เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:33:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5682 5683 5684 [5685] 5686 5687 5688 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25703900 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85260 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:14:22 AM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ.....น้องออยล์มาแล้วค่ะ... ไหว้

กิ๊วก๊าวออกจาก  รพ.  8 โมงกว่า......ยังมึนๆอยู่เลย

แต่ต้องกลับมาเปิดร้าน......ขอบคุณพี่ๆ..ทุกท่านที่เป็นหว่ง กิ๊วก๊าว

หลงรักโทรถามอาการตอนนี้ปลอดภัย....(มีแรง...มา...ขบ..กับหลวงปื๊ดบายๆ)  ขอบคุณค่ะ ไหว้

ใครเซ็นให้มันออกมาจากโรงบาลฟะ....

ยินดีด้วยที่หายป่วย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85261 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:14:45 AM »

คุณตุ้ม..ที่พักมี tv รึป่าว  เด็กจะได้เอา game ไปเล่น

ไม่มีทีวี น๊ะครับ ไม่ทราบว่า จะเป็นนโยบายของเขา หรือว่าเขายังแต่งห้องไม่เสร็จ แต่เขาบอกว่า เป็นห้องใหญ่ นอนได้ ถึงสี่คน เขาไม่เก็บตังค์เพิ่ม ให้เราเอาเครื่องนอนไปได้ เขาไม่ชาร์ต แต่หากจะขอเพิ่มเครื่องนอนจากเขา เขาก็จะชาร์ตเพิ่มครับ ถามแล้ว ไม่มีที่กางเต้นส์ เขาไม่ให้กางเต้นส์ครับ

ปล.ห้องไม่มีแล้วครับ สำหรับวันที่27 มีแค่สี่ห้องที่จองใว้ อาจจะต้องจัดรวมๆกันเข้าไป ให้ครอบครัวใหญ่ๆอยู่ด้วยกัน และเอาโบ๋เมาใว้สักห้อง น่าจะต้องเป็นอย่างนั้น คงไม่เป็นไรน๊ะครับ

ครอบครัว น้าหลวง กับพี่เล็ก เอาไปคนละห้อง

ให้น้าหนิงทนรำคาญกับใอ้ตัวเล็กผม สักคืน

แล้วให้โบ๋เมาห้องหนึ่ง สี่ห้องพอดี เพราะโบ๋เมาไม่รู้ว่าจะเมาแล้วนอนเมื่อไหร่

ปล.เห็นโจ้หัวไทร ณ.วิลสันบอกว่า จะไปด้วย

จัดห้องแบบนี้พอใหวเปล่าครับลุง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85262 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:15:25 AM »

ให้คุณกันชนทราบครับ

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

ไอ้หย๋า....ลังก้า พี่เข้มเหอ

เห็นน้องออยล์หยำคอแลนห้อยหัวแล้วผมสียวแรง หุบขา อัตโนมัติ
ทำพันนั้นได้พรือเหลาน้องออยล์เหอ....

ต้องทำค่ะ....ลุงๆๆ  พี่ๆๆ  สั่ง   ก็น้องออยล์มันน่าสงสาร....จะตาย...พี่ๆชอบแก้ลง   อยู่ๆ  ไปแล้วพี่ดุลย์จะรู้เอง. อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูหน้าแล้ว เหมือนกะโดนบังคับจังแล้วแหละนั้น.... แลบลิ้น

ลุงตุ้มก็......แง   แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  แกล้งน้องอีแล้ว......แง  แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้องโป้งแล้ว.....ใครก็ได้ช่วนโอ๋...น้องหน่อย...ซิค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย

มาซบอกอวบๆของพี่ก็ได้แม้จะไม่อุ่นเท่าพี่บัง

พี่ดา.......บังไม่เกี่ยว.......36  ขวบ    ลูก  ป.3   แล้ว.....    เครพแกเช่นพี่ชายค่ะ....อย่าเข้าใจผิดนะค่ะ กิ๊วก๊าว หลงรัก หลงรัก

ค่อยยังชั่ว พี่กลัวสู้บังไม่ได้ พี่แค่น้องบังเอง อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #85263 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:16:31 AM »

โมเดล 36 อยู่ในมือผมแล้ว สภาพดีมาก มีร่องรอยนิดหน่อย เกลียวคมกริ๊บ หน้าโม่ไม่มีร่องรอย มือแรกเป็นผู้หญิง มือสองเป็นรุ่นน้องผม

เดี๋ยวรูปคงมา.....
        จ้องครุบให้ดีละกันนะครับพี่น้อง.... Grin

ไม่ต้องใครคุปแล้วมังครับลุงตุ้ม.........ผมฉุ๊ปปปปปปปปปไว้แล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ของเองก็ยังแล้ว...ขาว ๆ ด้วย...
ไว้ให้น้อง ๆ มันเหอะ.... รึว่าเก็บไว้โก่งค่าตัวแลก 'แมงไซค์... คิก คิก คิก คิก

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ผมซื้อปืนแบบไม่เอาปืนครับ คริ คริ .............อีเอาชาโด้เว้อออออออออออออออออออ......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85264 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:16:38 AM »

ใครเอาน้องแมวไปหยบใว้ใหน ว๊ะ ออยยาว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85265 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:17:52 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เป็นคนเจียงใหม่เจ้า แต่ทำงานอยู่สงขลา ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ถ้ามี meeting บอกด้วยนะครับ

สวัสดีครับ  ยินดีที่ได้รู้  เข้ามาคุยบ่อย ๆ นะครับ  คนรักปืนชอบปืนเหมือนกันทั้งนั้น
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #85266 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:18:47 AM »

คุณตุ้ม..ที่พักมี tv รึป่าว  เด็กจะได้เอา game ไปเล่น

ไม่มีทีวี น๊ะครับ ไม่ทราบว่า จะเป็นนโยบายของเขา หรือว่าเขายังแต่งห้องไม่เสร็จ แต่เขาบอกว่า เป็นห้องใหญ่ นอนได้ ถึงสี่คน เขาไม่เก็บตังค์เพิ่ม ให้เราเอาเครื่องนอนไปได้ เขาไม่ชาร์ต แต่หากจะขอเพิ่มเครื่องนอนจากเขา เขาก็จะชาร์ตเพิ่มครับ ถามแล้ว ไม่มีที่กางเต้นส์ เขาไม่ให้กางเต้นส์ครับ

ปล.ห้องไม่มีแล้วครับ สำหรับวันที่27 มีแค่สี่ห้องที่จองใว้ อาจจะต้องจัดรวมๆกันเข้าไป ให้ครอบครัวใหญ่ๆอยู่ด้วยกัน และเอาโบ๋เมาใว้สักห้อง น่าจะต้องเป็นอย่างนั้น คงไม่เป็นไรน๊ะครับ

ครอบครัว น้าหลวง กับพี่เล็ก เอาไปคนละห้อง

ให้น้าหนิงทนรำคาญกับใอ้ตัวเล็กผม สักคืน

แล้วให้โบ๋เมาห้องหนึ่ง สี่ห้องพอดี เพราะโบ๋เมาไม่รู้ว่าจะเมาแล้วนอนเมื่อไหร่

ปล.เห็นโจ้หัวไทร ณ.วิลสันบอกว่า จะไปด้วย

จัดห้องแบบนี้พอใหวเปล่าครับลุง

ผมว่าอีไปทำสไปรกัน แล้วจัดห้องพรันนี้ผมอีไปนอนห้องใหนดีอะลุงเข้ม ผมไม่ใช่โหม๋เมานิ หรือว่าไปนอนรวมกะไอ้ตัวเล็กดีครับลุงเข้ม เพราะผมรักเด็กครับ คริ คริ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85267 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:19:10 AM »

พีหรอยครับ ตกลงไม่ไปด้วยตัวเองหรือครับ เล่นส่งจดหมายไปหรือครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85268 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:19:16 AM »

ป๋าครับ เอาอย่างนี้ น๊ะครับ ส่วนคืน28 ยังไม่ทราบว่า จะเอาอย่างไร จะนอนโฮมสเตย์ หรือนอนโรงแรมครับ ลูกทัวร์ที่รัก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85269 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:19:32 AM »

ให้คุณกันชนทราบครับ

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

ไอ้หย๋า....ลังก้า พี่เข้มเหอ

เห็นน้องออยล์หยำคอแลนห้อยหัวแล้วผมสียวแรง หุบขา อัตโนมัติ
ทำพันนั้นได้พรือเหลาน้องออยล์เหอ....

ต้องทำค่ะ....ลุงๆๆ  พี่ๆๆ  สั่ง   ก็น้องออยล์มันน่าสงสาร....จะตาย...พี่ๆชอบแก้ลง   อยู่ๆ  ไปแล้วพี่ดุลย์จะรู้เอง. อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูหน้าแล้ว เหมือนกะโดนบังคับจังแล้วแหละนั้น.... แลบลิ้น

ลุงตุ้มก็......แง   แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  แกล้งน้องอีแล้ว......แง  แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้องโป้งแล้ว.....ใครก็ได้ช่วนโอ๋...น้องหน่อย...ซิค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย

มาซบอกอวบๆของพี่ก็ได้แม้จะไม่อุ่นเท่าพี่บัง

พี่ดา.......บังไม่เกี่ยว.......36  ขวบ    ลูก  ป.3   แล้ว.....    เครพแกเช่นพี่ชายค่ะ....อย่าเข้าใจผิดนะค่ะ กิ๊วก๊าว หลงรัก หลงรัก

ค่อยยังชั่ว พี่กลัวสู้บังไม่ได้ พี่แค่น้องบังเอง อิอิ

จริงอะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85270 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:20:35 AM »

ผมว่าอีไปทำสไปรกัน แล้วจัดห้องพรันนี้ผมอีไปนอนห้องใหนดีอะลุงเข้ม ผมไม่ใช่โหม๋เมานิ หรือว่าไปนอนรวมกะไอ้ตัวเล็กดีครับลุงเข้ม เพราะผมรักเด็กครับ คริ คริ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ใอ้ตัวเล็กใหนละ ท่านชาย ในห้องใอ้ตัวเล็ก แม่มันนอนอยู่ด้วยน๊ะ หากท่านชายเข้าไป ผมว่า 9มม.ดังแน่ๆ

ปล.ท่านชายจะไปด้วยหรือ ยืนยันให้ชัดเจนครับ คืน27 ที่พักจำกัดมีแค่สี่ห้อง น๊ะครับ (เฉพาะที่ ภูผาและลำธาร) ผมไม่ได้ติดต่อที่อื่น เพราะเราตั้งใจจะไปพักที่นี่ ตามข่าวที่ว่า วิวและบรรยากาศสวย ส่วนที่อื่นผมไม่ทราบครับ

ตกลงว่าท่านชายจะเอาอย่างไรครับ ไปด้วย แน่นอนหรือไม่ จะได้ช่วยดำเนินการหาที่พัก ที่ใกล้ๆกัน หรืออย่างไร และคืนวันที่28 ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:23:44 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #85271 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:21:11 AM »

ไหว้ป๋าคับ ทำงัยถึงจะยิงปืนลูกกรดติดกล้องระยะไกลๆได้แม่นนอกจากยิงบ่อยๆ บอกมือสไนเปอะหน่อย ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #85272 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:22:25 AM »

ใครเอาน้องแมวไปหยบใว้ใหน ว๊ะ ออยยาว

พี่เเมวไปมหาลัยค่ะ  เดี่ยวจะบอกให้รีบกลับมาออนค่ะ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85273 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:22:34 AM »

ไหว้ไปสอบก่อนนะค่ะ ไหว้  อย่าลืมทานข้าวกันนะค่ะ เดี่ยวผอม หลงรัก

โชค   A   ไอ้น้อง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ให้ได้เกรดเฉลี่ยสูงๆนะ เรียนไหร จบตอใดล่ะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85274 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:26:07 AM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ

หน้า: 1 ... 5682 5683 5684 [5685] 5686 5687 5688 ... 35779
  พิมพ์