เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:21:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5847 5848 5849 [5850] 5851 5852 5853 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25663921 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87735 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:47:13 AM »

วันนี้พี่เข้มฟิตวุ้ย....พัฒนาน่าดู มีติดต่อนางบ่งนางแบบ  คิก คิก

น้องออยครับ ไม่ต้องสวยมากหรอก พี่แกถ่ายเบลอๆ ดูไม่ออกหรอก  คิก คิก

เราถนัดแบบเบลอ อยู่แล้ว นิ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #87736 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:48:29 AM »

ผมก็ม่ายเก่งนิ นกสับเป็นเหล็ก โครงเหมือนอัลลอยชุบสี โอนไม่ได้เปงปืนสวัสดิการสักหลังป.4
อีกกระบอกสีดำใกล้กันซื้อมา 20000 บาทแพงใหมเขาเรียกโครงอะใร รุ่นใดเนี๊ย บอกหน่อย หลงรัก
   ถ้าเป็นอัลลอยสมิธของแท้..แท้ จะเป็นรอยตกกระคล้ายๆขี้กลากแบบนี้ครับ

ให้ทาน้ำมันให้สม่ำเสมอครับ

ปล.ภูมิใจได้ครับ  แท้ฟันธง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #87737 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:49:32 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปี้ตุ้มใจดี รูปหล่อ แฟนสวย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้รับใช้ครับ.... คิก คิก คิก คิก

วันนี้พี่เข้มฟิตวุ้ย....พัฒนาน่าดู มีติดต่อนางบ่งนางแบบ  คิก คิก

น้องออยครับ ไม่ต้องสวยมากหรอก พี่แกถ่ายเบลอๆ ดูไม่ออกหรอก  คิก คิก

ขำก๊าก  รับไปหนึ่งคะแนนเต็ม ๆ เลยครับเบิ้ม.....   ขำก๊าก

ลุงครับ เดี๋ยวนี้ รู้สึกว่า จะชอบใช้เลนล์ ช่วงสั้นๆน๊ะครับ

ใช้แล้วมันสดชื่นดี ทางยาวๆ ไม่ได้อะไรเลย คริๆๆ

แน่ใจนะ ไม่ใช่เพราะว่าแก่...แบกไม่รอดหั้น... คิก คิก

เอาคืนไป1ครับพี่ตุ้ม แทคทีมกัน แซวคนมีของใหญ่หน่อย ว่าลีลาสำคัญกว่าขนาด  คิก คิก คิก คิก

ช่าย ๆ ...  
หมั่นใส้ด้วย.... แลบลิ้น

มีทั้งเลนส์เทพ แฟลชเทวดา....แถมมีนางแบบให้ถ่ายฟรี ๆ อีก....

พอเราจะขอไปแจมมั่ง..... กีดกันซะนี่....

ว่าง ๆ ชวนสมาชิก ไปถล่ม กินที่บ้านหลังโลตัส ดีหวา....ล้างจานไม่ต้องว่างกันและ... คิก คิก

คืนวันทิตนี้เลยดีใหมครับลุงตุ้ม บอกน้องออยยาวด้วยว่าให้พาว่าที่นางแบบมาดูตัวกันว่าผ่านหรือป่าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87738 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:52:30 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปี้ตุ้มใจดี รูปหล่อ แฟนสวย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้รับใช้ครับ.... คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก  รับไปหนึ่งคะแนนเต็ม ๆ เลยครับเบิ้ม.....   ขำก๊าก

ลุงครับ เดี๋ยวนี้ รู้สึกว่า จะชอบใช้เลนล์ ช่วงสั้นๆน๊ะครับ

ใช้แล้วมันสดชื่นดี ทางยาวๆ ไม่ได้อะไรเลย คริๆๆ

แน่ใจนะ ไม่ใช่เพราะว่าแก่...แบกไม่รอดหั้น... คิก คิก

เอาคืนไป1ครับพี่ตุ้ม แทคทีมกัน แซวคนมีของใหญ่หน่อย ว่าลีลาสำคัญกว่าขนาด  คิก คิก คิก คิก

ช่าย ๆ ...  
หมั่นใส้ด้วย.... แลบลิ้น

มีทั้งเลนส์เทพ แฟลชเทวดา....แถมมีนางแบบให้ถ่ายฟรี ๆ อีก....

พอเราจะขอไปแจมมั่ง..... กีดกันซะนี่....

ว่าง ๆ ชวนสมาชิก ไปถล่ม กินที่บ้านหลังโลตัส ดีหวา....ล้างจานไม่ต้องว่างกันและ... คิก คิก

คืนวันทิตนี้เลยดีใหมครับลุงตุ้ม บอกน้องออยยาวด้วยว่าให้พาว่าที่นางแบบมาดูตัวกันว่าผ่านหรือป่าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน          คืนทิตย์นี้ม่ายว่างอ่ะ.......คงไม่มีเวลาดื่มกิน....เฝ้าเครื่องครับ

แต่มีเวลาเข้าไปรับมีด ส้ม ส้ม ส้ม...... Grin

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #87739 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:53:36 AM »

หมดเวลาหนุกแล้วครับสำหรับวันนี้ ออกไปหาเรื่องคนก่อนครับ พี่ตุ้มอย่าลืมการบ้านนะครับ ขอบคุณครับ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #87740 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:57:02 AM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87741 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:58:20 AM »

หมดเวลาหนุกแล้วครับสำหรับวันนี้ ออกไปหาเรื่องคนก่อนครับ พี่ตุ้มอย่าลืมการบ้านนะครับ ขอบคุณครับ

โชคดี ปลอดภัย ระวัง ไม่ประมาท ครับพี่ เดี๋ยวไปต่างประเทศ เที่ยวหน้า หากมีจังหวะ จะเก็บแพะตุ๋นมาแช่แข็งใว้ให้ 1ถ้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87742 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:59:03 AM »

ออยล์เอ้ย คนมีแฟนแล้ว ไม่เอาน๊ะ เพราะตากล้องจีบไม่ได้ 55+

ยิ้มีเลศนัย.....พึ่งเริ่ม...จีบ...กันเองค่ะลุงเข้ม.....ไม่เอาแล้วเหลอค่ะ  ...... หลงรัก..... หลงรัก

ไหนๆจีบกะใครบอกมานะ หึงนะหึง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87743 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:00:55 PM »

ฝากข่าวถึงแพนด้าครับ เข้ามารีบติดต่อด่วน

เสาร์นี้ปืน พร้อมเอกสารจะเดินทางไปอยู่ชุมพร หากอิดูตัวจริงให้รีบมา เสาร์กลางคืนเดี๋ยวมันอิเดินทางกลับหากไม่รับเอาไป

ปล. ถ้าแพนด้ามาหาจะให้ลองลูกซองเทพ แต่งมายังไม่ได้ลองที อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2009, 12:18:21 PM โดย นายต้นงิ้ว » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87744 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:01:06 PM »

ไหว้สวัสดีทุกๆท่านครับ ไหว้
ปลาไหลผัดเผ็ดมั๊ย อุตสาห์ไปตกมาเนี๊ย น้ำลายหก

เยี่ยม เยี่ยมตกปลาใหลนี่สุดยอดชาวประมงน้ำจืดเลยนะเนี่ยคุณลูกกรด Grin Grin ถ้าไม่หวงวิชาก็บอกหน่อยซิครับพ่อพรานปลาไหล
ผมกลับบ้านเดือนที่แล้วพี่สะใภ้แกงคั่วไหลให้กินหรอยได้แรงอก
+
เยี่ยมเวลาตกอ่ะไมยากหรอกพี่ดุลย์ มันยากตรงหารูที่อยู่มันอ่ะ ผมโพสรูปไมค่อยเก่งเด๋วต้องหัดถ่ายรูปมาโพสให้ดูลักษณะที่มันอาศัยอยู่ เยี่ยม

แถวๆ บ้านน้ำแคบไม่ไกลจากสามบินนคร ชาวบ้านเขาชอบเอา ลัน ไปจมไหลได้ลุยเหมือนกัน
เขามีสูตรเหยื่อกันผมจำไม่ค่อยได้มี ปลาเล็กๆต้มคลุกรำปั้นก้อนๆ แนวๆนี้แหละ
แต่ตกจากรูนี่มันมีศิลปะและตื่นเต้นมากหวาหิดแหละบวกฝีมือกัน ..ผมกะไม่เคยลอง เคยแต่ขุดตามหนงตอนหน้าแล้ง

ไม่ใช่ไซหนุกๆนิ ถ้าอีกินจริงกะสงสัยโถกไปซื้อที่เขาขายแหละเห็นดูมันไม่หาญเชียดคอ

เรื่องหารู ยิ้มีเลศนัยผมว่าคนแถวนี้ที่ชำนาญๆน่ายังหลายคน Grin Grin Grin

คอปลาไหลไม่ต้องเชือดครับ....

ต้มน้ำใส่เครื่องต้มยำ พอเดือด...โยนปลาไหลใส่ลงไป....  ตกใจ

ผมกินเป็นอย่างเดียว.....ไม่หาญทำ...... Tongue

เขาทำพันนั้นเลยเหอพี่เข้ม โหดนะ  Shocked Shocked
ผมกลัวกรรมอีสนองเวลาโดดลงอ่างแล้วน้ำร้อนเกิน.....ผลุง..ว็อม...ไอ๋หย๋า โรยพลิกป่นได้เลยไข่ลวก Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #87745 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:06:33 PM »

สวัสดีครับ....ชายฝั่งอ่าวไทย ฝนตกส่อกแส่ก Grin

[/quote]
เหล้าลาว หลงรัก  เอามาฝากพี่ๆด้ามขวาน

ขวดอื่นพอทน....แต่ขวดขวานี่ยอมรับว่ามะหวายจริง โดนชก โดนชก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87746 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:09:28 PM »

ออยล์เอ้ย คนมีแฟนแล้ว ไม่เอาน๊ะ เพราะตากล้องจีบไม่ได้ 55+

ยิ้มีเลศนัย.....พึ่งเริ่ม...จีบ...กันเองค่ะลุงเข้ม.....ไม่เอาแล้วเหลอค่ะ  ...... หลงรัก..... หลงรัก

เขียนชื่อผิดวุ้ย

เอาใหม่ สารนี้สื่อถึงใอ้ออยยาวว๊ะ

กลับมาเรียกชื่อเดิมแล้วกัน ใอ้ออยล์นี้มันออยล์แลน วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิรู้ม้ายมี ...... ล์ ...... กัน .....งงเลย     เขียนใหม่ตะลุง    บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87747 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:09:43 PM »

ม่ายช่ายโพ้มทีฮ้านนน.......

โพ้มจีบเอาป๋าฮิมนุ๊.......คริๆ บู่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87748 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:14:35 PM »

หลงรัก หลงรัก ล้อเล่นนะ........ไม่มีใคร........หน้าบ้านหลังบ้าน....พูดตรงกัน....  คริ คริ  หลงรัก หลงรัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87749 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:19:47 PM »

หลงรัก หลงรัก ล้อเล่นนะ........ไม่มีใคร........หน้าบ้านหลังบ้าน....พูดตรงกัน....  คริ คริ  หลงรัก หลงรัก

อาวๆ แล้วเอาพี่ไปไว้ไหนละ

หน้า: 1 ... 5847 5848 5849 [5850] 5851 5852 5853 ... 35779
  พิมพ์