เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:34:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25430544 ครั้ง)
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #885 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:20:24 PM »

กลับถึง กทม.เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณสมาชิกทีมงานภาคใต้ทุกท่าน Grin Grin
น้อง Kimber กลับถึงกทม. แล้ว คงจดจำแม็ก5 นัดไปอีกนานซิ  Grin Grin
วันเสาร์-อาทิตย์นี้ทีมเสื้อแดงท่านใด ไปแข่งยิงปืนที่สนามราชนาวีสงขลาบ้างครับ  ผมกับเพื่อนๆ ไปลงเล่นๆ จะได้เจอกัน
ยืม Login นาย 1
จากผม A111  Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #886 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:22:33 PM »

ตกลงว่า 5 หรือว่า 15 ขอรับพี่เอก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #887 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:43:57 PM »

ผมสงสัยอยากถามเพื่อนๆ ว่าในระยะ 10 ม. ของปืน S&W m 60  3นิ้ว ยิงเป้าตาวัว 10 นัดโดยปรกติธรรมดานี่ควรจะได้กี่แต้มครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #888 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 06:39:28 PM »

ไปลองใช้ชีวิตภายใต้สภาวะกดดันว่าอาจต้องมีเหตุใช้ปืนทันทีทันใดไหมครับพี่เอก คาดว่าอีกไม่นานคงต้องไปปฎิบัติภารกิจแถบนั้น นึกแผนวางตัวร่วมเดินทาง +3 พี่แป้ว พี่เอก พี่หนึ่ง ว่างไหมครับ เอาไว้ทราบวันเวลาแน่นอนก่อนจะโทรไปสอบถามว่าสะดวกกันไหม ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรไม่ต้องเกรงใจบอกได้เลยนะครับ ผมจะได้วางกำลังชุดใหม่ไว้สำรองล่วงหน้า เสียดายนายโจอยู่ไกลไม่อย่างนั้นคงได้ผลัดกันคุ้มกันเหมือนคราก่อน...

บอกยากครับพี่นุ้ย น่าจะอยู่ที่คนยิงมากกว่า ให้ท่านที่มือนิ่ง ๆ ยิงแม่น ๆ ลองยิงดูซิครับ ผมว่าพี่นุ้ยอาจจะประหลาดใจเชียวแหละ ... เหมือนอย่างเมื่อก่อนปืนเลสแบร์ที่ใครว่าแม่น ๆ ผมจับมายิงที่ระยะ 15 เมตร ทั้งสนามพากันตะลึงเลยครับ  ที่ตะลึงนะเพราะว่ามันหลุดวงดำร่ำไปทั้ง ๆ ที่ใครต่อใครยิงร้อยรูกันเป็นว่าเล่น ... แล้วพี่นุ้ยคิดว่าเป็นเพราะอะไรล่ะครับ
billy the kid @ Love The King @
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #889 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 09:37:43 PM »

.

บอกยากครับพี่นุ้ย น่าจะอยู่ที่คนยิงมากกว่า ให้ท่านที่มือนิ่ง ๆ ยิงแม่น ๆ ลองยิงดูซิครับ ผมว่าพี่นุ้ยอาจจะประหลาดใจเชียวแหละ ... เหมือนอย่างเมื่อก่อนปืนเลสแบร์ที่ใครว่าแม่น ๆ ผมจับมายิงที่ระยะ 15 เมตร ทั้งสนามพากันตะลึงเลยครับ ที่ตะลึงนะเพราะว่ามันหลุดวงดำร่ำไปทั้ง ๆ ที่ใครต่อใครยิงร้อยรูกันเป็นว่าเล่น ... แล้วพี่นุ้ยคิดว่าเป็นเพราะอะไรล่ะครับ
อ้างถึง

:Smiley :Smiley :Smiley สงสัยเพราะนิ่งไม่พอ เมื่อวานน้องโจเอาลูกซ้อมมาฝาก 2 กล่อง วันนี้เลยเอาไปลองซะ 1 กล่อง 30 นัดแรกยิง SA 20 นัดหลัง   DA  ซะกระจายเต็มเป้า  สงสัยต้องฝึกตลอดชีวิต Huh Huh Huh

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #890 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 09:46:21 PM »

ผมสงสัยอยากถามเพื่อนๆ ว่าในระยะ 10 ม. ของปืน S&W m 60 3นิ้ว ยิงเป้าตาวัว 10 นัดโดยปรกติธรรมดานี่ควรจะได้กี่แต้มครับ
เอ้อ ถ้าแค่ระยะ 10 มิลนี่ผมยิง10นัดเป็นรูเดียวครับ เลยนับแต้มได้แค่10แต้ม โดนชก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #891 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 01:53:52 PM »

เอ้อ ถ้าแค่ระยะ 10 มิลนี่ผมยิง10นัดเป็นรูเดียวครับ เลยนับแต้มได้แค่10แต้ม โดนชก
อ้างถึง

หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin Grin Grin Grin

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #892 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 02:24:25 PM »

พี่ไปที่สนามของ กกท. 2  ทุ่งแจ้งหรือเปล่าครับ  มีโอกาส รอบหน้าไปด้วยครับ

บางโพ 5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #893 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 05:39:51 PM »

ใช้ครับ

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #894 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 05:42:29 PM »

สนามนี้ค่าสมาชิกสำหรับผมปีละ 100 แต่ค่ากระสุน น้ำตาตกครับ

บางโพ 5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #895 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 05:52:56 PM »

ถ้าไม่ใช้สมาชิกลูกละ  11 แล้วอุปกรณ์ในสนามก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ครับผมไปซื้อแค่เป้าครับ

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #896 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 08:58:31 PM »

ไปลองใช้ชีวิตภายใต้สภาวะกดดันว่าอาจต้องมีเหตุใช้ปืนทันทีทันใดไหมครับพี่เอก คาดว่าอีกไม่นานคงต้องไปปฎิบัติภารกิจแถบนั้น นึกแผนวางตัวร่วมเดินทาง +3 พี่แป้ว พี่เอก พี่หนึ่ง ว่างไหมครับ เอาไว้ทราบวันเวลาแน่นอนก่อนจะโทรไปสอบถามว่าสะดวกกันไหม ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรไม่ต้องเกรงใจบอกได้เลยนะครับ ผมจะได้วางกำลังชุดใหม่ไว้สำรองล่วงหน้า เสียดายนายโจอยู่ไกลไม่อย่างนั้นคงได้ผลัดกันคุ้มกันเหมือนคราก่อน...

ยังไม่ทราบวันเวลา.... ยังไม่แน่ใจว่างหรือเปล่า  ... ลองโทรมาล่ะกัน .... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #897 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 11:10:40 PM »

ยังไม่ทราบวันเวลา.... ยังไม่แน่ใจว่างหรือเปล่า ... ลองโทรมาล่ะกัน .... Grin
วันไหนก็แล้วแต่ อย่าลืมเอาแมกซ์CZอันยาว1ศอกมาฝากไว้ที่ผมก็แล้วกัน เพราะคงพากลับลำบาก:Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2005, 11:12:16 PM โดย SAVOK CZ » บันทึกการเข้า

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #898 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 08:01:03 AM »

บอกยากครับพี่นุ้ย น่าจะอยู่ที่คนยิงมากกว่า ให้ท่านที่มือนิ่ง ๆ ยิงแม่น ๆ ลองยิงดูซิครับ ผมว่าพี่นุ้ยอาจจะประหลาดใจเชียวแหละ ... เหมือนอย่างเมื่อก่อนปืนเลสแบร์ที่ใครว่าแม่น ๆ ผมจับมายิงที่ระยะ 15 เมตร ทั้งสนามพากันตะลึงเลยครับ ที่ตะลึงนะเพราะว่ามันหลุดวงดำร่ำไปทั้ง ๆ ที่ใครต่อใครยิงร้อยรูกันเป็นว่าเล่น ... แล้วพี่นุ้ยคิดว่าเป็นเพราะอะไรล่ะครับ
ต้องดูช่วงเวลาก่อนว่ามีงานด่วนหรือไม่ครับ ถ้าว่างไปได้
ขอแสดงความยินดีด้วยเมื่อ 20 - 21 ที่ผ่านมาที่สนามราชนาวีสงขลา พี่วารินทร์ทีมเสื้อแดงคว้ามา 2 รางวัล

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #899 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 08:22:40 AM »

Grin Grin Grin  ขอแสดงความยินดีกับทีมเสื้อแดงด้วยครับ(ทีมใครหนอ)  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 35779
  พิมพ์