เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:24:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6480 6481 6482 [6483] 6484 6485 6486 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25785912 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97230 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:43:02 AM »

หัวหมู่ครับ ผมว่า สถานที่"สเต็กในสวน" น่าจะเหมาะสมทุกประการ น๊ะครับ สถานที่กว้างขวาง คนไม่พลุกผล่าน เงียบสงบ เหมาะที่จะปรึกษาหารือ อาหารอร่อย ราคาไม่แพง อิๆ เจ้าร้านจัดเผื่อมาสมทบอีก ลุงเล็กจะได้จุดเกียงด้วย

ฮ่าย.....ทำไมคิดเหมือนกันเลยฟ๊ะ..... Grin

แล้วคิดอะไรต่ออีก รู้ไม๊?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97231 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:48:12 AM »

หัวหมู่ครับ ผมว่า สถานที่"สเต็กในสวน" น่าจะเหมาะสมทุกประการ น๊ะครับ สถานที่กว้างขวาง คนไม่พลุกผล่าน เงียบสงบ เหมาะที่จะปรึกษาหารือ อาหารอร่อย ราคาไม่แพง อิๆ เจ้าร้านจัดเผื่อมาสมทบอีก ลุงเล็กจะได้จุดเกียงด้วย

ฮ่าย.....ทำไมคิดเหมือนกันเลยฟ๊ะ..... Grin

คิดว่าทำยังไงตรูจึงจะสามารถอยู่จนงานเลิกได้...... คิก คิก คิก คิก    ไหว้ ไหว้ ไหว้
เดี๋ยวผมค่อยแจ้งตัวช่วยให้ได้ไหมครับ.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2009, 09:00:08 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #97232 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:52:07 AM »

สวัสดียามเช้าครับ วันนี้กรุงเทพสดใสครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97233 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:02:02 AM »

คิดว่าทำยังไงตรูจึงจะสามารถอยู่จนงานเลิกได้...... คิก คิก คิก คิก    ไหว้ ไหว้ ไหว้
เดี๋ยวผมค่อยแจ้งตัวช่วยให้ได้ไหมครับ.... Grin

เอ้ยๆๆ เลิกคบๆๆ สามวัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #97234 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:03:43 AM »

เอ้ยๆๆ เลิกคบๆๆ สามวัน

โอ๋ ๆ ตั้งสามวัน นานจัง..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่กว่าจะคบได้ วันที่สิบเบ็ด ครบสามวันพอดี... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97235 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:07:49 AM »

ส่งสารข่าว ถึงท่าน ปลาหลาด ไข่เบี้ยว

ในฐานะที่ท่านดำรงค์ตำแหน่ง "ฝ่ายประสานงา"ของกลุ่ม ในวันที่11นี้ เป็นวันประชุมใหญ่ เป็นตายขอคาดปรือๆ รถยางรั่ว แก็สแหม็ด ก็ขอให้รุนรถเข้าประชุมด้วย เพราะหากมิมีท่านแล้ว จะทำให้ การประสานงาน ชงัก ขาดช่วง ขาดตอน อาจทำให้การดำเนินงานเสียหาย ถึงขั้นกลุ่มล้มละลายได้

ฉะนั้น นอกเสียจากว่า "ท่านเป็นไข มาไม่ได เพราะไขหนัก" เท่านั้น จึงจะเป็นเหตุให้การขาดประชุมในครั้งนี้ มิมีความผิด หากผิดไปจากที่กล่าวแล้ว โทษเบื้องต้น ว่ากล่าวตบตี และห้ามเดินบนรองเท้า คือสิ่งที่ท่านจะได้รับ เป็นอันดับแรก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2009, 09:09:26 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #97236 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:09:42 AM »

สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #97237 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:10:15 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ  เยี่ยม

ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #97238 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:15:49 AM »

ส่งสารข่าว ถึงท่าน ปลาหลาด ไข่เบี้ยว

ในฐานะที่ท่านดำรงค์ตำแหน่ง "ฝ่ายประสานงา"ของกลุ่ม ในวันที่11นี้ เป็นวันประชุมใหญ่ เป็นตายขอคาดปรือๆ รถยางรั่ว แก็สแหม็ด ก็ขอให้รุนรถเข้าประชุมด้วย เพราะหากมิมีท่านแล้ว จะทำให้ การประสานงาน ชงัก ขาดช่วง ขาดตอน อาจทำให้การดำเนินงานเสียหาย ถึงขั้นกลุ่มล้มละลายได้

ฉะนั้น นอกเสียจากว่า "ท่านเป็นไข มาไม่ได เพราะไขหนัก" เท่านั้น จึงจะเป็นเหตุให้การขาดประชุมในครั้งนี้ มิมีความผิด หากผิดไปจากที่กล่าวแล้ว โทษเบื้องต้น ว่ากล่าวตบตี และห้ามเดินบนรองเท้า คือสิ่งที่ท่านจะได้รับ เป็นอันดับแรก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ         ลงโทษโหดจริงแฮะ......     ตกใจหน้าซีด

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97239 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:17:13 AM »

ไปดูครูดีกว่าเช้านี้........
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97240 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:21:19 AM »

ถึงพัทลุงแล้ว...ไม่น่าเชื่อฝนตกเยอะเลย

หน้าร้อนนะเนี่ย

อยู่กี่วันครับลุงดุลย์ เผื่ออีได้ไปยิงปืนหน้าเรินเติ้น Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97241 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:22:01 AM »

ส่วนพี่น้อง ที่อยู่ไกลๆ ไม่ต้องเสียใจ น๊ะครับ ท่านได้มีส่วนร่วม แน่นอนครับ จะแจ้งให้ทราบ หลังจากที่ประชุมใหญ่ลงมติแล้ว

ท่านงานเข้า แน่นอน คริๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97242 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:23:33 AM »

ถึงพัทลุงแล้ว...ไม่น่าเชื่อฝนตกเยอะเลย

พี่ครับ

ช่วงนี้ หน้าฝ้อน ครับ

ขอบคุณครับ

เมื่อใหร่น้องจงจะกลับมั่ง

เมื่อคืนขับรถเพลีย...วันนี้นอนซะครึ่งวัน...เดี๋ยวโทรหา ครู+ปลัด ดีกว่า

วันก่อนคุยไปคุยมาถูกเอาคนกันเองเพ

แถวนั้นพื้นที่เหมาะให้ยิงปืนเหลือเกิน  ยิงเท่ชายเขานั้นแหละไม่ต้องไปไกล  ยิงพลาง มึกพลาง  Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #97243 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:24:52 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน ชลบุรีอากาศดีครับ ตื่นแต่ตีสี่ไปฝึกซ้อมขบวน นายกและคณะ ครม เข้าเลยได้พักการฝึกหนึ่งวัน ขอนอนฉลองวันเกิดแบบเต็มๆหนึ่งวันครับ ไม่ได้นอนแบบเต็มอิ่มมาอาทิตย์เต็มๆแล้ว ฝันดีทุกคนครับ

ไหว้น้องขอตัว  ว.14  ก่อนนะค่ะ....สายตรงจาก  ชนบุรี..... ตกใจ....กลับบ้านนอนได้แล้วนั้งทำไรอยู่ป่านนี้....10  นาทีไม่ถึง 

บ้าน เศร้าไม้เรียวมา ยี๊....กลับก่อนนะค่ะ.....กราบลาค่ะ.. ไหว้

กิ๊วก๊าว....คนอิไหรขู่...อิตาย.....สงสัยถ้าอยู่ใกล้ๆคง....ดุน้องทุกวันแน่  ฮิฮิ    (ออยล์คงยอมนะ )   แลบลิ้น ฝากไว้ก่อนพี่ดา...ตัวเองไม่ได้

เล่นแล้วมาห้ามน้อง แลบลิ้น....กลับก็ได้ .....ไม่ได้กลัวนะแต่ง่วงแล้วค่ะ    ......   บ๊ะบาย.... กิ๊วก๊าว

หลงรัก...ลืมไป....พรุ่งนี้วันคล้ายวันเกิดพี่ดา  .........   ไหว้ขอให้มีความสุขมากๆ    ...    คิดไรขอให้ได้ตามหวัง  นะค่ะ    ไหว้

กิ๊วก๊าว....อยากได้ไรเป็นของขวัญบ้างบอกมาเลยค่ะ   (  ไม่เกิน  150  บาท  )  จะซื้อให้....ฮิฮิ  ... กิ๊วก๊าว

เด็กดี เดี๋ยวมีรางวัลให้ ของขวัยขอหัวใจออยล์ละกัน

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97244 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:25:21 AM »

พี่ครับ

ช่วงนี้ หน้าฝ้อน ครับ

ขอบคุณครับ

เมื่อใหร่น้องจงจะกลับมั่ง

เมื่อคืนขับรถเพลีย...วันนี้นอนซะครึ่งวัน...เดี๋ยวโทรหา ครู+ปลัด ดีกว่า

วันก่อนคุยไปคุยมาถูกเอาคนกันเองเพ

ตายๆๆ ไม่รอด หากหลงคารมปลัดเบิ้ล เสียแล้ว

เสร็จแน่พี่เข้ม ไม่ต้องห่วง คิก คิก
หน้า: 1 ... 6480 6481 6482 [6483] 6484 6485 6486 ... 35779
  พิมพ์