เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:11:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6032 6033 6034 [6035] 6036 6037 6038 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25637431 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #90510 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:25:59 PM »

งีบหลับไป 1 ชม กลับมา กระทู้ พุ้งไป 10หน้า สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ ป้าๆ ลุงๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90511 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:28:51 PM »

พี่ตุ้ม รูดี  มาอีกอย่างแล้วครับ รูไม่เสีย ไม่เน่า ราคา ดีครับ Grin Grin Grin
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=28918.0
1. ขาย อวป. ขนาด...................... .38 ลำกล้อง 5 นิ้ว

2. ยี่ห้อ....................................... Ruby Extra

3. รุ่น......................................... ไม่ทราบ

4. ผิว......................................... ดำเดิมๆ

5. เครื่องหมายทะเบียน................. กท184813   

6. เลขหมายประจำปืน.................. 522186   

7. ใบอนุญาต.............................. 542/2549

8.สถานที่ออกใบอนุญาต.............. ที่ว่าการอำเภอปากเกร็ด

9. ใบอนุญาตออกเมื่อ................... 13 ต.ค.2549

10. อุปกรณ์+ของแถม.................. กระเป๋าปืนสั้น

11. สภาพ................................... ตามรูปถ่าย โม่แน่นมาก เกลียวใส ปืนสวยครับ

12. ดูปืนได้ที่............................... อ.แม่สอด จ.ตาก

13. เงื่อนไขการขาย...................... ขายให้ผู้ที่มี ป.3 เท่านั้น

14. ราคา..................................... 42,000 บาท

15. ติดต่อ.................................... 085-732-2922 เอก แม่สอด  :<>

ไอ้ย่ะ...แต่นี่มัน  รูบี้  นี่ครับ...ดันเข้าหรือปล่าวก็ไม่รุ๊...ตั้งห้านิ้วแน่ะ.... บู่

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90512 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:35:57 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
 บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #90513 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:54:27 PM »

สวัสดีครับ

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ทุกคนสบายดีกันมั๊ยครับ

ขอมือขวาหน่อยยยยยยยยย

ขอบคุณครับ

มายืนยันสถานะ ว่า ยังมีชีวิตอยู่ครับ

กราบลาล่ะครับ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #90514 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:55:55 PM »

สวัสดีครับ

ขอบคุณครับ

มายืนยันสถานะ ว่า ยังมีชีวิตอยู่ครับ

ฮืม

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90515 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:56:32 PM »

สวัสดีครับ

ขอบคุณครับ

มาเร็ว เคลมเร็ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90516 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:58:40 PM »

เมื่อห้องทำงานกลายเป็นที่เลี้ยงเด็ก   ตกใจหน้าซีด

โรงเรียนปิดเทอม  พาลูกมาเลี้ยงที่ทำงาน

ไม่ได้สั่ง ไม่ได้สอนให้ประพฤติปฏืบัติอย่างไร

เด็กก็คือเด็ก  วิ่งเล่นกัน ส่งเสียงดัง  เล่นเปิดโทรทัศน์  แต่พ่อมันนั่งเฉย

แล้วจะเอาสมาธิที่ไหนทำงาน.......  เศร้า  เศร้า  เศร้า

ไม่โทษเด็ก  แต่จะเตะพ่อมัน

พรุ่งนี้ หากยังเป็นเช่นนี้อีก คงต้องพูดกับพ่อมันบ้าง

แต่ยังหาวิธีที่จะพูดกับพ่อมันยังไงหนอ

เพราะพ่อมันดันเป็นหัวหน้าตรู   ตกใจหน้าซีด

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #90517 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:03:43 PM »

เมื่อห้องทำงานกลายเป็นที่เลี้ยงเด็ก   ตกใจหน้าซีด

โรงเรียนปิดเทอม  พาลูกมาเลี้ยงที่ทำงาน

ไม่ได้สั่ง ไม่ได้สอนให้ประพฤติปฏืบัติอย่างไร

เด็กก็คือเด็ก  วิ่งเล่นกัน ส่งเสียงดัง  เล่นเปิดโทรทัศน์  แต่พ่อมันนั่งเฉย

แล้วจะเอาสมาธิที่ไหนทำงาน.......  เศร้า  เศร้า  เศร้า

พรุ่งนี้ หากยังเป็นเช่นนี้อีก คงต้องพูดกับพ่อมันบ้าง

แต่ยังหาวิธีที่จะพูดกับพ่อมันยังไงหนอ

เพราะพ่อมันดันเป็นหัวหน้าตรู   ตกใจหน้าซีด

นำข้อความข้างบน...ติดป้ายที่หน้าสำนักงานครับ ประจานเลย... Grin

แต่บรรทัดสุดท้ายไม่ต้องก็ได้นะครับ... Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #90518 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:04:27 PM »

สวัสดีครับ

ขอบคุณครับ

ฮืม

ฮืม  ฮืม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90519 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:08:23 PM »

ไม่ต้องพูดอะไรมากครับ  เดี๋ยวจะมีปัญหากันเปล่า ๆ    หยิบคิมเบอร์แล้วขึ้นลำให้ได้เห็นให้ได้ยินก็เพียงพอ..... ส่วนเหตุการณ์ต่อไปแล้วแต่ดวงจ้า อิ อิ

สวัสดีครับ

ขอบคุณครับ

ฮืม

ฮืม  ฮืม

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #90520 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:08:33 PM »

กิ๊วก๊าว...น้องมาแล้วค่ะ....รายงานผล.....ที่คืบหน้า....จบค่ะ..จบจริงๆ... กิ๊วก๊าว

ทางโน้นมากันหลายคนรวมถึง  2  แสบ  ยี๊ขอโทษแล้วให้สัญญาว่าจะไม่ทำอีก

น้องก็บอกว่าเราไปแจ้งแล้วว่าจะถูก ขโมยรถ....  ตกใจ  แล้วเอาใบบันทึกประจำวันให้ดูแวบๆ ยิ้มีเลศนัย

(   ใบเก่าเรื่องอื่น  ) ขำก๊าก  ขู่ไปก่อน.....แล้วมีไรเกิดขึ้นกับออยล์ก็ ..... คือฝ่ายเค้าทำนะ แลบลิ้น

พี่ที่เป็น  ตร.  บอกว่าให้ค่าทำขวัญน้องเค้าด้วย......แล้วให้ออยล์เรียกเอาเองไปเลน...(แว้วๆ 2 แสน)  คริ คริ  โดนชก

ออยล์บอกว่าไม่เอา........สงสาร(พ่อ+แม่คุณ)..... หลงรัก  แต่อย่ามาทำไรแถวนี้อีก....ไม่อยากมีเรื่องกับใคร

พี่ทำมาหากิน...... ยี๊    ... อยู่ดีๆตัวที่ถูกแทงพูดว่า   ไหว้   ผมทำให้พี่ตกใจผมขอโทษคับ.... ไหว้

ยี๊เหมือนจะเอา TEEN  ลูบหัวด้วยความเอ็นดู....แล้วกราบออยล์  งง  งง เลย (ตูรไม่ใช่พระ) เยาะเย้ย

มันบอกว่ามันทำให้พ่อ+แม่เสียใจกับมันมามากแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน.มันไม่ทำอีกแล้ว  (มาบอกตูรทำไมบอกพ่อ+แม่แกโน้น) คิก คิก

แล้วก็แยกย้ายกับก่อนกลับวัยรุ่นเรียกร้องขอดูแผล.... โดนชกโชว์เลยไม่เห็นไหร....ปิดแผลเติบ อิตาย..(กันน้ำเข้า) ตกใจ

ยิ้มีเลศนัยตกลงจบค่ะ..  (มีพี่ๆ  เพื่อนๆมานั้งฟังอยู่ด้วย.....ดูแล้วมันกลัวค่ะ....เพราะได้ออกมาจาก คุก  ได้  2 เดือนได้ ) บู่

***(  ถ้ามันสบาย ... มันคงไม่ออกมา  )***

ไหว้... ขอขอบคุณ  พี่่ๆเพื่อนๆ  เพื่อนคอปืน....ด้ามขวานทุกๆท่าน   รวมถึงพี่ๆ  นักกีฬา  IPSC  ตรัง  พัทลุง

ที่เป็นหว่งน้อง.......น้องจะดูแลตัวเองให้ดีตลอดไป......และจะคำที่พี่ๆทุกท่านสอน.....ขอบคุณจริงๆ....ขอบคุณมากๆ.... ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จบด้วยดีก็ดีแล้ว
แต่อย่าประมาท...ความอาฆาตของคนเราบางทีมันหลบใน
ทางที่ดีหาคนแถวงั้น...ช่วยดุแลตะ หลงรัก Grin Grin

กิ๊วก๊าว...เรื่องที่พี่ดุลย์พูดทุกๆคนคิด.......กลัวว่าจะมาซ้ำ.....ก็ต้องระวังตัวกันต่อไปค่ะ..... ไหว้

เตรียมเสื่อ หมอน ผ้าห่ม ไว่ เดี๋ยวจะไปแอบดู เอ้ยดูแลเป็นระยะๆ อิอิ

ฮาย...ไปรื้อเจอหน้า5814 (เข้าดูข้อมูลส่วนตัว สาลินี แล้วคลิกกระทู้ล่าสุด อยู่หน้า21)

ขวัญเอ๊ย....ขวัญมา....น้องเอ๊ย....

น้าดา... น้าดา...ช่วยทำขวัญน้องสักสองพันที

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90521 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:09:25 PM »

กิ๊วก๊าว...น้องมาแล้วค่ะ....รายงานผล.....ที่คืบหน้า....จบค่ะ..จบจริงๆ... กิ๊วก๊าว

ทางโน้นมากันหลายคนรวมถึง  2  แสบ  ยี๊ขอโทษแล้วให้สัญญาว่าจะไม่ทำอีก

น้องก็บอกว่าเราไปแจ้งแล้วว่าจะถูก ขโมยรถ....  ตกใจ  แล้วเอาใบบันทึกประจำวันให้ดูแวบๆ ยิ้มีเลศนัย

(   ใบเก่าเรื่องอื่น  ) ขำก๊าก  ขู่ไปก่อน.....แล้วมีไรเกิดขึ้นกับออยล์ก็ ..... คือฝ่ายเค้าทำนะ แลบลิ้น

พี่ที่เป็น  ตร.  บอกว่าให้ค่าทำขวัญน้องเค้าด้วย......แล้วให้ออยล์เรียกเอาเองไปเลน...(แว้วๆ 2 แสน)  คริ คริ  โดนชก

ออยล์บอกว่าไม่เอา........สงสาร(พ่อ+แม่คุณ)..... หลงรัก  แต่อย่ามาทำไรแถวนี้อีก....ไม่อยากมีเรื่องกับใคร

พี่ทำมาหากิน...... ยี๊    ... อยู่ดีๆตัวที่ถูกแทงพูดว่า   ไหว้   ผมทำให้พี่ตกใจผมขอโทษคับ.... ไหว้

ยี๊เหมือนจะเอา TEEN  ลูบหัวด้วยความเอ็นดู....แล้วกราบออยล์  งง  งง เลย (ตูรไม่ใช่พระ) เยาะเย้ย

มันบอกว่ามันทำให้พ่อ+แม่เสียใจกับมันมามากแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน.มันไม่ทำอีกแล้ว  (มาบอกตูรทำไมบอกพ่อ+แม่แกโน้น) คิก คิก

แล้วก็แยกย้ายกับก่อนกลับวัยรุ่นเรียกร้องขอดูแผล.... โดนชกโชว์เลยไม่เห็นไหร....ปิดแผลเติบ อิตาย..(กันน้ำเข้า) ตกใจ

ยิ้มีเลศนัยตกลงจบค่ะ..  (มีพี่ๆ  เพื่อนๆมานั้งฟังอยู่ด้วย.....ดูแล้วมันกลัวค่ะ....เพราะได้ออกมาจาก คุก  ได้  2 เดือนได้ ) บู่

***(  ถ้ามันสบาย ... มันคงไม่ออกมา  )***

ไหว้... ขอขอบคุณ  พี่่ๆเพื่อนๆ  เพื่อนคอปืน....ด้ามขวานทุกๆท่าน   รวมถึงพี่ๆ  นักกีฬา  IPSC  ตรัง  พัทลุง

ที่เป็นหว่งน้อง.......น้องจะดูแลตัวเองให้ดีตลอดไป......และจะคำที่พี่ๆทุกท่านสอน.....ขอบคุณจริงๆ....ขอบคุณมากๆ.... ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จบด้วยดีก็ดีแล้ว
แต่อย่าประมาท...ความอาฆาตของคนเราบางทีมันหลบใน
ทางที่ดีหาคนแถวงั้น...ช่วยดุแลตะ หลงรัก Grin Grin

กิ๊วก๊าว...เรื่องที่พี่ดุลย์พูดทุกๆคนคิด.......กลัวว่าจะมาซ้ำ.....ก็ต้องระวังตัวกันต่อไปค่ะ..... ไหว้

เตรียมเสื่อ หมอน ผ้าห่ม ไว่ เดี๋ยวจะไปแอบดู เอ้ยดูแลเป็นระยะๆ อิอิ

ฮาย...ไปรื้อเจอหน้า5814 (เข้าดูข้อมูลส่วนตัว สาลินี แล้วคลิกกระทู้ล่าสุด อยู่หน้า21)

ขวัญเอ๊ย....ขวัญมา....น้องเอ๊ย....

น้าดา... น้าดา...ช่วยทำขวัญน้องสักสองพันที

ช่วงนี้อากาศร้อน  กรุณาลดสีผิวก่อนเข้ามาในกระทู้ด้วยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #90522 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:10:10 PM »

ที่ออฟฟิศผมมี แต่เขาเลือกที่จะพามาวันเสาร์  เพราะวันเสาร์ทำงานครึ่งวัน หลังเลิกงานพาลูกกินเที่ยวต่อ
แต่วันธรรมดา ยังไม่มีใครกล้าพามา

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90523 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:13:18 PM »

ที่ออฟฟิศผมมี แต่เขาเลือกที่จะพามาวันเสาร์  เพราะวันเสาร์ทำงานครึ่งวัน หลังเลิกงานพาลูกกินเที่ยวต่อ
แต่วันธรรมดา ยังไม่มีใครกล้าพามา

ที่ทำงานผม มีอยู่คนหนึ่งเหมือนกัน แต่ไม่มีใครว่าอะไร  เพราะแม่เขาสวย  น่ารัก  ใจดี  และเป็นแม่ม่าย อายุสามสิบห้านิด ๆ   
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #90524 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:14:08 PM »

กรุณาลดสีผิวก่อนเข้ามาในกระทู้ด้วยครับ

ทำไมครับ  การโพสต์แบบนี้ ต่อให้เป็นคนตั้งกระทู้ก็มีความผิดครับ
ว่าด้วยบทบัญญัติของรัฐธรรมนูญแห่งชาติ ฉบับที่3 มาตรา4 หมู่2 ตำบลบ้านในเขา อำเภอหลังเขา

เรื่องสิทธิมนุษยชนและการเหยียดผิวครับ

มีโทษปรับ เอช เค ยูเอสพี ขนาด 9มม. 1กระบอก พร้อมแม็กทุกตัวที่มี แส้แยง น้ำมันล้าง
พร้อมกระสุนคงเหลือที่มีอยู่ครับ

เรียนมาเพื่อทราบและปฏิบัติโดยเร็วที่สุดครับ

หน้า: 1 ... 6032 6033 6034 [6035] 6036 6037 6038 ... 35779
  พิมพ์