เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:20:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4778 4779 4780 [4781] 4782 4783 4784 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726419 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71700 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:01:22 PM »

ประกาศด่วน

ผู้ใดที่จีบหรือเลียมๆหรือกะไปดูตัว น้องออยโปรดลงชื่อด้วยเพราะน้องออยสั่งเครื่องแต่งตัวเพื่อไปฮานวันที่ 10 จากทาง กทม รวมค่าใช้จ่ายประมาณ 9999 บาท ผู้ใดที่เข้าข่ายรบกวนโอนเงินมาให้ผมด้วย ถ้าหากไม่มีผู้ใดแสดงตัว ผมถือว่าไม่มีคนคัดค้านหรือคู่แข่ง ผมจะอิ๊บ(สระอิอย่าอ่านผิด)ไว้คนเดียว

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ต้นงิ้ว เดียวดาย

ปล.ของส่งให้พรุ่งนี้เช้าครับน้องออย

อนุมัติให้น้าดาจ่ายเงินแทนน้องออยล์ได้เลย  โดยห้ามมารบกวนเงินสวัสดิการของทีม  คริ คริ

งอนไอ้ย๊ะ...ครูเบิ้ล...ของสิ้น  สองชิ้น...ซื้อรับขวัญ...น้องก็ไม่ได้....ไม่ผ่าน.ๆ..พี่ๆด้ามขวานคิดเหมือน..ออยล์ป่าวค่ะ กิ๊วก๊าว

ไม่ได้คิดครับ.....

แต่เพราะรู้ว่าครูเบิ้ลเป็นแบบนั้นมานานแล้วครับ... แลบลิ้น

หมายความว่า พี่ตุ้มจะจ่ายเงินแทนน้องออยล์ใช่ไหม Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #71701 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:04:39 PM »

ไหว้....ป๋าฮิม....อยู่ไหนค่ะ...คิดถึงค่ะ...แวะมาคุยกับลูกหนูออยล์...บ้างซิค่ะ กิ๊วก๊าว

นี้ครูมาหลังแล้ว...มาโวยวายอีก งอน

ดูพี่ดา  ดิ  น่ารักจะตาย หลงรัก

ถึงพี่ไม่หล่อ  พ่อไม่รวย  แต่ผู้หญิงทุกคนที่ผ่านมาในชีวิตพี่พี่รับผิดชอบหมด
 Grin Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #71702 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:05:31 PM »

ฮาย  กลับบ้านก่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #71703 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:06:00 PM »

ทู้ไปเร็วจัง เห็นใจคนชายแดนเมืองหลวงมั้งตาเน็ตมือถือไม่เป็นใจเลย

ครูครับ ธุระที่ฝากไว้ยังไม่ได้เรื่องเลย ยังกะอยู่บ้านนอกขนาดแฟ็กซ์ยังหาม่ายเน็ตไม่ต้องพูดถึง เดี๋ยวได้เข้าไปใจกลางเมืองแล้วจัดการให้ครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #71704 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:07:09 PM »

ประกาศด่วน

ผู้ใดที่จีบหรือเลียมๆหรือกะไปดูตัว น้องออยโปรดลงชื่อด้วยเพราะน้องออยสั่งเครื่องแต่งตัวเพื่อไปฮานวันที่ 10 จากทาง กทม รวมค่าใช้จ่ายประมาณ 9999 บาท ผู้ใดที่เข้าข่ายรบกวนโอนเงินมาให้ผมด้วย ถ้าหากไม่มีผู้ใดแสดงตัว ผมถือว่าไม่มีคนคัดค้านหรือคู่แข่ง ผมจะอิ๊บ(สระอิอย่าอ่านผิด)ไว้คนเดียว

ปล.ของส่งให้พรุ่งนี้เช้าครับน้องออย

อนุมัติให้น้าดาจ่ายเงินแทนน้องออยล์ได้เลย  โดยห้ามมารบกวนเงินสวัสดิการของทีม  คริ คริ

งอนไอ้ย๊ะ...ครูเบิ้ล...ของสิ้น  สองชิ้น...ซื้อรับขวัญ...น้องก็ไม่ได้....ไม่ผ่าน.ๆ..พี่ๆด้ามขวานคิดเหมือน..ออยล์ป่าวค่ะ กิ๊วก๊าว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #71705 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:07:21 PM »

พี่ตุ้มคร้าบ เมื่อวานได้ดูมั้ย10-20ครับที่หญ.ราคาเท่าไหร่แล้ว ตะกี้เซ็งเป็ด ว่าจะไปถอย ดันขึ้นซะงั้น  ตกใจหน้าซีด

ที่ตลาดหาดใหญ่พักนี้ไม่ได้เข้าไปหลายวันแล้วครับ

เมื่อสามสี่อาทิตย์ที่แล้ว ลองถาม ๆ ดีสามร้อย ของหิ้ว...สี่หมื่นห้า... Cheesy ยังไม่ได้ต่อที...
ส่วนซิกม่า(ของหิ้ว)ถ้าเข้าไปตลาดจะลองถามดูใ้ห้ว่ามีใหม.... Wink

และถ้าเป็นของประกันศูนย์ ตอนเข้าไปรับของพี่เข้มจะถามให้ครับ....

พี่เข้มก็สั่งตัวนี้ด้วยใช่มั้ยครับ ราคาเท่าไหร่หน่อ  จูบบบบ

ยังไม่ได้สั่งครับ...
เพราะไม่ใช่แนวของพี่เข้ม....ของพี่เข้มเน้น แคนดิดโน่น.... น้ำลายหก

ตอนนี้ที่สั่งไปก็ บอดี้หนึ่่งตัว กะ แทมมี่ 17-50 / 2.8 ครับ
คิวต่อไประดับเทพ... 70-200 /2.8 VR ครับ  ตกใจ (คอหักแล้วอย่ามาบ่นน้าน....)
แต่ไม่เป็นไรนิ คนรวย ทำไรก็ไม่เดือดร้อน....  Cheesy
และอีกอัน SB600 ก็พอ อีกตัวนึง... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71706 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:07:50 PM »

ไหว้....ป๋าฮิม....อยู่ไหนค่ะ...คิดถึงค่ะ...แวะมาคุยกับลูกหนูออยล์...บ้างซิค่ะ กิ๊วก๊าว

นี้ครูมาหลังแล้ว...มาโวยวายอีก งอน

ดูพี่ดา  ดิ  น่ารักจะตาย หลงรัก

ถึงพี่ไม่หล่อ  พ่อไม่รวย  แต่ผู้หญิงทุกคนที่ผ่านมาในชีวิตพี่พี่รับผิดชอบหมด

ไหว้มีใครหลงเข้าไปให้รับผิดชอบกี่คนแล้วค่ะ   กิ๊วก๊าว
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71707 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:09:36 PM »

ประกาศด่วน

อนุมัติให้น้าดาจ่ายเงินแทนน้องออยล์ได้เลย  โดยห้ามมารบกวนเงินสวัสดิการของทีม  คริ คริ

ไหว้สวัสดีค่ะ  พี่เอก....วันที่  10  จำได้ไม่ลืมแน่นอน. ไหว้
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #71708 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:11:26 PM »

ไหว้สวัสดียามเย็นหนูออยล์ Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71709 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:12:40 PM »

ไหว้สวัสดียามเย็นหนูออยล์ Grin
กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #71710 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:13:42 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ดูทำหน้าเข้า....ยังกะกินกาแฟพี่นายช่างเข้าไป....  Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #71711 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:16:15 PM »

คมจริงๆ พี่เล็กเห็นเงียบๆ เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ  เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #71712 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:19:03 PM »

เอารูปนี้ล่ะออยส์  สวยดี

ปกปิดหน้า เหลือแต่ลูกกะตา เลยสวยดี Grin

ดูดีๆ หลับตาพริ้มเหมือนกำลังสูดดมกลิ่นหอมๆของผ้า
ไม่ทราบเจ้าของผ้า พรมกลิ่นไหรไว้ที่ผ้าครับ

ชวนฝันดีออก
โหวตรูปนี้เช่นกันครับ ส่วนเรื่องกลิ่มต้องถามพี่แพะครับ ว่าพี่แพะใส่กลินอะไรไว้ น้ำมันพรายหรือเปล่าหว่า Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #71713 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:27:41 PM »

หลบเรินกอน นั่งเล่นเน็ตใต้ตึกดูสาวๆ เต้นแอโรบิกไปพลางๆ  Shocked แต่รูสึกว่าท้องมันร้องแล้ว สังสัยตอนเที่ยงเลี้ยงปีใหม่กินไปกินปริมาณที่เคยชิน น้ำลายหก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #71714 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 06:02:18 PM »

lex, tum610, salinee19, Wrangler 1, vasu, หลวงกาหลง, A111, Padang (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทำไหรกัน....ป๋าบอกให้เข้ามาชวยสอนสาว ๆ หน่อยก็ไม่ได้...ใจดำ...ปล่อยผมอยู่คนเดียว..... น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่มานิตย์ครับ เพิ่งกลับถึงบ้านก็ได้แต่ปล้ำกับคอม จนป่านนี้ไม่เสร็จสักที หลบมาอ่านกระทู้จนตาลายแล้ว ไว้วันงานค่อยไปช่วย อย่าลืมที่รับปากว่าจะไปส่งหนูออย์ พร้อมใบประกาศด้วยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 4778 4779 4780 [4781] 4782 4783 4784 ... 35779
  พิมพ์