เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:20:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4283 4284 4285 [4286] 4287 4288 4289 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25782018 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64275 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:18:47 PM »

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

จับใส่เสื้อแดงแล้วไปปล่อยที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ.... Angry

ผมซาดิสต์น่ะครับพี่ตุ้ม  มีวิธีอื่นที่ทรมานใด้มากกว่านี้มั๊ยครับ Angry Angry Grin

ไม่รู้ว่า น้าหลวงต้องการคำตอบ ขนาดใหน ?

แต่ใหนๆถามมาแล้ว จะขอลองตอบดู ก็แล้วกันครับ เดี๋ยวสักพัก ก็คงจะรู้ ว่าต้องการคำตอบอย่างไร

ผมไม่รู้ว่า คู่กรณี กินเหล้า หรือเปล่า หากกินเหล้า ก็จับมามัดนั่ง แล้วกินเหล้าให้ดูครับ กินไปเรื่อยๆ จนเขาลงแดงไปเลยครับ
อย่างนี้เข้าทางมันเลยครับพี่เข้ม เพราะหมอนี่ชอบเหล้าฟรีเป็นชีวิตจิตใจ กินรีฯซะด้วย ยี่ห้ออื่นมันบอกคันคอ แต่ท่าเพื่อนอีซื้อเลี้ยงฮั้น มันก็พอจะกินใด้ครับคริๆๆ Angry Angry Grin

น้าหลวงอ่าน คำแนะนำดูดีๆ ซิครับ ผมบอกว่า จับมันมัดนั่ง แล้วน้าหลวงกินให้มันดู น๊ะครับ มิใช่ว่า ให้คู่กรณีกิน ตัวน้าหลวงเองนั่นแหละ กินให้มันดู เมื่อรู้ว่า มันชอบ"รีเจนซี่" ก็หารีเจนซี่มาเลย เอา แปดแฉกด้วยน๊ะ แล้วก็นั่งกินต่อหน้ามัน คนน้ำแข็งให้ดัง กรุ้งกริ้งๆ ทุกครั้ง ที่จะยกขึ้นดื่ม ดื่มแล้ว ก็เก็บอาการความอร่อย ที่จะแสดงออกทางสีหน้าเอาใว้ เอาให้มันดิ้นตาย หรือขาดใจตายต่อหน้าไปเลยครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #64276 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:19:43 PM »

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

ไม่เห็นตอบสนอง ซาดิซส์น้าหลวง ตรงใหนเลยครับ น้าดา

ออตก ตรีน ไปครับพี่เข้ม อิอิ

ฉบับแก้ไข   มรึงหายเมาแล้วมาเจอตรีนกรูแอ่นเพื่อนกรู   ชัดเจนพอป่าว อิอิ
เริ่มสะใจแล้วครับลุงดา แบบนี้แหละคริๆๆ+  Grin Grin

หรือจะเอาแบบ ใจดีหน่อยๆครับ

ชวนมากินเหล้าแล้วตบด้วยขวด ด้วยแก้ว แล้วแถมตรีน เรื่องจั่วๆขอให้บอกผม ถนัด อิอิ
หรอยๆๆๆ แบบนี้หรอยคริๆๆ
มันนัดกินเหล้าวันที่ 4 นี้ครับ ก่ะทีแรกมันว่าจะเข้ามาที่บ้าน แต่สุดท้ายเปลี่ยนใจเป็นนัดกินที่นราฯ  ม่ายโร้ว่าอีไปดีม่าย เห็นว่ามันอีมากันหลายคน  มันเป็นหัวหน้า ฉก. อะไรม่ายโร้
อ้อ..แล้วมันก็มี โลกพี่นายหัวเจ้านาย มันแถวโก-ลกด้วย น่ากลัวนิ๊.... ตกใจ ตกใจ Grin

โหงั้นเอาให้หนัก โดดถีบสองตรีน ที่แง่หน้าเลย อิอิ แล้วค่อยกอดคอเมากัน

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64277 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:21:23 PM »

555555555ง

จับใส่เสื้อแดงแล้วไปปล่อยที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ.... Angry

ผมซาดิสต์น่ะครับพี่ตุ้ม  มีวิธีอื่นที่ทรมานใด้มากกว่านี้มั๊ยครับ Angry Angry Grin

ไม่รู้ว่า น้าหลวงต้องการคำตอบ ขนาดใหน ?

แต่ใหนๆถามมาแล้ว จะขอลองตอบดู ก็แล้วกันครับ เดี๋ยวสักพัก ก็คงจะรู้ ว่าต้องการคำตอบอย่างไร

ผมไม่รู้ว่า คู่กรณี กินเหล้า หรือเปล่า หากกินเหล้า ก็จับมามัดนั่ง แล้วกินเหล้าให้ดูครับ กินไปเรื่อยๆ จนเขาลงแดงไปเลยครับ
อย่างนี้เข้าทางมันเลยครับพี่เข้ม เพราะหมอนี่ชอบเหล้าฟรีเป็นชีวิตจิตใจ กินรีฯซะด้วย ยี่ห้ออื่นมันบอกคันคอ แต่ท่าเพื่อนอีซื้อเลี้ยงฮั้น มันก็พอจะกินใด้ครับคริๆๆ Angry Angry Grin

น้าหลวงอ่าน คำแนะนำดูดีๆ ซิครับ ผมบอกว่า จับมันมัดนั่ง แล้วน้าหลวงกินให้มันดู น๊ะครับ มิใช่ว่า ให้คู่กรณีกิน ตัวน้าหลวงเองนั่นแหละ กินให้มันดู เมื่อรู้ว่า มันชอบ"รีเจนซี่" ก็หารีเจนซี่มาเลย เอา แปดแฉกด้วยน๊ะ แล้วก็นั่งกินต่อหน้ามัน คนน้ำแข็งให้ดัง กรุ้งกริ้งๆ ทุกครั้ง ที่จะยกขึ้นดื่ม ดื่มแล้ว ก็เก็บอาการความอร่อย ที่จะแสดงออกทางสีหน้าเอาใว้ เอาให้มันดิ้นตาย หรือขาดใจตายต่อหน้าไปเลยครับ
[/quot

5555555 หนุกกันจัง  งง งง5555555
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64278 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:21:42 PM »

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

ไม่เห็นตอบสนอง ซาดิซส์น้าหลวง ตรงใหนเลยครับ น้าดา

ออตก ตรีน ไปครับพี่เข้ม อิอิ

ฉบับแก้ไข   มรึงหายเมาแล้วมาเจอตรีนกรูแอ่นเพื่อนกรู   ชัดเจนพอป่าว อิอิ
เริ่มสะใจแล้วครับลุงดา แบบนี้แหละคริๆๆ+  Grin Grin

หรือจะเอาแบบ ใจดีหน่อยๆครับ

ชวนมากินเหล้าแล้วตบด้วยขวด ด้วยแก้ว แล้วแถมตรีน เรื่องจั่วๆขอให้บอกผม ถนัด อิอิ
หรอยๆๆๆ แบบนี้หรอยคริๆๆ
มันนัดกินเหล้าวันที่ 4 นี้ครับ ก่ะทีแรกมันว่าจะเข้ามาที่บ้าน แต่สุดท้ายเปลี่ยนใจเป็นนัดกินที่นราฯ  ม่ายโร้ว่าอีไปดีม่าย เห็นว่ามันอีมากันหลายคน  มันเป็นหัวหน้า ฉก. อะไรม่ายโร้
อ้อ..แล้วมันก็มี โลกพี่นายหัวเจ้านาย มันแถวโก-ลกด้วย น่ากลัวนิ๊.... ตกใจ ตกใจ Grin

อืม......พี่พอรู้ตัว หากใอ้บาวนี้ ทำตามพี่บอกเหอะ แล้วพี่จะช่วยอีก 1 ตรีน(เบอร์42)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #64279 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:22:53 PM »

อย่าลืมเอารูปมาให้ดูนะค่ะแม้ไม่ได้ไปได้ดูก็ดีใจแล้ว

(พี่ต้นน้ำอย่าลืมเอมาม่ามาให้ออยล์นะ  ด่วน) ฮิ ฮิ ๆๆ.
ใม่ต้องห่วง ม้ายลืม เด็ดขาด มาม่า แต่รอสักหิดนะฝนยังตกไปใม่ใด้  Grin

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ
      เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ
สวัสดี อาขนุน และอาแพะ ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64280 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:25:03 PM »

อย่าลืมเอารูปมาให้ดูนะค่ะแม้ไม่ได้ไปได้ดูก็ดีใจแล้ว

(พี่ต้นน้ำอย่าลืมเอมาม่ามาให้ออยล์นะ  ด่วน) ฮิ ฮิ ๆๆ.
ใม่ต้องห่วง ม้ายลืม เด็ดขาด มาม่า แต่รอสักหิดนะฝนยังตกไปใม่ใด้  Grin

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ
สวัสดี อาขนุน และอาแพะ ไหว้

แล้วเมื่อไหร่จะมาหลัง  2  โมงไปทะรุ (ธุระ)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64281 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:26:26 PM »

iii>ท่านขุน<iii
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64282 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:28:08 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
                                สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #64283 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:29:04 PM »

สวัสดีครับ ท่านขุน
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64284 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:29:40 PM »

Grin Grin Grin ไหว้ Grin Grin Grin

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64285 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:30:14 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้

สวัสดีครับ สิงห์ สุราษฏร์ครับ เคยอยู่ยะลาตั้งแต่เกิดจนถึง ป ๕ ครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64286 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:31:06 PM »

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #64287 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:31:27 PM »

หวัดดีครับ ผมเด็กเต๊บครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64288 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:33:30 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก ขำก๊าก น้ำลายหก น้ำลายหก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #64289 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:33:41 PM »

ไหว้ สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ....ทั้งสมาชิกใหม่ สมาชิกเก่า(แก่)... ไหว้
            พักนี้ชาวด้ามขวานคึกคักกันจัง.... Cheesy

ดีครับ ...

มาแนวเดียวกะนายเส็งเคร็งเลยนิ.... Cheesy
           ใครหว่า.... Huh

หน้า: 1 ... 4283 4284 4285 [4286] 4287 4288 4289 ... 35779
  พิมพ์