เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:22:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5414 5415 5416 [5417] 5418 5419 5420 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726840 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:01:10 AM »

ไปทำแผลก่อนครับ

มีดบาด..............

ไง...หมูกแหว่งไปแล้วฮั้น.... แบร่

ผมหัวใจเป็นแผลครับ....

มันบาดใจ..... คิก คิก

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:01:43 AM »

ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ   ไหว้ ไหว้

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:02:40 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ  อ้อมน้อยเช้าอากาศเย็น เที่ยงร้อน มาก ม๊าก

ไหว้ครับ พี่ตุ้ม  มีดเขาจองกันหมดเเล้วม่าย

ให้น้องหลวงหายไวๆนะครับ

ตามนี้ครับน้าวุธ   ยังอ้างว้างอยู่เล่มสองเล่ม..... Cheesy

เยี่ยมขอเด็กพระแสงซักเล่ม เล่มไหนก็ด้าย เยี่ยม

ของสมิทลายพรางเล่มกลางใหมครับ.... Grin

เยี่ยมโอเช เลยครับ เยี่ยม

Grin Grin Grin

ยังไงจะฝากไปกับของน้าสิงห์นะครับ.....

มาไม่ทัน  ตลาดวายซะแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #81243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:03:48 AM »

แต่ไม่เป็นไร    เดี๊ยวค่อยพาน้องโมโนไปหักคอลุงตุ้ม   Grin Grin คิก คิก

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:10:07 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีอีกครั้งครับ   พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ น้องๆ นู๋ๆ ยายๆ
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #81245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:13:23 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีอีกครั้งครับ   พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ น้องๆ นู๋ๆ ยายๆ

สวัสดีครับพี่หรอย   ไหว้ ไหว้ ไหว้

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #81246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:15:58 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ  อ้อมน้อยเช้าอากาศเย็น เที่ยงร้อน มาก ม๊าก

ไหว้ครับ พี่ตุ้ม  มีดเขาจองกันหมดเเล้วม่าย

ให้น้องหลวงหายไวๆนะครับ

ตามนี้ครับน้าวุธ   ยังอ้างว้างอยู่เล่มสองเล่ม..... Cheesy

เยี่ยมขอเด็กพระแสงซักเล่ม เล่มไหนก็ด้าย เยี่ยม

ของสมิทลายพรางเล่มกลางใหมครับ.... Grin

เยี่ยมโอเช เลยครับ เยี่ยม

Grin Grin Grin

ยังไงจะฝากไปกับของน้าสิงห์นะครับ.....
ไหว้ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบ ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #81247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:17:55 AM »

แต่ไม่เป็นไร    เดี๊ยวค่อยพาน้องโมโนไปหักคอลุงตุ้ม   Grin Grin คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกลงคืนนี้มาใช่ใหมครับ....
แล้วพาน้องโมโนมาด้วยหรือปล่าว...

ผมจะได้ไม่พาของเล่นอะไรติดตัวไป.... Cheesy

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #81248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:20:38 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีอีกครั้งครับ   พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ น้องๆ นู๋ๆ ยายๆ

สวัสดีครับพี่หรอย   ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้สวัสดีครับพี่ ไผ่ พี่หรอย ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:23:23 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่ ไผ่ พี่หรอย ไหว้

สวัสดีครับ น้องไผ่ และน้องเอ๋ สบายดีนะครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #81250 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:30:15 AM »

สวัสดีครับ น้องไผ่ และน้องเอ๋ สบายดีนะครับ

สบายดีครับ.......อุ๊ยไม่ใช่...คิก คิก...

ออกเวรแล้ว กลัีบบ้านแระ...
อ้อ...เดี๋ยวแวะหลาดซื้อเครื่องปรุงปลาต้มทิสักหิด.... น้ำลายหก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81251 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:30:41 AM »

พี่หรอย พาหนู4มันมาเจอพี่น้องมันมั่งน๊ะ มันคงคิดถึงกัน คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81252 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:34:30 AM »

พี่หรอย พาหนู4มันมาเจอพี่น้องมันมั่งน๊ะ มันคงคิดถึงกัน คริๆ

สวัสดีครับ ลุงเข้ม ครับผม เพราะอาจารย์มาบริการ ลับมีด ถึงที่เลย

ไม่พามาได้ไง.......อิ อิ
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81253 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:39:19 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกท่าน  น้องออย มารายงานตัวเเล้ว   ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81254 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:42:58 AM »

ดูมาดมัน

ไม่ให้พกปืน...ไม่ยอมทำงาน

ท่าทางใช้ได้ครับพี่น้อง....21-22 นี้  ต้องพาไปลงสนามภูเก็ตครับ..ต้องฝึกเข้มหน่อยครับ

ไหว้.....ขอดูตัวเองชัดๆหน่อยนะ......ไม่ได้ย้อนกระทู้ดู......บัดสี.....RO.....อิไหลน่ารักเป็นบ้า........ หลงรัก.... คิก คิก

ไหว้ถ้ามีพี่บ่าว.....อิไปติดต่ิอให้แล้วนิ........ว้าว..ววววว...... โดนชก โดนชก โดนชก.สวย  เก่ง   แข็งแรง......หรอยจริงๆ สาวนี้... หลงรัก.. หลงรัก

ro พกปืน ตายๆ ดีคิว ro ยิงหลังเปิดหมด  แบร่ แบร่ แล้วพี่ออยล์ ใช้กล็อกหรอครับ

เยี่ยม.....พกไว้.....กลัวมันจะไปปนกับของ......ทีม   ปปส.  (ที่มาอบรม).....ตัวพี่เองที่ใช่อยู่ประจำก็  กล็อก..... ยิ้มีเลศนัย

โดนชก....เพราะบอกอื่นฝากให้ครูมานิต.......ไปใช่ที่สนาม.....พี่กลัว.....น้องหนิมจะมาหา.....ยิงไม่ทันเสียดายของ....ฮิฮิ... คิก คิก... คิก คิก

พกกล็อกหน้าตาดี ทุกคน นะครับ ส่วนใหญ่  น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก.... ขำก๊าก..... ขำก๊าก..... ขำก๊าก..... ขำก๊าก..... ขำก๊าก.... ขำก๊าก .... ขำก๊าก..... ขำก๊าก..... ขำก๊าก... ขำก๊าก... กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 ... 5414 5415 5416 [5417] 5418 5419 5420 ... 35779
  พิมพ์