เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:21:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6153 6154 6155 [6156] 6157 6158 6159 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25678435 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92325 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:36:28 AM »

มาแต่น้องออย น้องแมว หายไปใหน?

อีกเเระลุงเข้ม.....เห้อ คิดว่าคิดถึงเราบ้าง....เห็นเราดำเป็นเเขวะประจำ งอน

เดี่ยวก็คงเข้ามามั้งค่ะ.........ยังไม่เจอกันเลยค่ะ...ตั้งเเต่หลบมาจากกรุงเตป......เดี่ยวคงมาค่ะ หลงรัก
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #92326 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:37:27 AM »

น่ารักจริง ๆ ครับ..... หลงรัก  เยี่ยม เยี่ยม

เพื่อนว่าเราถ่ายรูปไม่ชัด  อ๋อย

ก็มือมันสั่นฮ๊ะ  คิก คิก

ฮ๊ะแถม คนนี้น่ารักที่สุด ขอบอก

ปล.ห้ามขอเบอร์

ไปหาดใหญ่หวางไหน.....อิได้พบของสวยๆงามๆแบบนี้มั่งอ่ะลูกพี่ บู่ หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #92327 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:46:46 AM »

น่ารักจริง ๆ ครับ..... หลงรัก  เยี่ยม เยี่ยม

เพื่อนว่าเราถ่ายรูปไม่ชัด  อ๋อย

ฮ๊ะแถม คนนี้น่ารักที่สุด ขอบอก

ไปหาดใหญ่หวางไหน.....อิได้พบของสวยๆงามๆแบบนี้มั่งอ่ะลูกพี่ บู่ หลงรัก

กะมาถึง ถามหาแต่น้ำแข็ง โซดาแช่เย็น มันก็พบแต่ เหล้าบวกน้ำแข็งใส่โซดาแหละ

อยากพบของสวยๆงามๆ ก็ต้องไปหาของสวยๆงาม มันก็เจอ

ปล.แต่ไม่ต้องชวนเราไป เพราะเราไม่รู้แหง ว่าหาที่ใหน ชวนน้องอ๊อฟโด้........

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92328 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:49:47 AM »

ว่าจะไปเช็ครถหน่อย ยังหาวันเวลาไม่ได้เลย....... Smiley Smiley

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #92329 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:50:46 AM »

udomkd, นายช่าง, ฅนต้นน้ำ, หนองกาหลง, หลวงหัวพราน, #include<oil.Sky>, ชายเจษฎ์, Padang, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนแลจังหูแหม็ด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #92330 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:51:57 AM »

พี่น้องครับ

พี่จะทำอย่างไร ในเมื่อคนที่ทำงานอยู่กับพี่ตอนนี้เขาคือบุคคลที่กำลังจะโดนปลดจากงานเร็วๆนี้ สำหรับผมนี่เป็นครั้งที่สองของปีนี้ รู้สึกสงสารและคิดว่าเมื่อไหร่จะเป็นเรา และหากวันนั้นมาถึงเราจะทำอย่างไร คำตอบที่ได้คือ
หล๊บบ้านไปเลี้ยงงัวชน ขายนกกรงหัวจุก รูดท่อม เข่รถเครื่องร้าย กลางคืนว่างๆก้ตัดยาง กลางวันลักเก็บยางสวนเพื่อน
หนักใจครับกับการเป็นลูกจ้าง

ขอบคุณครับ

มีเพื่อนรุ่น 16 อยู่ ปตท. สผ. หลายคนไม่ลองถามแลเล่นปืนกะหลายคนอยู่เว็บนี้แหละ
สู้ๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #92331 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:52:18 AM »

ป๋าครับ เมื่อวานเป็นไงบ้าง คืบหน้าไปถึงใหน

เรื่องเด็ก น๊ะครับ มิใช่เรื่องสนาม คริๆ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #92332 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:52:27 AM »

ไหว้พี่น้องที่รักทั้งหลาย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #92333 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:52:37 AM »

กะมาถึง ถามหาแต่น้ำแข็ง โซดาแช่เย็น มันก็พบแต่ เหล้าบวกน้ำแข็งใส่โซดาแหละ

อยากพบของสวยๆงามๆ ก็ต้องไปหาของสวยๆงาม มันก็เจอ

ปล.แต่ไม่ต้องชวนเราไป เพราะเราไม่รู้แหง ว่าหาที่ใหน ชวนน้องอ๊อฟโด้........

ชอบรถบ้านอ่ะครับ....รถเต้นท์ค่อยไม่ชอบ ยิ้มีเลศนัย Grin

ผมเหนื่อยมาเยอะ....สู้มาเยอะ....ลำบากมาเยอะ เฮ้อ....อออ  เยาะเย้ย

สงสัยครับพี่เบิ้ม

ผมหาซื้อไม่ได้ครับ ทุกร้านบอกไม่มีตลอดครับ

ขอบคุณครับ

ว้า......ยังหนุ่มยังเเน่น....ใช้กันด้วยหรอค่ะ

เเบ่งมาสักเม็ดจิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

เพื่อนฝากซื้อน่ะครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

พี่ไม่ได้ใช้น่ะครับ  คิก คิก

เอ่อออออ ที่กินแล้วลดมีมั่งไม๊ครับ........เข็ดมือจังแล้วนิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #92334 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:56:35 AM »

พี่น้องครับ

พี่จะทำอย่างไร ในเมื่อคนที่ทำงานอยู่กับพี่ตอนนี้เขาคือบุคคลที่กำลังจะโดนปลดจากงานเร็วๆนี้ สำหรับผมนี่เป็นครั้งที่สองของปีนี้ รู้สึกสงสารและคิดว่าเมื่อไหร่จะเป็นเรา และหากวันนั้นมาถึงเราจะทำอย่างไร คำตอบที่ได้คือ
หล๊บบ้านไปเลี้ยงงัวชน ขายนกกรงหัวจุก รูดท่อม เข่รถเครื่องร้าย กลางคืนว่างๆก้ตัดยาง กลางวันลักเก็บยางสวนเพื่อน

ขอบคุณครับ

มีเพื่อนรุ่น 16 อยู่ ปตท. สผ. หลายคนไม่ลองถามแลเล่นปืนกะหลายคนอยู่เว็บนี้แหละ
สู้ๆ

จงเอ้ย อย่ารำพึงรำพันมากหนักแรง คนอื่นเขาไม่มีไหร๋เลย เขายังอยู่ได้ แกมีตั้งเยอะแยะ หลายอย่าง มากกว่าอีกหลายคน รำพันไปทำไม

งานเข้าได้ มันก็ออกได้ มิมีใครเข้าไปแล้วอยู่ตลอด

พลุขึ้นแล้วมันมีวันลง

สกายแล็ป ยิ่งใหญ่แค่ใหน มันยังตก

เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นของธรรมดา เป็นธรรม เป็นตรรก ปลงๆเสียบ้าง

อื่อ................สวนยางก้ายัง เราหาม้ายสักต้น

ลุยเสียแหม็ด เมียก้ายัง ลูกก้ายังแล้ว อิเอาไหร๋เหล้ย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #92335 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:59:00 AM »

สวัสดีตอนสายครับ Grin Grin Grin

ป๋าครับ เมื่อวานเป็นไงบ้าง คืบหน้าไปถึงใหน

เรื่องเด็ก น๊ะครับ มิใช่เรื่องสนาม คริๆ
เกือบร้อยรู ห้านัดโดดหนีเที่ยวเข้าเอ็กซ์ไปเม็ดหนึง ระยะร้อยเมตรช่วงเย็นใกล้ หกโมง Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92336 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:59:09 AM »

เด็กๆเร่งวันเร่งคืน จะไปโรงแรมภูเขาแล้ว... Grin

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #92337 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 11:01:40 AM »

ไปทำงานมาครับ(นักข่าว)

กล้องเสียหรือปล่าวครับพีเข้ม.....

ฟังแลเหมือนพี่ตุ้มว่าลูกพี่ถ่ายรูปไม่ค่อยชับเลย....คล้ายๆว่ากล้องดีแต่ถ่ายไม่ชัดอ่ะ บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2009, 11:04:11 AM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #92338 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 11:04:26 AM »

พี่น้องครับ

ขอบคุณครับ

สู้ๆ

จงเอ้ย อย่ารำพึงรำพันมากหนักแรง คนอื่นเขาไม่มีไหร๋เลย เขายังอยู่ได้ แกมีตั้งเยอะแยะ หลายอย่าง มากกว่าอีกหลายคน รำพันไปทำไม

งานเข้าได้ มันก็ออกได้ มิมีใครเข้าไปแล้วอยู่ตลอด

พลุขึ้นแล้วมันมีวันลง

สกายแล็ป ยิ่งใหญ่แค่ใหน มันยังตก

เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นของธรรมดา เป็นธรรม เป็นตรรก ปลงๆเสียบ้าง

อื่อ................สวนยางก้ายัง เราหาม้ายสักต้น

ลุยเสียแหม็ด เมียก้ายัง ลูกก้ายังแล้ว อิเอาไหร๋เหล้ย

พี่เข้มเราแหลงมาดฐานเหวอ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เปรียบไปถึง สกายแล็ป นุ๊  เยี่ยม เยี่ยม

ผมฮ้านคิดไว้แล้วถ้าตก ฮาน กะอีขายกาแฟสด เฮ ไม่ใช่แหลงเล่นผมออกรถจากน้ำใต้บ่อพัทลุง
หลบชลบุรี แลหาร้าน กาแฟสด ตั้งแต่พัทลุงไม่ค่อยมีเลยมาได้กินเท่โซ่ราษฎ์นิ....หรือผมตาแหมด กะไม่โร้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #92339 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 11:05:41 AM »

สวัสดีพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 6153 6154 6155 [6156] 6157 6158 6159 ... 35779
  พิมพ์