เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:17:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6116 6117 6118 [6119] 6120 6121 6122 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25627422 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #91770 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 05:56:02 PM »

มารับจริงไปจริงฮ้าน ว่าแต่มาถูกเหรอ.....ยังไงถ้าผ่านมาทางนี้ยินดีต้อนรับครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91771 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:04:04 PM »

ฝนตกเหงา....

เมื่อไหร่.....สาวๆคนใหม่ๆ....

จะหลงผ่านมา.......
Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91772 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:09:49 PM »

พี่ปื๊ดจากทุ่งสงไปหาดไหญ่วิ่งถนนสายไหนเร็วสะดวกสุด ไหว้

วิ่งสายลาดยาง....
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #91773 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:11:47 PM »

สาว่าอิไม่ได้ไปหาดใหญ่ซะละมั้ง มีงานดนตรีที่พัทยาตรงกันพอดี ไม่รู้อิโดนสั่งให้ไปดูหรือปล่าว สาวเยอะด้วย

ติมอหรั่งเผื่อด้วยสองหนวย
ยกโหลไปเลย เผื่อได้ลดราคา น้ำลายหก

อันนี้มะไหร่ก็หาได้ แต่อยากไปเจอหน้าน้องออยล์ตัวเป็นๆมากกว่า อิอิ

๑ เมษา มาซิท่าน  ปิดเทอมพอดี

29 นี้กลับจากสุราด เตรียมตัวรับแขกด้วยนะ

จะแวะเมาเมืองพี่พ่อซะหน่อย.....มีเรื่องโม้ด้วย จังหูแหม็ด... Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แน่ไหม

ถ้าแน่  ค้างคืนไหม

ถ้าค้างคืน  จะนัดท่านวิลสันด้วยเลย  จะได้เสียเหล้าติดคราวเดียวกันเลยครับ Grin

เดี๋ยวท่านวิลสันน้อยใจหล่าวว่า  พรรคพวกผ่านไปผ่านมาได้ไปนั่งด้วยกันที่หลานตาชูทุกคน  แต่ท่านวิลสันอยู่แค่สุด และนัดก่อนใครอื่นตั้งแต่ปีมะโว้ จนถึงบัดนี้ยังไม่ได้นั่งด้วยกันสักที  ข้าพเจ้าผัดมา ๓ หน โถกเปรียบเทียบปรับ ๓ ขวด แล้วนิ Cheesy

ดีเหมือนกันมีก๊อกสอง คิก คิก.....เผื่อไม่ได้ไปสุราษฎร์ฯ ได้มาเก็บตกน้าปื้ดที่หลานตาชู Grin

ป.ล.มาต่ะน้าปื้ดเหอไอ้เหล้าสามขวดที่ว่า ลดแล้วเหลือสองเห็นว่าขอยกยอดเอามาเปิดกับงานนี้ ที่สำคัญเหล้าเก่าได้ที่แล้วนิ ขำก๊าก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91774 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:12:48 PM »

พี่ปื๊ดจากทุ่งสงไปหาดไหญ่วิ่งถนนสายไหนเร็วสะดวกสุด ไหว้

แนะนำสาย 41 แล้วเข้า 4 ที่พัทลุง สะดวกสะบายกว่าครับ Cheesy

ออกมาจากพระแสงแล้ว เจอ a2 or a18 มุ่งหน้าลงใต้ตลอด ก็ถึงหาดใหญ่ อย่าไปสนสายอื่น มันอาจจะทับกันอยู่บ้าง มันมีอยู่เส้นเดียวฮะ สี่เลน

ที่จริงลงใต้นี่ง่ายที่สุดแล้ว มีแค่เส้นเดียว.....

โรงแรมก็ นานารีสอร์ตก็ดีครับ รถจอดข้างหน้าห้องเลย กว้างสะอาด สบายราคาถูก
เยี่ยม

นานา รีสอร์ท
สถานที่ :  401 ถ.ราษฎร์อุทิศ ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110
เบอร์โทรศัพท์ :  0 7436 2947
เว็บไซต์ :   
อีเมล : 

ราคา :  500 - 500 THB *
จำนวนห้อง :  40

ปกติผมก็พักที่นี่บ่อยครับ  ถ้าโจรมาหยบยิงก็น่าว่าไม่พลาด อิ อิ  

อ้อ  บัตรข้าราชการลดได้ ๕๐ บาท  ถ้ามีก็ใช้ ๆ ไปเถอะครับ เพราะปกติก็ใช้ที่ไหนไม่ได้อยู่แล้ว แฮ่ แฮ่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91775 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:13:57 PM »

แนะนำสาย 41 แล้วเข้า 4 ที่พัทลุง สะดวกสะบายกว่าครับ Cheesy

ออกมาจากพระแสงแล้ว เจอ a2 or a18 มุ่งหน้าลงใต้ตลอด ก็ถึงหาดใหญ่ อย่าไปสนสายอื่น มันอาจจะทับกันอยู่บ้าง มันมีอยู่เส้นเดียวฮะ สี่เลน
ไหว้ขอบคุณคับ ไหว้
พรุ่งนี้ตี 5 ล้อผัด หลงรัก
มีด ๆแว่นๆ น้ำลายหก
เป็นลูกผู้ชายบ้าๆตัวจริง กระทิงแดง แบร่ ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มาหาดใหญ่ด้วยเรื่องอันใดครับน้าเอ๋

แล้วมาพักอยู่กี่คืน........

เดินทางแคล้วคลาดปลอดภัยครับ.....
ไปซื้อแว่น กับพา ผ.บ.ชอปปิ้งครับ ไหว้
หากมีโอกาศก็อยากพักสักคืนครับ ไหว้

เสียดายจัง  ถ้ามาวันที่ ๑ เมษา จะได้มีโอกาสได้เจอกันครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91776 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:19:37 PM »

สาว่าอิไม่ได้ไปหาดใหญ่ซะละมั้ง มีงานดนตรีที่พัทยาตรงกันพอดี ไม่รู้อิโดนสั่งให้ไปดูหรือปล่าว สาวเยอะด้วย

ติมอหรั่งเผื่อด้วยสองหนวย
ยกโหลไปเลย เผื่อได้ลดราคา น้ำลายหก

อันนี้มะไหร่ก็หาได้ แต่อยากไปเจอหน้าน้องออยล์ตัวเป็นๆมากกว่า อิอิ

๑ เมษา มาซิท่าน  ปิดเทอมพอดี

29 นี้กลับจากสุราด เตรียมตัวรับแขกด้วยนะ

จะแวะเมาเมืองพี่พ่อซะหน่อย.....มีเรื่องโม้ด้วย จังหูแหม็ด... Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แน่ไหม

ถ้าแน่  ค้างคืนไหม

ถ้าค้างคืน  จะนัดท่านวิลสันด้วยเลย  จะได้เสียเหล้าติดคราวเดียวกันเลยครับ Grin

เดี๋ยวท่านวิลสันน้อยใจหล่าวว่า  พรรคพวกผ่านไปผ่านมาได้ไปนั่งด้วยกันที่หลานตาชูทุกคน  แต่ท่านวิลสันอยู่แค่สุด และนัดก่อนใครอื่นตั้งแต่ปีมะโว้ จนถึงบัดนี้ยังไม่ได้นั่งด้วยกันสักที  ข้าพเจ้าผัดมา ๓ หน โถกเปรียบเทียบปรับ ๓ ขวด แล้วนิ Cheesy

ดีเหมือนกันมีก๊อกสอง คิก คิก.....เผื่อไม่ได้ไปสุราษฎร์ฯ ได้มาเก็บตกน้าปื้ดที่หลานตาชู Grin

ป.ล.มาต่ะน้าปื้ดเหอไอ้เหล้าสามขวดที่ว่า ลดแล้วเหลือสองเห็นว่าขอยกยอดเอามาเปิดกับงานนี้ ที่สำคัญเหล้าเก่าได้ที่แล้วนิ ขำก๊าก

เหล้าอีเปลี่ยนสีแล้วนิ  ม้ายด้ายมึกกันง่าย บู่

ตกลกตามนี้แล้วกันนะครับท่านเสี่ยวิลสัน  ตอนแรกที่คุยกันทางโทรศัพท์ว่าจะแบกไปเคลียร์กันที่หาดใหญ่ก็มาเป็นงานนี้เลย  เพราะพาไปโน้นก็ไม่ได้นั่งหลานตาชู เดี๋ยวผมม้ายขาดเบรยหล่าว Grin

เพราะฉะนั้นถ้าท่านวิลสันไม่มา ก็ถือว่าเจ๊ากันไป สัญญาเป็นอันโมฆะ  คิก คิก

พี่ปื๊ดจะมาถึงช่วงเวลาประมาณกี่โมงครับ  ผมและท่านวิลสันจะได้บุ๊คเวลากันไว้ Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91777 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:20:46 PM »

ว.2 ไหมครับ ท่านวิลสัน
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #91778 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:23:48 PM »

ตกลกตามนี้แล้วกันนะครับท่านเสี่ยวิลสัน  ตอนแรกที่คุยกันทางโทรศัพท์ว่าจะแบกไปเคลียร์กันที่หาดใหญ่ก็มาเป็นงานนี้เลย  เพราะพาไปโน้นก็ไม่ได้นั่งหลานตาชู เดี๋ยวผมม้ายขาดเบรยหล่าว

----------------------------------------------------------------

ขอแวะกินน้ำเปล่าสักแก้วได้มั๊ยหงะ..ขับรถแล้วคอแห้ง Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91779 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:25:36 PM »

ตกลกตามนี้แล้วกันนะครับท่านเสี่ยวิลสัน  ตอนแรกที่คุยกันทางโทรศัพท์ว่าจะแบกไปเคลียร์กันที่หาดใหญ่ก็มาเป็นงานนี้เลย  เพราะพาไปโน้นก็ไม่ได้นั่งหลานตาชู เดี๋ยวผมม้ายขาดเบรยหล่าว

----------------------------------------------------------------

ขอแวะกินน้ำเปล่าสักแก้วได้มั๊ยหงะ..ขับรถแล้วคอแห้ง Grin Grin Grin

ไม่ได้ครับ

ถ้ากินแก้วเดียว ต้องสองแก้วขึ้นไปครับพี่ จูบบบบ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #91780 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:31:18 PM »

รับทราบครับลุงปื๊ด   วันที่ยี่สิบเก้านี้เจอกันที่หลานตาชู   Grin

หลานตาชูกับหลายอดมันแค่ ๆ กันฮาน.....ไม่ชวนเจ้าบ้านเจ็บพุง ๆ ๆ ๆ    ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91781 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:34:11 PM »

พี่ปื๊ดลองยอน ๆ ผบ. ดูครับพี่  ว่าค้างเมืองลุงสักคืนดีหว๋า เพราะกลับไปนราถึงเย็น ๆ พอดี  Grin

พี่เล็ก ค้างเมืองลุงไหมครับ   กินน้ำเปล่าหลาย ๆ แก้ว อาจเกิดความมึนเมา ทำให้ความสามารถในการขับขี่ลดน้อยลง Grin

นั่งโม้กันนาน ๆ  จะได้บรรเทาความคิดถึง Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91782 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:35:08 PM »

รับทราบครับลุงปื๊ด   วันที่ยี่สิบเก้านี้เจอกันที่หลานตาชู   Grin

หลานตาชูกับหลายอดมันแค่ ๆ กันฮาน.....ไม่ชวนเจ้าบ้านเจ็บพุง ๆ ๆ ๆ    ขำก๊าก ขำก๊าก

อ๊ะ อ๊า  แหลงพันนี้  วันที่ยี่สิบเก้าถ้าไม่มาจ๊ะเอ๋กัน  โถกซัดหลังคาเริน Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #91783 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:39:27 PM »

พี่ปื๊ดลองยอน ๆ ผบ. ดูครับพี่  ว่าค้างเมืองลุงสักคืนดีหว๋า เพราะกลับไปนราถึงเย็น ๆ พอดี  Grin

พี่เล็ก ค้างเมืองลุงไหมครับ   กินน้ำเปล่าหลาย ๆ แก้ว อาจเกิดความมึนเมา ทำให้ความสามารถในการขับขี่ลดน้อยลง Grin

นั่งโม้กันนาน ๆ  จะได้บรรเทาความคิดถึง Cheesy

พอดีพา ผบ. มาด้วยอาจไม่สะดวก  ไหว้ ไหว้ ไหว้ แต่วันที่ 1 เม.ย. สะดวกพหลโยธิน Grin Grin Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91784 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:41:32 PM »

พอดีพา ผบ. มาด้วยอาจไม่สะดวก  ไหว้ ไหว้ ไหว้ แต่วันที่ 1 เม.ย. สะดวกพหลโยธิน Grin Grin Grin

วางแผนรถเสียทั้งหมดดีมั๊ย........ Grin

เย๊..เป็น 1 - 6120
หน้า: 1 ... 6116 6117 6118 [6119] 6120 6121 6122 ... 35779
  พิมพ์