เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:24:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6476 6477 6478 [6479] 6480 6481 6482 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25789566 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97170 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:16:51 PM »

salinee19, tum610, poth, หลวงกาหลง, wut-วุธ, Sig228-kolok (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้...สวัสดีตอนดึกๆค่ะ..... ไหว้ ไหว้ ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97171 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:17:36 PM »

ไหว้...แจ้งมาเพื่อทราบ.... ไหว้

ขณะนี้น้าดุลเข้าพื้นที่...พัทลุง...ติดต่อทีมงานด้ามขวานไม่ได้เลย....ท่านใดอยู่ในพื้นที่   พัทลุง   สงขลา  สูราด

ติดต่อน้าดุลด้วยนะค่ะ   หากไม่มีเบร์อน้าดุล   โทรมาที่เจ้าออยล์ ก็ได้ค่ะ  จะประสารให้  ... ขอบคุณค่ะ... ไหว้

ว้า มาอยู่ถึงพัืทลุงแล้ว....ยังติดต่อใครไม่ได้....
                   ยายออยล์...แจ้งให้เข้ามาหาดใหญ่วันที่แปดนี้เลยดิ....ได้เจอตาแพะด้วย... Grin

สงสัยสมาชิกทางแถว ๆ พัทลุงติดภารกิจ ไม่ว่าง.... Wink

วันที่11/4/2552 หากว่า เพื่อนพี่น้องชาวด้ามขวาน มีเวลาว่าง เรียนเชิญ มาช่วยกันทำความดี สักหน่อย น๊ะครับ ช่วยกันบอกพรรคพวก เพื่อนๆ ที่ไม่ค่อยได้เข้ากระทู้ ด้วย ส่วนสถานที่ และเวลา ค่อย ดูอีกทีว่า สมาชิกมากน้อย ขนาดใหน ค่อยว่ากัน

แต่คำนวนดูแล้ว น่าจะกินมื้อค่ำกันสักมื้อ เช่นเดิมครับ รูปแบบพวกเรา ใครอยากกินเหล้าไร หิ้วมา อาหารและสถานที่ ช่วยกันกิน ช่วยกันจ่าย สบายใจ

รับทราบครับ....วันนั้นน่าจะว่าง..... Cheesy

"ใครอยากกินเหล้าไร หิ้วมา ช่วยกันกิน ช่วยกันจ่าย สบายใจ"   Grin เยี่ยม

หลงรักโชคดีนะที่เรากินนม..........จะได้ไม่ต้องจ่าย สบายใจ... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ไม่กินเหล้าก็จ่ายได้......สบายใจ... คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #97172 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:17:46 PM »

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #97173 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:19:48 PM »

กราบลานะครับ

รักนะเด็กโง่ จุบ จุ๊บ 

จาก ชมรมคนรักออย(ล์)

ราตรีสวัสดิ์ครับ

น้าวุธครับ   น้าวุธคงรักไม่ได้แล้วล่ะครับ....
       เพราะน้อง ออย ๆ เขาเก่งและฉลาดน่ะครับ... Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97174 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:22:37 PM »

น้าวุธครับ   น้าวุธคงรักไม่ได้แล้วล่ะครับ....
       เพราะน้อง ออย ๆ เขาเก่งและฉลาดน่ะครับ... Grin

ลุงวุธพูดถูกครึ่งหนึ่งครับพี่ตุ้ม....... Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97175 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:28:09 PM »

ไหว้...แจ้งมาเพื่อทราบ.... ไหว้

ขณะนี้น้าดุลเข้าพื้นที่...พัทลุง...ติดต่อทีมงานด้ามขวานไม่ได้เลย....ท่านใดอยู่ในพื้นที่   พัทลุง   สงขลา  สูราด

ติดต่อน้าดุลด้วยนะค่ะ   หากไม่มีเบร์อน้าดุล   โทรมาที่เจ้าออยล์ ก็ได้ค่ะ  จะประสารให้  ... ขอบคุณค่ะ... ไหว้

ว้า มาอยู่ถึงพัืทลุงแล้ว....ยังติดต่อใครไม่ได้....
                   ยายออยล์...แจ้งให้เข้ามาหาดใหญ่วันที่แปดนี้เลยดิ....ได้เจอตาแพะด้วย... Grin

สงสัยสมาชิกทางแถว ๆ พัทลุงติดภารกิจ ไม่ว่าง.... Wink

วันที่11/4/2552 หากว่า เพื่อนพี่น้องชาวด้ามขวาน มีเวลาว่าง เรียนเชิญ มาช่วยกันทำความดี สักหน่อย น๊ะครับ ช่วยกันบอกพรรคพวก เพื่อนๆ ที่ไม่ค่อยได้เข้ากระทู้ ด้วย ส่วนสถานที่ และเวลา ค่อย ดูอีกทีว่า สมาชิกมากน้อย ขนาดใหน ค่อยว่ากัน

แต่คำนวนดูแล้ว น่าจะกินมื้อค่ำกันสักมื้อ เช่นเดิมครับ รูปแบบพวกเรา ใครอยากกินเหล้าไร หิ้วมา อาหารและสถานที่ ช่วยกันกิน ช่วยกันจ่าย สบายใจ

รับทราบครับ....วันนั้นน่าจะว่าง..... Cheesy

"ใครอยากกินเหล้าไร หิ้วมา ช่วยกันกิน ช่วยกันจ่าย สบายใจ"   Grin เยี่ยม

หลงรักโชคดีนะที่เรากินนม..........จะได้ไม่ต้องจ่าย สบายใจ... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ไม่กินเหล้าก็จ่ายได้......สบายใจ... คิก คิก

เยี่ยม...ลุงตุ้มค่ะ...น้าดุลเก่งจังรู้ด้วยว่าน้องเป็นประชาสัมพัน+พนักงานต้อนรับ....โทรหาพี่ดาไม่ติด+ติดต่อไม่ได้ก็  ผ่านออยล์   หลงรัก มาพัทลุง

โทรหาปลัดไม่ได้โทรหาออยล์.... หลงรัก..ขอเบร์อทีมงานด้ามขวานก็โทรหาออยล์.....สงสัยน้าดุลคงรู้ว่าออยล์......ยุ่งทุกเรื่อง(ทำท่าว). ยิ้มีเลศนัย.แต่

ก็ได้ผลนะที่โทรหาน้อง.....คิดไม่ออกบอก  SALINEE 19 ....จัดให้....ยินดีรับใช่ค่ะ.... กิ๊วก๊าว.... ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97176 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:32:10 PM »

salinee19, prasit, หลวงกาหลง, Sig228-kolok, tum610, wut-วุธ และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...สวัสดีตอนดึกๆ  ค่ะ... ไหว้
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #97177 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:39:03 PM »

สวัสดีครับ ไหว้  พี่แพะขอหนึ่งเพลงก่อนนอนครับ..........
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #97178 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:42:48 PM »

เยี่ยม...ลุงตุ้มค่ะ...น้าดุลเก่งจังรู้ด้วยว่าน้องเป็นประชาสัมพัน+พนักงานต้อนรับ....โทรหาพี่ดาไม่ติด+ติดต่อไม่ได้ก็  ผ่านออยล์   หลงรัก มาพัทลุง

โทรหาปลัดไม่ได้โทรหาออยล์.... หลงรัก..ขอเบร์อทีมงานด้ามขวานก็โทรหาออยล์.....สงสัยน้าดุลคงรู้ว่าออยล์......ยุ่งทุกเรื่อง(ทำท่าว). ยิ้มีเลศนัย.แต่

ก็ได้ผลนะที่โทรหาน้อง.....คิดไม่ออกบอก  SALINEE 19 ....จัดให้....ยินดีรับใช่ค่ะ.... กิ๊วก๊าว.... ไหว้

เยี่ยม    ยอดเยี่ยมมากน้อง.... จูบบบบ จูบบบบ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #97179 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:44:12 PM »

น้าวุธครับ   น้าวุธคงรักไม่ได้แล้วล่ะครับ....

ลุงวุธพูดถูกครึ่งหนึ่งครับพี่ตุ้ม....... Grin

คิก คิก คิก คิก          ขำก๊าก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97180 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:46:10 PM »

โดนชก โดนชก โดนชกน้าดุลมาแล้ว....น้องเห็นเขียว.... โดนชก โดนชก โดนชก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97181 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:47:51 PM »

salinee19, อดุลย์(Gunchon), prasit, หลวงกาหลง และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีค่ะน้าดุล....มาเที่ยวนี้เจอใคนในทีมบ้างยังค่ะ... กิ๊วก๊าว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97182 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:51:45 PM »

ผมบุกถึงรังด้ามขวานแล้วเนี่ย

โทรหาพี่เข้ม......ตู๊ดๆๆๆ

โทรหาครูเบิ้ล......ตู๊ดๆๆๆ

ไม่รู้ทำไหรเมาดีหวา.2 ขวดแล้ว ตอนเล่นเว็บอยู่นิกะเมาอยู่นิ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97183 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:53:56 PM »

ผมบุกถึงรังด้ามขวานแล้วเนี่ย

โทรหาพี่เข้ม......ตู๊ดๆๆๆ

โทรหาครูเบิ้ล......ตู๊ดๆๆๆ

ไม่รู้ทำไหรเมาดีหวา.2 ขวดแล้ว ตอนเล่นเว็บอยู่นิกะเมาอยู่นิ

กิ๊วก๊าว....โทรหาใครไม่ติดก็โทรหาเจ้าออยล์หล่าวต๊ะ........เพื่อมันอิช่วยได้   ฮิฮิ... คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97184 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:56:47 PM »

salinee19, Sig228-kolok, tum610, prasit (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้เห็นซ่อนตัวก็ต้องทักเดี๋ยวเค้าโป้ง.....เราก็สุ่มเดาเอางั้นๆ....ดีกว่าเค้าโกรธ ไหว้
หน้า: 1 ... 6476 6477 6478 [6479] 6480 6481 6482 ... 35779
  พิมพ์