เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:19:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5612 5613 5614 [5615] 5616 5617 5618 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25716026 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #84210 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:39:28 PM »

วันนี้น้องออยล์......เป็นอะไรไปแล้วครับ....พี่น้องครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #84211 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:40:03 PM »

คืนนี้คงไม่ทัน..ตีที่บ้านแทนก่อน งอน งอน งอน

พรุ่งนี้..ตามที่ ต้อมนัดไปตี..ตี..ตี..ให้แตก  ตีเวียงจันท์ ตกใจ ตกใจ ตกใจ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก[/b]

พรุ่งนี้หลบบ้าน....หยบให้ดีห้าน....ระวังโดนตีกลับ.....

ถามหน่อยครับเฮีย......เบียร์หมดไปกี่ขวดแล้วครับ.... Grin
    ถามหน่อย..ก็ตอบหน่อย เบียร์ยังไม่หมด (ที่ร้านขายเอง)

วันนี้ได้ กบภูเขา สองตัวเท่ากับสองเขา ทอดกระเทียมพริกไท คิก คิก คิก คิก

ปลาไหลผัดเผ็ด                                                  คิก คิก คิก คิก

ตามสัญญา...ตามสัญญา... เหนื่อย..เหนื่อยแน่..แน่ คืนนี้?   พรุ่งนี้ค่อยอ้อหล่อๆๆๆต่อครับ แบร่ แบร่ แบร่

จ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์  ตกใจหน้าซีด

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
       สวัสดีทุกๆท่านครับ....

สวัสดีครับคุณเบนซ์... Grin

น้า    กา   ลา   โต้    น้า  น้า  น้า   กา  ลา  โต้  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีค่ะพี่เบนซ์....ลุงตุ้ม...แย่คำน้องไปแล้ว.....คำนี้ต้องใช้เฉพราะ  ผู้ที่เป็น   RO  เท่านั้น....พวก  RO เค้าใช้กัน  . ขำก๊าก
              เอ๋า....ไปฟ้องคุณเบ๊นซ์ซะแล้ว....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ตรูก้าวเท้าไหนออกจากบ้านฟะ.....ทำไรไม่มีถูกซักอย่าง...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84212 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:40:19 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ  บู่

ลุงปู    อย่าเพิ่งนอน    อยากกินกาแฟครับ

อย่าไปปลุกหล่าวตะ...นอนคิดเรื่องเกียงอยู่ 990  บ.  น้า   กา   ลา  โต้..... น้ำลายหก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #84213 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:40:45 PM »

คืนนี้คงไม่ทัน..ตีที่บ้านแทนก่อน งอน งอน งอน

พรุ่งนี้..ตามที่ ต้อมนัดไปตี..ตี..ตี..ให้แตก  ตีเวียงจันท์ ตกใจ ตกใจ ตกใจ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก[/b]

พรุ่งนี้หลบบ้าน....หยบให้ดีห้าน....ระวังโดนตีกลับ.....

ถามหน่อยครับเฮีย......เบียร์หมดไปกี่ขวดแล้วครับ.... Grin
    ถามหน่อย..ก็ตอบหน่อย เบียร์ยังไม่หมด (ที่ร้านขายเอง)

วันนี้ได้ กบภูเขา สองตัวเท่ากับสองเขา ทอดกระเทียมพริกไท คิก คิก คิก คิก

ปลาไหลผัดเผ็ด                                                  คิก คิก คิก คิก

ตามสัญญา...ตามสัญญา... เหนื่อย..เหนื่อยแน่..แน่ คืนนี้?   พรุ่งนี้ค่อยอ้อหล่อๆๆๆต่อครับ แบร่ แบร่ แบร่

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #84214 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:41:47 PM »

วันนี้น้องออยล์......เป็นอะไรไปแล้วครับ....พี่น้องครับ

เป็นปกติครับครูมานิตย์....

บ๊องส์ส์.....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:43:07 PM »

คิดถึงครูมานิตย์ไงค่ะ.....น้า   กา  ลา  โต้    น้า  น้า  น้า   กา  ลา โต้...ใช่ป่าวค่ะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก....... ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #84216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:44:04 PM »

vasu, tum610, Mee noi, maew425, Padang, skid row, lex, manithatyai, makarms, Sig228-kolok, prasit, อาร์ พี จี.
และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีจัง โหม๋เราเพ....ไม่มีใครมาหยบแล..... Grin

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #84217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:45:06 PM »

ื   สวัสดี ทุกๆสถานี       ไหว้ ไหว้ ไหว้

แล้วพวกจีบกันอย่าเสียงดังนั่น   จะทำธุระส่วนตัวซักกะเดี๋ยวๆเดียวเอง ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #84218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:45:30 PM »

เฮีย อ๋า ว2 เปลี่ยน
      ว. 2  ว.01 ครับ

เฮียประกอบกล็อก เป้นมัย ครับ สปิงเซียร ผมน่าจะหลุด ไกมันไม่เดินมาข้างหน้า เวลาขึ้นลำ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
     ต้อมเอ้ย...ลำบากนักขายทิ้งซื้อใหม่

ราคาเห็นว่า  แสนฝ่าๆๆ เอง

เฮียก็ทำไม่เป็น เพราะว่าไม่มี กล๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขายเฮียแล้วกัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ถ้าเฮียพอประกอบได้เดียววันพฤหัส ร้านพี่เจนเลย ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
     อุ้ย อุ้ย อุ้ย ไม่เอา เจน เอาลูกน้องเจนแทนได้ ป่าว? ป (ภาษาวัยรุ่นซะด้วย)   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เดียวผมเอาปืนไห้เฮียดูนะ เผื่อช่วยทำกันได้ ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คุณต้อมครับ.....ถ้าอยู่ใกล้ ๆ เอามาที่สนามก็ได้ครับ....น่าจะแก้ไม่ยาก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:45:39 PM »

บ๊องส์ส์.....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใช่คำนี้ไม่ได้นะค่ะ....มันผิดกฎ  ปี 2009    อาจถูก    DQ    หรือ  1   PT    น้า   กา  ลา  โต้. คิก คิก คิก คิก คิก คิก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #84220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:47:20 PM »

คิดถึงครูมานิตย์ไงค่ะ.....น้า   กา  ลา  โต้    น้า  น้า  น้า   กา  ลา โต้...ใช่ป่าวค่ะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก....... ไหว้

เรียบร้อยแล้วครับ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:47:55 PM »

เฮีย อ๋า ว2 เปลี่ยน
      ว. 2  ว.01 ครับ

เฮียประกอบกล็อก เป้นมัย ครับ สปิงเซียร ผมน่าจะหลุด ไกมันไม่เดินมาข้างหน้า เวลาขึ้นลำ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
     ต้อมเอ้ย...ลำบากนักขายทิ้งซื้อใหม่

ราคาเห็นว่า  แสนฝ่าๆๆ เอง

เฮียก็ทำไม่เป็น เพราะว่าไม่มี กล๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขายเฮียแล้วกัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ถ้าเฮียพอประกอบได้เดียววันพฤหัส ร้านพี่เจนเลย ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
     อุ้ย อุ้ย อุ้ย ไม่เอา เจน เอาลูกน้องเจนแทนได้ ป่าว? ป (ภาษาวัยรุ่นซะด้วย)   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เดียวผมเอาปืนไห้เฮียดูนะ เผื่อช่วยทำกันได้ ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คุณต้อมครับ.....ถ้าอยู่ใกล้ ๆ เอามาที่สนามก็ได้ครับ....น่าจะแก้ไม่ยาก

ครูค่ะต้อมอยู่มาเล...โน้น .....ไกลค่ะ......ให้ต้อมไปซื้อใหม่ดีกว่า.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #84222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:48:44 PM »

ใช่คำนี้ไม่ได้นะค่ะ....มันผิดกฎ  ปี 2009    อาจถูก    DQ    หรือ  1   PT    น้า   กา  ลา  โต้. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โหว่ย.....ตรูจะบ้าาาาาแล้ววววววว.....

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:49:47 PM »

เรียบร้อยแล้วครับ

ครูค่ะมีคนฝากความคิดถึงมาให้ครูด้วย....ค่ะ ขำก๊าก
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #84224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:51:11 PM »

ราตรีสวสัดิ์ครับท่าน ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 5612 5613 5614 [5615] 5616 5617 5618 ... 35779
  พิมพ์