เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:16:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1517 1518 1519 [1520] 1521 1522 1523 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601111 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22785 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:19:51 PM »

เอาน่า เอาน่า  เดี๋ยวไม่นานก่าอีแหลงว่า "ไอ๊ย๊ะ  มาแล้วหล่าว"  ม้ายต้องแขบ ม้ายต้องแขบ   งอน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22786 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:21:09 PM »

jatom, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ใครหล่าว  jatom   Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #22787 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:23:10 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกงานลูกเขือโลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก  เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22788 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:29:39 PM »

ครูโด่งมา  หยบก่อนดีกว่า ตกใจหน้าซีด
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #22789 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:34:31 PM »

ประกาศ

พี่น้องครับ นับถอยหลัง งานวันชุมนุมลูกเขือโลกแล้วครับ

งานนี้ ไม่ได้เป็นการบังคับให้ไปครับ เพราะไปเที่ยว ท่านต้องเดินทางไปเอง และยังมีรายการต้องจ่ายเงินด้วย อิๆ(สำคัญๆ)55+

กิจกรรม ที่มีในงานอีกครั้งครับ

ชมถ้ำหินปูน ที่สวยที่สุด ในประเทศไทย(ณ.ขณะนี้ ที่สำรวจแล้ว) และมีความสวยงามเป็นอันดับสี่ ของโลก(ตามข่าว)

กิจกรรมรอบกองไฟ ซึ่งประกอบไปด้วย การจะทำ หุงหาอาหารกินกันเอง(เฉพาะมื้อเย็นมื้อเดียว) ใครจะทำเมนูอะไร ก็คิดเตรียมได้แล้วครับ ไม่ต้องทำมากครับ กะแค่ว่าเรากินหมด เมื่อนำมารวมกันแล้ว จะแบ่งกินกันได้ พอดี อาหารไม่เหลือทิ้ง ซึ่งคาดว่า ทริปนี้ เราคงทำได้ดี หลังจากที่เรามีประสพการณ์มาสองครั้งแล้ว การจุดตะเกียงจ้าวพายุ เพื่อให้แสงสว่าง แก่แค้มป์ของพวกเรา ซึ่งจำนวนตะเกียง ขณะนี้ ประมาณว่า ไม่ต่ำกว่า 50ลูกครับ ซึ่งอาจเป็นไปได้ว่า กลุ่มด้ามขวานทีมเสื้อแดงพวกเรา อาจเป็นคนบันทึก สถิติการจุดตะเกียงพร้อมกัน ในสถานที่เดียวกัน ในจำนวนดวงมากที่สุด ในประเทศไทย หรือในโลก ก็เป็นได้ โดยเราจะทำการบันทึกเป็นหลักฐาน ส่งให้ ฝ่ายข่าวสถานีโทรทัศน์ ช่อง....เป็นดำเนินการณ์ให้ 55+ เป็นไปได้ครับ เป็นไปได้ แล้วพวกเราทั้งหลาย ก็จะได้อยู่ในกลุ่มที่ทำสถิตินั้น (อิๆไม่ขี้โม้เลย) อาหารการกิน โม้ ขี้จุ โกหกพกลม โชว์ ฯลฯ ก็จะอยู่ในกิจกรรมรอบกองไฟนั้น

และเราจะมีพีธีการ ใว้อาลัยให้กับ "จ่าหมิ๋น" เพื่อนของพวกเรา ที่ได้เสียชีวิต จากอุบัติเหตุเครื่องบิน ดังที่ทราบผ่านมาแล้ว ด้วย

มื้อเช้า เราก็จะกินอาหารเช้าที่ทางรีสอร์ทเตรียมให้ และบางส่วนที่เราเตรียมกันไป กินกันให้อิ่มเต็มที่ แล้วเราจะไปล่องเรือ ล่องแก่งกันพอสนุกๆ อิๆพอให้เรือคว่ำมั่ง กลับมากินอาหารเที่ยง ที่รีสอร์ทเตรียมใว้ให้ เสร็จแล้วก็แยกย้ายกันกลับด้วยสวัสดิภาพ ครับ

ในงาน เราจะได้เจอบุคคล ที่เราคิดถึงกันอยู่เสมอ ทั้งจากที่ใกล้และไกล

ปล.รายละเอียด จะเพิ่มเติม ในโอกาศต่อๆไป ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #22790 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:40:21 PM »

เยี่ยมมากครับเขือเข้ม พ่องานฯ ลูกเขือโลก ...  เยี่ยม

วันเสาร์นี้คนแถวชายแดนว่างกันบ้างหรือเปล่าน๊า  เศร้า

พร้อมเสมอไข่ ...   ยิ้มีเลศนัย

ไม่ใช่เป่าลูกโป่งเล่นนะครับ แต่เอามาทำเป้าครับ ได้ความรู้สึกดีกว่ายิงเป้าหุ่นคนอีก แตกกันเห็นๆเลย สมาชิกจะเอามาเล่นเกมส์บ้างก็ได้นะครับ ชาวบ้านตั้งใจฝึกกันมาก

น่าสนใจครับพี่โพธ ... แต่ผมกะจะหาถูกยาง ของที่เขาไล่แจก มายิง นาจะแจ่มเป้าเล็ก และเป็นเป้าสมชื่อครับ ...  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #22791 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:41:13 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกงานลูกเขือโลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก  เยี่ยม

เรียนเชิญครูโด่งด้วยความยินดียิ่งครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #22792 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:44:42 PM »

ครูโด่งมา  หยบก่อนดีกว่า ตกใจหน้าซีด
Grin Grin Grinงานนี้บินเดี่ยวแบบชายโสด...................................เราไปไหนกันดีตัวเอง ยิ้มีเลศนัย

เรียนเชิญครูโด่งด้วยความยินดียิ่งครับ Grin
Grinยินดีรับคำเชิญครับผม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22793 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:45:41 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกงานลูกเขือโลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก  เยี่ยม

บู่  เฮ้อ ตกข่าวอีกแล้ว คิก คิก คิก คิก  ครูโด่งจะไปเพ่นพ่านที่บ้านท่านโจ้วันที่ 26 จ๊ะ  อย่าเที่ยวหยบเชียว Wink น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22794 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:46:13 PM »

เห็นว่าจะเริ่มเดินจากเจียงใหม่วันพรุ่งนี้เลย  วันที่ 26 คงถึงพอดี ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22795 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:47:09 PM »

วันเสาร์นี้คนแถวชายแดนว่างกันบ้างหรือเปล่าน๊า  เศร้า

พร้อมเสมอไข่ ...   ยิ้มีเลศนัย

รอสรุปพรุ่งนี้ตอนเย็น ๆ ครับพี่ Wink
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #22796 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:49:32 PM »

Grin Grin Grinงานนี้บินเดี่ยวแบบชายโสด...................................เราไปไหนกันดีตัวเอง ยิ้มีเลศนัย

ครูโด่งครับ...อยากรับเมนูอาหารอะไรบ้างครับ  แจ้งความจำนงค์ในกระทู้ได้เลยนะครับ...
ทางสมาชิกด้ามขวานจะได้รับรองให้เต็มที่เลยสำหรับสมาชิกกิติมศักดิ์ครับ...
หรือต้องการอะไรอย่างอื่นก็แจ้งได้เลยคร๊าบ....... Grin

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #22797 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:49:51 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกงานลูกเขือโลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก  เยี่ยม

บู่  เฮ้อ ตกข่าวอีกแล้ว คิก คิก คิก คิก  ครูโด่งจะไปเพ่นพ่านที่บ้านท่านโจ้วันที่ 26 จ๊ะ  อย่าเที่ยวหยบเชียว Wink น้ำลายหก

งั้นตกลงตามนี้ Cool

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22798 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:50:06 PM »

ประกาศ

พี่น้องครับ นับถอยหลัง งานวันชุมนุมลูกเขือโลกแล้วครับ

งานนี้ ไม่ได้เป็นการบังคับให้ไปครับ เพราะไปเที่ยว ท่านต้องเดินทางไปเอง และยังมีรายการต้องจ่ายเงินด้วย อิๆ(สำคัญๆ)55+

กิจกรรม ที่มีในงานอีกครั้งครับ

ชมถ้ำหินปูน ที่สวยที่สุด ในประเทศไทย(ณ.ขณะนี้ ที่สำรวจแล้ว) และมีความสวยงามเป็นอันดับสี่ ของโลก(ตามข่าว)

กิจกรรมรอบกองไฟ ซึ่งประกอบไปด้วย การจะทำ หุงหาอาหารกินกันเอง(เฉพาะมื้อเย็นมื้อเดียว) ใครจะทำเมนูอะไร ก็คิดเตรียมได้แล้วครับ ไม่ต้องทำมากครับ กะแค่ว่าเรากินหมด เมื่อนำมารวมกันแล้ว จะแบ่งกินกันได้ พอดี อาหารไม่เหลือทิ้ง ซึ่งคาดว่า ทริปนี้ เราคงทำได้ดี หลังจากที่เรามีประสพการณ์มาสองครั้งแล้ว การจุดตะเกียงจ้าวพายุ เพื่อให้แสงสว่าง แก่แค้มป์ของพวกเรา ซึ่งจำนวนตะเกียง ขณะนี้ ประมาณว่า ไม่ต่ำกว่า 50ลูกครับ ซึ่งอาจเป็นไปได้ว่า กลุ่มด้ามขวานทีมเสื้อแดงพวกเรา อาจเป็นคนบันทึก สถิติการจุดตะเกียงพร้อมกัน ในสถานที่เดียวกัน ในจำนวนดวงมากที่สุด ในประเทศไทย หรือในโลก ก็เป็นได้ โดยเราจะทำการบันทึกเป็นหลักฐาน ส่งให้ ฝ่ายข่าวสถานีโทรทัศน์ ช่อง....เป็นดำเนินการณ์ให้ 55+ เป็นไปได้ครับ เป็นไปได้ แล้วพวกเราทั้งหลาย ก็จะได้อยู่ในกลุ่มที่ทำสถิตินั้น (อิๆไม่ขี้โม้เลย) อาหารการกิน โม้ ขี้จุ โกหกพกลม โชว์ ฯลฯ ก็จะอยู่ในกิจกรรมรอบกองไฟนั้น

และเราจะมีพีธีการ ใว้อาลัยให้กับ "จ่าหมิ๋น" เพื่อนของพวกเรา ที่ได้เสียชีวิต จากอุบัติเหตุเครื่องบิน ดังที่ทราบผ่านมาแล้ว ด้วย

มื้อเช้า เราก็จะกินอาหารเช้าที่ทางรีสอร์ทเตรียมให้ และบางส่วนที่เราเตรียมกันไป กินกันให้อิ่มเต็มที่ แล้วเราจะไปล่องเรือ ล่องแก่งกันพอสนุกๆ อิๆพอให้เรือคว่ำมั่ง กลับมากินอาหารเที่ยง ที่รีสอร์ทเตรียมใว้ให้ เสร็จแล้วก็แยกย้ายกันกลับด้วยสวัสดิภาพ ครับ

ในงาน เราจะได้เจอบุคคล ที่เราคิดถึงกันอยู่เสมอ ทั้งจากที่ใกล้และไกล

ปล.รายละเอียด จะเพิ่มเติม ในโอกาศต่อๆไป ครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22799 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:51:42 PM »

ครูโด่งครับ...อยากรับเมนูอาหารอะไรบ้างครับ  แจ้งความจำนงค์ในกระทู้ได้เลยนะครับ...
ทางสมาชิกด้ามขวานจะได้รับรองให้เต็มที่เลยสำหรับสมาชิกกิติมศักดิ์ครับ...
หรือต้องการอะไรอย่างอื่นก็แจ้งได้เลยคร๊าบ....... Grin

ครูโด่งอยากกินลองกองครับพี่   แต่เพื่อนครูโด่งอยากกินมากกว่า น้ำลายหก

งั้นตกลงตามนี้ Cool

น้องโด่งเจอด่านแรกกับท่านโจ้ก่อนเด้อ  555  น้องโด่งอ่วมแน่งานนี้  คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 1517 1518 1519 [1520] 1521 1522 1523 ... 35779
  พิมพ์