เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:24:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1578 1579 1580 [1581] 1582 1583 1584 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25651587 ครั้ง)
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #23700 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 10:34:15 PM »

หวัดดียามดึกครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แสดงว่าลูกหลับแล้ว ... "ลูกกินนม พ่อก็ต้องกินนม" ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ลูกหลับ เมียขึ้นเวร ต้องรอไปรับเมียตอนเที่ยงคืน ไม่รู้จาทำอารายก็เลยเป็นแบบนี้แหละครับเฮีย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #23701 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 10:36:18 PM »

ตอนนี้ได้ของเล่นใหม่กำลังเห่อกัน     ขอแจกคะแนนให้เราๆท่านๆชาวปักษ์ใต้กันหน่อย ครับ..................เอ้า...กดๆๆๆๆๆ ก่อนข้ามวัน หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #23702 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 10:52:51 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่คิดถึงครับ หลงรัก

ป๋าครับ กลับไปจะซ่อมตะเกียงให้ครับ ของป๋ากี่ลูกๆ ก็ซ่อมฟรีครับ ของคนอื่นก็ว่าไปตามเนื้อผ้าครับ ยากง่าย คิก คิก

กระจงครับ ขามาเวลาไม่เหมาะสมที่จะแวะเยี่ยมครับ คอยดูขากลับอีกทีประมาณวันที่ 15 หรือ16 จะโทรหาอีกทีครับ

น้องเบิ้มครับ ขยันจริงๆเลย ผมขับรถผ่านร้าน สามทุ่มกว่า(เห็นตุ๊กตาจำได้ ยังนั่งทำงานอยู่อีก ปีนี้น่าจะให้รางวัลลูกกตัญญูครับ) พรุ่งนี้มื้อเที้ยงพี่จะไปหาครับ ลุงปูถ้าว่างเชิญด้วยครับ กินข้าวด้วยกัน ที่ร้านดีบุก ไม่ทราบว่าร้านเขาเปิดหรือไม่

ลุงแพะ ได้ที่อยู่หรือยังครับ ส่งมาได้เลยครับ 4ภาษา ถ้าเดิมต้องรอหน่อยน๊ะครับ เพราะต้องใช้เครื่องมือพิเศษ ผมมาตามหาที่ตรังแล้ว แต่ไม่ทราบว่า มีใครมาสอยไปซ๊ะก่อนหน้า เลยต้องหาเครื่องมือพิเศษก่อนครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #23703 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 11:00:24 PM »

พรุ่งนี้เจอกันครับพี่เข้ม   Grin เด่วพรุ่งนี้ต้องรีบตื่นเช้าไปสั่งงานกับช่างที่บ้านก่อน เดี๋ยวทำผิดแบบ ช่วงนี้ก็วิ่งซื้ออุปกรณ์ก่อสร้างน่ะครับ บานนน  Grin

ทำไมวันนี้ฟ้ารั่วอย่างแรง  อ๋อย อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #23704 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 11:20:52 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่คิดถึงครับ หลงรัก

ป๋าครับ กลับไปจะซ่อมตะเกียงให้ครับ ของป๋ากี่ลูกๆ ก็ซ่อมฟรีครับ ของคนอื่นก็ว่าไปตามเนื้อผ้าครับ ยากง่าย คิก คิก

กระจงครับ ขามาเวลาไม่เหมาะสมที่จะแวะเยี่ยมครับ คอยดูขากลับอีกทีประมาณวันที่ 15 หรือ16 จะโทรหาอีกทีครับ

น้องเบิ้มครับ ขยันจริงๆเลย ผมขับรถผ่านร้าน สามทุ่มกว่า(เห็นตุ๊กตาจำได้ ยังนั่งทำงานอยู่อีก ปีนี้น่าจะให้รางวัลลูกกตัญญูครับ) พรุ่งนี้มื้อเที้ยงพี่จะไปหาครับ ลุงปูถ้าว่างเชิญด้วยครับ กินข้าวด้วยกัน ที่ร้านดีบุก ไม่ทราบว่าร้านเขาเปิดหรือไม่

ลุงแพะ ได้ที่อยู่หรือยังครับ ส่งมาได้เลยครับ 4ภาษา ถ้าเดิมต้องรอหน่อยน๊ะครับ เพราะต้องใช้เครื่องมือพิเศษ ผมมาตามหาที่ตรังแล้ว แต่ไม่ทราบว่า มีใครมาสอยไปซ๊ะก่อนหน้า เลยต้องหาเครื่องมือพิเศษก่อนครับ

ขอบคุณครับเขือเข้ม ได้ที่อยู่จากชายเจษฎ์ แล้วครับ ... ผมจะใส่อะหลั่ยพวกหัวใน หัววน ฯ ไปด้วยนะครับ ...  Wink

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #23705 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 11:23:49 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... "แทบทุกคนมักคิดว่า  ภาระของตนหนักกว่าใครๆ"

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #23706 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 11:28:50 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... "แทบทุกคนมักคิดว่า  ภาระของตนหนักกว่าใครๆ"

สบายดี .......
นอนดึกจังนะเฮีย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #23707 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 12:10:32 AM »

ของผมไม่ต้องซ่อมครับ แค่ทำความสะอาด อาบน้ำปะแป้งหน่อย ก็ใช้ได้แล้วครับ Grin Grin Grin
ไปร้านดีบุก ช่วยสั่งสเต็กไดโนเสาร์ให้จานหนึงนะ คราวที่แล้วไม่ได้ลองชิมน่าเสียดาย แล้วจะบินตามไปกิน Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #23708 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 12:27:14 AM »

ของผมไม่ต้องซ่อมครับ แค่ทำความสะอาด อาบน้ำปะแป้งหน่อย ก็ใช้ได้แล้วครับ Grin Grin Grin
ไปร้านดีบุก ช่วยสั่งสเต็กไดโนเสาร์ให้จานหนึงนะ คราวที่แล้วไม่ได้ลองชิมน่าเสียดาย แล้วจะบินตามไปกิน Grin Grin Grin

ป๋าลงทุนแฮะ บินมากินสเต็ก อิอิ เนื้อไดโนเสาร์ ไม่กินเนื้อขาวๆเหรอคับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #23709 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 01:54:45 AM »

ไม่ต้องลงทุนครับ เพราะมันไม่มีอ่ะ ราตรีสวัสดิครับ Grin Grin
เมื่อวานเย็นเห็นหัวหมู่เดินสวนสนาม เห็นแวบหนึง ตอนแรกนึกว่าแกแต่งเป็นตำรวจโบราณขี่ช้างเสียอีก Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #23710 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 03:50:00 AM »

แก๊ง แก๊ง แก๊ง แก๊งงงงงงงงงงง .........แค่ตีเส่ห์แล้วครับ พี่น้อง.....เหตุการ์ณปักกะติ.....ก๊าบบบบบบบ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #23711 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 06:00:13 AM »

แก๊ง แก๊ง แก๊ง แก๊งงงงงงงงงงง .........แค่ตีเส่ห์แล้วครับ พี่น้อง.....เหตุการ์ณปักกะติ.....ก๊าบบบบบบบ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 
นอนดึกจัง........

สวัสดีหวันเช้าๆครับ................ Wink

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #23712 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 07:20:22 AM »

เมื่อวานเย็นเห็นหัวหมู่เดินสวนสนาม เห็นแวบหนึง ตอนแรกนึกว่าแกแต่งเป็นตำรวจโบราณขี่ช้างเสียอีก Grin Grin Grin

หา ........ ว่าไงนะ หัวหมู่แสดงเป็นช้างเหรอ ?? ....... อะฟิ้วววววววววววส์ส์ส์

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #23713 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 07:36:04 AM »

หัวหมู่เป็นช้าง คงไม่ใครกลัวขี่แน่ ๆ เลย กลัว

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23714 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 07:36:47 AM »

ครูเบิ้ลครับ หากว่างให้มารับ แบล็คเลเบิ้ล ๑ ลิตรที่บ้านด้วยครับ

พี่เข้ม ว็อดก้าที่สั่งจะมารับเมื่อไหร่ครับ

ใครก็ได้ช่วยติดต่อสองคนนี้ให้หน่อยครับ

ไม่ใช่ซัย ผมเปรี้ยวปากครับ

โอ้ ขอบคุณมากครับท่านกระจง  เดี๋ยวจะพาไปมึกกันกับเพื่อน ๆ ในงานวันลูกเขือโลก  แต่ช่วงนี้ยุ่ง ๆ เรื่องรายงานตัวกับหาโรงเรียนลงนะครับ  ม้ายโร้จะว่างจริง ๆ เมื่อใด  ส่วนใหญ่จะว่างแว่บ ๆ  พันพรือ  ๆ โทรหาลุงเข้มก็ดีครับ  แกไปภูเก็ตขากลับผ่านทางนั้นจะได้แวะเข้าไปรับมาทั้งสองขวดเลย Smiley
หน้า: 1 ... 1578 1579 1580 [1581] 1582 1583 1584 ... 35779
  พิมพ์