เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:50:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6034 6035 6036 [6037] 6038 6039 6040 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25641106 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90540 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:27:23 PM »

ปู๊ดดด...อุ๊ย ผิด... Tongue

ปู๊นนนนนนนนน.....นนนนนนนน.........

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90541 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:29:47 PM »

เมื่อห้องทำงานกลายเป็นที่เลี้ยงเด็ก   ตกใจหน้าซีด

โรงเรียนปิดเทอม  พาลูกมาเลี้ยงที่ทำงาน

ไม่ได้สั่ง ไม่ได้สอนให้ประพฤติปฏืบัติอย่างไร

เด็กก็คือเด็ก  วิ่งเล่นกัน ส่งเสียงดัง  เล่นเปิดโทรทัศน์  แต่พ่อมันนั่งเฉย

แล้วจะเอาสมาธิที่ไหนทำงาน.......  เศร้า  เศร้า  เศร้า

ไม่โทษเด็ก  แต่จะเตะพ่อมัน

พรุ่งนี้ หากยังเป็นเช่นนี้อีก คงต้องพูดกับพ่อมันบ้าง

แต่ยังหาวิธีที่จะพูดกับพ่อมันยังไงหนอ

เพราะพ่อมันดันเป็นหัวหน้าตรู   ตกใจหน้าซีด

แก้ไม่ยากครับ  เราก็เอาลูกเรา  มาเล่นกะลูกนายสิครับ  บางทีจากที่ร้ายๆอาจกลายเป็นดี..แผล็บ..แผล็บ

ประสบการณ์เลิศล้ำ  ข้าน้อยขอคารวะ (น้ำเปล่า) 1 จอก   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90542 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:31:28 PM »

ปู๊นนนนนนนนน.....นนนนนนนน.........

กากออกมาด้วย  กว่าจะถึงบ้านคงพอได้เอือด    Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #90543 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:32:11 PM »

กรุณาลดสีผิวก่อนเข้ามาในกระทู้ด้วยครับ

ทำไมครับ  การโพสต์แบบนี้ ต่อให้เป็นคนตั้งกระทู้ก็มีความผิดครับ
ว่าด้วยบทบัญญัติของรัฐธรรมนูญแห่งชาติ ฉบับที่3 มาตรา4 หมู่2 ตำบลบ้านในเขา อำเภอหลังเขา

เรื่องสิทธิมนุษยชนและการเหยียดผิวครับ

มีโทษปรับ เอช เค ยูเอสพี ขนาด 9มม. 1กระบอก พร้อมแม็กทุกตัวที่มี แส้แยง น้ำมันล้าง
พร้อมกระสุนคงเหลือที่มีอยู่ครับ

เรียนมาเพื่อทราบและปฏิบัติโดยเร็วที่สุดครับ

บู่  บู่ บู่

น้ำมันล้างก่าอีเอาเหลย  ยี๊   เราใช้น้ำมันก๊าดติเหลา  ม้ายช่ายน้ำมันแพง ๆ  บู่

ป.ล. กระสุนยังโย๋แค่ ๓๐ นัดแล้วนิ  ส่งมาให้มั้งต้า Grin

หากสารภาพผิด  ศาลลดโทษให้เสี้ยวหนึ่ง

โดยไม่ต้องเอาแส้แยง และน้ำมันล้าง  Grin

โดนชก โดนชก โดนชก

ฮายยยย  ชาดลงกันปล๊อกปล็อก ยี๊

ไปหลาดรับ ผบ. หว๋า Grin

นี่ก็รีบไปรับเหมือนกัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90544 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:32:57 PM »

เมื่อห้องทำงานกลายเป็นที่เลี้ยงเด็ก   ตกใจหน้าซีด

โรงเรียนปิดเทอม  พาลูกมาเลี้ยงที่ทำงาน

ไม่ได้สั่ง ไม่ได้สอนให้ประพฤติปฏืบัติอย่างไร

เด็กก็คือเด็ก  วิ่งเล่นกัน ส่งเสียงดัง  เล่นเปิดโทรทัศน์  แต่พ่อมันนั่งเฉย

แล้วจะเอาสมาธิที่ไหนทำงาน.......  เศร้า  เศร้า  เศร้า

พรุ่งนี้ หากยังเป็นเช่นนี้อีก คงต้องพูดกับพ่อมันบ้าง

แต่ยังหาวิธีที่จะพูดกับพ่อมันยังไงหนอ

เพราะพ่อมันดันเป็นหัวหน้าตรู   ตกใจหน้าซีด

นำข้อความข้างบน...ติดป้ายที่หน้าสำนักงานครับ ประจานเลย... Grin

แต่บรรทัดสุดท้ายไม่ต้องก็ได้นะครับ... Cheesy

ขอบคุณลุงตุ้มที่แนะนำครับ  ผมก็บ่นๆ ไปงั้นแหละครับ

แต่ว่าพรุ่งนี้ผมจะเอาปลั๊กอุดหู  มาด้วยครับ

เล่นกันได้ ก็เล่นกันไป  ดังกันได้ก็ดังกันไป  ตรูไม่ได้ยินเสียอย่าง   Grin

หากทนไม่ได้จริงๆ ก็คงเดินออกไปนอกห้อง (วันนี้เดินเสียหลายรอบ)

อัดบุหรี่สักม้วน  พอความโกรธลดลงอยู่ในระดับที่สามารถควบคุมได้

ก็ค่อยกลับเข้ามานั่งทำงานต่อครับ

อัดบุหรี่....ไม่ดีต่อสุขภาพเรานะค่ะ ไหว้....ทางที่ดี...อัดพ่อเด็กดีกว่า....หัวหน้าก็เถอะ...ลองเป็นลูกเรา...ด่าตาย.. ยี๊จริงป่าวค่ะ.

พ่อเด็กคงจะอัดไม่ได้ครับน้องออยล์   เพราะเราไม่ถนัดแบบนั้น   Grin

ช่วยป่าวค่ะ.....ฮิฮิ   คิก คิก คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90545 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:36:12 PM »

หลวงกาหลง,  lex, udomkd, นายช่าง, tum610, prasit และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ร้อนๆ ชวนกันไปแช่น้ำดีกว่าครับพี่น้อง

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90546 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:39:33 PM »

นำข้อความข้างบน...ติดป้ายที่หน้าสำนักงานครับ ประจานเลย... Grin

แต่บรรทัดสุดท้ายไม่ต้องก็ได้นะครับ... Cheesy

ขอบคุณลุงตุ้มที่แนะนำครับ  ผมก็บ่นๆ ไปงั้นแหละครับ

แต่ว่าพรุ่งนี้ผมจะเอาปลั๊กอุดหู  มาด้วยครับ

เล่นกันได้ ก็เล่นกันไป  ดังกันได้ก็ดังกันไป  ตรูไม่ได้ยินเสียอย่าง   Grin

หากทนไม่ได้จริงๆ ก็คงเดินออกไปนอกห้อง (วันนี้เดินเสียหลายรอบ)

อัดบุหรี่สักม้วน  พอความโกรธลดลงอยู่ในระดับที่สามารถควบคุมได้

ก็ค่อยกลับเข้ามานั่งทำงานต่อครับ

อัดบุหรี่....ไม่ดีต่อสุขภาพเรานะค่ะ ไหว้....ทางที่ดี...อัดพ่อเด็กดีกว่า....หัวหน้าก็เถอะ...ลองเป็นลูกเรา...ด่าตาย.. ยี๊จริงป่าวค่ะ.

พ่อเด็กคงจะอัดไม่ได้ครับน้องออยล์   เพราะเราไม่ถนัดแบบนั้น   Grin

ช่วยป่าวค่ะ.....ฮิฮิ   คิก คิก คิก คิก

ฮาย......ต้องให้อธิบายหล่าวนิ

พ่อมันเป็นผู้ชายพี่อัดไม่ได้  เพราะไม่ชอบกินถั่ว...

ที่นี้เข้าใจแล้วหม้าย  Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90547 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:42:10 PM »

หลวงกาหลง,  lex, udomkd, นายช่าง, tum610, prasit และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ร้อนๆ ชวนกันไปแช่น้ำดีกว่าครับพี่น้อง

ผมพูดชัดไม่ติดอ่างครับปึ๊ด

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90548 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:42:46 PM »

ช่วยป่าวค่ะ.....ฮิฮิ   คิก คิก คิก คิก

ฮาย......ต้องให้อธิบายหล่าวนิ

พ่อมันเป็นผู้ชายพี่อัดไม่ได้  เพราะไม่ชอบกินถั่ว...

ที่นี้เข้าใจแล้วหม้าย  Grin

เรื่องพันนี้น้องตามไม่ทัน...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90549 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:49:51 PM »

ปู๊น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Good luck  everybody ,see you again  tomorrow . Bye

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90550 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:53:19 PM »

ปู๊น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Good luck  everybody ,see you again  tomorrow . Bye

ไหว้ ไหว้ ไหว้อ่านไม่ออกค่ะ.....โชคดีปลอดภัยค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #90551 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:03:25 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  
วันนี้ที่ทำงานหล่นไปอีกคนนึงแล้ว  ทำงานมา 20 ปี หล่นไป 7 คน อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ครับพี่เล็ก

ที่ผมทำงานก็ปลดออกหลายคนแล้วครับ แม้กระทั่งยุบรวมแผนกก็ยังมีเลยครับ ไม่ค่อยสบายใจแล้วครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90552 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:10:11 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2009, 05:18:32 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90553 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:11:04 PM »

Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2009, 05:21:34 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90554 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:11:37 PM »

เย๊....
คนแรก 6038........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2009, 05:14:49 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 6034 6035 6036 [6037] 6038 6039 6040 ... 35779
  พิมพ์