เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:35:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4788 4789 4790 [4791] 4792 4793 4794 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25720978 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #71850 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:04:25 PM »

แต่ท่านชายที่ผมรู้จัก  จะต้องได้เมียใหม่ตอนเมาทุกครั้งนี่นา!!!!!! Huh Huh Grin

รึว่าเป็นที่เหล้าผมจริงๆครับท่านชาย บู่ บู่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เป็นธรรมดาครับพี่เล็ก ไม่เชื่อว่างๆ มารับรู้และสัมผัสได้ครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

มันก็มีบ้างเป็นบางครั้งครับ แต่ผมมันประเภทนอกลู่แต่ไม่นอกทาง นอกคอกแต่ไม่นอกใจครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  ไว้ใจไม่ได้ กลัวโดนแทงข้างหลัง เสียววววววว....ตรูด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮียอ๋า เป็นผู้ใหญ่แล้ว
รับรองว่าที่พูดมา
ล้วนเป็นความจริง
ฟันคอนธงเฟริม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2009, 04:06:10 PM โดย Sig228-kolok » บันทึกการเข้า

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #71851 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:15:43 PM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปื๊ด ถ้าไม่ได้ไปวันที่ 10 วันอาทิตย์มาเมาที่โก-ลก วันเสาร์เย็นก็ได้ ... Cool Cool Cool
ช่วงนี้เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยครับพี่  มิกล้ารับปากครับ  

แล้วตกลงว่าพี่ไม่ได้ไปหาดใหญ่แน่แล้วเหรอครับ  ยังไงๆก็ลองออดอ้อนยื่น วีซ่าดูอีกทีนะครับ  หรือไม่ก็พาครอบครัวไปเที่ยวพร้อมกันซะเลยทีเดียว  อ้างว่าพาลูกไปดูของแปลกๆที่แถวบ้านเราไม่มี  คริๆ ผมก็ลองวิธีนี้อยู่ แต่ดัน...แม่ยายเป็นคนตัดสินใจ.... Grin Grin Grin

ปล. เรื่องเมาโก-ลกมิต้องห่วง ปีนี้ยื่นวีซ่าทั้งปี 12 ครั้งคริๆ Grin Grin เอาให้เบื่อกันไปข้างนึงเลย.... บู่

วีซ๋า ไม่มีปํญหาครับปื๊ด แต่ติดภาระกิจนะครับ ลูกน้องที่ร้าน ผบ.ไม่มา เราต้องคอยช่วยเหลือด้วยครับ ... Cool

คนจะรวยก็งี้แหละ งานๆๆๆๆแล้วก็งาน 

วันเด็กนั้นกับผมและพี่อาจเป็นวันธรรมดา ที่จะทำเงินได้มากกว่าปกติ แต่กับลูกมันคนละเรื่องกันเลย   มันตื่นเต้นกว่าวาเลนไทน์ตอนอายุ 14 ซะอีก ช่วงชีวิตมีไม่กี่ครั้ง ผ่านแล้วจะผ่านเลย  
ในชีวิตคน อาจจำจำวันวาเลนไทน์ได้สักเพียงครั้งหรือสองครั้ง และต้องให้เวลาเพื่อการทบทวน  แต่กับวันเด็กนั้นต่างออกไป  เมื่อถึงเสาร์ที่สองของทุกปี ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ จะ 60 หรือ 80 ภาพเหล่านั้น ความสนุกเหล่านั้น มือเล็กๆที่เดินจูงแขนพ่อกับแม่  จะย้อนกลับมาอีกคราว และจะเป็นเรื่องราว สืบสานต่อไป จากรุ่นสู่รุ่น ...เหมือนแจ็คเดเนี่ยล..  

วิญญาณ นักประพันธ์ เข้าสิงอีกแล้ว ปิดได้สวยมาก คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71852 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:28:59 PM »

สวัสดีครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอสักรูปครับ 

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #71853 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:29:15 PM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปื๊ด ถ้าไม่ได้ไปวันที่ 10 วันอาทิตย์มาเมาที่โก-ลก วันเสาร์เย็นก็ได้ ... Cool Cool Cool
ช่วงนี้เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยครับพี่  มิกล้ารับปากครับ 

แล้วตกลงว่าพี่ไม่ได้ไปหาดใหญ่แน่แล้วเหรอครับ  ยังไงๆก็ลองออดอ้อนยื่น วีซ่าดูอีกทีนะครับ  หรือไม่ก็พาครอบครัวไปเที่ยวพร้อมกันซะเลยทีเดียว  อ้างว่าพาลูกไปดูของแปลกๆที่แถวบ้านเราไม่มี  คริๆ ผมก็ลองวิธีนี้อยู่ แต่ดัน...แม่ยายเป็นคนตัดสินใจ.... Grin Grin Grin

ปล. เรื่องเมาโก-ลกมิต้องห่วง ปีนี้ยื่นวีซ่าทั้งปี 12 ครั้งคริๆ Grin Grin เอาให้เบื่อกันไปข้างนึงเลย.... บู่

วีซ๋า ไม่มีปํญหาครับปื๊ด แต่ติดภาระกิจนะครับ ลูกน้องที่ร้าน ผบ.ไม่มา เราต้องคอยช่วยเหลือด้วยครับ ... Cool

คนจะรวยก็งี้แหละ งานๆๆๆๆแล้วก็งาน 

วันเด็กนั้นกับผมและพี่อาจเป็นวันธรรมดา ที่จะทำเงินได้มากกว่าปกติ แต่กับลูกมันคนละเรื่องกันเลย   มันตื่นเต้นกว่าวาเลนไทน์ตอนอายุ 14 ซะอีก ช่วงชีวิตมีไม่กี่ครั้ง ผ่านแล้วจะผ่านเลย 
ในชีวิตคน อาจจำจำวันวาเลนไทน์ได้สักเพียงครั้งหรือสองครั้ง และต้องให้เวลาเพื่อการทบทวน  แต่กับวันเด็กนั้นต่างออกไป  เมื่อถึงเสาร์ที่สองของทุกปี ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ จะ 60 หรือ 80 ภาพเหล่านั้น ความสนุกเหล่านั้น มือเล็กๆที่เดินจูงแขนพ่อกับแม่  จะย้อนกลับมาอีกคราว และจะเป็นเรื่องราว สืบสานต่อไป จากรุ่นสู่รุ่น ...เหมือนแจ็คเดเนี่ยล.. 

วิญญาณ นักประพันธ์ เข้าสิงอีกแล้ว ปิดได้สวยมาก คริๆ
ตกใจ ตกใจ ตกใจพี่หลวงครับ ช่วยพาลุงแจ็คฯมาพบผมด่วนคิดถึงจังหู้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #71854 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:32:19 PM »

วันนี้ เหงาจัง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71855 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:32:54 PM »

อีกนัดครับ

Grin Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71856 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:39:16 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #71857 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:39:55 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71858 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:40:10 PM »

ลูกพี่แพะไม่มา  ลูกพี่ปื๊ดไม่มา   ลูกน้องอย่างกระผมติดเชื้อด้วยแล้ว  ไม่แน่ใจว่าวันเสาร์จะได้ไปหรือไม่ครับ   อ๋อย

ติดภารกิจติดตามหนี้ครับ วันนี้คู่กรณีไม่มาตามวันเวลาที่นัดไว้   Undecided

แต่ถ้าเคลียร์กันเสร็จไม่เกินเที่ยงวันเสาร์ก็สามารถไปได้ด้วยจิตใจที่โล่งโปร่งใส   แต่ถ้าเคลียร์ไม่เสร็จไม่มีกะจิตกะใจจะไปไหนเลยครับ  ยี๊
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71859 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:45:08 PM »

หลังจากสับสนวุ่นวายในจิต  Huh
วันนี้ไปไหว้พ่อตาทิพย์ช้างที่เขาท่าเพชร
สักการะหลวงปู่ทวดบนเขา วัดเขาแก้ว
ไหว้พระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์บนหิ้งที่บ้านกาญจนดิษฐ์

สบายใจจริงๆ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เสียหน่อยเสี่ยงเซียมซี ท่านบอกว่ามีเคราะห์ ศัตรูมักปองร้าย ต้องไปปล่อยนกปล่อยปลา ปล่อยใจให้สงบ  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2009, 04:47:46 PM โดย @SingCring » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71860 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:57:23 PM »

หลังจากสับสนวุ่นวายในจิต  Huh
วันนี้ไปไหว้พ่อตาทิพย์ช้างที่เขาท่าเพชร
สักการะหลวงปู่ทวดบนเขา วัดเขาแก้ว
ไหว้พระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์บนหิ้งที่บ้านกาญจนดิษฐ์

สบายใจจริงๆ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เสียหน่อยเสี่ยงเซียมซี ท่านบอกว่ามีเคราะห์ ศัตรูมักปองร้าย ต้องไปปล่อยนกปล่อยปลา ปล่อยใจให้สงบ  ไหว้

มาเลี้ยงเหล้าผมซิ ได้บุญกว่าสร้างโบสถ์สร้างวิหารอีกนา...
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71861 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 05:02:53 PM »

ถ้า ๑๓ นี้ไม่สามารถแว๊บไปพัทลุงได้ เอาหลังจากนั้นไม่นานครับจะลงไปเลี้ยงเหล้าครับ  เยี่ยม

พี่เตรียมส้มขามเปียกไว้ต๊ะ
เหล้าขาวผมออกเอง  ขำก๊าก ขำก๊าก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71862 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 05:04:07 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71863 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 05:06:40 PM »

ถ้า ๑๓ นี้ไม่สามารถแว๊บไปพัทลุงได้ เอาหลังจากนั้นไม่นานครับจะลงไปเลี้ยงเหล้าครับ  เยี่ยม

พี่เตรียมส้มขามเปียกไว้ต๊ะ
เหล้าขาวผมออกเอง  ขำก๊าก ขำก๊าก

มาเลย  เดี๋ยวจะพาไปซัดหลังคาเรินเจ้านั่น ด้วยกัน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71864 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 05:08:12 PM »

ช่วงนี้เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยครับพี่  มิกล้ารับปากครับ 

แล้วตกลงว่าพี่ไม่ได้ไปหาดใหญ่แน่แล้วเหรอครับ  ยังไงๆก็ลองออดอ้อนยื่น วีซ่าดูอีกทีนะครับ  หรือไม่ก็พาครอบครัวไปเที่ยวพร้อมกันซะเลยทีเดียว  อ้างว่าพาลูกไปดูของแปลกๆที่แถวบ้านเราไม่มี  คริๆ ผมก็ลองวิธีนี้อยู่ แต่ดัน...แม่ยายเป็นคนตัดสินใจ.... Grin Grin Grin

วันเด็กนั้นกับผมและพี่อาจเป็นวันธรรมดา ที่จะทำเงินได้มากกว่าปกติ แต่กับลูกมันคนละเรื่องกันเลย   มันตื่นเต้นกว่าวาเลนไทน์ตอนอายุ 14 ซะอีก ช่วงชีวิตมีไม่กี่ครั้ง ผ่านแล้วจะผ่านเลย 
ในชีวิตคน อาจจำจำวันวาเลนไทน์ได้สักเพียงครั้งหรือสองครั้ง และต้องให้เวลาเพื่อการทบทวน  แต่กับวันเด็กนั้นต่างออกไป  เมื่อถึงเสาร์ที่สองของทุกปี ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ จะ 60 หรือ 80 ภาพเหล่านั้น ความสนุกเหล่านั้น มือเล็กๆที่เดินจูงแขนพ่อกับแม่  จะย้อนกลับมาอีกคราว และจะเป็นเรื่องราว สืบสานต่อไป จากรุ่นสู่รุ่น ...เหมือนแจ็คเดเนี่ยล.. 

ตกใจ ตกใจ ตกใจพี่หลวงครับ ช่วยพาลุงแจ็คฯมาพบผมด่วนคิดถึงจังหู้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ไหว้ ไหว้ ไหว้

อิ อิ ร้อยท่อแปดปีได้มั๊ยครับเฮีย  พาลุงแจ็คไป ผมกลัวว่าจะแนะนำกันไม่ถูก  ไม่รู้ใครพี่ใครน้อง คริๆๆ Grin
หน้า: 1 ... 4788 4789 4790 [4791] 4792 4793 4794 ... 35779
  พิมพ์