เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:28:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4166 4167 4168 [4169] 4170 4171 4172 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25820445 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62520 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:39:08 AM »

ตกลองแผ่นโปรแกรมต่าง ๆ ที่ขอไป เพื่อใช้เป็นประโยชน์ต่อทางราชการและการศึกษาของนักเรียน  ปีนี้จะได้ไหมอีนังแพนด้า บู่

วินโดว์เอ็กพี

วินโดว์วิสต้า

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ออฟฟิศ เอ็กพี

ดรีมฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

แฟลชฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โฟโต้ช็อปฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

อะโครแบตฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โกสต์ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

อีดิทพลัสฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

ออโตแวร์ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

เนโรฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

เอซีดีซีฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

รีเคอเวอรี่ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โกแบ็คฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

ไฮเรนฯ เวอร์ชั่นล่าสุด

ป.ล. เวอร์ชั่นล่าสุด หมายถึง เวอร์ชั่นที่ท่านมีไว้ในครอบครอง หรือ เวอร์ชั่นที่พอจะหาได้

ป.ล. ของ ป.ล.  กุศลผลบุญในครั้งนี้  จะช่วยให้ท่านได้กิ๊กเพิ่มโดยเร็ว ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #62521 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:00:53 AM »

ตกลองแผ่นโปรแกรมต่าง ๆ ที่ขอไป เพื่อใช้เป็นประโยชน์ต่อทางราชการและการศึกษาของนักเรียน  ปีนี้จะได้ไหมอีนังแพนด้า บู่

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ป.ล. เวอร์ชั่นล่าสุด หมายถึง เวอร์ชั่นที่ท่านมีไว้ในครอบครอง หรือ เวอร์ชั่นที่พอจะหาได้

ป.ล. ของ ป.ล.  กุศลผลบุญในครั้งนี้  จะช่วยให้ท่านได้กิ๊กเพิ่มโดยเร็ว ไหว้

ฮาย....แต่ละโปรแกรม...แพง ๆ เพ...

เอาเบี้ยมาพันนึงเดี๋ยวจัดการให้ทั้งหมด.... คิก คิก
ถ้ารอฟรีของนายแพนด้า  ก็ให้รอซักเดี๋ยว....
คงมีความเห็นจากนายแพนด้ามาอีก.... แบร่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #62522 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:03:38 AM »

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ครูเบิ้ลครับ

ผมว่ายกฮาร์ดดิสก์ไปให้พี่แพนด้าลงให้น่าจะเร็วกว่านะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #62523 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:04:39 AM »

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ขอด้วย 1 แผ่น เอาสุกๆหน่อย Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62524 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:08:38 AM »

ป๋าครับ เกือกมานอนรอให้เจ้าของ ได้สอดใส่แล้วน๊ะครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #62525 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:10:44 AM »

ด่วน   มาแล้วคร๊าบ 5.11 รีบหน่อยเดี๋ยวหมด อดด้วยนะคร๊าบบบบบบ....

ไปจับจ่ายได้ที่นี่นะครับ......ช้าหมด.....  Grin  Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=143232&topic_id=145019

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #62526 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:18:41 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศอึมครึมไงก็ไม่รู้ ไม่แด ไม่ฝน ไม่มืด ไม่หนาว อิอิ  ว.0 พี่เข้ม เดี๋ยวจะไปเซอร์เวย์ให้ ไหว้วานคนอื่นไม่เต็มที่ กะไปลุยเองเลยครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62527 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:29:54 AM »

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ฮาย....แต่ละโปรแกรม...แพง ๆ เพ...

เอาเบี้ยมาพันนึงเดี๋ยวจัดการให้ทั้งหมด.... คิก คิก
ถ้ารอฟรีของนายแพนด้า  ก็ให้รอซักเดี๋ยว....
คงมีความเห็นจากนายแพนด้ามาอีก.... แบร่

โดนชก โดนชก โดนชก

ไม่ขอเบี้ยหลวงจากโรงเรียนไปซื้อ   ไม่ขอวิงวอนงบจากโรงเรียนไปจัดหา

แต่จะขอความเมตตาจากที่อื่น มาช่วยเหลือโรงเรียน  และหากได้มาก็จะแอบนำไปวางให้ใช้กัน โดยไม่บอกว่าใครให้มา หรือ ใครเอามาวางให้ใช้ 

ทำอย่างไรได้ ก็เป็นพวกชอบปิดทองหลังพระนี่ครับพี่ Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62528 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:31:21 AM »

vasu, หลวงกาหลง, tum610, golek, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

อุดมเคดีมาแล้ว...

พี่ตุ้ม   ว่าแต่เขาเคลียร์ค่าสังฆทานที่ถวายพระกันพรืออ่ะ  ก่าเบอผมม้ายด้ายเคลียร์ให้ใครทีนิ  ปลายเดือนผมมีหน้าที่เป็นพลขับส่งเจ้านายไปงานแต่งผู้การฯกับหมอฯ ที่หาดใหญ่ ผมจะได้เข้าไปจ่าย แล้วก่ามึกเหล้าโหม๋แถวนั้นด้วย Grin

ถามพี่หรอยเลยครับ....ผมโยนไปทางพี่หรอยแล้ว.....
(มีอยุ่สองอย่างกะพี่หรอย...งานหน้า....ถ้ารับหน้าที่นี้ต่อสาว่าอีชับหว่าเดิม
อีกอย่าง....พี่หรอยบอก....อย่ามายุ่งกะตูอีกแล้วนะเฟ้ย.....พอแล้ว เข็ดแล้ว...  ยี๊)

ว่าพรือครับพี่หรอย  ผมจะได้ไปเคลียร์ให้ถูกจ้า  เดี๋ยวอีนังมิ๋นมันจะว่าผมหล่าว Grin
 อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ  เงินค่าทำบุญ และสังฆทานนั้น ทุกท่านได้รวมกันแล้วนะครับ

โดยได้รวมกับค่ารีสอทครับ.....แต่ผมต้องจ่ายคืนให้ลุงตุ้มอยู่ครับ 1273.....อิ อิ

ค่อยไปรวมยอดในวันศุกร์นี้นะครับ และส่วนที่เหลือลุงช่างด้วยครับ

ปล.    ใครไม่มารับตามกำหนด  ผมคิดดอกเบี้ยค่าฝากด้วยนะครับ มีผล

ตั้งแต่บัด NOW เป็นต้นไป.....อิ อิ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ลุงเข้ม

จากข้อมูลที่อ้างถึง  ฉานรอดจากคดีละเว้นการปฎิบัติหน้าที่แล้ว  ช่วยแจ้งท่านรองฯ ให้เปลี่ยนจากโทษว่ากล่าวตบตี เป็นรางวัลหมอนข้างดิ้นได้ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจด้วยนะจ๊ะ Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62529 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:35:49 AM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62530 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:36:16 AM »

ตกลองแผ่นโปรแกรมต่าง ๆ ที่ขอไป เพื่อใช้เป็นประโยชน์ต่อทางราชการและการศึกษาของนักเรียน  ปีนี้จะได้ไหมอีนังแพนด้า บู่

ออฟฟิศ ๒๐๐๓

ดรีมฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

แฟลชฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โฟโต้ช็อปฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

อะโครแบตฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โกสต์ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

อีดิทพลัสฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

ออโตแวร์ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

เนโรฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

เอซีดีซีฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

รีเคอเวอรี่ฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

โกแบ็คฯ  เวอร์ชั่นล่าสุด

ป.ล. ของ ป.ล.  กุศลผลบุญในครั้งนี้  จะช่วยให้ท่านได้กิ๊กเพิ่มโดยเร็ว ไหว้

ครูเบิ้ลครับ

ผมว่ายกฮาร์ดดิสก์ไปให้พี่แพนด้าลงให้น่าจะเร็วกว่านะครับ

ขอบคุณครับ

ล่าย  ล่าย  

เดี๋ยวมาช่วยกันขนฮาร์ดดิสก์ทั้งโรงเรียนไปให้เลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62531 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:38:03 AM »

ใครส่ง pm มาด่าฉานหล่าว  เดี๋ยวไปอ่านแลก่อน....

สวัสดี, babor, คุณมี XXX ข้อความ , XXX เป็นข้อความใหม่.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62532 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:42:55 AM »

นึกว่าใครส่ง pm มาหา  ทีแท้ก็ผู้ปิดทองหลังพระอีกท่านหนึ่งนี่เอง  ขอบพระคุณมากครับ ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62533 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:43:30 AM »

วันนี้ ที่ทำงาน เลี้ยงส่งพนักงานที่ลาออก 2 คน

คือสองคน ที่ยืน ในภาพด้านล่าง งบประมาณ คร่าว ๆ หมื่นห้า

คนซ้าย ยังอ้อร้ออยู่ในเมือง และไม่คิดจะเข้าไป....

คนขวา... ฉีดยาเรียน... ที่ทำทะวายไว้  ไม่ว่างเข้าไป....

แล้วเขาเลี้ยงส่งใครกันก็ไม่รุ..  ขำก๊าก

นี่เป็นน้ำใจที่เราต้องรับครับ สนุกกับงานเลี้ยงและก็เมาเผื่อด้วยครับ คริๆ   หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:53:32 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62534 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:17:01 AM »

ไหว้ ครับพี่น้อง   ตากล้องหน้าตาดี...มาแว้วว (คนใช้นิคมักจะหน้าตาดี)   Grin Grin Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 4166 4167 4168 [4169] 4170 4171 4172 ... 35779
  พิมพ์