เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:28:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1356 1357 1358 [1359] 1360 1361 1362 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25723832 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #20370 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 09:17:33 AM »

คือแบบว่า
ไม่ใช่ว่าพันนู้พันนี้ อ่านมานานแล้วยังไม่รู้ที่ว่าเกียงที่พี่ๆใช้กันนี้ใช้มันไหรครับ ผมเข้าใจว่าใช้มันก๊าดครับ ผมได้หาเกียงป้องไปใช้ครับ
ขอบคุณครับ

หวัดดีครับกระจง กลับจากญี่ปุ่นยังอะ คิดถึงขี้ตาย ต่อไหรได้พบกันสักที

ฟังที่แหลงเหมือนว่าจะไปงานเขือโลกด้วยกัน จริงๆนะ ดีใจอย่างแรงเลย

พี่ปูครับ

ผมกลับมาหลายวันแล้วครับ ใกล้จะกลับไปทำงานอีกแล้วครับ แต่ยังไม่รู้ว่าไปที่ไหนครับ ลูกเขือโลกวันไหนครับ ผมจะได้วางแผนอีกทีครับ ที่แน่ๆปลายเดือนกันยายนนี้ ผมไปไหนไม่ได้ครับ ต้องอยู่กับ ผบ. ที่โรงพยาบาลต้อนรับลูกคนที่สามครับ ( ข้อนี้หลายคนยังเลียนแบบไม่ได้ )

ขอบคุณครับ

อืมมมม .... นี่ขนาดไม่ค่อยอยู่บ้าน ยังมีเวลาทำลูกได้ตั้งสามคน ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

พี่ตุ้มคร้าบบบบ ปรึกษาจงด่วน ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

พี่ตุ้มครับ

ลองหายาดองมากินบ้างนะครับ โดยเฉพาะสูตรทางภาคเหนือครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,17230.0.html

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #20371 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 09:25:00 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง..... Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ  วันนี้ต้องดีแน่ๆ................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #20372 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 09:35:29 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน ยามเช้ารายงานจากโต๊ะกาแฟห้าแยกเกาะยอครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก
พี่เข้ม วันนี้จะเข้าไปรับเกียง
ตอนนี้กำลังวอร์มตัว ดาวเหนือ พอไม่มีคนเห็นติดดีเด่....เอาไงกับมันดี(วะ)

อืม....กาแฟที่นี่อร่อยหรือไม่ ต้องไปพิสูจน์หน่อยละครับ ว่าแต่ว่าเจ้าของสถานที่คงเต็มใจที่จะต้อนรับ และคงไม่เอาแบบแจ่มๆหลบน๊ะครับ อิๆ

ขอเวลาปรับปรุงอีกนิดครับ เย็นๆลอง ว.13 ดู มันยังไม่สว่างเต็มที่ ว.2ว.8

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #20373 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 09:38:29 AM »

มาตอกบัตรแล้วครับ  ช่วงนี้มาสายทุกวันเลย  Grin

ตอนนี้มีตะเกียงหายไปจากร้าน 1 ลูก ซึ่งก่อนหน้านี้พี่เข้มได้ตามจีบอยู่  แต่ช้าไปหน่อย  Grin เลยโดนตัดหน้า

ขณะนี้กำลังสืบหาพยานแวดล้อมอยู่   คาดว่าจะรู้ตัวคนร้ายในเร็ววัน  Grin

หรือมีอีกกรณีนึง  คือ  เจ้าของร้าน แจ้งความเท็จ ต่อเจ้าพนักงาน...อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2007, 09:40:39 AM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #20374 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 10:02:24 AM »

คือแบบว่า
ไม่ใช่ว่าพันนู้พันนี้ อ่านมานานแล้วยังไม่รู้ที่ว่าเกียงที่พี่ๆใช้กันนี้ใช้มันไหรครับ ผมเข้าใจว่าใช้มันก๊าดครับ ผมได้หาเกียงป้องไปใช้ครับ
ขอบคุณครับ

หวัดดีครับกระจง กลับจากญี่ปุ่นยังอะ คิดถึงขี้ตาย ต่อไหรได้พบกันสักที

ฟังที่แหลงเหมือนว่าจะไปงานเขือโลกด้วยกัน จริงๆนะ ดีใจอย่างแรงเลย

พี่ปูครับ

ผมกลับมาหลายวันแล้วครับ ใกล้จะกลับไปทำงานอีกแล้วครับ แต่ยังไม่รู้ว่าไปที่ไหนครับ ลูกเขือโลกวันไหนครับ ผมจะได้วางแผนอีกทีครับ ที่แน่ๆปลายเดือนกันยายนนี้ ผมไปไหนไม่ได้ครับ ต้องอยู่กับ ผบ. ที่โรงพยาบาลต้อนรับลูกคนที่สามครับ ( ข้อนี้หลายคนยังเลียนแบบไม่ได้ )

ขอบคุณครับ

อืมมมม .... นี่ขนาดไม่ค่อยอยู่บ้าน ยังมีเวลาทำลูกได้ตั้งสามคน ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

พี่ตุ้มคร้าบบบบ ปรึกษาจงด่วน ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

พี่ตุ้มครับ

ลองหายาดองมากินบ้างนะครับ โดยเฉพาะสูตรทางภาคเหนือครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,17230.0.html

ขอบคุณครับ

Cheesy 555+ สูตรยาดองคงไม่เหมาะกะลุงตุ้มมั้งครับกระจง เกรงว่าซดไปจอกเดียว...จะเหี่ยวววววไปหลายวันอะครับ(แบบว่าเมายาดอง)
ของลุงตุ้มต้องจิบบรั่นดีก่อนนอนอะครับจง  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #20375 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 10:18:12 AM »

คือแบบว่า
ขอบคุณครับ

พี่ปูครับ

ขอบคุณครับ

พี่ตุ้มครับ

ขอบคุณครับ

Cheesy 555+ สูตรยาดองคงไม่เหมาะกะลุงตุ้มมั้งครับกระจง เกรงว่าซดไปจอกเดียว...จะเหี่ยวววววไปหลายวันอะครับ(แบบว่าเมายาดอง)
ของลุงตุ้มต้องจิบบรั่นดีก่อนนอนอะครับจง  Grin Grin Grin

ขอบคุณน้องจงครับ...

คุณก๊อง........อย่าให้เจอนะครับ....

จะจับกรอกเหล้าซะให้เข็ด.......ฮึ่ม..

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #20376 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 10:25:47 AM »

สวัสดี วันทำงานทุกท่านครับ จู้ๆๆ  เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #20377 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 10:59:32 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน ยามเช้ารายงานจากโต๊ะกาแฟห้าแยกเกาะยอครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก

โต๊ะกาแฟห้าแยกเกาะยอ อยู่ช่วงไหนครับ ทางไปเกาะยอ หรือทางไปสงขลาครับ

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #20378 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 11:07:57 AM »

ฮิๆๆป๋า รับสมัครนายท้ายที่ทำให้เรือล่มอีกไหมครับ.ฮิๆๆๆ

ได้เลยครับ รับรองเรื่อหัวหมู่ไม่มีล่มครับ เพราะหัวหมู่มีฉายา อุปกรณ์แต่ละอย่างมี่แต่.ๆๆๆๆๆๆๆ แม้แต่น้องจู๋ที่ลองเมื่อวันอาทิตย์ยังมีปัญหาครับ ไม่เชื่อลองถามพี่แพะ พี่ตุ้มดูซิครับ คริ คริ คริ คริ คริ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20379 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 11:24:51 AM »

เพิ่งกลับมาจากบ้านโจร  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังเลยครับน้าก๊อง เมื่อวานฝนตกหนักทั้งวัน เลยขี้เกียจขับรถไป อยู่ห่างกันราว 20 โลเอง

เก้าน้าก๊องชอบแบบไหนล่ะ หรือเอาแบบที่ไม่ต้องการก็ได้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ...... อ้าววววว แย่จัง

ดันลืมเอานามบัตรมาด้วย อยู่ในโต๊ะทำงานที่บริษัท ไม่มีเบอร์โทร .......... ว้า

Winkก็ไม่ได้เจอะจงตัวใหนเป็นพิเศษครับลุงปู แต่ถ้าเจอตัวถูกใจก็พร้อมรับไว้ครับ ที่คิดๆไว้ในใจก็พวกตระกูลเยอรมันครับ ไม่ว่าจะเป็นซิก เอชเคหรือวอลเทอร์ ได้ทั้งนั้นครับถ้าถูกใจ หลงรัก น้ำลายหก Grin Grin Grin

เอาของผมไปลองเล่นชั่วคราวไหมครับพี่ :Smiley
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #20380 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 11:45:00 AM »

สนามธนูครับ เพื่อเพื่อนสมาชิกจะได้บานกันอีก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20381 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 12:23:12 PM »

พี่โพธครับ ... ผมเอาหน้าไม้จีนแดง ไปยิงได้ไหมครับ แบบว่า ไม่อยากบานแล้วครับ ...  :Smiley :Smiley :Smiley

ปล. -  ยุป๋าฮิมซื้อดีกว่าแล้วเราค่อยพลอย ...  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #20382 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 12:49:58 PM »

ลุงปูพันปรือมั่งดูข่าวเห็นมีน้ำป่าถล่มแถวๆ พังงาด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2007, 09:19:37 AM โดย A111 » บันทึกการเข้า
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #20383 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 12:52:02 PM »

อยู่ที่บ้านอยากเที่ยว   หัวเราะร่าน้ำตาริน
งัดอุปกรณ์  มาแคมป์ในบ้านแทนซะ...

หุงข้าวซะก่อน... น้ำลายหก

เสร็จแล้วทอดปลา..ปลาพงทอดกระเทียมพริกไทย..
ได้ออกมาเป็นอย่างนี้...

เอิ๊ก......เอมเจง ๆ.... น้ำลายหก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20384 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 01:10:58 PM »

ลุงปูพันปรือมึงดูข่าวเห็นมีน้ำป่าถล่มแถวๆ พังงาด้วย

ขอบคุณทุกท่านครับ      ก็มีท่วมหลายแห่ง   ตอนนี้ที่ตลาดเก่า อ.ตะกั่วป่า สูงถึงคอแล้ว น้ำขึ้นเมื่อคืนตอนตีสอง

ส่วนถนนอีกหลายๆสายรถยนต์ผ่านไปมาไม่ได้ ระดับน้ำสูงเกือบ 1 เมตร ส่วนที่ผมอยู่ไม่มีปัญหาอะไรครับสบายดี

หน้า: 1 ... 1356 1357 1358 [1359] 1360 1361 1362 ... 35779
  พิมพ์