เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:35:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1591 1592 1593 [1594] 1595 1596 1597 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25648410 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23895 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:36:20 PM »

สวัสดียามสายครับ  Grin

อยากได้ตัวนี้อ่ะ M60 .357 2 1/2 นิ้ว   หลงรัก

โอะโอ๋ .....M60  ใจตรงกันหลายคนเลย......แต่ของผมให้ผ.บ. จองไปแล้ว เป็น .38   คิก คิก คิก คิก  ค่าตัว 48k กว่าๆ โครงการครับ คิก คิก คิก คิก  มีเมียเป็นครูก็งี้แหละครับ   คิก คิก คิก คิก 

อายครูไม่รู้วิชา  ....อายภรรยาไม่ได้บุตร

ได้ครูเป็นภรรยา  ....ได้ทั้งวิชาได้ทั้งบุตร แถมได้ปืนสวยๆพวงมาให้อีก .... คิก คิก คิก คิก

เพื่อนเมียที่เป็นครูโสด ๆ ยังพอมีเหลือบ้างไหมลุงไผ่ ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23896 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:38:13 PM »

ได้ครับคุณตุ้ม  แต่มีขนาด 350 น่ะครับ
ครูเบิ้ลชอบกระบอกนี้ไหมครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปืนเก่าไปครับพี่   กันเองสองหมื่นระบบผ่อนก็แล้วกัน น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2007, 06:43:23 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #23897 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:38:19 PM »

อาไร  โทรไปหาท่านโจ้อาร์พีจีแรกก่าเดี๋ยว  ท่านบอกว่าหลบเรินแล้ว  ไม่ยักก่ารอเราเลยนิ  เพิ่งเสร็จภารกิจงาน  ลงวันแรกก็ถูกส่งไปอบรมเลย  คิก คิก

ทันทีหน๋า....เขาโทรไปหัวเช้า โทรหลบมาปานนี้ใครมันอิคร่าวอยู่ล่ะน้าบ่าว เยาะเย้ย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23898 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:40:25 PM »

ขอบคุณครับทุกท่าน จากข้อมูล เกรงว่าจะเป็นชาวต่างชาติครับ มันไม่มีข้อมูลก็คงจะแห้ว อดตื้บ...

ตึ๊บฝากเลยครับพี่ Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23899 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:41:39 PM »

ใครนินทาหัวหมู่ใว้มาก ก็เตรียมแพ๊คกระเป๋าใว้ด้วย ขณะนี้เดินทางถึงสุราษฎร์ฯแล้ว เห็นบอกว่า เที่ยวนี้ห้อง VIP คงเต็มสักที คริๆ

งานนี้ขออนุญาตรายงานเหตุการณ์ ...... ขัยนุ้ยนินทาว่าร้ายหัวหมู่ไว้มากครับพ้มมม........แจกป๋าฮิมแต้มนึงเอาใจก่อน

ส่วนอ้ายกระผม ......... ซื่อสัตย์จงรักภักดีไม่เสื่อมคลาย .......... ฟ้าเป็นพยาน  เยี่ยม เยี่ยม

พี่ปูบังคับขู่เข็บก๊าบบบบบบบบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23900 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:42:21 PM »

นับถอยหลัง   งานลูกเขือโลก  อีก 12 วันคร๊าบ

Grinเตรียมตัว เก็บของลงเป๋าได้แล้วคร๊าบ Grin
สวัสดีครับเพื่อนชาวปืนด้ามขวาน
ผมยังไม่ได้เตรียมตัวอะไรเลย ยังต้องทำงานอีกหลายวัน คงได้เตรียมตัวใกล้ๆวันงาน
รู้สึกตื่นเต้นมากเหมือนกัน

เตรียมตัว  เตรียมใจ  เตรียมกิ๊กก็พอครับพี่ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23901 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:44:48 PM »

แต้มอะไรครับพี่ปู แลกเป็นเงินได้ไหมครับ Grin Grin Grin

สะสมแต้มแลกกิ๊กครับ ........ อิอิ ขำๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก กี่แต้ม ถึงแลกกิ๊กได้คน ครับลุงปู   คิก คิก คิก คิก  แต่นับๆดูแล้ว ของลุงปูท่าจะแลกได้หลายคนแล้ว  อย่าลืมแบ่งผมซักคนนะครับ  คิก คิก คิก คิก 

แลกไปก็เท่านั้น  ได้แต่ดูอย่างเดียว   ทำอะไรไม่ได้ครับพี่ไผ่ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23902 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:48:53 PM »

แฮ่กๆๆ.....เหนื่อยแล้ว หาตัวคนร้ายไม่เจอซักที  เอางี้จ่าเบิ้ลเข้าสิบเวรใช่มั๊ย  ระหว่างที่ผมไม่อยู่รายงานเหตุการณ์มาซิ

รายงานตัวครับ....

พี่ปูครับผู้กับ  พี่ปูเป็นฝ่ายวางแผนและส่องสุมกำลัง  อีกทั้งเป็นฝ่ายส่งเสริมให้เกิดการนินทาว่าร้ายหัวหน้าหมู่  ผู้ที่เป็นคนเมตตา  ให้ความเอ็นดูกับสมาชิกทุกคน  อีกทั้งพี่ปูจะเป็นฝ่ายบิดเบือนคำสอนศาสนาแล้วนำไปเผยแพร่กับคนต่าง ๆ ให้ได้รับรู้ในสิ่งที่ผิด   ขณะนี้จากการสืบสวนและสอบสวนจากเหล่าแนวร่วมเห็นควรใช้มาตรการขั้นเด็ดการเผื่อความสงบเรียบร้อยของสมาชิกทีมฯ  เห็นควรให้ยึดทรัพย์พี่ปูเพื่อมิให้เป็นเยี่ยงอย่างครับ ยิ้มีเลศนัย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23903 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 06:50:56 PM »

แก๊ง แก๊ง แก๊ง แก๊งงงงงงงงงงง .........แค่ตีสองแล้วครับ พี่น้อง.....เหตุการ์ณปักกะติ.....ก๊าบบบบบบบ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้สึกเดี๋ยวนี้จะนอนดึกอยู่เสมอ   สงสัยยังเป็นขอนไม้อยู่แน่ ๆ เลย คิก คิก

เติ้นหญ่าเที่ยวโฉ้ไปหล่าวแล เอ้อะ บาวนี........เดี๋ยวพ่อด.....สักเปรี้ยง     อาวไปเลย หนึ้งแต้มจ๊ะ....... จูบบบบ จูบบบบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โร้สึกว่าเติ้นจะอ้อร้อจังหูแล้วนิ ยิ้มีเลศนัย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23904 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:00:36 PM »

แฮ่กๆๆ.....เหนื่อยแล้ว หาตัวคนร้ายไม่เจอซักที  เอางี้จ่าเบิ้ลเข้าสิบเวรใช่มั๊ย  ระหว่างที่ผมไม่อยู่รายงานเหตุการณ์มาซิ

รายงานตัวครับ....

พี่ปูครับผู้กับ  พี่ปูเป็นฝ่ายวางแผนและส่องสุมกำลัง  อีกทั้งเป็นฝ่ายส่งเสริมให้เกิดการนินทาว่าร้ายหัวหน้าหมู่  ผู้ที่เป็นคนเมตตา  ให้ความเอ็นดูกับสมาชิกทุกคน  อีกทั้งพี่ปูจะเป็นฝ่ายบิดเบือนคำสอนศาสนาแล้วนำไปเผยแพร่กับคนต่าง ๆ ให้ได้รับรู้ในสิ่งที่ผิด   ขณะนี้จากการสืบสวนและสอบสวนจากเหล่าแนวร่วมเห็นควรใช้มาตรการขั้นเด็ดการเผื่อความสงบเรียบร้อยของสมาชิกทีมฯ  เห็นควรให้ยึดทรัพย์พี่ปูเพื่อมิให้เป็นเยี่ยงอย่างครับ ยิ้มีเลศนัย

ตาเบิ้ลกะส้มหล่น กับโคลท์พี่ปู  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23905 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:02:00 PM »

เพิ่งได้เข้าวันนี้ สันติบาลราบงานวว่ามีการนินทากันหนุกหนาน เดี๋ยวก่อน...กำลังตามเช็คบิล

ผมก็ป่าวนะครับพี่ ผม ก็คล้ายๆ ลุงชัช ...  ยิ้มีเลศนัย

"ได้ครับพี่ ดีครับนาย สบายครับผม เหมาะสมครับท่าน" ...  "คนพูดปดมักอุดมไปด้วยคำสาบถสาบาน"   

ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

สาบานได้ครับลุงชัช ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก  ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23906 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:06:25 PM »

ใครทันเพลงนี้บ้างครับ
เพลง ครูลำดวน

เพลงชาติไทยดังก้องสองโมงเช้า
ธงผื่นเก่าพลิ้วเบาบนเสาไผ่
เด็กน้อยๆยืนตรงหน้าธงไทย
พลิ้วไสวเป็นสง่าป่ากันดาร

ครูลำดวนใจดีเกรดซีสอง
นำเด็กร้องเพลงชาติอย่างฉาดฉาน
เป็นแสงเทียนส่องป่ามาช้านาน
อุดมการณ์ของครูผู้อารีย์

เป็นครูใหญ่ครูน้อยภารโรงเสร็จ
สอนสะเด็ดจากประถมถึง ป.4
เงินเดือนพอยาไส้ได้ชนปี
แต่บางทีต้องขอข้าวหลวงตากิน

ตอนเพลเพลเดือนเก้าราววันพุธ
ครูโดนฉุดหายไปในกลางป่า
เด็กน้อยๆคอยครูเมตตา
จนปีกว่าไม่เห็นหน้าครูลำดวน

(อนิจจาครูโดนฆ่ากลางป่าดอย)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23907 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:11:27 PM »

ไม่ทันครับพี่   แต่ประวัติศาสตร์ของครูท่านนี้น่าศึกษา  เหมือนครูในพื้นที่ ๓ จชต. ส่วนใหญ่เลยครับ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23908 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:14:03 PM »

ไม่ทันครับพี่   แต่ประวัติศาสตร์ของครูท่านนี้น่าศึกษา  เหมือนครูในพื้นที่ ๓ จชต. ส่วนใหญ่เลยครับ

รีบมาออกตัวเลยนะว่าอายุยังไม่ถึง  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23909 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 07:18:35 PM »

Sig228-kolok, tum610, poth (+ 3 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อุ๊ย  หัวหน้าหมู่  กับ  ลูกพี่แพะ  และ  พี่ตุ้ม  ผู้น่ารักมาแว้ววววว......   แผล๊บ  แผล๊บ   แผล๊บ   Grin
หน้า: 1 ... 1591 1592 1593 [1594] 1595 1596 1597 ... 35779
  พิมพ์