เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:29:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4722 4723 4724 [4725] 4726 4727 4728 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753619 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #70860 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 02:29:56 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #70861 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 02:49:55 AM »

พจน์ และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
  อูย............ผีหลอก........................................ไปแหละ....................................

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #70862 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:16:48 AM »

น้ายอดครับ ปลายเดือน พี่จะไปกินกั้งกระดาน ช่วงนี้พอหากินได้หรือเปล่า

กั้งปรกติหากินได้ตลอดครับ...แต่กั้งกระดานนี่ไม่ทราบจริงๆครับ...(ไม่รู้จักด้วยครับ)

ที่ตัวเติบๆงั้น ก็เรียกไปให้มันเติบๆกันว่าเป็นกั้งกระดานไปเลย

กั้งตั๊กแตน...

Grin     Grin     Grin

ที่มีขายตามร้านจะเห็น...อันนี้ครับ

ส่วนอันนี้ไม่ค่อยเห็นครับ...

นั่นแหละเรียกไม่ถูก แต่กินเป็น แล้วไม่ใช่กั้งลุงปูด้วยน๊ะ

กั๊งลุงปูอย่าพูดเรยคับ  หาเคยได้มั้ย  มีแต่ราคาคุย  เยาะเย้ย

แน่จริงต้องพามาให้น้องดู  Grin

กั้งกระดาน...

แบ่งข้อมูล ทางสงขลา คนเล เขาเรียก เหล็กขูด  เมื่อก่อนได้มาไม่มีคนกินเคยขอกันฟรีๆๆ ปัจจุบัน ถ้าอยากกินต้องไปคอยมองๆแถวตลาดหลังสถานีรถไฟสงขลาจะมีแบบเป็นๆมา สำหรับรสชาติ  ประมาณ กุ้ง+ ปู แต่เนื้อแน่นมากๆๆ ครับ   ราคาตลาดปัจจุบัน ประมาณ 70-80 บ / กก.
ส่วนตัวผมให้เลือก ถ้าเอามานึ่ง ผมเลือก กั้งกระดานครับ   

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70863 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:31:21 AM »

อำไป อำมา  พี่บุญหลงไปกันหล่าวอีกคนหนึ่ง บู่   ส่ง pm ตอบกลับปัญหาที่ผมถามไปวันก่อน นึกว่าผมเป็นท่านวิลสัน Grin  โถกเปลี่ยนชื่อกลับเหมือนเดิม เดี๋ยววัยรุ่นจะหลงกันอีก อ๋อย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70864 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:34:42 AM »

โห คืนเดียวเรียกเรตติ้งได้หลายหน้าเลยเรา คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70865 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:40:06 AM »

ว่าอีบอกลุงเข้ม ไอยะ.วันนี้แม่บ้านลุงเข้มออกรายการปลดหนี้ มอบเบี้ยให้บ่าวไหรโช่ตั้งหมื่นค่านมดีไลท์ของเขาดีจริงๆฮิๆๆๆ(ค่อยไปเอาค่าโฆษณาเท่หาดใหญ่) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รับทราบ.............

บ๊ะลุงพจน์ยังโทรทัศน์แลกัน คริๆๆ 

ปล.แต่หากมาที่เริน ต้องเก็บเบี้ยฮ้านเพราะเป็นดาราทีวีแล้ว อิๆ

สงสัยต้องหยุดรบกับลุงเข้มบ้างแล้ว  เผื่ออีได้เบี้ยไปเสียเด้บ้าง Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70866 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:41:42 AM »

ลุงเล็ก อยู่ใหนนิ๊ ตอเช้าหากผ่านร้านน้องอ๊อฟ ลุงเล็กช่วยแวะหยิบ ใอ้ผักรวมๆที่เคียงสเต็กมันเรียกไรแล้วลุง ร้านน้องอ๊อฟ อร่อยดี

(เผื่อว่า ของผมมันไม่ได้เรื่อง จะได้กล้อมแกล้มกับผักนั้น อิๆ)

เรียกถูก แต่เขียนไม่ถูกครับ...

อะไร...  โคร สะ ลอ นี่มั๊ง..

ก็ใช้หัวกะหล่ำขาว กะหล่ำม่วงนี่มาซอย ๆ ฉับ ๆๆ ๆๆๆ แล้วใส่มายองเนส
หรือน้ำสลัดลงไปคลุก....
จริง ๆ มันก็คือสลัดผักนี่แหละครับ เพียงแต่ผักมันเป็นแต่หัวกะหล่ำอย่างเดียว... Grin

เขาเรียก โรล์สะลอย  บู่  ใช้ขับไปจีบสาว ๆ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 07:46:35 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #70867 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:46:33 AM »

ลุงเล็ก อยู่ใหนนิ๊ ตอเช้าหากผ่านร้านน้องอ๊อฟ ลุงเล็กช่วยแวะหยิบ ใอ้ผักรวมๆที่เคียงสเต็กมันเรียกไรแล้วลุง ร้านน้องอ๊อฟ อร่อยดี

(เผื่อว่า ของผมมันไม่ได้เรื่อง จะได้กล้อมแกล้มกับผักนั้น อิๆ)

เรียกถูก แต่เขียนไม่ถูกครับ...

อะไร...  โคร สะ ลอ นี่มั๊ง..

ก็ใช้หัวกะหล่ำขาว กะหล่ำม่วงนี่มาซอย ๆ ฉับ ๆๆ ๆๆๆ แล้วใส่มายองเนส
หรือน้ำสลัดลงไปคลุก....
จริง ๆ มันก็คือสลัดผักนี่แหละครับ เพียงแต่ผักมันเป็นแต่หัวกะหล่ำอย่างเดียว... Grin

เขาเรียก โรล์สะลอย  บู่ Grin

แลบลิ้น    แลบลิ้น

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70868 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:58:52 AM »

แจ็บหัวกับใอ้ตัวปลอมนี่จริงๆ ไม่โร้มันอิปลอมตัวไปใหนสักที หลอกสาวก็ไม่ได้ สาวรู้ตัวหมดแล้ว รู้กระทั่งว่า เพิ่งใหว้เมีย ไปไม่นาน แล้วมันอิปลอมไปทำไหร๋อีก เอ้อ........แจ็บหัวกะมันจริงๆ

แค่เพื่อนอ่านกระทู้ ก็รู้แล้ว ว่าใคร ไม่ต้องไรมาก แค่ตาแพะเอารูปมาลง อีตาปลอมรีบ อ้างถึงเฉยเลย ตุ้มตัวจริง น๊ธเรื่องรูปน๊ะไม่ค่อยเท่าไหร่หรอก แต่อย่าให้ติดมือแล้วกัน หึๆ ปลาหมึกดีๆ นี่เอง คริๆ

แบร่ครูขี้หก แบร่

เมียมีเมียพี่ต้องมา. นี่เมียไม่มาก็เพราะว่าเมียไม่มี. เมียมีเมียพี่ต้องมา. นี่ เมียไม่มาก็เพราะว่าเมียไม่มี.

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70869 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:59:38 AM »

::014:พี่น้อง พี่ตุ้มตัวจริงและพี่ตุ้มตัวปลอม(แสบมาก)  เยาะเย้ย

ขำก๊ากเห็นด้วยอีก  1  คน....  คับ ตกใจหน้าซีด  (กลัวครูเบิ้ล..กระทืบจังเลย) ตกใจหน้าซีด

ตบจูบ  ตบจูบ  ตบจูบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70870 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:05:23 AM »

::014: พี่น้อง พี่ตุ้มตัวจริงและพี่ตุ้มตัวปลอม(แสบมาก)  เยาะเย้ย

ขำก๊าก เห็นด้วยอีก  1  คน....  คับ ตกใจหน้าซีด  (กลัวครูเบิ้ล..กระทืบจังเลย) ตกใจหน้าซีด

ไหว้ออยล์เห็นด้วยกับตัวปลอมที่แสบมาก   ตัวจริงน่ารัก   แถมเก่งในด้านการแปลเมนู..ยำฝรั่งให้เป็นยำไทยอีดด้วย เยี่ยม

แหม๋  วันนี้น้องออยล์น่ารักที่สุด...... จูบบบบ   คิก คิก   คิก คิก

พี่ตุ้มคับ  แล้ววันอื่นๆไม่น่ารัก  ใช่  ป่าว  คับ

วันอื่น ๆ คล้ายป้านะคับ คิก คิก   วันก่อนปลอมตัวไปซื้อของที่ร้าน  เชื่อเลยว่าใช่อย่างที่ร่ำลือ  เลยไม่ทัก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70871 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:07:52 AM »

สาวๆเด็กเสริฟแหล่มมากครับพี่ตุ้ม น่าจะ20คนขึ้นไป สัดส่วน33-24-35ล้วนๆ วันหลังมาผมพาไปนั่งครับ นั่งดูกันเพลิน  น้ำลายหก

มอ ไม้หมอนหรือปล่าวครับ.... น้ำลายหก   น้ำลายหก

รู้จักหลาวโด้......อยู่ตั้งหาดใหญ่ (รึว่าแอบมาหว่า เยาะเย้ย )

ปล่าวครับ ร้านเจมส์การ์เด้นท์ครับ อาหารอร่อย พนักงานแล่มสุด  Grin

แฮ่ ๆ  เห็นว่า   "น่าจะ20คนขึ้นไป สัดส่วน33-24-35ล้วนๆ" เคยไปที่ มอ ไม้หมอน...มันก็เป็นแบบนี้ด้วย...
แต่เคยไปนานแล้ว....นั่ง ๆ กิน พอมึน ๆ ให้น้องเค้าเปิดห้องโอเกะ...กว่าจะเลิกได้ เมาอิ๊บ...
กลับที่พักเกือบไม่ได้....(เพราะไม่มีรถรับจ้างผ่านเลยป่านนั้น.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยต้องขอช่วยพนักงานที่นั่นซ้อนมอไซด์ไปส่ง  Tongue )

ไปด้วย วันหลังจะไม่ชวนทะเลาะแล้ว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70872 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:11:01 AM »

สาวๆเด็กเสริฟแหล่มมากครับพี่ตุ้ม น่าจะ20คนขึ้นไป สัดส่วน33-24-35ล้วนๆ วันหลังมาผมพาไปนั่งครับ นั่งดูกันเพลิน  น้ำลายหก

มอ ไม้หมอนหรือปล่าวครับ.... น้ำลายหก   น้ำลายหก

รู้จักหลาวโด้......อยู่ตั้งหาดใหญ่ (รึว่าแอบมาหว่า เยาะเย้ย )

ปล่าวครับ ร้านเจมส์การ์เด้นท์ครับ อาหารอร่อย พนักงานแล่มสุด  Grin

ร้านนี้เคยไปนั่งครั้งนึง  เด็กเสริฟสวยจริง ๆ  เมื่อครานั้นไปฮันนีมูนกับกิ๊กที่ภูเก็ต  สักประมาณปี ๔๔   เช่ารถตู้ไปกันกับเพื่อน ๓ คู่   คนขับเหลือบแลกระจกหลังตลอดทางเลย  โหม๋เรายิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ  ดีที่คนขับพาถึงภูเก็ต Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70873 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:13:07 AM »

แฮ่ ๆ  เห็นว่า   "น่าจะ20คนขึ้นไป สัดส่วน33-24-35ล้วนๆ" เคยไปที่ มอ ไม้หมอน...มันก็เป็นแบบนี้ด้วย...
แต่เคยไปนานแล้ว....นั่ง ๆ กิน พอมึน ๆ ให้น้องเค้าเปิดห้องโอเกะ...กว่าจะเลิกได้ เมาอิ๊บ...
กลับที่พักเกือบไม่ได้....(เพราะไม่มีรถรับจ้างผ่านเลยป่านนั้น.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยต้องขอช่วยพนักงานที่นั่นซ้อนมอไซด์ไปส่ง  Tongue )

อ้าว ผิดร้าน  นึกว่าน้องเขยแหลงถึง มอ ไม้หมอน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70874 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:14:34 AM »

แต่เคยไปนานแล้ว....นั่ง ๆ กิน พอมึน ๆ ให้น้องเค้าเปิดห้องโอเกะ...กว่าจะเลิกได้ เมาอึ๊บ...

ว่าทำไมถึงชอบไป
หน้า: 1 ... 4722 4723 4724 [4725] 4726 4727 4728 ... 35779
  พิมพ์