เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 08:20:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5087 5088 5089 [5090] 5091 5092 5093 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25772229 ครั้ง)
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #76335 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 09:26:39 AM »

สวัสดีครับพี่หรอย Grin.....ขอให้คุณพ่อหายไวไวสุขภาพแข็งแรงครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #76336 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 09:48:38 AM »

5090 หวัดดีครับพี่น้องด้าม กทม อากาศร้อน บรรยากาศที่ทำงานก็ไม่ค่อยดี

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #76337 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:26:45 AM »

พี่น้องครับ..เมื่อวานไปอำเภอปลัดเรียกให้ไปดู ป.4 ปลอมครับ เหมือนของจริงเลยแต่ตรวจสอบหมายเลขกลายเป็นของคนอื่น เป็นอุทาหรณ์ครับว่าการโอนปืนถ้าเป็นไปได้ให้ดำเนินการด้วยตัวเอง อย่าให้คนอืนไปทำแล้วรอเสียเบี้ย เหมือนรายนี้เสียเบี้ยแล้วทำท่าติดหรางกันครับ.....แล้วเข้าใจว่าน่าจะไม่ใช่มีใบเดียว....แล้วแต่ว่าจะโดนแจ็คพ็อตวันไหน ระวังนะครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #76338 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:29:17 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงง... Grin

ถึงพี่หรอยครับ เรื่องจี 19 ประสานไปเรียบร้อยตั้งกะ 2 อาทิตย์ก่อนแล้วครับ โดยบอกไปว่าเหมือนใหม่มาก(พร้อมกะงัดของผมให้แลแทนไปพลางก่อน) สภาพ 95 อัพ พร้อมแจ้งราคาไป แล้วเจ้าตัวก็ไปเอาประกาศนียบัติประถม 3 มาให้แล ไอ้เราก็นึกว่าตกลงแล้ว ที่ใหนได้ดันบอกเราว่าอีขึ้นไปหาเอสเคที่เมืองหลวงแลก่อน ผมกะเลยบอกว่างั้นตามบายนะ(แต่ในใจคิดว่าเด๋วมันก็หงายหลังกลับมาเองแหละ) และก่อนจบการสนทนาผมกะบอกไปว่าถ้าจะเอาก็มาบอกละกันแต่อย่าแชร์แรงนะ ของมันร้อน คนมาหาเยอะแล้ว เด๋วมันอีไม่ท่าเติ้ลเสียหล่าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถึงโกโจ้(เสียวิลสัน) เนื่องด้วยช่วงนี้เห็นงานดี มีการนำเสนอที่น่าสนใจ เลยอยากอีขอทรายรายเอียดเพิ่มเติมหน่อยโดยเฉพาะรูป นำมาเสนอให้พร้อม ประเภทเห็นแต่ไฟท้ายกลมๆไม่เอา อันนั้นยกให้พี่ตุ้มได้เพราะเก่งทางจินตนาการ คิก คิก ส่วนกระผมขอแบบภาพเต็มๆ โดยนำเสนอคันที่น่าสนมาซัก 3-5 คันเป็นทางเลือก เน้นช๊อปเปอร์จะดีมากเพราะอีเอามาต่อโชเล่ส่งข้าว เสียงว่ามันทุกได้มากดี  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #76339 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:33:39 AM »

ไหว้ครับพี่น้องครับ

1 แต้ม สำหรับคนตื่นเช้า ทุกๆท่านครับ Grin Grin 

แฮปปี้ชู๊ดติ้งทีม ก๊าปพี่น้อง5555+ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน..... ไหว้

ทีมเราเป็น Happy Drinking Team ครับน้าหลวงฯ  Grin
เข้าสนามยิงปืน ไม่หอนยิงนะปืนฮั้น....มีแต่เมา..... Tongue
คริๆๆ+ 1 ครับพี่ตุ้ม

ปล. ท่านชายแอบค้อน บอก แกอยู่ แฮปปี้ฟักกิ้งทีมคริๆๆๆ+ คิก คิก คิก คิก

ป๋าฮิม เป็นประธาน....
น้องเบิ้มเป็นฝ่ายสนับสนุน (รองประธาน) คิก คิก   Cheesy   Cheesy

เจี๊ยกก....กก    มิน่า...สะดุ้งตื่นตอนเช้าทีนึง พี่ตุ้มนี่เอง  ยี๊  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #76340 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:42:08 AM »

ถึงโกโจ้( เสียวิลสัน) เนื่องด้วยช่วงนี้เห็นงานดี มีการนำเสนอที่น่าสนใจ เลยอยากอีขอทรายรายเอียดเพิ่มเติมหน่อยโดยเฉพาะรูป นำมาเสนอให้พร้อม ประเภทเห็นแต่ไฟท้ายกลมๆไม่เอา อันนั้นยกให้พี่ตุ้มได้เพราะเก่งทางจินตนาการ คิก คิก ส่วนกระผมขอแบบภาพเต็มๆ โดยนำเสนอคันที่น่าสนมาซัก 3-5 คันเป็นทางเลือก เน้นช๊อปเปอร์จะดีมากเพราะอีเอามาต่อโชเล่ส่งข้าว เสียงว่ามันทุกได้มากดี  Grin Grin Grin
           ความต้องการเดียวกัน (แต่ไม่เอา...ตรูดดดดดดดดดดดด.....)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #76341 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:47:49 AM »

ถุงยาง SALZ - เค็มแต่ดี

ถุงยาง OLAY - ลบเลือนริ้วรอยใน 7 วัน

ถุงยางดัชมิลล์ - อร่อยดีมีประโยชน์

ถุงยางโตโต้ - ทอเต็มผืนหลับเต็มตื่นด้วยถุงยางโตโต้

ถุงยาง LOTTE XYLITOL - เคี้ยวซะไม่ทำให้ฟันผุ

ถุงยาง SMOOTH E - สูตรไม่มีฟอง

ถุงยาง SMOOTH E gold - ปริศนาของความอ่อนเยาว์

ถุงยาง L'OREAL - คุณค่าที่ดิชั้นคู่ควร

ถุงยางสิงห์ - เลือกสิ่งที่ไว้ใจได้ให้ร่างกายคุณ

ถุงยางพริงเกิลล์ "ลองเมื่อไหร่มันไม่เลิก"

ถุงยางเลย์ "ชิ้นเดียวไม่เคยพอ"

ถุงยางแมคโดนัดล์"อร่อยรส สนุกล้ำ"

ถุงยางคลอสเตอร์ "ความสุขที่คุณดูดได้"

ถุงยางเป๊ปซี่ "รสชาติของคนรุ่นใหม่"

ถุงยางเอนเนอร์ใจเซอร์ "ให้พลังนานกว่าถุงยางธรรมดา7เท่า"

ถุงยางมิต้า "เล็ก ๆ มิต้าไม่ ใหญ่ ๆ มิต้าทำ"

ถุงยาง tv direct "ถ้าไม่พอใจยินดีคืนเงินให้ใน 30วัน"

ถุงยาง Orange "ทำให้คุณได้อยู่กับคนสนิทยาวนานขึ้น"

ถุงยาง DTAC "ง่ายสำหรับคุณ"

ถุงยางใกล้ชิด - รักแท้แพ้ถุงยาง

ถุงยางวอลโว่ - ทุกชีวิตปลอดภัยในถุงยาง

ถุงยางลิโพ - คำเตือน: ห้ามใช้เกินวันละ 2 ห่อและโปรดอ่านคำเตือนบนฉลากก่อนใช้ทุกครั้ง

ถุงยางสไปร์ท - สดใสซาบซ่า

ถุงยางออร์ร่า - ใส สะอาด บริสุทธิ์

ถุงยางมิสทีน - ถุงยางมาแล้วค่ะ

ถุงยางคอลเกต - ถุงยางไม่ผุอยู่แล้ว

ถุงยางคอฟฟี่เมต - เพราะถุงยางนั้นคู่กับ...(คิดเอาเอง)

ถุงยางคอนเวิร์ส - ถุงยางใครถุงยางมัน

ถุงยางเบียร์ช้าง - ถุงยางระดับโลกของไทย

ถุงยางคาเธ่แปซิฟิก - ถึงที่หมาย สบายผิดกัน

ถุงยางเพ็ดดีกรี - เหมาะสำหรับสุนัข

ถุงยางโซดาสิงห์ - ซ่าจนหยดสุดท้าย

ถุงยางตรา Carson - ทนดีไม่มี ' ย้วย '

ถุงยาง Camry - ทำให้ผู้อื่น เป็นผู้ตาม

ถุงยาง Chicklet - มันจนหยุดไม่ด๊ายยยยยย !!!!

ถุงยาง Hack - รสชาติที่คุ้นลิ้นมานาน

ถุงยางปตท. - พลังไทยเพื่อไทย

ถุงยางเซเว่นอีเลฟเว่น - ถุงยางที่รู้ใจใกล้ๆคุณ

ถุงยางดูเม็คส์ - โตเต็มตัว ฉลาดเต็มวัย

ถุงยาง Dove - มีมอยเจอไรเซอร์ถึง 1 ใน 4 ของถุง

ถุงยางนกแก้ว - ถุงยางหอมคู่คนไทยมานับสิบๆปี

ถุงยางเวลออย - ลื่นเหลือล้น ทนเหลือหลาย

ถุงยางตรางู - ผมรู้คุณก็ใช้.

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #76342 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 11:00:58 AM »

ถึงโกโจ้( เสียวิลสัน) เนื่องด้วยช่วงนี้เห็นงานดี มีการนำเสนอที่น่าสนใจ เลยอยากอีขอทรายรายเอียดเพิ่มเติมหน่อยโดยเฉพาะรูป นำมาเสนอให้พร้อม ประเภทเห็นแต่ไฟท้ายกลมๆไม่เอา อันนั้นยกให้พี่ตุ้มได้เพราะเก่งทางจินตนาการ คิก คิก ส่วนกระผมขอแบบภาพเต็มๆ โดยนำเสนอคันที่น่าสนมาซัก 3-5 คันเป็นทางเลือก เน้นช๊อปเปอร์จะดีมากเพราะอีเอามาต่อโชเล่ส่งข้าว เสียงว่ามันทุกได้มากดี  Grin Grin Grin
           ความต้องการเดียวกัน (แต่เอา...ตรูดดดดดดดดดดดด.....)

ถึงน้าหลวง มาโก-ลกด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน......งานเข้าแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76343 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:29:16 PM »

ความต้องการเดียวกัน (แต่เอา...ตรูดดดดดดดดดดดด.....)

ถึงน้าหลวง มาโก-ลกด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน......งานเข้าแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

วันนี้เฮียอ๋าผมแปลกๆอีกแล้ว.......น่ากลัวจัง Huh ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin Grin
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #76344 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:31:57 PM »

สะบายดี Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76345 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:35:37 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องมาแล้ว...salinee19 (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #76346 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:36:43 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องมาแล้ว...salinee19 (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ ไหว้

ไปต่อยกะใครอีกละมาเอาป่านนี้

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76347 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:43:53 PM »

ผู้ใดเข้ามาสงขลาโดยไม่แจ้งเจ้าของบ้าน ผู้นั้นต้องโดนปรับเป็นรีฯจำนวน 2 ขวด นำแข็งโซดาพร้อม แล้วให้ริบ 1911 มาเป็นสมบัติของเจ้าบ้านเพราะฉนั้น ครูมารับโทษเสียดี ๆ 5555
  ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก... คิก คิก....แจ้งแต่..ปร้าเลนี้....เลโน้นไม่แจ้ง....สมน้ำหน้า.... คิก คิก.... คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76348 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:46:28 PM »

ไปต่อยกะใครอีกละมาเอาป่านนี้

คิก คิก... ไหว้สวัสดีค่ะ...พี่ดาผู่น่ารัก.....ป่าวค่ะ  ไปอำเภอมา.....ต่อทะเบียน...บุหรี่ซิกกาแรต+เหล้า...ค่ะ กิ๊วก๊าว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #76349 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 12:49:24 PM »

หน้า: 1 ... 5087 5088 5089 [5090] 5091 5092 5093 ... 35779
  พิมพ์