เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:24:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4427 4428 4429 [4430] 4431 4432 4433 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25727387 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66435 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:50:34 PM »

ว่าแต่  ช่วงสิ้นปีและปีใหม่  พี่น้องว่างช่วงใดกันบ้างครับ  ปีนี้ไปที่สนามพี่โพธกันอีกไหมครับ  เห็นป๋าฮิมบอกว่าลูกพี่ใหญ่ไม่มีปัญหา ได้อยู่แล้วสำหรับพี่น้อง  หลงรัก

เอาวันไหนกันดีครับพี่น้อง   ใครไม่ติดภารกิจกันบ้างเอ่ย Cheesy

ปีนี้ผมว่างครับ  ผมจะไปร่วมด้วยหากมีสมาชิกทีมเสื้อแดงไปกันนะ จูบบบบ

ข้อมูลคร่าว ๆ จะอยู่ประมาณนี้ Grin

อยากให้พวกเราคิดกัน และร่วมกันจัด วันเวลาเอาที่ส่วนใหญ่ว่าง

รูปแบบอยากให้เป็นว่ามาสนามกันซักบ่ายสาม มีแข่งแบบเฮฮา นิดหน่อย มีรางวัลนิดหน่อย แล้วก็ทำกับข้าวกินกัน

ใครเอาเต้นท์มาก็นอนเต้นท์ มีกิจกรรมพายเรือด้วยนะครับ คิดหน่อยครับ

ป๋าฮิมไปไหน มาทำหน้าที่พีอาร์หน่อยจ้า ผมเรื่องยอนไม่ค่อยถนัด  แต่ถ้าเรื่องลายเคงละขอให้บอก Cheesy
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #66436 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:51:02 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง ไหว้

แหลงไม่ทันขาดทำ  เรื่องการก่อเหตุที่เมืองลุง  เมื่อตอนออกไปหาอะไรกินในตัวเมืองเจอด่านตรวจ  ก่อนถึงจุดเห็นไฟแว่บ ๆ ของสปอร์ตไลท์ส่องมา  ไอ้เราก็คิดว่าใช่แต่น้อย  แต่เราเป็นสุจริตชนไม่ตกใจอะไร Grin

พอจอดรถตรงด่าน 

ผม :  สวัสดีครับพี่

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าจะไปไหนเหรอครับ (เสียงสุภาพให้เกียรติมา หลงรัก จูบบบบ

ผม : บอกไปหาอะไรกินในเมืองหน่อยครับ

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : ขออนุญาตตรวจค้นหน่อยนะครับ ช่วงนี้มีเหตุไม่ค่อยปรกตินะครับ  โทษทีนะครับ 

ผม : ครับ เชิญเลยครับ ผมก็พอจะได้ทราบข่าว  ดีมาก ๆ จะได้อุ่นใจขึ้นหน่อยครับ 

(ระหว่างตรวจค้น เจ้าหน้าที่ตำรวจพูดว่าโทษทีอยู่อีกสองครั้ง)

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : เชิญเลยครับ  ขับรถระวัง ๆ ด้วยนะครับ

ผม : ขอบคุณครับพี่

รักตำรวจเมืองลุงจังเลย จูบบบบ  ตั้งแต่เจอด่านมาหลายที่ ยอมรับเลยว่าครั้งนี้ประทับใจสุด ๆ    ๓ จชต. ที่ว่าการตรวจค้นน่ารักแล้วที่นี่ก็ไม่แพ้เหมือนกัน หลงรัก

ว่าง ๆ เชิญมาใช้บริการกันได้ครับพี่น้อง Grin
จะได้กระซิบว่า ไอ้คันที่มีสติ๊กเกอร์ HAPPY น่ะบริการพิเศษหน่อย พวกนี้ปืนทั้งเพ....

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #66437 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:51:26 PM »

แหล่มครับพี่ตุ้ม เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองถ่ายดูบ้าง แต่ไม่รู้จะเมาก่อนป่าวเพราะหนุ่ยจะมาเมาด้วยแบบชุดเล้ก ...  ยิ้มีเลศนัย

ตาหนุ่ยพาเมา ระวังถ่ายออกมาพระจันทร์จะมากกว่าหนึ่งดวงนะครับ... คิก คิก   คิก คิก

ไปแระ(จริง ๆ ) พรุ่งนี้ต้องรีบตื่นแต่เช้าทำงานอีก.....กู๊ดไนท์จ้า...... Cheesy

ถ้าเพิ่มพี่น้องที่พลัดพลาดจากกันเข้าไปอีก  กลายเป็นสามดวง Grin

พรันนี้เหอน้องๆไข่ 

ปล. ผมไม่ได้คิดไหร๋เลยนะครับ พอดีอ่านโพสของเจ้าไข่แล้วเกิดความสงสัยนะครับว่าเจ้าไข่เค้าคิดไหร๋อยู่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อุ๊ย งานนี้ผมไม่เกี่ยวครับ   พี่ตุ้มต่างหาก บู่

โห่ย...ผมไม่รู้เรื่อง....อาไร... ยี๊

ผมหมายถึงว่าพอเมาแล้วตาลาย มองพระจันทร์เป็นหลายดวงนุ๊..... บู่

ผมไม่เกี่ยวนะครับ.....ตาไข่เิุบิ้ลคนเดียวที่ว่าหนุ่ยน่ะ..... แลบลิ้น
พี่เข้มเล่นให้หนักเลยนะกะครูเบิ้ล...ผมเป็นหน่วยสนับสนุนให้... Angry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2008, 12:53:01 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66438 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:53:10 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง ไหว้

แหลงไม่ทันขาดทำ  เรื่องการก่อเหตุที่เมืองลุง  เมื่อตอนออกไปหาอะไรกินในตัวเมืองเจอด่านตรวจ  ก่อนถึงจุดเห็นไฟแว่บ ๆ ของสปอร์ตไลท์ส่องมา  ไอ้เราก็คิดว่าใช่แต่น้อย  แต่เราเป็นสุจริตชนไม่ตกใจอะไร Grin

พอจอดรถตรงด่าน 

ผม :  สวัสดีครับพี่

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าจะไปไหนเหรอครับ (เสียงสุภาพให้เกียรติมา หลงรัก จูบบบบ

ผม : บอกไปหาอะไรกินในเมืองหน่อยครับ

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : ขออนุญาตตรวจค้นหน่อยนะครับ ช่วงนี้มีเหตุไม่ค่อยปรกตินะครับ  โทษทีนะครับ 

ผม : ครับ เชิญเลยครับ ผมก็พอจะได้ทราบข่าว  ดีมาก ๆ จะได้อุ่นใจขึ้นหน่อยครับ 

(ระหว่างตรวจค้น เจ้าหน้าที่ตำรวจพูดว่าโทษทีอยู่อีกสองครั้ง)

เจ้าหน้าที่ตำรวจ : เชิญเลยครับ  ขับรถระวัง ๆ ด้วยนะครับ

ผม : ขอบคุณครับพี่

รักตำรวจเมืองลุงจังเลย จูบบบบ  ตั้งแต่เจอด่านมาหลายที่ ยอมรับเลยว่าครั้งนี้ประทับใจสุด ๆ    ๓ จชต. ที่ว่าการตรวจค้นน่ารักแล้วที่นี่ก็ไม่แพ้เหมือนกัน หลงรัก

ว่าง ๆ เชิญมาใช้บริการกันได้ครับพี่น้อง Grin
จะได้กระซิบว่า ไอ้คันที่มีสติ๊กเกอร์ HAPPY น่ะบริการพิเศษหน่อย พวกนี้ปืนทั้งเพ....

ตกใจ ตกใจ  ตกใจ    โดนชก โดนชก โดนชก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #66439 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:53:51 PM »

ฮาย....ส่งเนื้อสามชั้นมาให้หลังบ้าน  กระเพื่อมๆๆๆเชียว

ไข่เบิ้ล....

สเปคลุงหลวงกาหลงเชียวละ  หากเจอพร้อมกันอย่าไปแย่งเข้าละ  มีสิทธิ์โดนแทงกับไอ้เชียงได้
อย่ามาหกไสเราหล่าวต๊ะ น้องอ้วนคืนนั้น หยำกันกลางหนน หน้าร้านพี่แพะเลย เรานิ๊บัดสีคนจริงๆ ไม่รู้จะเอาหน้าไปใว้ใหน    ยี๊ ยี๊

อ่ะ  หนาดนั้นเลยเหรอครับพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66440 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:54:23 PM »

อ้าว...ประจำเดือนไม่มาเหรอครับ

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66441 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:54:44 PM »

แหล่มครับพี่ตุ้ม เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองถ่ายดูบ้าง แต่ไม่รู้จะเมาก่อนป่าวเพราะหนุ่ยจะมาเมาด้วยแบบชุดเล้ก ...  ยิ้มีเลศนัย

ตาหนุ่ยพาเมา ระวังถ่ายออกมาพระจันทร์จะมากกว่าหนึ่งดวงนะครับ... คิก คิก   คิก คิก

ไปแระ(จริง ๆ ) พรุ่งนี้ต้องรีบตื่นแต่เช้าทำงานอีก.....กู๊ดไนท์จ้า...... Cheesy

ถ้าเพิ่มพี่น้องที่พลัดพลาดจากกันเข้าไปอีก  กลายเป็นสามดวง Grin

พรันนี้เหอน้องๆไข่ 

ปล. ผมไม่ได้คิดไหร๋เลยนะครับ พอดีอ่านโพสของเจ้าไข่แล้วเกิดความสงสัยนะครับว่าเจ้าไข่เค้าคิดไหร๋อยู่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อุ๊ย งานนี้ผมไม่เกี่ยวครับ   พี่ตุ้มต่างหาก บู่

โห่ย...ผมไม่รู้เรื่อง....อาไร... ยี๊

ผมหมายถึงว่าพอเมาแล้วตาลาย มองพระจันทร์เป็นหลายดวงนุ๊..... บู่

ผมไม่เกี่ยวนะครับ.....ตาไข่เิุบิ้ลคนเดียวที่ว่าหนุ่ยน่ะ..... แลบลิ้น
พี่เข้มเล่นให้หนักเลยนะกะครูเบิ้ล...ผมเป็นหน่วยสนับสนุนให้... Angry

ไม่รักกันแล้วเหรอ หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ตุ้ม ผมว่าคดีนี้ ยกให้ท่านชายดีกว่าพี่   เพราะว่าแกนะลงรูป ยิ้มีเลศนัย

เรามันคนบ้านใกล้เรือนเคียง จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66442 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:56:15 PM »

ช่วงนี้ ทำไมผมถึงหงุดหงิดจัง  Huh Huh

อย่างแรก  แลเบี้ยในกระเป๋า  ถ้ามันเริ่มมีน้อย  นั่นละคือสาเหตุหลัก....

อย่างสอง  ถ้าไม่ใช่อย่างแรก  แสดงว่าเวลาที่ใช้ในการสังสรรค์มีน้อยไป  ส่วนเรื่องการนั่งมึกอยู่บ้านนั้นไม่นับว่าเป็นการสังสรรค์

อย่างสาม  รบกับเมียมากเกิน

อีกสาเหตุหนึ่งก็คือ การที่นั่งเล่นเน็ตนาน ๆ ก็ส่งผลเช่นกัน เพราะเวลารอการโหลดของเวปจะทำให้เกิดอาการหงุดหงิดเพราะไม่ได้ดั่งใจ จึงเป็นการสร้างนิสัยโดยทางอ้อมครับ

ถูกทุกข้อเลยครับ หลวงเบิ้ล คอนเฟริม!!  คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66443 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:57:30 PM »

ช่วงนี้ ทำไมผมถึงหงุดหงิดจัง  Huh Huh

อย่างแรก  แลเบี้ยในกระเป๋า  ถ้ามันเริ่มมีน้อย  นั่นละคือสาเหตุหลัก....

อย่างสอง  ถ้าไม่ใช่อย่างแรก  แสดงว่าเวลาที่ใช้ในการสังสรรค์มีน้อยไป  ส่วนเรื่องการนั่งมึกอยู่บ้านนั้นไม่นับว่าเป็นการสังสรรค์

อย่างสาม  รบกับเมียมากเกิน

อีกสาเหตุหนึ่งก็คือ การที่นั่งเล่นเน็ตนาน ๆ ก็ส่งผลเช่นกัน เพราะเวลารอการโหลดของเวปจะทำให้เกิดอาการหงุดหงิดเพราะไม่ได้ดั่งใจ จึงเป็นการสร้างนิสัยโดยทางอ้อมครับ

ถูกทุกข้อเลยครับ หลวงเบิ้ล คอนเฟริม!!  คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66444 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 12:58:57 PM »

อย่างแรก  แลเบี้ยในกระเป๋า  ถ้ามันเริ่มมีน้อย  นั่นละคือสาเหตุหลัก....

อย่างสอง  ถ้าไม่ใช่อย่างแรก  แสดงว่าเวลาที่ใช้ในการสังสรรค์มีน้อยไป  ส่วนเรื่องการนั่งมึกอยู่บ้านนั้นไม่นับว่าเป็นการสังสรรค์

งั้น หาเมียน้อย เป็นผู้ชาย ไว้สักคน  รับรองท่านสิงห์หายจิตหงุดเงี้ยว  คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66445 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:01:03 PM »

สวัสดีครับพี่โพธ  บริการพิเศษ คือตรวจค้นอย่างละเอียดใช่ไหมครับ   Grin Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66446 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:02:58 PM »

งั้น หาเมียน้อย เป็นผู้ชาย ไว้สักคน  รับรองท่านสิงห์หายจิตหงุดเงี้ยว  คิก คิก

แสดงว่าพี่หลวงเคยใช้วิธีนี้แก้ปัญหาแล้วใช่ไหมครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66447 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:04:59 PM »

แสดงว่าพี่หลวงเคยใช้วิธีนี้แก้ปัญหาแล้วใช่ไหมครับ

ถามเจ้าต้อมหมีน้อยดูครับ  ว่าคืนนั้นหลังจากที่ผมได้เขาแล้ว คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66448 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:23:03 PM »

คิก คิก คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66449 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:33:08 PM »

ไหว้ดี...ค่ะ   พี่เบิ้ล...พี่แพะ...พี่ปื๊ด.และพี่ๆ  ทุกๆคน ไหว้

บายดี...ม้าย...ค่ะ. กิ๊วก๊าว...ขอถามอะไรหน่อยนะค่ะ คิก คิก

สนามแถวๆบ้านเรา...ที่ไหนดี  และ  หน้าไปบ้างค่ะ. ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 4427 4428 4429 [4430] 4431 4432 4433 ... 35779
  พิมพ์