เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:38:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5380 5381 5382 [5383] 5384 5385 5386 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25738511 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #80730 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:42:01 PM »

ช่างเถอะครับพี่ปู   Grin
ว่าแต่อยากกินหอย.....เอ๊ย...ย......กั้งสดๆแบบนี้บ้างอ่ะครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80731 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:42:19 PM »

ใด้แลนมาล่ามคอไว้ให้น้องออยแล 1 ตัว. เยี่ยม

แลนของพี่พจน์ตัวใหญ่ป่าว...ค่ะ    ถ้าตัวไม่ใหญ่ไม่ต้องเอามานะค่ะ........แถวนี่ลุย....พอได้แล... แลบลิ้น... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก.. ไหว้

ไอ้หย่ะ.....ตาย ตาย....ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ หยามไม่ได้....

พจน์เอ๊ย...ควักออกมาฟาดก้านคอยัยออยล์เลย....แลนน่ะ..... คิก คิก

หลงรัก.......บ๊ะลุงตุ้ม....ไม่สาหยามที....ก็น้องถามแลเฉยๆ......เพราะอยากรู้ว่าแลนลุงพจน์เล็กหรือใหญ่ คิก คิก

จะได้ให้ลุงเข้มทิ้มเครื่องถูก..........แลนรูปร่างหน้่าตามันเหมือนกันเพ....อยู่ที่ขนาดค่ะ.... แบร่..... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ใครบอกออยว่าเหมือนกันเพละ รู้ไม่จริงนี่นา

อย่างนี้ต้องดู    .....    ดูไม่รู้ต้องคลำ   .....  คลำไม่รู้ต้องชิม.... แบร่.... น้ำลายหก......รู้ถึงไหนอายถึงนั้น ไหว้ ไหว้ ไหว้ขำชำค่ะ

เตรียมชิม ได้เลย จะได้รู้ว่าออยแน่ รู้จริง

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว........... งอน....... ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #80732 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:43:14 PM »

สวัสดีครับบ ไหว้ ไหว้ เมื่อคืนหลังจากไปสวีทกันนิดหน่อย เพิ่งฟื้นครับ  คิก คิก

บู่ บู่   หมายถึงที่ท่านดาให้   ม้ายช่ายในระบบสายงาน บู่ บู่

ยังไม่แน่ครับน้าสิงห์ว่าจะไปด้วยไหม  เพราะวันที่ ๑๘ - ๒๐ ท่านไปอบรมที่สุราษฯ อีก  ผมว่าอีตามไปกันในรอบนั้น Grin

ส่วนที่จะไปงานแต่งนั้นหากไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ผมน่าจะไปเย็นวันที่ ๕ กลับเย็นวันที่ ๖ ครับน้าสิงห์ เพราะเช้ามืดวันที่ ๗ ต้องไปตรังหล่าว Grin

รับทราบครับพี่หลวง Grin

น้าสิงห์เห้อ....เก็บลิ้นก่อนก้าด้าย....ไม่ต้องรีบ...

ลิ้นห้อย ตาโหล ฟ้าเหลือง มาเลย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้  สวัสดีน้าสิงห์ครับ.....ฮี่.... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80733 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:44:49 PM »

ว่าแต่อยากกินหอย.....เอ๊ย...ย......กั้งสดๆแบบนี้บ้างอ่ะครับ

เสียดายที่น้าซับไม่เห็นรูปนี้แบบเต็ม ๆ .....

สองคนนี้นั่งทับด้งอยู่ครับ.....พอน้องเขายกขึ้นไปแล้ว...
เหลือแต่ด้งเปล่าครับ.....เหลือไว้ให้ลุงปูฝัด...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #80734 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:45:05 PM »

ไอ้หย๊ะ.....มีการชิมแลนกันโหนะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80735 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:46:42 PM »

สวัสดีครับบ ไหว้ ไหว้ เมื่อคืนหลังจากไปสวีทกันนิดหน่อย เพิ่งฟื้นครับ  คิก คิก

บู่ บู่   หมายถึงที่ท่านดาให้   ม้ายช่ายในระบบสายงาน บู่ บู่

ยังไม่แน่ครับน้าสิงห์ว่าจะไปด้วยไหม  เพราะวันที่ ๑๘ - ๒๐ ท่านไปอบรมที่สุราษฯ อีก  ผมว่าอีตามไปกันในรอบนั้น Grin

ส่วนที่จะไปงานแต่งนั้นหากไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ผมน่าจะไปเย็นวันที่ ๕ กลับเย็นวันที่ ๖ ครับน้าสิงห์ เพราะเช้ามืดวันที่ ๗ ต้องไปตรังหล่าว Grin

รับทราบครับพี่หลวง Grin

ขออำไพ  ข้าน้อยจำผิด  ๑๘ - ๒๐ กุมภา   มิใช่ ๑๘ - ๒๐ มีนา Grin
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80736 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:47:08 PM »

tum610, นายสิงห์กลิ้ง, salinee19, นายช่าง, #include<oil.Sky> (+ 2 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โว่ว โว่ว....วันนี้หยุดไม่ใช่เหรอพี่.... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #80737 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:47:36 PM »

เสียดายที่น้าซับไม่เห็นรูปนี้แบบเต็ม ๆ .....

สองคนนี้นั่งทับด้งอยู่ครับ.....พอน้องเขายกขึ้นไปแล้ว...
เหลือแต่ด้งเปล่าครับ.....เหลือไว้ให้ลุงปูฝัด...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ๊ะ....ดีครับ....ด้งเปล่า เบาหวิวพี่ปูไม่เหนื่อย ไม่เข็ดมือครับให้แกฝัดด้งเปล่าไปเรื่อยๆครับ.. Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80738 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:47:59 PM »

สวัสดีครับบ ไหว้ ไหว้ เมื่อคืนหลังจากไปสวีทกันนิดหน่อย เพิ่งฟื้นครับ  คิก คิก

เท่าไร เมื่อคืน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80739 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:49:12 PM »

tum610, นายสิงห์กลิ้ง, salinee19, นายช่าง, #include<oil.Sky> (+ 2 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โว่ว โว่ว....วันนี้หยุดไม่ใช่เหรอพี่.... Grin

งานบ้านของพี่นายช่าง มีวันหยุดซะที่ไหน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80740 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:58:16 PM »

ไปแระครับ...ออกเวรแล้ว....

เพื่อนรักมาจาก กทม. พาไปกินไรซักหน่อย.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #80741 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 05:00:57 PM »

พี่เท่งค่ะ ถอดหมวกกันน็อกได้ป่าว ยังไม่เคยเห็นหน้าที หลงรัก หลงรัก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #80742 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 05:02:24 PM »

วันนี้ออยล์บอกครูว่าจะเข้าสนาม... กิ๊วก๊าว    แฮ่    แฮ่.....ป่านนี้ยังอยู่เริน......สาครูมานิต.....อิ......ถีบก็ทีนี้แหละไอ้ออยล์   คริ  คริ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

กาเบ๊อ.....หาม้ายใครเฝ้าร้านให้.......พี่ออมก็ม้ายมาที........ไปไหนก้าไม่ได้......วันทิต....คนลุย.....เบี้ยเพ..(ต้องดูแลตัวเอง)  เศร้าไหว้

พี่น้องครับ...หนูออยล์สัญญาว่าถ้าไม้เข้าสนามวันนี้....ให้สมาชิกด้ามขว่านรุมกับตื๊บครับ....เตรียมตัวเลย สนามปิดแล้วไม่ต้องมา งอน เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80743 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 05:04:02 PM »

วันนี้ออยล์บอกครูว่าจะเข้าสนาม... กิ๊วก๊าว    แฮ่    แฮ่.....ป่านนี้ยังอยู่เริน......สาครูมานิต.....อิ......ถีบก็ทีนี้แหละไอ้ออยล์   คริ  คริ

กาเบ๊อ.....หาม้ายใครเฝ้าร้านให้.......พี่ออมก็ม้ายมาที........ไปไหนก้าไม่ได้......วันทิต....คนลุย.....เบี้ยเพ..(ต้องดูแลตัวเอง)  เศร้าไหว้

พี่น้องครับ...หนูออยล์สัญญาว่าถ้าไม้เข้าสนามวันนี้....ให้สมาชิกด้ามขว่านรุมกับตื๊บครับ....เตรียมตัวเลย สนามปิดแล้วไม่ต้องมา งอน เยี่ยม

เวลาที่หมดไปกับการตื๊บไอ้ออยล์  ผมว่าเราเอาเวลาเหล่านั้นไปจีบสาว ๆ ดีกว่าครับพี่มานิต อิ อิ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80744 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 05:06:55 PM »

โทรไปบอก.....พี่สาวแล้วว่า...เรียน....ครูมานิตด้วยว่า..หาม้ายคนเฝ้าร้าน ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 5380 5381 5382 [5383] 5384 5385 5386 ... 35779
  พิมพ์