เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:33:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5800 5801 5802 [5803] 5804 5805 5806 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25653927 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #87030 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:00:37 PM »

มาแว้ว..... หลงรักมาเล่าให้ฟัง หลงรัก

มันมา  2  คนทำทีมาซื้อของหันหลังได้ยินเสียงรถ.....รถ  ตูร  วิ่งตามเลย.. โดนชก

โชคดีรถมันบิดแล้ว  วูบๆ   ตกใจ ตามทับดึงกัน...มันต่อยน้องเลย.....เซ..ๆๆๆเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีที่ครูมานิตย์    ไหว้    สั่งให้พกมีดไว้ตลอด....ดึง.....แทงไปเต็มแรง....มันไม่ทันตั้งตัวได้หลบ เยี่ยม

โดนไป   1  ที   จึงได้ทิ้งรถ.....ก่อนไปต่อยน้อกอีก  1  ที  ตกใจ ไอ้เวร...นี้...น้องเลยขับรถตามมันไป ยี๊

เลยหน้า โรงพัก  สิงหคนร  มันจะทีบน้อง.....หลบเกือบตกคู... เยาะเย้ย..มันไม่แน่มันหนี....ดูมันทำ

ถึง  4  แยก  เรียกเพื่อนให้ช่วย.....ตอนนั้มตามไม่ทันแล้ว.....แต่เพื่อนอีกคน....รู้ว่าเป็นใคร

ตามไปที่เริน.....ไม่เจอ.....ไปเจอคนซ้อน .....จัดให้ชุดใหญ่พอควร.... โดนชก..ได้แรง....TEEN ....สาว่า เยี่ยม

เช้า   บิดา+มารดา+พี่ของบิดา  มาที่เริน  บอกขอโทษด้วยน้องไม่รู้จักออยล์..(เมา)ตอนนี้น้องอยู่  เยาะเย้ย

รพ.  โนด  เย็บ  14  เข็ม (การแทงได้ผล) ขอร้องไม่ให้เอาเรื่องแล้วจะพามันมาขอโทษ...... ไหว้

แล้วพี่ว่ามัน  อิ  คุ้มม้าย   ต่อย  น้อง  2  ที....น้อแทง  1  ที  แล้วยังบอกว่า...พาลูกมาขอโทษอย่าทำไรมันนะ ยี๊ ยี๊

บู่........ออยล์ตอบเลย.....ให้มาก่อน....ค่อยว่ากัน.........หวันเย็นคงมา     ล้าง TEEN  รอแล้ว...มาต๊ะ น้ำลายหก

ไหว้..................ขอขอบคุณทุกๆความเป็นหว่ง   ทั้ง  ว.13   PM   หน้าบอดร์ .................. ไหว้

****** (  มีดครูมานิตย์  )    คมจัง   วันหลังจะใช้ของลุงเข้มกับลุงตุ้ม  จะได้ไม่น้อยใจ  ค่ะ  ********

ออยล์......แทงหรือฟาด....
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #87031 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:01:45 PM »

ไหว้ หวัดดีตอนบ่ายครับ......ฝนตกรู้สึกว่าเงียบ ๆ นะครับ   manithatyai, vasu และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้  มีอยู่แค่เนี้ย
ผมยังอยู่ครับพี่มานิต  Grin แต่ฟ้าฝนเป็นใจให้ไปทำธุระบางอย่างบ้าง... คิก คิก คิก คิก

เผื่อด้วย.....ระวังตอนเที่ยงโบราณเขาว่า  ผมหงอก... คิก คิก คิก คิก
OK.พี่มานิตแต่ให้พี่ท่อนบนนะครับ คิก คิก คิก คิก ผมหงอกไม่กลัวครับ..กลัวอดมากกว่า น้ำลายหก..คริ๊กๆๆ..และทุกวันนี้ก็พกอาวุฒเข้าไปซีกหัวแล้วครับ.. คิก คิก คิก คิก

เหมือนกันเลย....ผมขาวไม่กลัว....55555  กลัวอยู่อย่างเดียว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87032 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:02:55 PM »

พูดถึงเรื่องใช้มีดแทง พี่นพพร(อดีต ทหารอากาศ) อายุน่าจะ 50 กว่าแล้ว รู้จักกันในเวปมีด

แกอยู่กรุงเทพ ตอนนั้นไปทำธุระ น่าจะแถวเจริญนคร แกนั่งรถสามล้อเครื่อง แล้วโดนโจรกระชากสร้อย

มันมากันสองคน ขี่รถเครื่องมา พอกระชากเสร็จแกก็กระโดดลงรถตามไปเลย จังหวะ รถติด

แกเลยเอามี สไปเดอร์โคโลนิน ปักไปที่หลัง คนซ้อนท้าย ในจังหวะนั้นคนขับมันเร่งเครื่องหนีพอดี

ทุกวันนี้พี่นพพร ยังประกาศหามีดอยู่เลย เพราะติดหลังโจรไปด้วย เล่มนั้นตอนนั้น ราคา 5 พัน

โจรมันจะคุ้มค่ารักษาไหมเนี่ย ... เวลาใช้มีดพยายามปาดไว้ก่อน พูดถึงเรื่องแทงทำให้เห็นประโยชน์

ของมีดดีมีคุณภาพ เพราะว่าโอกาสที่ใบมีดจะพับกลับมาโดนเราเองน้อย เพราะเคยมีคนใช้มีดก็อป

แทงแต่ไม่โดยไปโดนของแข็งอย่างอื่น ทำให้มีดพับกลับมาโดนมือตัวเอง ไม่มีมีดสุดท้ายโดนยำ

ผมกลัวแบบนี้ละพี่แพะ เลยชอบใบตายมากกว่า ผมกลัวมีดมากกว่าปืนอีก เสียวอะ

ใช่ครับน้าดา บางคนจึงชอบใบตายที่พกแล้วเนียน โลนินนี่ก็เจ็ง น้ำหนักเบาเพราะด้ามเจาะรูครับ

คมก็แจ่ม ไม่แพ้โยจิมโบ้ แต่ ปลายแหลมไปหน่อยครับ ... ว่าแล้ว เอาออกมาขายกินดีกว่าเล่มนี้ อิๆ

รับ      น้ำลายหก น้ำลายหก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87033 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:08:43 PM »

ไหว้...ขอบคุณพี่ๆค่ะ.....แต่น้องไม่ได้แทงไปเต็มๆนะค่ะ...มีดเป็นลักษณะที่พี่เข้มใช้น้อง(เคียว)

ดึงแล้วเปิดมีดเปิดเลย...กำด้าม....ต่อยไป....มันหลบไม่พ่น.....โดนข้างเอวขขวา....14  เข็มค่ะ

เสียงว่าแผลมันยาวไม่ได้เป็น....รู.....ค่ะ. ไหว้

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87034 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:10:06 PM »

พูดถึงเรื่องใช้มีดแทง พี่นพพร(อดีต ทหารอากาศ) อายุน่าจะ 50 กว่าแล้ว รู้จักกันในเวปมีด

แกอยู่กรุงเทพ ตอนนั้นไปทำธุระ น่าจะแถวเจริญนคร แกนั่งรถสามล้อเครื่อง แล้วโดนโจรกระชากสร้อย

มันมากันสองคน ขี่รถเครื่องมา พอกระชากเสร็จแกก็กระโดดลงรถตามไปเลย จังหวะ รถติด

แกเลยเอามี สไปเดอร์โคโลนิน ปักไปที่หลัง คนซ้อนท้าย ในจังหวะนั้นคนขับมันเร่งเครื่องหนีพอดี

ทุกวันนี้พี่นพพร ยังประกาศหามีดอยู่เลย เพราะติดหลังโจรไปด้วย เล่มนั้นตอนนั้น ราคา 5 พัน

โจรมันจะคุ้มค่ารักษาไหมเนี่ย ... เวลาใช้มีดพยายามปาดไว้ก่อน พูดถึงเรื่องแทงทำให้เห็นประโยชน์

ของมีดดีมีคุณภาพ เพราะว่าโอกาสที่ใบมีดจะพับกลับมาโดนเราเองน้อย เพราะเคยมีคนใช้มีดก็อป

แทงแต่ไม่โดยไปโดนของแข็งอย่างอื่น ทำให้มีดพับกลับมาโดนมือตัวเอง ไม่มีมีดสุดท้ายโดนยำ

ผมกลัวแบบนี้ละพี่แพะ เลยชอบใบตายมากกว่า ผมกลัวมีดมากกว่าปืนอีก เสียวอะ

ใช่ครับน้าดา บางคนจึงชอบใบตายที่พกแล้วเนียน โลนินนี่ก็เจ็ง น้ำหนักเบาเพราะด้ามเจาะรูครับ

คมก็แจ่ม ไม่แพ้โยจิมโบ้ แต่ ปลายแหลมไปหน่อยครับ ... ว่าแล้ว เอาออกมาขายกินดีกว่าเล่มนี้ อิๆ

ไหว้......ขอบคุณค่ะพี่ตุ้มที่ให้น้องอีก..... ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87035 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:13:56 PM »

ไหว้...ขอบคุณพี่ๆค่ะ.....แต่น้องไม่ได้แทงไปเต็มๆนะค่ะ...มีดเป็นลักษณะที่พี่เข้มใช้น้อง(เคียว)

ดึงแล้วเปิดมีดเปิดเลย...กำด้าม....ต่อยไป....มันหลบไม่พ่น.....โดนข้างเอวขขวา....14  เข็มค่ะ

เสียงว่าแผลมันยาวไม่ได้เป็น....รู.....ค่ะ. ไหว้

เอ้ยๆๆๆลบชื่อๆ อย่าเอาชื่อไปเกี่ยวข้องว้อย ไม่รู้ ไม่เห็น จำพี่เอ็มมาอีกที พี่เอ็ม เบลดรีวิวนู่นๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87036 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:18:30 PM »

ไหว้......ขอบคุณค่ะพี่ตุ้มที่ให้น้องอีก..... ยิ้มีเลศนัย

ไม่ต้องเลย ไม่ต้อง.....อันที่มีอยู่ก็จะโดนยึดคืนอยู่แล้ว...... บู่

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #87037 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:19:30 PM »

คารัมบิท กำด้ามแล้วต่อยแบบเฉือนๆ .. แหล่มครับ มีน้องที่กรุงเทพ ใช้ สไปดี้ คารัมบิท ต่อยคนหน้าแหกมาแล้ว

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87038 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:23:49 PM »

คารัมบิท กำด้ามแล้วต่อยแบบเฉือนๆ .. แหล่มครับ มีน้องที่กรุงเทพ ใช้ สไปดี้ คารัมบิท ต่อยคนหน้าแหกมาแล้ว

ค่ะ...สุดๆเลย...รู้สึกได้ ตกใจ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87039 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:24:41 PM »

ใช้มีดเป็นอย่างนี้ คนให้ภูมิใจเลยคริๆ........ เยี่ยม

เรื่องมันจบแล้ว ประเดี๋ยวเค้ามาขอโทษ อย่าสร้างเรื่องใหม่อีกล่ะ....... บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87040 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:25:59 PM »

เห็นมีดคมๆแล้วเสียวไม่หาย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ผมเสียวมีดมากหวาปืนหล่าว

แล้วฝ่ายนู้พาไหรมามั่งล่ะน้องออยล์ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87041 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:26:26 PM »

มาแว้ว..... หลงรักมาเล่าให้ฟัง หลงรัก

มันมา  2  คนทำทีมาซื้อของหันหลังได้ยินเสียงรถ.....รถ  ตูร  วิ่งตามเลย.. โดนชก

โชคดีรถมันบิดแล้ว  วูบๆ   ตกใจ ตามทับดึงกัน...มันต่อยน้องเลย.....เซ..ๆๆๆเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีที่ครูมานิตย์    ไหว้    สั่งให้พกมีดไว้ตลอด....ดึง.....แทงไปเต็มแรง....มันไม่ทันตั้งตัวได้หลบ เยี่ยม

โดนไป   1  ที   จึงได้ทิ้งรถ.....ก่อนไปต่อยน้อกอีก  1  ที  ตกใจ ไอ้เวร...นี้...น้องเลยขับรถตามมันไป ยี๊

เลยหน้า โรงพัก  สิงหคนร  มันจะทีบน้อง.....หลบเกือบตกคู... เยาะเย้ย..มันไม่แน่มันหนี....ดูมันทำ

ถึง  4  แยก  เรียกเพื่อนให้ช่วย.....ตอนนั้มตามไม่ทันแล้ว.....แต่เพื่อนอีกคน....รู้ว่าเป็นใคร

ตามไปที่เริน.....ไม่เจอ.....ไปเจอคนซ้อน .....จัดให้ชุดใหญ่พอควร.... โดนชก..ได้แรง....TEEN ....สาว่า เยี่ยม

เช้า   บิดา+มารดา+พี่ของบิดา  มาที่เริน  บอกขอโทษด้วยน้องไม่รู้จักออยล์..(เมา)ตอนนี้น้องอยู่  เยาะเย้ย

รพ.  โนด  เย็บ  14  เข็ม (การแทงได้ผล) ขอร้องไม่ให้เอาเรื่องแล้วจะพามันมาขอโทษ...... ไหว้

แล้วพี่ว่ามัน  อิ  คุ้มม้าย   ต่อย  น้อง  2  ที....น้อแทง  1  ที  แล้วยังบอกว่า...พาลูกมาขอโทษอย่าทำไรมันนะ ยี๊ ยี๊

บู่........ออยล์ตอบเลย.....ให้มาก่อน....ค่อยว่ากัน.........หวันเย็นคงมา     ล้าง TEEN  รอแล้ว...มาต๊ะ น้ำลายหก

ไหว้..................ขอขอบคุณทุกๆความเป็นหว่ง   ทั้ง  ว.13   PM   หน้าบอดร์ .................. ไหว้

****** (  มีดครูมานิตย์  )    คมจัง   วันหลังจะใช้ของลุงเข้มกับลุงตุ้ม  จะได้ไม่น้อยใจ  ค่ะ  ********

ออยล์......แทงหรือฟาด....

ไหว้...ฟาดไปที่อาว...ค่ะครู..... ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87042 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:29:57 PM »

เห็นมีดคมๆแล้วเสียวไม่หาย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

แล้วฝ่ายนู้พาไหรมามั่งล่ะน้องออยล์ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ เค้าพานายบ้าน........มาขอร้องอย่าเอาเรื่อง.......ผู้ใหญ่หลายคน.....ตอนเย็นน้องว่าจะชวน ตร. ข้างเรินมานั้งกัน. ไหว้
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #87043 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:37:31 PM »

ไหว้ เค้าพานายบ้าน........มาขอร้องอย่าเอาเรื่อง.......ผู้ใหญ่หลายคน.....ตอนเย็นน้องว่าจะชวน ตร. ข้างเรินมานั้งกัน. ไหว้

ดายของไม่ได้อยู่ข้างเริน.....
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #87044 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:38:44 PM »

พี่ตุ้มเอาจริงป่ะ 5 เค ... ไม่งั้นผมจะเอาไปปล่อยที่เบลดรีวิว สัก 6 เค เห็นว่า ไม่ผลิดแล้วราคาเริ่มกระโดด ... Cool

ปล. - ระดมทุนเพื่อน้อง 686 ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 5800 5801 5802 [5803] 5804 5805 5806 ... 35779
  พิมพ์