เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:22:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4154 4155 4156 [4157] 4158 4159 4160 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819929 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #62340 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:21:18 PM »

เข้ามา...แหง่ว...อีกรอบค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62341 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:22:35 PM »

ผมขอสติ๊กเกอร์สักแผ่นสองแผ่น ได้มั๊ยครับ  จะเอาไปติด  D-MAX

ขออนุญาติ ทำความเข้าใจนิด น๊ะครับ ท่านเต็มราม ในฐานะ ทีี่่ท่านได้แสดงความจำนงค์ เข้ามาร่วมในที่นี้ ผมกลัวว่า ท่านอาจไม่เข้าใจ หรือเข้าใจ หรือเฉยๆ หรืออะไรก็แล้วแต่ เอาเป็นว่า สิ่งที่จะพูดต่อไปนี้ เป็นความเห็น และรู้สึกส่วนตัวของผมเองล้วนๆ น๊ะครับ

คือ ผมอาจกลัวว่า ท่านอาจจะเข้าใจผิด เอาได้ว่า พวกเรา ในที่นี้ไม่ยินดีต้อนรับ เอาได้ เพราะมาจากว่า ท่าน ขอซื้อเสื้อ แล้วไม่ได้ เหตุผล เพราะเสื้อ ทำจำนวนจำกัด น๊ะครับ หมดแล้วหมดเลย วันก่อน ที่ผมเคยบอกว่า เหลือ 1ตัว แต่ข้อมูลมันผิดพลาด เพราะเสื้อทั้งหลาย ดำเนินการณ์โดยพี่หรอย ผมแค่คอยช่วยเหลือข้างนอก เท่านั้น ผมขออภัยความผิดพลาดนี้ด้วยก็แล้วกัน น๊ะครับ

และการดำเนินงานทำเสื้อที่ระลึกนี้ ทางผู้จัดทำ ไม่ได้ทำเพื่อการค้า จุดมุ่งหมาย เพื่อความสนุกสนานในกลุ่ม เท่านั้นเอง (มีเข้าเนื้อพี่หรอยด้วยซ้ำ ในค่าการดำเนินการ)

และท่านก็สั่งกางเกง5.11 มา แต่ผมไม่รู้เลยว่า ท่านคือใคร จะติดต่อกันได้อย่างไร จะส่งให้ที่ใหน เมื่อไหร่อย่างไร? ณ.เดี๋ยวนี้ผมยังยินดี ที่จะจัดหาให้ท่านอยู่น๊ะครับ หากท่านมีความต้องการ

ท่านขอ สติ๊กเกอร์มา ก็เช่นกัน ขอทำความเข้าใจว่า อันตัวสติ๊กเกอร์นั้น พี่หรอยเป็นคนจัดทำ ด้วยตัวเองทั้งหมด ทำให้เพื่อนๆ  เจอใครแกก็ให้ แต่ ไม่มีใครทราบว่า มีของหรือไม่ อย่างไร คงต้องรอพี่หรอย หน่อยแล้วกัน เพราะแกยุ่งๆเรื่องงาน ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไหร่

หวังว่า คงเข้าใจ ในสิ่งที่กล่าวมา น๊ะครับ

หากไม่เข้าใจ ไปชกหน้าไข่นุ้ย 1ทีครับ

ปล.สติ๊กเกอร์จะเหมือนที่หลังเสื้อ น๊ะครับ ส่วนอันของพี่หลวงนั้น ไม่เห็นมี ไม่รู้พี่หลวงเอามาจากใหน

สติ๊กเกอร์ตามตัวอย่างในรูป ไม่มีครับ เป็นตัวต้นแบบก่อนที่จะมีสติ๊กเกอร์ทีมออกมาจริงๆเมื่อหลายปีก่อนครับ แล้วก็เปลี่ยนๆแปลงๆใส่โน่นนี่ จนเป็นรูปตลุงอย่างปัจจุบานครับ Grin Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62342 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:30:28 PM »

เข้ามา...แหง่ว...อีกรอบค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีครับ ซือเจ้.........

ผมเห็นคำถามซือเจ้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่า ซือเจ้ถามด้วยจุดประสงค์ใด ?

หากว่า กลัวความร้ายกาจ ของเจ้ากระป๋องนั่น ก็แนะนำว่า อย่าลงเล่นน้ำครับ คริๆๆ

ก็โดยปกติแล้ว นั่งรถ นั่งเรือ ขี่เรือบิน ผมว่าเสี่ยงกว่าที่จะไปจ๊ะเอ๋ กับเจ้านั่นเสียมากกว่าอีก น๊ะครับ โดยผมเอาตัวเองวัด เพราะน้ำทะเล แถบ ภูเก็ต กระบี่ พังงา สิมิลัน พีๆ แถบนั้น ที่เคบลงเล่นมา ก็ไม่เคยเจอ พวกนี้ครับ อุบัติเหตุที่ได้รับคือ โดนเปลือกหอยบาด เหยียบเศษแก้ว และมีดที่พกไป บาดเอาครับ พูดจริง น๊ะครับ และผมเห็นฟรั่งมันก็ไม่กลัวเลย บางคนมันแก้บนเล่นน้ำ ซ๊ะด้วยซ้ำ

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุข ครับเจ้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62343 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:41:25 PM »

"ตาปู" มีปัญหาหรือปล่าว?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #62344 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:44:44 PM »

ผมเห็นคำถามซือเจ้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่า ซือเจ้ถามด้วยจุดประสงค์ใด ?

หากว่า กลัวความร้ายกาจ ของเจ้ากระป๋องนั่น ก็แนะนำว่า อย่าลงเล่นน้ำครับ คริๆๆ

ก็โดยปกติแล้ว นั่งรถ นั่งเรือ ขี่เรือบิน ผมว่าเสี่ยงกว่าที่จะไปจ๊ะเอ๋ กับเจ้านั่นเสียมากกว่าอีก น๊ะครับ โดยผมเอาตัวเองวัด เพราะน้ำทะเล แถบ ภูเก็ต กระบี่ พังงา สิมิลัน พีๆ แถบนั้น ที่เคบลงเล่นมา ก็ไม่เคยเจอ พวกนี้ครับ อุบัติเหตุที่ได้รับคือ โดนเปลือกหอยบาด เหยียบเศษแก้ว และมีดที่พกไป บาดเอาครับ พูดจริง น๊ะครับ และผมเห็นฟรั่งมันก็ไม่กลัวเลย บางคนมันแก้บนเล่นน้ำ ซ๊ะด้วยซ้ำ

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุข ครับเจ้

โอไม่ได้กลัวหรอกค่ะ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด แต่คนที่ไปด้วยเค้าต้องการความชัวร์ โดยให้โอเข้ามาถามอ่ะค่ะพี่เข้ม ยิ้มีเลศนัย
โอยังบอกเค้าเลยว่าแมงกระพรุนช่วงหน้าหนาวมันไม่ค่อยมีแล้ว มันจะมีเยอะช่วงกลาง-ปลายตค. เอ...หรือที่โรงพยาบาลก็มีคะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #62345 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:52:22 PM »

ใครที่ร่ำร้องหาหลักฐาน มายืนยันแล้ว น๊ะครับ เดี๋ยวหาว่าผม "โม้"อีก ชัดเจน

ชัดตรงไหน......มั๊วมัว..... คิก คิก
ขอใหม่ เอาแหล่ม ๆ ..ตรง ๆ.... น้ำลายหก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62346 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:53:06 PM »

โอไม่ได้กลัวหรอกค่ะ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด แต่คนที่ไปด้วยเค้าต้องการความชัวร์ โดยให้โอเข้ามาถามอ่ะค่ะพี่เข้ม ยิ้มีเลศนัย
โอยังบอกเค้าเลยว่าแมงกระพรุนช่วงหน้าหนาวมันไม่ค่อยมีแล้ว มันจะมีเยอะช่วงกลาง-ปลายตค. เอ...หรือที่โรงพยาบาลก็มีคะ คิก คิก

แนะ มีเปิดไฟเลี้ยวด้วย แบบว่า มันชอบชุดขาวๆ ฮะเจ้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62347 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:54:35 PM »

ใครที่ร่ำร้องหาหลักฐาน มายืนยันแล้ว น๊ะครับ เดี๋ยวหาว่าผม "โม้"อีก ชัดเจน

ชัดตรงไหน......มั๊วมัว..... คิก คิก
ขอใหม่ เอาแหล่ม ๆ ..ตรง ๆ.... น้ำลายหก

กล้อง โนเกีย รุ่นเก๋าเก่า 3230 ทำได้แค่นี้ แหละครับ ยืม ดอยสามลี้ มาดิ๊ หากอยากเห็นชัดๆ คริๆๆ

ปล.คืนนี้เวรดึก มีนางฟ้าเข้าเวรด้วย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62348 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:56:59 PM »

เห็นด้วยครับอย่างนี้เรียกว่าชัดเจนม่ายด้าย  
เป็นผมขอถ่ายตรงๆชัดๆเลย ม่ายหยบๆซ่อนๆแอบๆอย่างนี้แน่  บู่ บู่ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:58:42 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #62349 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:58:49 PM »

กล้อง โนเกีย รุ่นเก๋าเก่า 3230 ทำได้แค่นี้ แหละครับ ยืม ดอยสามลี้ มาดิ๊ หากอยากเห็นชัดๆ คริๆๆ

ปล.คืนนี้เวรดึก มีนางฟ้าเข้าเวรด้วย

พกโซนี่ตัวเดิมไปให้น้องเค้าถ่ายพี่นางฟ้าให้สิ...... Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62350 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:59:07 PM »

เสียดายผมไม่อยู่หาดใหญ่ ไม่งั้น...ผมบุกถ่ายถึงโรงบาล  เยาะเย้ย   คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #62351 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:13:11 PM »

เสียดายผมไม่อยู่หาดใหญ่ ไม่งั้น...ผมบุกถ่ายถึงโรงบาล  เยาะเย้ย   คิก คิก

น้ิองเบิ้มท้องเสียเหรอครับ.....คิก คิก..... คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62352 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:16:52 PM »

น้ิองเบิ้มท้องเสียเหรอครับ.....คิก คิก..... คิก คิก

ก๊ากกก.......ผมไม่ใช่อุนจิแมนครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #62353 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:18:14 PM »

ก๊ากกก.......ผมไม่ใช่อุนจิแมนครับ  คิก คิก

คิก คิก ใครหว่า ไปถึงใหนถ่ายถึงนั่น อิ อิ ทั้งกล้อง ทั้งตรูดดดดดดดด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62354 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:18:38 PM »

แก้ข่าวครับ แพะมันไม่ได้ท้องเสียหรอก มันกินมาก ก็ขี้มาก

ไปแล้วครับ เดี๋ยวนางฟ้าเข้าเวรแระ

หน้า: 1 ... 4154 4155 4156 [4157] 4158 4159 4160 ... 35779
  พิมพ์