เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:47:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6163 6164 6165 [6166] 6167 6168 6169 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25689529 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92475 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:45:47 PM »

เมนุวันนี้ Cheesy

มากินข้าวด้วยกันค่ะ เชิญทุกคน หลงรัก

จานแค่นี้ ให้คนข้างๆกินต๊ะ ทำเป็นใจดี ไม่ปรือๆ กินให้เอมกอน

มีตติ้ง พี่จองตัวนะ.....

ได้แม่ครัวมากู้หน้าแล้ว...คริๆ
คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92476 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:46:27 PM »

udomkd, salinee19, หลวงกาหลง, Mee noi, Wrangler 1, #include<oil.Sky> (+ 2 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ ...

ไหว้ ไหว้สวัสดีค่ะ   ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92477 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:47:00 PM »

จ.ม. ถึง หลวงกาหลง  lex  อาร์พีจี

วันที่ ๒๙ มีนา นี้  ทำท่าจะไม่ว่างเสียแล้ว  เนื่องจากได้รับแจ้งมาว่าเจ้านายจากนราธิวาสจะเข้าพื้นที่ เพราะฉะนั้นเพื่อความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  จึงขอยกยอดการเคลียร์เหล้าติดไปวันที่ ๑ เมษา ณ หาดใหญ่ ตามเดิม

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

รับทราบครับผม.......ค่อยเมากัน 1 เมษาก็มิสาย.... Grin

แล้วพี่ขอวีซ่ายัง วันที่ ๑ เมษา นะ    ถ้าให้ดีลากโหม๋ปร้าโกลกและละแวกใกล้เคียงมาด้วยต้า  จะได้นัดเลี้ยงฉลองงานแต่งน้าสิงห์เสียเลย Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #92478 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:48:20 PM »

จ.ม. ถึง หลวงกาหลง  lex  อาร์พีจี

วันที่ ๒๙ มีนา นี้  ทำท่าจะไม่ว่างเสียแล้ว  เนื่องจากได้รับแจ้งมาว่าเจ้านายจากนราธิวาสจะเข้าพื้นที่ เพราะฉะนั้นเพื่อความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  จึงขอยกยอดการเคลียร์เหล้าติดไปวันที่ ๑ เมษา ณ หาดใหญ่ ตามเดิม

แล้ว 20 21 22 นี้ละ ว่างป่าว เดี๋ยวไม่มีเพื่อนลุยเจ้าพระยา ต้อมว่าอิพาไปล่องแม่น้ำ อิอิ

20 - 21 งานบวชลูกเจ้านายที่นี่ ถ้าไม่ไปโบร๊ะจัง เพราะแกบอกงานในที่ประชุมใหญ่เลย

ส่วน 22 ไม่แน่ใจ  

ว่าแต่มาหลายวันป่าวละ  แวะมาเมืองลุงดีไหม Cheesy

กำลังคำนวนวันครับ

ต้อมกลับ 22 จะมีคนถีบหัวส่งป่วไม่รู้ ไม่รู้ใครจะรับไปดูแลบ้าง

งั้นพอเสร็จจากนั้นมานี่แล้วกัน ดีไหม

ว่าอิเดินทาง 19 กลับ 23 ครับ สองจิตสองใจ ไปไหนไม่ค่อยนาน กลัวงานเข้าครับ แถมพกไปตั้งสามบอก คงออกลายมากไม่ได้อะครับ ต้องถม ผจก(ออยล์)ส่วนตัวดูครับ อิอิ

งั้น 23 มาขึ้นรถที่เมืองลุงซิ   ปูนก็ฝากไว้ที่นี่ก่อน  ค่อยมาเอาตอนงานที่รบกวนออกปากเสร็จนะ อิ อิ

มารับป่าวครับ กะว่าจะอยู่ถ่ายรูปสาวรับปริญญาสักรูป เดี๋ยวอิน้อยใจ อิอิ ผมจองรถไฟทั้งไปและกลับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92479 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:50:20 PM »

จ.ม. ถึง หลวงกาหลง  lex  อาร์พีจี

วันที่ ๒๙ มีนา นี้  ทำท่าจะไม่ว่างเสียแล้ว  เนื่องจากได้รับแจ้งมาว่าเจ้านายจากนราธิวาสจะเข้าพื้นที่ เพราะฉะนั้นเพื่อความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  จึงขอยกยอดการเคลียร์เหล้าติดไปวันที่ ๑ เมษา ณ หาดใหญ่ ตามเดิม

แล้ว 20 21 22 นี้ละ ว่างป่าว เดี๋ยวไม่มีเพื่อนลุยเจ้าพระยา ต้อมว่าอิพาไปล่องแม่น้ำ อิอิ

20 - 21 งานบวชลูกเจ้านายที่นี่ ถ้าไม่ไปโบร๊ะจัง เพราะแกบอกงานในที่ประชุมใหญ่เลย

ส่วน 22 ไม่แน่ใจ   

ว่าแต่มาหลายวันป่าวละ  แวะมาเมืองลุงดีไหม Cheesy

กำลังคำนวนวันครับ

ต้อมกลับ 22 จะมีคนถีบหัวส่งป่วไม่รู้ ไม่รู้ใครจะรับไปดูแลบ้าง

งั้นพอเสร็จจากนั้นมานี่แล้วกัน ดีไหม

ว่าอิเดินทาง 19 กลับ 23 ครับ สองจิตสองใจ ไปไหนไม่ค่อยนาน กลัวงานเข้าครับ แถมพกไปตั้งสามบอก คงออกลายมากไม่ได้อะครับ ต้องถม ผจก(ออยล์)ส่วนตัวดูครับ อิอิ

งั้น 23 มาขึ้นรถที่เมืองลุงซิ   ปูนก็ฝากไว้ที่นี่ก่อน  ค่อยมาเอาตอนงานที่รบกวนออกปากเสร็จนะ อิ อิ

มารับป่าวครับ กะว่าจะอยู่ถ่ายรูปสาวรับปริญญาสักรูป เดี๋ยวอิน้อยใจ อิอิ ผมจองรถไฟทั้งไปและกลับ

แลปฎิทินแล้ว วันที่ ๒๓ วันจันทร์ ไปรับไม่ได้  ถ้าจะให้ไปรับก็ได้ตรงวันที่ ๒๒ ซึ่งเป็นวันอาทิตย์ แต่เวลาค่อยว่ากันอีกที
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92480 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:50:51 PM »

จ.ม. ถึง หลวงกาหลง  lex  อาร์พีจี

วันที่ ๒๙ มีนา นี้  ทำท่าจะไม่ว่างเสียแล้ว  เนื่องจากได้รับแจ้งมาว่าเจ้านายจากนราธิวาสจะเข้าพื้นที่ เพราะฉะนั้นเพื่อความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  จึงขอยกยอดการเคลียร์เหล้าติดไปวันที่ ๑ เมษา ณ หาดใหญ่ ตามเดิม

รับทราบครับผม.......ค่อยเมากัน 1 เมษาก็มิสาย.... Grin

แล้วพี่ขอวีซ่ายัง วันที่ ๑ เมษา นะ    ถ้าให้ดีลากโหม๋ปร้าโกลกและละแวกใกล้เคียงมาด้วยต้า  จะได้นัดเลี้ยงฉลองงานแต่งน้าสิงห์เสียเลย Grin
แหลงไหร วีซ่งวีซ่า...อย่างพี่นะ ซ่าได้ตลอด.. บู่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92481 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:51:33 PM »

salinee19, babor, Wrangler 1, Sig228-kolok, wut-วุธ, หลวงกาหลง, Mee noi, udomkd, #include<oil.Sky> (+ 2 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ปลัดน่ารักจังไม่ซ่อนตัวแล้ว  ...  ชอบๆค่ะ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92482 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:51:47 PM »

แหลงไหร วีซ่งวีซ่า...อย่างพี่นะ ซ่าได้ตลอด.. บู่

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92483 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:52:58 PM »

salinee19, babor, Wrangler 1, Sig228-kolok, wut-วุธ, หลวงกาหลง, Mee noi, udomkd, #include<oil.Sky> (+ 2 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ปลัดน่ารักจังไม่ซ่อนตัวแล้ว  ...  ชอบๆค่ะ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

กระทู้นี้ไม่ซ่อน แต่ถ้าไปกระทู้อื่นไม่แน่  แต่ก็ไม่แน่อีกทีวันหลังอาจซ่อนตัวเหมือนเดิมหล่าว  แล้วแต่อารมณ์นะจ๊ะ

ป.ล. อย่ามาบอกชอบพี่เลย  พี่มีกิ๊กแล้ว คริ คริ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92484 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:55:30 PM »

กระทู้นี้ไม่ซ่อน แต่ถ้าไปกระทู้อื่นไม่แน่  แต่ก็ไม่แน่อีกทีวันหลังอาจซ่อนตัวเหมือนเดิมหล่าว  แล้วแต่อารมณ์นะจ๊ะ

ป.ล. อย่ามาบอกชอบพี่เลย  พี่มีกิ๊กแล้ว คริ คริ

ไหว้น้องชอบค่ะมันชัดเจน....ได้รู้ว่าอยู่ไม่อยู่ค่ะ   ป.ล. อย่ามาบอกชอบพี่เลย  พี่มีกิ๊กแล้ว คริ คริ    คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92485 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:59:26 PM »

โครงการปืนสวัสดิการของ สน.สก ถ้าพี่น้องคนใดมีสิทธิ์ จองพุ่งเลยครับพี่น้อง ขอให้ยอดจองเยอะไว้ก่อน จะได้มีเฮ จองลมไม่ต้องเสียเบี้ย จองพุ่งกันไปเลย พอถึงตอนโน้นถ้าไม่เอาก็ไม่เสียหายอะไร Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92486 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 07:00:18 PM »

ไหว้น้องชอบค่ะมันชัดเจน....ได้รู้ว่าอยู่ไม่อยู่ค่ะ   ป.ล. อย่ามาบอกชอบพี่เลย  พี่มีกิ๊กแล้ว คริ คริ    คิก คิก คิก คิก

บางครั้งโจทก์เยอะก็ต้องดำดินกันบ้าง  โจทก์ของข้าพเจ้ามีทั้งในกระทู้และนอกกระทู้นะจ๊ะ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #92487 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 07:00:49 PM »

ตีเจ็ดแล้วหรือนี่ ..... ใกล้เวลาเข้านอนอีกแล้วสิ ........ ฮ๊าววววววววววว

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #92488 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 07:05:36 PM »

ตีเจ็ดแล้วหรือนี่ ..... ใกล้เวลาเข้านอนอีกแล้วสิ ........ ฮ๊าววววววววววว

ลุงปูครับ......วันนี้วันเสาร์ครับ......เอ้า ชน ๆ ๆ ๆ ๆ   มึก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ    คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92489 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 07:06:57 PM »

น้าดา ถ้าจะแว่บมาเมืองลุงก็ค่อยแจ้งให้ทราบด้วยละกัน  แต่ถ้ามาก็จัดการให้เสร็จที่หาดใหญ่ให้อิ่มซะก่อน เผื่อมาปร้านี้หากควัดด้งเปลาจะได้ไม่เนือยแรง เพราะไม่ชุมเหมือนหาดใหญ่นะ Grin
หน้า: 1 ... 6163 6164 6165 [6166] 6167 6168 6169 ... 35779
  พิมพ์