เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:27:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5823 5824 5825 [5826] 5827 5828 5829 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25656001 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87375 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:55:04 AM »

หนนนี้สายใหนครับลุงเข้ม วิวสวยดี น่าเก็บสายบัวมาต้มทิ น้ำลายหก

เป็นทางใหม่ เพิ่งสร้างไม่นานครับพี่จอย เชื่อมระหว่าง ระโนด กับทะเลน้อย เป็นทางยกระดับ ที่สวยงามสายหนึ่งครับ แต่ละฤดูกาล วิวก็จะเปลี่ยนไปแต่ละฤดูครับ ช่วงน้ำ ก็จะเห็น แต่น้ำสุดลูกหูลูกตา อย่างช่วงนี้ ที่ดอนจะโพล่ขึ้นมา ก็จะมีนกน้ำให้ชม ตลอดสองข้างทาง ละครับ หน้าแล้งก็จะโพล่เกือบหมดที่สำคัญ ใครไม่เคยเห็นควาย จะมีเหลืออยู่เยอะครับ แถวนี้ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87376 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:57:12 AM »

ขวามือไกลๆ ที่ขาวๆน๊ะนกน้ำทั้งนั้นครับ ที่เห็นดำๆเกือบสุดเส้นขอบฟ้า ติดกับป้าย เป็นฝูงควายครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #87377 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:59:42 AM »

คิดถึงน้าจอยวุ้ย.....สวัสดีครับทุกท่าน  อีกครั้งๆ... ไหว้

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87378 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:01:07 PM »

ซวยจริงๆพี่น้อง อ๋อย อ๋อย อ๋อย
เมื่อวานอิไปศาล
รถจอดอยู่ในลานจอดรถกลางแดด
กลัวร้อน เลยเปิดประตู ยืนอยู่นอกรถ กะสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ไล่ความร้อน

บิดกุญแจปุ๊บ รถวิ่งไปชนกำแพง ตูม หน้ารถพังยับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยืนมึนเลย  ไหว้

ก่อนสตาร์ทต้องดูว่ารถอยู่ในเกียร์หรือไม่ก่อนนะครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #87379 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:03:34 PM »

เมาแดด....น่ะซิน้าสิงห์   Grin

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87380 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:05:38 PM »

ซวยจริงๆพี่น้อง อ๋อย อ๋อย อ๋อย
กลัวร้อน เลยเปิดประตู ยืนอยู่นอกรถ กะสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ไล่ความร้อน

บิดกุญแจปุ๊บ รถวิ่งไปชนกำแพง ตูม หน้ารถพังยับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ก่อนสตาร์ทต้องดูว่ารถอยู่ในเกียร์หรือไม่ก่อนนะครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปลี่ยนเลยครับ น้าสิงห์ ขายลูกเกตุมาซื้อรถใหม่เลยครับ

แล้วก็แนะนำ ให้ใช้เกียร์ออโตครับ ในเกียร์ สตาร์ตไม่ได้ครับ อิๆ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #87381 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:14:14 PM »

หนนนี้สายใหนครับลุงเข้ม วิวสวยดี น่าเก็บสายบัวมาต้มทิ น้ำลายหก

เป็นทางใหม่ เพิ่งสร้างไม่นานครับพี่จอย เชื่อมระหว่าง ระโนด กับทะเลน้อย เป็นทางยกระดับ ที่สวยงามสายหนึ่งครับ แต่ละฤดูกาล วิวก็จะเปลี่ยนไปแต่ละฤดูครับ ช่วงน้ำ ก็จะเห็น แต่น้ำสุดลูกหูลูกตา อย่างช่วงนี้ ที่ดอนจะโพล่ขึ้นมา ก็จะมีนกน้ำให้ชม ตลอดสองข้างทาง ละครับ หน้าแล้งก็จะโพล่เกือบหมดที่สำคัญ ใครไม่เคยเห็นควาย จะมีเหลืออยู่เยอะครับ แถวนี้ อิๆ
พ่อเคยเล่าให้ฟังว่าเมื่อก่อนมีฝูงวัวป่าควายป่า(น่าจะเรียกวัวเลควายเล)เยอะเลย Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87382 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:14:40 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87383 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:14:59 PM »

เสียใจด้วยครับน้าสิงห์  ...........

ดีที่ไม่มีใครอยู่หน้ารถครับ   Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87384 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:18:30 PM »

โดนชก   คล้ายๆเหตุการณ์.....รถชน  7 - 11  เลย....ลงรถแล้วรถออก.....เสีนใจด้วนค่ะ.. ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87385 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:22:24 PM »

ขอบพระคุณทุกท่านครับ ไหว้ ไหว้
ไปตีราคาค่าซ่อมมาแล้ว ไม่พลัดจากหมื่น  อ๋อย

ไปหาเบี้ยก่อนครับ  ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87386 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:25:00 PM »

ไหว้...ขอบคุณพี่ๆค่ะ.....แต่น้องไม่ได้แทงไปเต็มๆนะค่ะ...มีดเป็นลักษณะที่พี่เข้มใช้น้อง(เคียว)

ดึงแล้วเปิดมีดเปิดเลย...กำด้าม....ต่อยไป....มันหลบไม่พ่น.....โดนข้างเอวขขวา....14  เข็มค่ะ

เสียงว่าแผลมันยาวไม่ได้เป็น....รู.....ค่ะ. ไหว้

หูยย ดีแล้วครับ  ตกใจ
แต่ปลอดภัยใช่ไหมครับ ยังไงต้องระวังให้มากๆนะครับ  เยี่ยม
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87387 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:26:06 PM »

โดนชก   คล้ายๆเหตุการณ์.....รถชน  7 - 11  เลย....ลงรถแล้วรถออก.....เสีนใจด้วนค่ะ.. ไหว้

ฟาดเคาระห์ครับพี่สิงห์ เราปลอดภัยเป็นพอ รถช่างมันซ่อมได้

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87388 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:27:07 PM »

กลัวน้าสิงห์ไม่เข้าใจ

เสีนใจด้วนเป็นภาษาถิ่นแถว สิงหนคร   แปลว่าเสียใจเป็นที่สุดครับ Grin
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #87389 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:27:18 PM »

วันนี้มาเสนอขอดีของการมีเซ็กซ์  ออยล์จ๋าอ่านไว้นะ อิอิ

คุณูปการของ SEX
SEX - ลดความอ้วน  
SEX - บำรุงความงาม  
SEX - แก้ปวดหัว   และอาการแพ้  
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม  
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม  
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ  
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ  
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่    
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี  
ขอว่าเป็นข้อ ๆ  
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า   ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก  
ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล  
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว   และผื่นต่าง ๆ ได้   เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส  
3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก  
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด  
มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก ๆ ส่วน ของร่างกาย  
อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก 20 เที่ยว เป็นไหน ๆ  
แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ  
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น  
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ   คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ “ ฟีโรโมนส์ ” (Pheromones) มากยิ่งขึ้น  
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น “ น้ำหอม ”
ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ  
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ  
การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด  
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว  
ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว  
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ  
ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ  
แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี  
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium “
แวเลี่ยม ” หลายเท่า   ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน  

ใครก๊อบหรือเอาไปเผยแพร่จ่ายมาหนึ่งอ่าง อิอิ

พี่ครับชวนกันร่วมเพศหรือครับนี่
มันไม่โจ๋ง ไปหน่อย ฤ ครับ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: 1 ... 5823 5824 5825 [5826] 5827 5828 5829 ... 35779
  พิมพ์