เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:29:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1484 1485 1486 [1487] 1488 1489 1490 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25632764 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #22290 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 01:35:56 AM »

Glock_pk, นายช่าง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้    สวัสดีรอบดึกครับ พี่สัมฤทธิ์ Grin

หวัดดีเบิ้ม........ไปเที่ยวไหนมา

ป่าวคับพี่สัมฤทธิ์ ผมก็นอนดึกอย่างนี้ล่ะครับ กลางคืนต้องอยู่ยาม  ทำทุกหน้าที่ นักการ,ผู้จัดการ,ฝ่ายขาย,สโตร์,ยาม  อะไรกันนักหนา 555 Cheesy

สู้ ๆ โว๊ย........ชีวิตต้องสู้  แต่ของพี่ไม่คอ่ยบสู้แล้ววะ  Sad  Sad

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #22291 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 01:37:42 AM »

Glock_pk, นายช่าง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้    สวัสดีรอบดึกครับ พี่สัมฤทธิ์ Grin

หวัดดีเบิ้ม........ไปเที่ยวไหนมา

ป่าวคับพี่สัมฤทธิ์ ผมก็นอนดึกอย่างนี้ล่ะครับ กลางคืนต้องอยู่ยาม  ทำทุกหน้าที่ นักการ,ผู้จัดการ,ฝ่ายขาย,สโตร์,ยาม  อะไรกันนักหนา 555 Cheesy

สู้ ๆ โว๊ย........ชีวิตต้องสู้  แต่ของพี่ไม่คอ่ยบสู้แล้ววะ  Sad  Sad

เด๋วจัดให้ครับพี่ สู้ลืมตายไปเลย เอาแบบเช้า ยังไม่ยอมถอยมั้ยครับ ถ้าไม่หัวใจวายก่อน 55 Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #22292 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 01:42:32 AM »

เด๋วจัดให้ครับพี่ สู้ลืมตายไปเลย เอาแบบเช้า ยังไม่ยอมถอยมั้ยครับ ถ้าไม่หัวใจวายก่อน 55 Cheesy

จ๊าก.........ให้น้าแพะดีก่า.....

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #22293 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 01:43:57 AM »

นั่งจิ๊บเบียร์อยู่ครับ อยากรู้จัง งานเดือนหน้า พี่ๆจะมีเมนูเด็ดอะไรบ้าง  Grin

ต้องติดตามเอาเรื่อยๆ ...ในนี้แหละ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #22294 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 06:32:45 AM »

good mogning ครับสมาชิก กลับจากใส่บาตรครับ รับส่วนบุญทุกท่านนะครับ อุทิศให้มิ๋นด้วยครับ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22295 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 07:15:07 AM »

อรุณสวัสดิ์พี่น้องทุกๆ ท่าน......ครับ  ขอบคุณท่าน ผู้กำกับ มากๆครับผม สาธุ............ Smiley Smiley Smiley Smiley

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #22296 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 07:43:39 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ผกก. แล้วก้าพี่แรงเลอร์

บางโพ 5
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #22297 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 08:10:25 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22298 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 08:15:27 AM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... "เรื่องของหัวใจ ไม่มีอะไรเป็นกลาง"

สบายดี .......

เฮ้อ................อีกแว้ว..........เฮ้ออออออออออออ...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ต้อง ว.50 ทางน้ำกันสักหน่อยครับ จะได้หัวใจไม่พรื่อโฉ้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  วันไหนดีเอ่ยยยยยยยยยย

นัดไข่เบิ้ลมาด้วยเลยครับ เขือพจน์อีกคน ... ผมสแตนด์บาย ได้ทุกเมื่อครับ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อ๊าวววววววววววว......ตาไข่เบิ้ล แขบเลย นัดท่าน nine ท่านหนุ่ย ท่านมะขาม แล้วใครอีกนึกไม่ออกแล้ว ไข่ช่วยจัดการ มาด้วยยยยย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เค้านัดอะไรกันหรือครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

แขบเข้าต๊าห์ ท่านมะขาม..........ติดต่อตาไข่ด๋วนนนนนนนนนนน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หวันเย็นต่อเช้าเป็นไง Grin

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ Grinกลับมาจากแข่งแล้วครับทีมเราได้ถ้วยมา16ใบครับ  เพราะทางสนามใจดีแจกรางวัลให้นักกีฬาเยอะครับเจ้าหน้าที่ทุกคนต้อนรับทีมเราอย่างดีเลยครับ ขอขอบคุณเพื่อนๆที่ส่งแรงใจไปเชียร์แทนนักกีฬาทุกคนครับ ขอขอบคุณเฮียฮิม คุณรัตร์ พีระ และวริน ที่ตามไปเชียร์ โดยเฉพาะพี่วรินต้องมารอเปิดห้องพักให้จนตี1ที่การบินวิทยุในวันกลับ หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22299 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 08:18:31 AM »

แรกคืนไปอ้อร้อหล่าวม้าย   เผื่อน้องครูชายแดนบ้างหรือยัง Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #22300 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 08:29:58 AM »

แรกคืนไปอ้อร้อหล่าวม้าย   เผื่อน้องครูชายแดนบ้างหรือยัง Grin

อ้อร้อทุกวันไม่ใหวใจมันสั่นๆ Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22301 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 08:53:27 AM »

good mogning ครับสมาชิก กลับจากใส่บาตรครับ รับส่วนบุญทุกท่านนะครับ อุทิศให้มิ๋นด้วยครับ

ขอบคุณครับ ....... สาธุ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22302 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 09:08:53 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ผกก. แล้วก้าพี่แรงเลอร์

สวัสดีท่านโจ เช่นกันครับ คงสบายดีนะครับ  Wink Wink Wink Wink

สวัสดีครับ พี่จอย  Smiley Smiley Smiley Smiley

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... "เรื่องของหัวใจ ไม่มีอะไรเป็นกลาง"

เฮ้อ................อีกแว้ว..........เฮ้ออออออออออออ...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ต้อง ว.50 ทางน้ำกันสักหน่อยครับ จะได้หัวใจไม่พรื่อโฉ้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  วันไหนดีเอ่ยยยยยยยยยย

นัดไข่เบิ้ลมาด้วยเลยครับ เขือพจน์อีกคน ... ผมสแตนด์บาย ได้ทุกเมื่อครับ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อ๊าวววววววววววว......ตาไข่เบิ้ล แขบเลย นัดท่าน nine ท่านหนุ่ย ท่านมะขาม แล้วใครอีกนึกไม่ออกแล้ว ไข่ช่วยจัดการ มาด้วยยยยย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เค้านัดอะไรกันหรือครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

แขบเข้าต๊าห์ ท่านมะขาม..........ติดต่อตาไข่ด๋วนนนนนนนนนนน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว่ามา ว่ามา.......ตาไข่เบิ้ลนัดมาให้เรียบร้อย อย่าตกหล่นใครน้อออออออออออ......เออเมื่่อวานลืมชื่อท่านก๊อง.......ตาเบิ้ลจำไว้กัน

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22303 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 09:16:55 AM »

ว่ามา ว่ามา.......ตาไข่เบิ้ลนัดมาให้เรียบร้อย อย่าตกหล่นใครน้อออออออออออ......เออเมื่่อวานลืมชื่อท่านก๊อง.......ตาเบิ้ลจำไว้กัน

ล่าย  ล่าย  เดี๋ยวไปเติมบัตรโทรศัพท์ก่อน Grin
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #22304 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 09:22:17 AM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน  ไม่ได้เข้าหลายวัน

เมื่อวานวันไห้วพระจันทร์  ส่วนวันนี้วันพระครับ  ขอตัวไปสวดมนต์ก่อน  หลงรัก   ลด ละ เลิก  อบายมุข  ( 1 วัน )  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 1484 1485 1486 [1487] 1488 1489 1490 ... 35779
  พิมพ์