เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:28:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5255 5256 5257 [5258] 5259 5260 5261 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753435 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #78855 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:09:53 PM »

ไหว้หวัดดี...หัวค่ำ ๆ ครับ ไปเวียนเทียนกันหม้าย

ลืมไปเวียนเทียนเลย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่หลวงไปเวียนที่ไหน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78856 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:11:55 PM »

ซะงั้น  เดี๋ยวโอนเสร็จว่าจะส่งทำเป็น Round Butt ดีมั๊ยน้า  ที่ไหนฝีมือดีพอทราบป่าว

ของแถมก็มีด้ามเดิม (ใส่ด้ามใหญ่ๆมา) ซองอ่อน ชุดทำความสะอาดใหม่เอี่ยม

กุบเดิม  ลูกสุน Federal +P 12 นัด  หัวตะกั่ว round nose 12 เม็ด  ลูกซ้อม 6 เม็ด แล้วก็ 410 อีก 5 เม็ด 555

ใช้ลูกบวกพีจะดีเหรอพี่ตัวนี้ ตอนนี้ผมหยุดเล่นปืนก่อนครับ จะสอยมอไซด์พันสามให้ได้ ปืนแพงแรงขี่ก็ม่ายได้

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78857 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:12:43 PM »

ไหว้หวัดดี...หัวค่ำ ๆ ครับ ไปเวียนเทียนกันหม้าย

ลืมไปเวียนเทียนเลย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่หลวงไปเวียนที่ไหน
ที่นี่ต้องเวียนกันกลางวันครับพี่  ลืมสนิทเลยจริงๆ  เสียดายความตั้งใจครับ Undecided Undecided Undecided Cheesy
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78858 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:13:57 PM »

สวัสดีค่ะ...., manithatyai, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ครูค่ะ  ทานไรยังค่ำแล้วนะค่ะ..... กิ๊วก๊าว

หวัดดีหนูออยล์....ยังไม่ได้กินอะไรทีตั้งแต่เที่ยงแล้ว....ลืม

อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยค่ะครู.. กิ๊วก๊าว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78859 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:14:52 PM »

ใช้ลูกบวกพีจะดีเหรอพี่ตัวนี้ ตอนนี้ผมหยุดเล่นปืนก่อนครับ จะสอยมอไซด์พันสามให้ได้ ปืนแพงแรงขี่ก็ม่ายได้

ตัวนี้ โครงเค ลำหนา ....... ผ่านบายๆครับ ....... ของมันแพงแรงจริงๆ แต่คอยจังหวะสอยของถูกดิฮับ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78860 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:19:25 PM »

ตัวนี้ โครงเค ลำหนา ....... ผ่านบายๆครับ ....... ของมันแพงแรงจริงๆ แต่คอยจังหวะสอยของถูกดิฮับ

ระวังกระสุนมีปัญหานะพี่ เสาร์ที่ผ่านมาผมไปแนะนำ จ่าๆยิงปืนมา กระสุนฟิออคชี่ขนาด 9 มม ระเบิดที่ปลอก ตัวเดินไกบาเร็ตต้า หลุดออกมาเลย ปลอกฉีก มือเจ็บเล็กน้อย เจ้าของขยาดบอกขายปืนเลย กระสุนเก่าไปหน่อย ถ่ายรูปมาว่าจะโพสแต่เน็ตผมโหลดไม่ไหว ว่างๆจะลงให้ดูกันครับ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #78861 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:24:23 PM »

เกือบลืม....อันนี้ตั้งใจเอามาฝากพี่เล็กโดยเฉพาะครับ Grin

ไปเจอที่ร้านขายข้าวแกงคนใต้......

แหล่วไซร์..ท่านโจ้ถึงม่ายสอยหลอบมาพร้อมเลยอะก๊าบ......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สาสาว่าพอๆหรือม่ายก่าอิแพงหวารดเครื่องเท่ห์อุตสาห์ทุกหลอบมา หล่าวโด้  โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78862 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:28:29 PM »

ตอนนี้รอคนตกอัพบอกขาย เบเนลี เอ็มสี่ ราคาถูกๆ หลังจากอกหักกับเอ็มสอง รอสอยของถูกแบบเป็นหนี้ก็ยอม

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78863 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:29:11 PM »

ระวังกระสุนมีปัญหานะพี่ เสาร์ที่ผ่านมาผมไปแนะนำ จ่าๆยิงปืนมา กระสุนฟิออคชี่ขนาด 9 มม ระเบิดที่ปลอก ตัวเดินไกบาเร็ตต้า หลุดออกมาเลย ปลอกฉีก มือเจ็บเล็กน้อย เจ้าของขยาดบอกขายปืนเลย กระสุนเก่าไปหน่อย ถ่ายรูปมาว่าจะโพสแต่เน็ตผมโหลดไม่ไหว ว่างๆจะลงให้ดูกันครับ

ขอบคุณครับน้าดา ...... กระสุนยี่ห้อนี้ (Fiocchi made in Italy) เป็นอะไรที่ผมขยาดเหมือนกัน  เน่าสุดๆ

ตอนนี้มีอยู่ 2 กุบ ว่าจะยิงทิ้งให้หมดเสียที แต่ก็ไม่มีเวลาว่างพอ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78864 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:32:49 PM »

ขอบคุณครับน้าดา ...... กระสุนยี่ห้อนี้ (Fiocchi made in Italy) เป็นอะไรที่ผมขยาดเหมือนกัน  เน่าสุดๆ

ตอนนี้มีอยู่ 2 กุบ ว่าจะยิงทิ้งให้หมดเสียที แต่ก็ไม่มีเวลาว่างพอ

ขนาดไหนพี่ปู เดี๋ยวช่วยย่อยให้ ผมเคยใช้มานานแล้ว ตอนนี้หาไม่ได้เลย ชอบมันซาดิสต์ดี  แต่พี่จ่าของผมขยาดปืนทุกชนิดเลยตอนนี้ ยิงแบบกล้าๆกลัว ตกใจนึกว่ามือแหก หน้าฉีก เดินมากระซิบกะผมว่าปืนพัง รอสอยได้ครับ บาเร็ตต้า 92 fs ช่างดูแล้วปกติ แต่กระสุนแรงไปหน่อย

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78865 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:34:27 PM »

พี่ดาพี่น้องไม่มาหาเลยนะ โห รอตอบแต่สาวๆ มีคนฝากมา

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Kai_6171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78866 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:42:50 PM »

ต๊กใจม๊อดเลย
ตกใจหรั่ยน้อง Grin Grin

เค้ารับน้องใหม่กันซับซ้อนมาเรยค่ะ พี่ด้ามขวานนี้
พี่แค่โทรไปเช็คดู ว่ามีตัวตนจริงรึเปล่า พักนี้ใว้ใจไครไม่ได้จริงๆคริๆ....... คิก คิก คิก คิก

แต่เสียงแหลงน่ารักจัง  แหลงใต้ก็ชับเปรี๊ยะเลย.... เยี่ยม เยี่ยม   Grin Grin Grin

นั้นเเลน่ากลัวอย่างเเรงคิดว่าใคร  อำกันใหญ่เลย  โยนให้พี่หลง

ออยก็ งง ว่าหลงไหน คิดว่าหลวงกาหลง  เเต่ที่ไหนได้ คนเดี่ยวกันเพ่

โดน โดน เเล้ว  แหละ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78867 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:46:22 PM »

พี่ดาพี่น้องไม่มาหาเลยนะ โห รอตอบแต่สาวๆ มีคนฝากมา

อิไหร่นิ ใครฝากมา ไปหาใครม่ายได้เลย จนและจน

น้องร่ำรวยก็มาเลี้ยงพี่บ้างดิ พี่จะได้มีเงินถอยรถถอยปืนใหม่บ้าง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #78868 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:51:22 PM »

ต๊กใจม๊อดเลย
ตกใจหรั่ยน้อง Grin Grin

เค้ารับน้องใหม่กันซับซ้อนมาเรยค่ะ พี่ด้ามขวานนี้
พี่แค่โทรไปเช็คดู ว่ามีตัวตนจริงรึเปล่า พักนี้ใว้ใจไครไม่ได้จริงๆคริๆ....... คิก คิก คิก คิก

แต่เสียงแหลงน่ารักจัง  แหลงใต้ก็ชับเปรี๊ยะเลย.... เยี่ยม เยี่ยม   Grin Grin Grin

นั้นเเลน่ากลัวอย่างเเรงคิดว่าใคร  อำกันใหญ่เลย  โยนให้พี่หลง

ออยก็ งง ว่าหลงไหน คิดว่าหลวงกาหลง  เเต่ที่ไหนได้ คนเดี่ยวกันเพ่

โดน โดน เเล้ว  แหละ

ไอ้หย่า......เสือปืนไว้จิงวุ้ย เช็คน้องเค้าเลยนะ ทำไรเกร็งใจผมมั้งครับพี่หลวง  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78869 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:56:37 PM »

อิไหร่นิ ใครฝากมา ไปหาใครม่ายได้เลย จนและจน

น้องร่ำรวยก็มาเลี้ยงพี่บ้างดิ พี่จะได้มีเงินถอยรถถอยปืนใหม่บ้าง

ผมปลาเค็ม มา 9 วันแล้วนะพี่  แบร่ แบร่ แบร่

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
หน้า: 1 ... 5255 5256 5257 [5258] 5259 5260 5261 ... 35779
  พิมพ์