เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:31:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4424 4425 4426 [4427] 4428 4429 4430 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25731563 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66390 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:25:29 AM »

ไข่เบิ้ลทำไรล่าว เห็นหาข้อมูล อีประกันตัวใคร หรือเตรียมทำการอะไร อิอิ

กำนัน ยังประกันได้น้อยกว่า ผญบ. ทั้งๆที่ กำนัน รับผิดชอบตั้งหลายหมู่บ้าน

ไข่เบิ้ล เอาไรจาก ชม.บ้างป่าว ล้ออีหมุนแล้ว ฝากไรถึงท่านโด่งป่าว เผื่อแว๊บ

๑. ฝากความคิดถึงแก่ท่านโด่ง

๒. ฝากหอมแก้มท่านโด่งและลูก  แต่เมียไม่ต้อง

๓. ฝากถึงเชียงใหม่ สักสองทีครึ่ง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66391 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:40:44 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง ไหว้

แหลงไม่ทันขาดทำ  เรื่องการก่อเหตุที่เมืองลุง  เมื่อตอนออกไปหาอะไรกินในตัวเมืองเจอด่านตรวจ  ก่อนถึงจุดเห็นไฟแว่บ ๆ ของสปอร์ตไลท์ส่องมา  ไอ้เราก็คิดว่าใช่แต่น้อย  แต่เราเป็นสุจริตชนไม่ตกใจอะไร Grin

พอจอดรถตรงด่าน 

ผม :  สวัสดีครับพี่

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าจะไปไหนเหรอครับ (เสียงสุภาพให้เกียรติมา หลงรัก จูบบบบ

ผม : บอกไปหาอะไรกินในเมืองหน่อยครับ

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : ขออนุญาตตรวจค้นหน่อยนะครับ ช่วงนี้มีเหตุไม่ค่อยปรกตินะครับ  โทษทีนะครับ 

ผม : ครับ เชิญเลยครับ ผมก็พอจะได้ทราบข่าว  ดีมาก ๆ จะได้อุ่นใจขึ้นหน่อยครับ 

(ระหว่างตรวจค้น เจ้าหน้าที่ตำรวจพูดว่าโทษทีอยู่อีกสองครั้ง)

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : เชิญเลยครับ  ขับรถระวัง ๆ ด้วยนะครับ

ผม : ขอบคุณครับพี่

รักตำรวจเมืองลุงจังเลย จูบบบบ  ตั้งแต่เจอด่านมาหลายที่ ยอมรับเลยว่าครั้งนี้ประทับใจสุด ๆ    ๓ จชต. ที่ว่าการตรวจค้นน่ารักแล้วที่นี่ก็ไม่แพ้เหมือนกัน หลงรัก

ว่าง ๆ เชิญมาใช้บริการกันได้ครับพี่น้อง Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66392 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:43:43 AM »

โอวววว   เมืองลุงอะไรจะด้นกันขนาดนั้น  เที่ยวเดินเพ่นพ่านไม่ได้แล้วตรู  ตกใจหน้าซีด

ไม่กี่วันที่ผ่านมา สกัดรถต้องสงสัยตรวจค้นเจอ ปืนอินแกรม ๑ กระบอก พร้อมกระสุน ๔๐ กว่านัด,  ปืนสิบเอ็ด ๑ กระบอก พร้อมกระสุน ๒๐ กว่านัด, ปืนสามห้าเจ็ด ๑ กระบอก พร้อมกระสุน ๒๐ กว่านัด   เถื่อนทั้ง ๓ กระบอก  คาดว่าจะไปทำงานแน่ ๆ ตกใจ

ก่อนหน้านั้น  ไล่จับ ทอมอายุ ๑๔ ปี ที่พกปืนไปยิงหน้าบ้านหนุ่มอายุ ๑๗ ปี   ปืนที่ทอมพกไปเป็นขนาดสามห้าเจ็ดแบบนกในเสียด้วย  กระบอกนี้ก็เถื่อนอีกเช่นกัน ตกใจ

เมื่อรุ่งเช้า ยิง อส. ตายไป ๑ ศพ    และไม่กี่วันที่ผ่านมายิง นายก อบต. ด้วยอาก้า ตกใจ

ดี่แล้วไข่เบิ้ล ... เพราะหน้าตา ก็ผิดระเบียบ ตำหนวดเห็นถูกค้นแน่นอน ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปล. - ส่วนเรื่องใครจะมาทำอะไรนะไม่ต้องกล้ว เพราะโจกท์ อยู่แถว 3 จวชดต.

ป๊าดโธ่ แหลงหมือนผมเป็นผู้ก่อการร้ายข้ามชาติไปได้ ยี๊

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66393 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:44:32 AM »

จิกเยี่ยง งัว ฟาย ......... เหนื่อยว้อยยยยยยยยยยย

ฆ่ามัน  ฆ่ามัน  ฆ่ามัน  Grin
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #66394 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:46:49 AM »

ดีค่ะตอนเช้าอากาศแจ่มใส

แต่น้ำเย็นจังเรย  เศร้า

หุหุ ทำงานต่อดีกว่า  อ๋อย

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66395 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:47:52 AM »

ชื่อผมเป็นพันปรือหรือครับ ผมก็เห็นเป็นปกตินี่นา

ห็นเป็นพรรค์นี้กรั้บ ------->>>>     อ๋อย อ๋อย

พี่ก็เห็นแบบนี้เหมือนกันครับโจ ...  Cool Cool Cool

อ้าว เราเห็นตั้งนานแล้ว  เรานึกว่าอีตาโจตั้งใจทำให้เป็นแบบนั้น  ก็ยังนึก ๆ เหมือนกันว่าแลปว่าอิหยัง บู่

ว่าแต่ว่า TM ต่อท้ายชื่อ  ย่อมาจากอะไร   ถามลุงปูวันก่อนแกไม่ตอบ   Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66396 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:49:44 AM »

...........แอบย่องไปดูพระจันทร์ใกล้โลกที่หน้าบ้าน เมื่อแรกกี๊..... Grin

Grin            Grin           Grin

โห ลุงตุ้ม  ปีนบันไดไปถ่ายแค่ ๆ ดวงจันทร์เลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66397 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:50:44 AM »

babor, @SingCring, ModNaRak และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีจ้า  ที่รักทั้งสอง  จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66398 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:52:18 AM »

แหล่มครับพี่ตุ้ม เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองถ่ายดูบ้าง แต่ไม่รู้จะเมาก่อนป่าวเพราะหนุ่ยจะมาเมาด้วยแบบชุดเล้ก ...  ยิ้มีเลศนัย

ตาหนุ่ยพาเมา ระวังถ่ายออกมาพระจันทร์จะมากกว่าหนึ่งดวงนะครับ... คิก คิก   คิก คิก

ไปแระ(จริง ๆ ) พรุ่งนี้ต้องรีบตื่นแต่เช้าทำงานอีก.....กู๊ดไนท์จ้า...... Cheesy

ถ้าเพิ่มพี่น้องที่พลัดพลาดจากกันเข้าไปอีก  กลายเป็นสามดวง Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66399 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:53:53 AM »

สวัสดีหัวเช้าครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor, @SingCring, ModNaRak และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีจ้า  ที่รักทั้งสอง  จูบบบบ

ตื่นเร็วหว่าเพื่อนจริงๆครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66400 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:54:10 AM »

ราตรีสวัสดิ์เช่นกันครับ Grin Grin Grin

แหมยิ้มแฉ่งทั้งสองคนเลย  วันหลัง ผมขอแทรกตรงกลาง ด้วยคนครับป๋า คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66401 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:57:43 AM »

สวัสดีหัวเช้าครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตื่นเร็วหว่าเพื่อนจริงๆครับ

ลุงตุ้มแกเข้ามาก่อนแล้วแรกก่าเดี๋ยว  แต่แกไม่แหลงไหร๋   เพราะหว๋างนี้พระจันทร์เต็มดวง  หรือม้ายก็โถกใช้ให้ทำงานบ้านจนเสร็จ  ไม่เหมือนคนโสดสองคนเช่นเราเนาะ Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66402 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 10:01:30 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66403 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 10:04:55 AM »

tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เห็นไหม ท่านสิงห์กลิ้ง  แหลงกันอยู่แม่บ ๆ....  สงสัยถูพื้นเสร็จแล้วนะ Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #66404 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 10:07:43 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 4424 4425 4426 [4427] 4428 4429 4430 ... 35779
  พิมพ์