เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:15:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25421760 ครั้ง)
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #210 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2005, 09:06:07 PM »

คิดว่าไม่น่าจะติดธุระอะไร อาจจะมีเทคนิคใหม่ๆไปเล่าสู่กันฟัง
แบบว่าจะไปอบรมหลักสูตรการยิงปืนช่วง 25-28 พ.ค.48นี้ครับ Grin
เห็นว่ามีครบทุกรู้แบบ งานนี้ได้รับความอนุเคราะห์จากพี่poth ครับผม
แต่ตอนนี้ยังอยู่ 3 จว.อยู่เลย  ตกใจ วันนี้โชคดี GPRS ใช้งานได้เลยได้เข้าเน็ทมานั่งอ่านกระทู้
เมื่อตอนเย็นวันนี้มียิง ตร.ที่กะพ้อ อีกแล้ว ไม่รู้เมื่อไหร่จะสงบเสียที....เฮ้อ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2005, 09:16:31 PM »

Grin วันนี้ทางสนามโทรมาตาม นึกว่าจะไปกันวันนี้ เลยแจ้งไปว่าจะไปวันที่ 4 เล่นเอาฮากันยกใหญ่  Grin

คิดว่าไม่น่าจะติดธุระอะไร อาจจะมีเทคนิคใหม่ๆไปเล่าสู่กันฟัง
แบบว่าจะไปอบรมหลักสูตรการยิงปืนช่วง 25-28 พ.ค.48นี้ครับ Grin
เห็นว่ามีครบทุกรู้แบบ งานนี้ได้รับความอนุเคราะห์จากพี่poth ครับผม
แต่ตอนนี้ยังอยู่ 3 จว.อยู่เลย  ตกใจ วันนี้โชคดี GPRS ใช้งานได้เลยได้เข้าเน็ทมานั่งอ่านกระทู้
เมื่อตอนเย็นวันนี้มียิง ตร.ที่กะพ้อ อีกแล้ว ไม่รู้เมื่อไหร่จะสงบเสียที....เฮ้อ

ถ้าอย่างนั้น เจ๋งเลยครับพี่   Grin

ตร.ที่ถูกยิงเป็นอย่างไรบ้างครับ  Huh เพื่อนผมเป็นตำรวจอยู่กะพ้อหลายคน

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #212 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2005, 11:25:01 PM »

วันนี้แอบไปซ้อมมือที่ รด.มา ยิงไปด้วยพระสวดไปด้วย ไม่รู้บาปหรือเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
nana/b
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #213 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2005, 11:12:13 AM »

ไปให้ได้นะคุณโจ.....ครูเบิ้ลประกาศกิตติศักดิ์ไว้แล้วว่าท่านน่ะหล่อและสมาร์ทมาก
555.....อยากรู้ว่าที่ว่าหล่อน่ะเทียบผมได้ตรงไหนกัน.........ฮึ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก แหม ตาเบิ้ล เล่นหยอดน้ำหวานกันแบบนี้รักตายเลย  ให้ได้อย่างนี้สิ  หลงรัก

เวลาอยู่กะเค้าสองต่อสองไม่ยอมชมนะ  ชมกันเวลาคนเยอะๆ เค้าอายนะยะ  จูบบบบ
nana/b
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #214 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2005, 11:18:03 AM »

ไปให้ได้นะคุณโจ.....ครูเบิ้ลประกาศกิตติศักดิ์ไว้แล้วว่าท่านน่ะหล่อและสมาร์ทมาก
555.....อยากรู้ว่าที่ว่าหล่อน่ะเทียบผมได้ตรงไหนกัน.........ฮึ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก แหม ตาเบิ้ล เล่นหยอดน้ำหวานกันแบบนี้รักตายเลย  ให้ได้อย่างนี้สิ  หลงรัก

เวลาอยู่กะเค้าสองต่อสองไม่ยอมชมนะ  ชมกันเวลาคนเยอะๆ เค้าอายนะยะ  จูบบบบ

Angry Angry Angryนี่มันอะไรกันคุณโจ  เกรงใจกันหน่อยนะย่ะ  ระวังตัวให้ดีเหอะ

เดี๋ยวเจอ  ต....บ  ดีมั้ยเนี๊ยะ Angry Angry Angry
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #215 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2005, 11:20:38 AM »

Angry Angry Angryนี่มันอะไรกันคุณโจ  เกรงใจกันหน่อยนะย่ะ  ระวังตัวให้ดีเหอะ

เดี๋ยวเจอ  ต....บ  ดีมั้ยเนี๊ยะ Angry Angry Angry

ตกใจ ตกใจ  ตัวจริงมาแล้ว    ถอยๆๆๆๆๆๆๆ    โดนชก โดนชก ไปทำอะไรอยู่ที่ใหนจ๊ะ เพิ่งมาหึงตอนนี้   Grin Grin

บางโพ 5
nana/b
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #216 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2005, 11:42:42 AM »

ตกใจ ตกใจ  ตัวจริงมาแล้ว    ถอยๆๆๆๆๆๆๆ    โดนชก โดนชก ไปทำอะไรอยู่ที่ใหนจ๊ะ เพิ่งมาหึงตอนนี้   Grin Grin
อ้างถึง

Sad Shocked Angryธุรกิจมันรัดตัว  เลยเพิ่งได้เปิดอ่าน  แหมหันหลังเป็นไม่ได้เลยนะ

จ้อง......อยู่เรื่อย Smiley Cheesy Angry

ข้ามศพชั้นไปก่อนเถอะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ยอมหรอก
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #217 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2005, 02:00:11 PM »

อ้างถึง

Sad Shocked Angryธุรกิจมันรัดตัว  เลยเพิ่งได้เปิดอ่าน  แหมหันหลังเป็นไม่ได้เลยนะ

จ้อง......อยู่เรื่อย Smiley Cheesy Angry

ข้ามศพชั้นไปก่อนเถอะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ยอมหรอก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  นิยมด้านหลังเหมือนกันเหรอครับ  Grin Grin  เปลี่ยนชื่อใหม่  รู้สึกว่าจะแน่นแฟ้น  เยาะเย้ย

มีเชือกคล้องแระ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #218 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2005, 08:51:40 AM »

Grin Grin เหอ เหอ มาเองเลยนะเนี่ย ... ใจเย็น ๆ ก่อนจ๊ะ เวลาจะตบนั้นจับปืนให้แน่น ๆ เล็งให้ดี ๆ กะตรงสไลด์แล้ว ปั่ก ปั่ก ปั่ก รับรอง ไม่เจ็บมือทุ่นแรงไปได้เยอะ  Grin Grin

อ้างถึง

Grin Grin จ้า  เดี๋ยววันหลังซื้อ 10/22 ติดกล้องให้ใช้ เอาไว้ต้อนรับนายโจเวลาลงจากรถ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 05:00:15 PM »

Grin เข้าเรื่องดีกว่า  Grin

Grin เสียดายที่พี่ชัช พี่1 พี่ปู ไม่สามารถมาร่วมได้ ไม่อย่างนั้นครบองค์ประชุมแน่นอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน เนื่องจากได้ทราบข่าวล่าสุดจากนายโจว่า เสาร์นี้พี่หมูที่ห่างหายจากวงการปืนและเพื่อนพ้องน้องพี่จะมาร่วมกับพวกเราด้วย  หลงรัก ส่วนพี่นุ้ยที่ยังไม่เคยมามิตติ้งแต่ครั้งนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ ถ้าให้ดีหิ้วหมูย่างมาทำกับแกล้มก็เจ๋งเลยพี่  หลงรัก พี่อู๊ด กับ พี่ปลัดฯ เหลือเชื่อครับ นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว แต่ที่ไหนได้ 99% มาได้แน่ ๆ  หลงรัก พี่แป้ว จะพาทีมงานมาสมทบอีก 3 - 4 คน ส่วนพี่เอกยังไม่แน่ใจว่าจะติดรถพี่แป้ว หรือ พี่ปลัดฯ แต่มาได้อยู่แล้ว หลงรัก นายโจมาจากบางกอกเพื่องานนี้โดยเฉพาะ  หลงรัก พี่สารวัตรฯ ล้างปืนรอสำหรับวันเสาร์นี้เรียบร้อยแล้ว  หลงรัก

Grin เหลือเชื่อเลย  ไม่ได้นัดอย่างเป็นทางการ มากันเกือบครบ เสียดายที่พี่ชัช พี่ 1 พี่ปู ติดภาำรกิจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ใช้วิชามารได้ก็ใช้กันนะครับพี่ ๆ จะได้ครบองค์ประชุมสักที  Grin

Grin ส่วนผมเย็นนี้จะเริ่มซ้อมดื่มไว้ตั้งแต่เนิ่น ๆ เพื่อวันงานนี้โดยเฉพาะ จ้า  น้ำลายหก
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #220 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 05:17:19 PM »

Grin เข้าเรื่องดีกว่า  Grin

Grin เสียดายที่พี่ชัช พี่1 พี่ปู ไม่สามารถมาร่วมได้ ไม่อย่างนั้นครบองค์ประชุมแน่นอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน เนื่องจากได้ทราบข่าวล่าสุดจากนายโจว่า เสาร์นี้พี่หมูที่ห่างหายจากวงการปืนและเพื่อนพ้องน้องพี่จะมาร่วมกับพวกเราด้วย  หลงรัก ส่วนพี่นุ้ยที่ยังไม่เคยมามิตติ้งแต่ครั้งนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ ถ้าให้ดีหิ้วหมูย่างมาทำกับแกล้มก็เจ๋งเลยพี่  หลงรัก พี่อู๊ด กับ พี่ปลัดฯ เหลือเชื่อครับ นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว แต่ที่ไหนได้ 99% มาได้แน่ ๆ  หลงรัก พี่แป้ว จะพาทีมงานมาสมทบอีก 3 - 4 คน ส่วนพี่เอกยังไม่แน่ใจว่าจะติดรถพี่แป้ว หรือ พี่ปลัดฯ แต่มาได้อยู่แล้ว หลงรัก นายโจมาจากบางกอกเพื่องานนี้โดยเฉพาะ  หลงรัก พี่สารวัตรฯ ล้างปืนรอสำหรับวันเสาร์นี้เรียบร้อยแล้ว  หลงรัก

Grin เหลือเชื่อเลย  ไม่ได้นัดอย่างเป็นทางการ มากันเกือบครบ เสียดายที่พี่ชัช พี่ 1 พี่ปู ติดภาำรกิจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ใช้วิชามารได้ก็ใช้กันนะครับพี่ ๆ จะได้ครบองค์ประชุมสักที  Grin

Grin ส่วนผมเย็นนี้จะเริ่มซ้อมดื่มไว้ตั้งแต่เนิ่น ๆ เพื่อวันงานนี้โดยเฉพาะ จ้า  น้ำลายหก

วันนี้  ทีมงานภาคใต้หลายท่านโทรศัพท์มาหาผมในเวลาไล่เลี่ยกันโดยมิได้นัดหมาย  ถือว่าเป็นนิมิตหมายอันดี  ของการมิตติ้งอีกครั้งหนึ่ง  จากเดิมมีแค่ไม่กี่ท่าน พอใกล้วันงาน  เริ่มมีสมาชิกแสดงความจำนงค์กันเข้ามาเรื่อยๆ    Grin  นายเบิ้ลเจ้าภาพเช่นเดิม ฝากเคลียร์สนามให้ด้วยครับ   สมาชิกท่านใดอยู่ใกล้เคียง  อยากเข้าร่วมเชิญได้เลยครับ ไม่มีการเก็บบัตรหน้างาน ไม่มีการเก็บค่ามิกเซอร์ ไม่มีการชาร์จ  ตามมีตามเกิดครับ  มีเท่าใหนกินแค่นั้นครับ  Grin

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #221 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:36:04 PM »

ฝากถามน้องวุฒิ MK4 หน่อยนะครูเบิ้ล คุณโจ เรื่องที่ผมไหว้วานไว้น่ะ หาได้ยัง
รวมทั้ง VCD ครามีตติ้งครั้งก่อนด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #222 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 02:51:23 AM »

ครูเบิ้ล ยังไม่มีลูกไม่รู้หรอกว่าลำบากขนาดไหน..จ๊าก  โดนชก โดนชก  Grin

ถูกต้องครับ ต้องใช้ความพยายามและความสามารถสูงทีเดียว  Grin Grin Grin Grin (ข่าวว่าคุณชัชมีความพยายามสูงมากกำลังต่อยอด) Shocked Shocked

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #223 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 03:57:01 AM »

Grin เสียดายงานนี้อด แต่วันอาทิตย์เย็นๆค่อยนัดนายโจกับครูเบิ้ลและเพื่อนๆที่ว่างไปนั่งกินหมูกะทะคุยกันซักหน่อย ยังไงอย่าลืมซีดีมาฝากด้วยนะครูเบิ้ล ยังไม่มีลูกไม่รู้หรอกว่าลำบากขนาดไหน..จ๊าก  โดนชก โดนชก  Grin

วันอาทิตย์เย็น   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมคงอยู่ตรังค๊าบ    เวลาเที่ยวนี้จำกัด ภารกิจทางนี้ยังรออยู่ครับ 
ไปได้แป๊บเดียวครับ  Grin

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #224 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 07:51:58 AM »

Tongue เจ็บหัวแหม็ด เมาค้างอยู่เหลย ค่อยมาแหลงกันหล่าวหวันเที่ยงห้าน ไม่ไหวมึน  Tongue

Grin นายวุึฒิตอนนี้ 50/50 ว่าจะมาได้หรือเปล่าเห็นว่าคิดนายโจ ...  สงสัยนายวุฒิอยากมาพัทลุงเพราะติดใจแม่วัว  เยาะเย้ย

วันนี้  ทีมงานภาคใต้หลายท่านโทรศัพท์มาหาผมในเวลาไล่เลี่ยกันโดยมิได้นัดหมาย  ถือว่าเป็นนิมิตหมายอันดี 

Grin เกริ่นซะ  จะแจกซองผ้าป่าเหรอครับท่าน  Grin

ฝากถามน้องวุฒิ MK4 หน่อยนะครูเบิ้ล คุณโจ เรื่องที่ผมไหว้วานไว้น่ะ หาได้ยัง
รวมทั้ง VCD ครามีตติ้งครั้งก่อนด้วยนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Huh ไอ้ไรหล่าวอ๊ะพี่บ่าว จำม้ายได้แล้วว่าเรื่องไอ้ไร แต่พันพรือ  ๆ ถ้านายวุฒิมาเดี๋ยวผมถามให้ก็แล้วกัน  Wink ซีดียังไม่ได้ไรท์ทีจ้า หวางอีเมาโยหวันเย็นนี้จะจัดการให้  Grin

Grin เสียดายงานนี้อด แต่วันอาทิตย์เย็นๆค่อยนัดนายโจกับครูเบิ้ลและเพื่อนๆที่ว่างไปนั่งกินหมูกะทะคุยกันซักหน่อย ยังไงอย่าลืมซีดีมาฝากด้วยนะครูเบิ้ล ยังไม่มีลูกไม่รู้หรอกว่าลำบากขนาดไหน..จ๊าก โดนชก โดนชก Grin

Grin ซีดีผมค่อยฝากไปกับพี่แป้วหรือไม่ก็พี่เอกนะครับ  Grin วันอาทิตย์ไ่ม่ว่างครับท่านพี่ ติดอยู่เวรรักษาความปลอดภัยโรงเรียน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถูกต้องครับ ต้องใช้ความพยายามและความสามารถสูงทีเดียว Grin Grin Grin Grin (ข่าวว่าคุณชัชมีความพยายามสูงมากกำลังต่อยอด) Shocked Shocked

Grin แล้วพี่ปูไม่ลองยิงประตูสักหน่วยสองหน่วยหล่าวเหอ  Grin

หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 35779
  พิมพ์