เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:23:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5055 5056 5057 [5058] 5059 5060 5061 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25782578 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75855 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 07:45:58 PM »

คริ คริ   มีใครบางคนส่งรูปแยงตรูดวัว มาให้ทางหลังไมค์แล้ว  คิก คิก

ไม่มี...ไม่มีใครเก็บไว้หลอกค่ะ...ครูชายแดน  คริ  คริ   ขำก๊าก... ขำก๊าก.... ขำก๊าก... ขำก๊าก

จะให้ลงให้ดูไหมละ Smiley

ครูอย่ามาขู่....ไม่มีแน่ๆ....คริ  คริ กิ๊วก๊าว

จะให้ลงไหมละ   Smiley

พี่เบิ้ล....ไม่มีจริงๆ......จะไปหามาจากไหน.....ค่ะ กิ๊วก๊าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75856 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 07:49:52 PM »

คริ คริ   มีใครบางคนส่งรูปแยงตรูดวัว มาให้ทางหลังไมค์แล้ว  คิก คิก

ไม่มี...ไม่มีใครเก็บไว้หลอกค่ะ...ครูชายแดน  คริ  คริ   ขำก๊าก... ขำก๊าก.... ขำก๊าก... ขำก๊าก

ครูอย่ามาขู่....ไม่มีแน่ๆ....คริ  คริ กิ๊วก๊าว

จะให้ลงไหมละ   Smiley

พี่เบิ้ล....ไม่มีจริงๆ......จะไปหามาจากไหน.....ค่ะ กิ๊วก๊าว

พี่ไม่รู้หรอกว่ารูปแยงตูดวัวใส่หมวกดำมีจริงไหม..... จะให้ลงไหมละ   Smiley
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75857 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:00:01 PM »

ตอบซ้อนแฮะ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 08:03:02 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75858 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:01:09 PM »

เดวจะลองหารูปอื่นมาให้อีกทีแระกัน...เพื่อเจออีก...อิอิ คิก คิก คิก คิก

พอแล้วค่ะ....ได้โปรด....(ถามจริงเข้าไปเจอมาไง)  อยากรู้ หลงรัก

รูปแยงตูดวัว Grin

ไม่มีแล้วค่ะลบทิ้งหมดแล้ว    เย่  เย่   แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ไหว้

แน่ใจเหรอ ว่าในทีมจะไม่มีการเซฟเก็บไว้ ยิ้มีเลศนัย

เศร้าคงไม่มีใครเก็บค่ะ...รูปตลดๆ

หลงรัก(พี่ปื๊ดเป็นไรค่ะไม่สบายหรือป่าว)

PMไปไม่ตอบ..อย่าบอกเจ้าตัวนะ ไหว้

ก็เมื่อก่อนบอกว่ารักปื๊ด ก็เลยทำให้หัวใจพ่อม่ายมีความหวัง....  แต่ต่อมาพอเจอชายโสดก็บอกว่ารักเขา  แล้วอย่างนี้จะทำให้พ่อม่ายชายปื๊ดสบายใจได้อย่างไร....

ไปนั่งกินเหล้ามา ตรูว่าแล้วกลับมาเมียบึ้งตึงผิดปกติ จุ๊ปนิดจุ๊ปหน่อยไม่ยอม  ที่แท้ก็แอบมาออนด้ามขวานนี่เอง ไม่มีข้อความใหม่ เพราะเมียเปิดอ่านหมดแล้ว5 ข้อความ ดีนะที่เมียไม่ตอบคริๆๆ

เจ้าไข่เฮ๊ยยยยย.......ไม่โร้หวันเลยยยยยย.............บาดเจ็บเลยตรู
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75859 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:01:39 PM »

คริ คริ   มีใครบางคนส่งรูปแยงตรูดวัว มาให้ทางหลังไมค์แล้ว  คิก คิก

ไม่มี...ไม่มีใครเก็บไว้หลอกค่ะ...ครูชายแดน  คริ  คริ   ขำก๊าก... ขำก๊าก.... ขำก๊าก... ขำก๊าก

ครูอย่ามาขู่....ไม่มีแน่ๆ....คริ  คริ กิ๊วก๊าว

จะให้ลงไหมละ   Smiley

พี่ไม่รู้หรอกว่ารูปแยงตูดวัวใส่หมวกดำมีจริงไหม..... จะให้ลงไหมละ   Smiley
ไม่มีหมวก  ตร.ที่ไหนสีแดง  คริ  คริ ตกใจหน้าซีด
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #75860 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:02:53 PM »

ว.24 ต้อมหมีน้อย ว.50 อยู่หน้าร้านครับ ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75861 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:03:08 PM »

เดวจะลองหารูปอื่นมาให้อีกทีแระกัน...เพื่อเจออีก...อิอิ คิก คิก คิก คิก

พอแล้วค่ะ....ได้โปรด....(ถามจริงเข้าไปเจอมาไง)  อยากรู้ หลงรัก

ไม่มีแล้วค่ะลบทิ้งหมดแล้ว    เย่  เย่   แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ไหว้

แน่ใจเหรอ ว่าในทีมจะไม่มีการเซฟเก็บไว้ ยิ้มีเลศนัย

เศร้าคงไม่มีใครเก็บค่ะ...รูปตลดๆ

หลงรัก(พี่ปื๊ดเป็นไรค่ะไม่สบายหรือป่าว)

PMไปไม่ตอบ..อย่าบอกเจ้าตัวนะ ไหว้

ก็เมื่อก่อนบอกว่ารักปื๊ด ก็เลยทำให้หัวใจพ่อม่ายมีความหวัง....  แต่ต่อมาพอเจอชายโสดก็บอกว่ารักเขา  แล้วอย่างนี้จะทำให้พ่อม่ายชายปื๊ดสบายใจได้อย่างไร....

ไปนั่งกินเหล้ามา ตรูว่าแล้วกลับมาเมียบึ้งตึงผิดปกติ จุ๊ปนิดจุ๊ปหน่อยไม่ยอม  ที่แท้ก็แอบมาออนด้ามขวานนี่เอง ไม่มีข้อความใหม่ เพราะเมียเปิดอ่านหมดแล้ว5 ข้อความ ดีนะที่เมียไม่ตอบคริๆๆ

เจ้าไข่เฮ๊ยยยยย.......ไม่โร้หวันเลยยยยยย.............บาดเจ็บเลยตรู

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75862 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:07:37 PM »

ก็เมื่อก่อนบอกว่ารักปื๊ด ก็เลยทำให้หัวใจพ่อม่ายมีความหวัง....  แต่ต่อมาพอเจอชายโสดก็บอกว่ารักเขา  แล้วอย่างนี้จะทำให้พ่อม่ายชายปื๊ดสบายใจได้อย่างไร....

ไปนั่งกินเหล้ามา ตรูว่าแล้วกลับมาเมียบึ้งตึงผิดปกติ จุ๊ปนิดจุ๊ปหน่อยไม่ยอม  ที่แท้ก็แอบมาออนด้ามขวานนี่เอง ไม่มีข้อความใหม่ เพราะเมียเปิดอ่านหมดแล้ว5 ข้อความ ดีนะที่เมียไม่ตอบคริๆๆ

เฮ๊ย  แล้วเกี่ยวอะไรกับโผ๊ม

ผมไม่เกี่ยว   ผมไปนอนก่อนดีกว่า   อะฟิ้ววววววววววววววส์ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75863 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:09:26 PM »

ว.24 ต้อมหมีน้อย ว.50 อยู่หน้าร้านครับ ... Cool Cool Cool

ต้อม เอ้ย  เผื่อพี่สักสามที  เอ๊ย สามแก้ว ด้วยเด้อน้องรัก Grin

ป.ล. เยี่ยมมากเลยเจ้าต้อมที่หนีแม่มาเที่ยวได้ เยี่ยม
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75864 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:09:55 PM »

น้องไม่รู้เรื่องน่ะ......ครูชายแดนคนเดียว.....น้องเป็นคนบ้า ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด น้ำลายหก ตกใจหน้าซีด แบร่ บู่ ยี๊
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #75865 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:12:51 PM »

ต้อม เอ้ย  เผื่อพี่สักสามที  เอ๊ย สามแก้ว ด้วยเด้อน้องรัก Grin

ป.ล. เยี่ยมมากเลยเจ้าต้อมที่หนีแม่มาเที่ยวได้ เยี่ยม

แม่...ไม่เป็นไร เขาเข้าใจลูกอยู่แล้ว ปล่อยบ้างดึงบ้าง ตามความเหมาะสม

แต่เมียนี่ซิ แค่มาหาดใหญ่ ไม่ถึงร้อยโล ยังต้องใช้ ซี8รับรอง

ข่าวว่ามาอย่างนั้น เท็จจริงไม่รู้พี่น้องเหอ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #75866 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:13:58 PM »

ตลาดน้ำ คลองแห ...  เยี่ยม

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75867 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:16:39 PM »

แม่...ไม่เป็นไร เขาเข้าใจลูกอยู่แล้ว ปล่อยบ้างดึงบ้าง ตามความเหมาะสม

แต่เมียนี่ซิ แค่มาหาดใหญ่ ไม่ถึงร้อยโล ยังต้องใช้ ซี8รับรอง

ข่าวว่ามาอย่างนั้น เท็จจริงไม่รู้พี่น้องเหอ คริๆๆ

เดี๋ยวนี้ขอใบรับรองจาก ผอ. ไว้เป็นปึกแล้วครับ  เอ๊ย ไม่ใช่ บู่

วันพุธนี้อยู่ไหมละ  เราพาลูกเขือที่โรงเรียนไปทัศนศึกษา  เราอีได้แว่บไปนะ Grin

หรือไม่ วันพฤหัสก็ได้ เราไปธุระที่สงขลา  เราจะได้แว่บเข้าไปที่หลังโลตัส ช่วงบ่าย ๆ นะ Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #75868 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:18:33 PM »

เดี๋ยวนี้ขอใบรับรองจาก ผอ. ไว้เป็นปึกแล้วครับ  เอ๊ย ไม่ใช่ บู่

วันพุธนี้อยู่ไหมละ  เราพาลูกเขือที่โรงเรียนไปทัศนศึกษา  เราอีได้แว่บไปนะ Grin

หรือไม่ วันพฤหัสก็ได้ เราไปธุระที่สงขลา  เราจะได้แว่บเข้าไปที่หลังโลตัส ช่วงบ่าย ๆ นะ Grin Grin

ตามไปสุราษฎร์ฯ ก็แล้วกัน

ปล.แพะถ่ายรูปเยี่ยมมากครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75869 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:19:13 PM »

ต้อมเอ้ย  อย่าลืมอัดคลิปไว้ให้ดูด้วยนะเอ้ย  ตอนวอห้านะ คิก คิก
หน้า: 1 ... 5055 5056 5057 [5058] 5059 5060 5061 ... 35779
  พิมพ์