เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:26:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25421973 ครั้ง)
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #225 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 08:01:48 AM »

รายงานตัวครับผมไปแน่นอน น้ำลายหก น้ำลายหก และเย็นนี้กำลังรอคำตอบยืนยันจากเพื่อนอีกคนที่ทำงาน ธกส. (ไปด้วยกันครั้งที่ผ่านมา) เรื่องรถพยายามโทรหาพี่แป๊วอยู่ยังติดต่อไม่ได้ หมอดกัน Grin Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #226 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 08:40:25 AM »

รายงานตัวครับผมไปแน่นอน น้ำลายหก น้ำลายหก และเย็นนี้กำลังรอคำตอบยืนยันจากเพื่อนอีกคนที่ทำงาน ธกส. (ไปด้วยกันครั้งที่ผ่านมา) เรื่องรถพยายามโทรหาพี่แป๊วอยู่ยังติดต่อไม่ได้ หมอดกัน Grin Grin

สำหรับพี่แป้วติดต่อไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ  บุกร้านเลยพี่   ได้ข่าวแว่วมา  ว่ามิตติ้งภาคใต้ครั้งต่อๆไป
อาจจะมีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกกระบอก  ขอแสดงความยินดีกับท่าน ว่าที่ฯ   ด้วยครับ  Grin Grin

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 09:05:34 AM »

ม้ายช่ายโร้ทีนิว่าป่าใด ... ตีเท่าไรดีอ่ะ  Cheesy
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #228 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 09:09:05 AM »

ม้ายช่ายโร้ทีนิว่าป่าใด ... ตีเท่าไรดีอ่ะ  Cheesy

เอาเป็นเวลา 10.00  น.  ที่สนามนะครับ  สมาชิกท่านอื่นเห็นว่าอย่างไรบ้าง   
ใครจะมาก่อนมาหลังก็แล้วแต่สะดวกครับ แต่เวลานัดที่ตกลงกัน เอาตามนี้นะครับ  Grin

บางโพ 5
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #229 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 10:17:56 AM »

ไปให้ได้นะคุณโจ.....ครูเบิ้ลประกาศกิตติศักดิ์ไว้แล้วว่าท่านน่ะหล่อและสมาร์ทมาก
555.....อยากรู้ว่าที่ว่าหล่อน่ะเทียบผมได้ตรงไหนกัน.........ฮึ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก แหม ตาเบิ้ล เล่นหยอดน้ำหวานกันแบบนี้รักตายเลย  ให้ได้อย่างนี้สิ  หลงรัก

เวลาอยู่กะเค้าสองต่อสองไม่ยอมชมนะ  ชมกันเวลาคนเยอะๆ เค้าอายนะยะ  จูบบบบ

Angry Angry Angryนี่มันอะไรกันคุณโจ  เกรงใจกันหน่อยนะย่ะ  ระวังตัวให้ดีเหอะ

เดี๋ยวเจอ  ต....บ  ดีมั้ยเนี๊ยะ Angry Angry Angry

Grin Grin เหอ เหอ มาเองเลยนะเนี่ย ... ใจเย็น ๆ ก่อนจ๊ะ เวลาจะตบนั้นจับปืนให้แน่น ๆ เล็งให้ดี ๆ กะตรงสไลด์แล้ว ปั่ก ปั่ก ปั่ก รับรอง ไม่เจ็บมือทุ่นแรงไปได้เยอะ  Grin Grin

ตกใจ ตกใจ  ตัวจริงมาแล้ว    ถอยๆๆๆๆๆๆๆ    โดนชก โดนชก ไปทำอะไรอยู่ที่ใหนจ๊ะ เพิ่งมาหึงตอนนี้   Grin Grin
อ้างถึง

Sad Shocked Angryธุรกิจมันรัดตัว  เลยเพิ่งได้เปิดอ่าน  แหมหันหลังเป็นไม่ได้เลยนะ

จ้อง......อยู่เรื่อย Smiley Cheesy Angry

ข้ามศพชั้นไปก่อนเถอะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ยอมหรอก

Grin Grin จ้า  เดี๋ยววันหลังซื้อ 10/22 ติดกล้องให้ใช้ เอาไว้ต้อนรับนายโจเวลาลงจากรถ  Grin Grin

ปกติเท่าที่เคยเจอพูหยิงขี้หึงมานะครับ.... ส่วนใหญ่จะหึงตี.. ส่วนหึงตบ... นี่ยังไม่ค่อยเจอ Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 10:39:22 AM »

วกเข้าเรื่องนี้อีกจนได้ ... ไม่ได้หึงครับ แค่เป็นห่วงเป็นใยเท่านั้นเอง  หลงรัก ใครได้เจอตัวจริงแล้วจะทราบว่านิสัยดีอย่างไร หลงรัก ฤกษ์ดีเมื่อไรจะแจกการ์ดให้กับเพื่อนพ้องน้องพี่ในทีมงานทุกคนครับ  หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #231 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 12:44:44 PM »

สำหรับพี่แป้วติดต่อไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ  บุกร้านเลยพี่   ได้ข่าวแว่วมา  ว่ามิตติ้งภาคใต้ครั้งต่อๆไป
อาจจะมีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกกระบอก  ขอแสดงความยินดีกับท่าน ว่าที่ฯ   ด้วยครับ  Grin Grin
ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละ Grin Grin ไม่เป็นไรผมติดต่อกับปลัดไว้แล้วครับ อาจจะมีสมาชิก ธกส.มาเพิ่มแต่ไม่ทราบว่ากี่ท่าน เดี่ยวคืนนี้ผมรอคำยืนยันจากเพื่อนอีกทีครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #232 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 01:01:54 PM »

Grin ทีมงาน ธกส. มาร่วมด้วยก็ดีครับ เวลาจะไปกู้เงินสร้างโรงงานแคว็กขี้ยางพรกจะได้มีเส้นกับเค้าบ้าง  จูบบบบ

Grin คนอื่นมีรถไปกันหมดแล้ว เหลือแต่เจ้าบ้าน  :Smiley ถ้าอย่างนั้นรบกวนนายโจมารับที่บ้านด้วยนะครับ  Grin
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #233 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 01:13:02 PM »

Grin ทีมงาน ธกส. มาร่วมด้วยก็ดีครับ เวลาจะไปกู้เงินสร้างโรงงานแคว็กขี้ยางพรกจะได้มีเส้นกับเค้าบ้าง  จูบบบบ

Grin คนอื่นมีรถไปกันหมดแล้ว เหลือแต่เจ้าบ้าน  :Smiley ถ้าอย่างนั้นรบกวนนายโจมารับที่บ้านด้วยนะครับ  Grin

อยู่ถึงที่แต่ไม่มีรถไป   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ได้ครับทั่น จะเลยไปรับพร้อมกับหมูย่างครับ  น้ำลายหก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 01:32:24 PM »

จะเลยไปรับพร้อมกับหมูย่างครับ  น้ำลายหก

น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก พี่นุ้ยจะนำติ๋มซำมาเป็นกับแกล้มด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ส่วนผมจะพาแก้วเหล้าส่วนตัวไปจากบ้าน  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #235 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 04:38:11 PM »

จะเลยไปรับพร้อมกับหมูย่างครับ  น้ำลายหก

น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก พี่นุ้ยจะนำติ๋มซำมาเป็นกับแกล้มด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ส่วนผมจะพาแก้วเหล้าส่วนตัวไปจากบ้าน  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
งานนี้พี่แป๊วน่าจะถึงสนามเร็วขึ้น Grin Grin ไม่ต้องแวะหลายที่ น้ำลายหก น้ำลายหกมีหมูย่างแล้ว หรือยังติดใจหมูข้างทางอีก 5 5 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #236 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 07:04:01 PM »

เฮ้อออออออ........อยากมาด้วยนิ  Cry Cry Cry

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #237 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 08:28:38 PM »

งานนี้พี่แป๊วน่าจะถึงสนามเร็วขึ้น Grin Grin ไม่ต้องแวะหลายที่ น้ำลายหก น้ำลายหกมีหมูย่างแล้ว หรือยังติดใจหมูข้างทางอีก 5 5 5

Grin ถึงว่าซิ ว่าทำไมที่พี่แป้วมาสายเสมอ  อ๋อมันเป็นอย่างนี้นี่เอง  Grin

เฮ้อออออออ........อยากมาด้วยนิ Cry Cry Cry

Grin นั่งรถเมลล์มาได้เลยครับพี่ มาเที่ยวที่ถึงตอนเช้า ๆ นะครับ ไม่ต้องขับรถมาเอง เดี๋ยวค่อยไปรับ  Grin หรือจะนั่งเครื่องมาก็ได้ครับ พอถึงพิกัดสนามพี่ก็บอกคนขับให้ชลอ แล้วพี่ก็โดดร่มลงมาเลย  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #238 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2005, 07:24:20 AM »

Grin นายโจ ตกลงพี่ 1 จะเอาปืน 11 กระบอกนั้นใช่ไหม แหม ได้ปืนราคาถูกเสมอเลยนิ ลุง 1  น้ำลายหก ...  Grin ส่วนผมสงสัยจะถูกโฉลกกับปืนโพลิเมอร์ สักระยะนึงคงได้ G21 สวัสดิการมาคู่ HK  น้ำลายหก
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #239 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2005, 07:28:35 AM »

Grin นายโจ ตกลงพี่ 1 จะเอาปืน 11 กระบอกนั้นใช่ไหม แหม ได้ปืนราคาถูกเสมอเลยนิ ลุง 1  น้ำลายหก ...  Grin ส่วนผมสงสัยจะถูกโฉลกกับปืนโพลิเมอร์ สักระยะนึงคงได้ G21 สวัสดิการมาคู่ HK  น้ำลายหก

ครับ  โทรมาถามรายละเอียด และหาข้อมูลในเวปหลายรอบแล้วครับ  Grin Grin

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 35779
  พิมพ์