ยนโลโก้แล้วยัง.....

สุดยอดนักยิง(กล้อง) จากฝั่งอันดามัน   ล่อเข้าไป ร่วมพัน..... แต่ละรูป .... เด็ด ๆ ก็มี หล่นเองก็มี  ขำก๊าก  ถ่ายคนนี้ ไปติดคนโน้น ก็มี ..  ยิ้มีเลศนัย

แต่น้าเบิ้ม รูปสวยก็จริง ท่าถ่ายรูป ยังสู้พี่แพะไม่ได้......       ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 4102 4103 4104 [4105] 4106 4107 4108 ... 35779
  พิมพ์