เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:38:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1605 1606 1607 [1608] 1609 1610 1611 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25671466 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24105 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:34:46 AM »

พี่น้องครับ   ใครสามารถช่วยส่งเสริมการศึกษาได้  เรียนเชิญนะครับ  Smiley

ตอนนี้ครูบอลกำลังจะทำห้องสังคม ที่ทางร.ร.ปัญญาวิทย์ ได้มอบหมายให้จำนวน 1 ห้อง โดยครูบอลจะจัดแบบภูมิปัญญาท้องถิ่นใต้  สิ่งที่จะต้องมีในห้อง
1.แผนที่ จ.ตรังและแผนที่ภาคใต้
2.รูปพระยารัษฎา
3.รูปหนังตะลุง
4.เครื่องไม้เครื่องมือของใช้โบราณ เช่น เกียงจ้าวพายุ เบี้ยรูเบี้ยสมัยแต่แรก ครกตำข้าว เตารีดที่ใส่ถ่าน เป็นต้น

ซึ่งตอนนี้ครูบอลกำลังจัดหาอยู่โดยการจัดหานี้ต้องใช้ความพยายามมากถึงมากที่สุด จึงขอความร่วมมือครูเบิ้ลช่วยบอกกล่าวทีมงานหรือคนรู้จักให้รับทราบด้วย หากใครมีขอช่วยบริจาคที ครูบอลจะมีการประกาศชื่อเจ้าของให้เป็นเกียรติแก่ผู้อื่นต่อไป ขอช่วยที
   ข้อ1-3 ครูบอลเสนอไปยังผู้บริหารเอง

เน้นของโบราณนะ

084-2155949  ครูบอล

หายากนะครับครูเบิ้ลของโบราณแบบนี้  ถ้ายังไงผมจะช่วยด้วยอีกแรงครับ แล้วถ้าได้จะเอาให้ที่ไหนและถึ่งเมื่อไรครับ

ถ้าหาได้และจะบริจาคโทรคุยตามเบอร์โทรที่แจ้งไว้ได้เลยครับคุณอิง  ครูบอลเป็นหลานชายผมเอง Smiley  ส่วนระยะเวลาคงตามแต่สะดวกเพราะเป็นการบริจาคและหลานผมก็จะสร้างเป็นห้องเรียนรู้ให้กับโรงเรียนนะครับ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2007, 08:37:34 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24106 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:48:10 AM »

จากจำนวนครูที่มาอบรม  ทั้งสองวันกระผมมาคนแรกเลยครับพี่น้อง  จูบบบบ   เมื่อเราเมาได้ เราก็ต้องทำงานได้ จะมาอ้างว่าเมาไม่ได้ ยิ้มีเลศนัย  ขอบคุณพี่เข้มคนหล่อ และ ท่านโจ้อาร์พีจีคนน่ารัก มาก ๆ ครับ ที่ชวนไปก๊งสุราด้วยกัน  และต้องขออภัยด้วยเนื่องจากติดบ่วงแถวสงขลาเลยไม่ได้ไปร่วมอ้อร้อด้วยกัน เศร้า Grin

ผมว่าครูเบิ้ลนอนไม่หลับมากหว่า แลกคืนน่าจะไม่ได้เด็ก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงเข้มแช่งไว้  ว่าให้ควัดด้งเปล่า งอน

จากจำนวนครูที่มาอบรม  ทั้งสองวันกระผมมาคนแรกเลยครับพี่น้อง  จูบบบบ   เมื่อเราเมาได้ เราก็ต้องทำงานได้ จะมาอ้างว่าเมาไม่ได้ ยิ้มีเลศนัย  ขอบคุณพี่เข้มคนหล่อ และ ท่านโจ้อาร์พีจีคนน่ารัก มาก ๆ ครับ ที่ชวนไปก๊งสุราด้วยกัน  และต้องขออภัยด้วยเนื่องจากติดบ่วงแถวสงขลาเลยไม่ได้ไปร่วมอ้อร้อด้วยกัน เศร้า Grin

แล้วตกลงมาอบรมทั้งที่เมา ๆ ใช่ไหม.... Cheesy

พี่ตุ้มคิดว่าผมเป็นคนแบบนั้นหรือเปล่า ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24107 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:49:21 AM »

พี่น้องครับ   ใครสามารถช่วยส่งเสริมการศึกษาได้  เรียนเชิญนะครับ  Smiley

ตอนนี้ครูบอลกำลังจะทำห้องสังคม ที่ทางร.ร.ปัญญาวิทย์ ได้มอบหมายให้จำนวน 1 ห้อง โดยครูบอลจะจัดแบบภูมิปัญญาท้องถิ่นใต้  สิ่งที่จะต้องมีในห้อง
1.แผนที่ จ.ตรังและแผนที่ภาคใต้
2.รูปพระยารัษฎา
3.รูปหนังตะลุง
4.เครื่องไม้เครื่องมือของใช้โบราณ เช่น เกียงจ้าวพายุ เบี้ยรูเบี้ยสมัยแต่แรก ครกตำข้าว เตารีดที่ใส่ถ่าน เป็นต้น

ซึ่งตอนนี้ครูบอลกำลังจัดหาอยู่โดยการจัดหานี้ต้องใช้ความพยายามมากถึงมากที่สุด จึงขอความร่วมมือครูเบิ้ลช่วยบอกกล่าวทีมงานหรือคนรู้จักให้รับทราบด้วย หากใครมีขอช่วยบริจาคที ครูบอลจะมีการประกาศชื่อเจ้าของให้เป็นเกียรติแก่ผู้อื่นต่อไป ขอช่วยที
   ข้อ1-3 ครูบอลเสนอไปยังผู้บริหารเอง

เน้นของโบราณนะ

084-2155949  ครูบอล

เด็กซังไปไหนแล้ว    มาช่วยกันพัฒนาการศึกษาของโรงเรียนแถวเมืองตรังบ้างต้า....

แล้วไม่ส่งเสริมการรูดท๋อม ดูดใบจาก เคี้ยวหมาก ตัดหญ้างัวชนบ้างหรือครับ กิจกรรมหลักในชีวิตประจำวันนะครับ

พี่เข้มอยู่ไหน ไม่เห็นติดต่อมาเลย

เมื่อไหร่กระท่อมจะเป็นไท คนใต้ส่วนใหญ่จะได้สุขี วอนนักกฎหมายช่วยที กระท่อมนี้จะได้เป็นไท

ขอบคุณครับ

พี่เข้มติดภารกิจไม่ได้แวะเข้าไป  พันพรือ ๆ ถ้าว่างโทรหาหลานชายผมและฝากมาก็ได้ครับ  ม้ายโร้ตอนนี้โย๋ซังหรือเปล่า Grin
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #24108 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:53:26 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนหายไปนานเพราะคอมไม่ค่อยดีเข้าไม่ได้แฮะๆ หลงรัก

อีกแล้ว.....คิก  คิก Cheesy

ตกลงปิดร้านมาชุมนุมลูกเขือใช่ไหมครับ.....น่า.....นะ  นะ....นะ..... Grin วันเดียวเอ๊งงงง...นะ
สวัสดีพี่ตุ้มงานลูกเขือคงไม่ได้ไปแล้วละตอนนุชไม่อยู่ผมหนีเที่ยวทุกวันเลยถูกคำสั่งระงับความเคลื่อนไหวทุกประการ อ๋อย

เอาตังค์ซื้อปืนหมด  พอคอมไม่ดีเลยไม่ใส่ใจ น้าเบญนะน้าเบญ .... แจกก่อนแต้มนึง

สวัสดีพี่ปูช่วงนี้ไม่มีตังค์งั้นผมถือโอกาสขอยืมพี่เลยนะฮิฮิพี่ปูรูปหล่อใจดี เศร้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24109 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:57:38 AM »

หนีเที่ยวจริงเหร๊อออออ   เห็นตอนผมไปเยี่ยม นั่งเฉาเพราะเจ๊สั่งให้เฝ้าร้าน เยาะเย้ย ขำก๊าก
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #24110 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 08:59:55 AM »

Grinขอถามเพื่อนๆหน่อยครับทำไมมีคะแนนขึ้นครับหมายถึงอะไรคะแนนขึ้นแล้วเอาไปแลกเงินแบบเซเว้นส์หรือเปล่าครับฮิฮิ Grin
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #24111 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:03:55 AM »

หนีเที่ยวจริงเหร๊อออออ   เห็นตอนผมไปเยี่ยม นั่งเฉาเพราะเจ๊สั่งให้เฝ้าร้าน เยาะเย้ย ขำก๊าก
ครูจ๋าอย่าเอาความจริงมาพูดซิฮิฮิ  ก็ครูมากลางวันจะให้ผมไปไหนละ พวกยอดมนุษย์ต้องออกหากินกลางคืนเข้าใจ๋ น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24112 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:05:24 AM »

Grinขอถามเพื่อนๆหน่อยครับทำไมมีคะแนนขึ้นครับหมายถึงอะไรคะแนนขึ้นแล้วเอาไปแลกเงินแบบเซเว้นส์หรือเปล่าครับฮิฮิ Grin

ทางเวปทำขึ้นมาเพื่อให้ขำขำกันนะครับ  พอใจใครชอบใจใครก็กด + เพิ่มคะแนนให้เขาผู้นั้นได้เลย Grin
rapee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24113 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:07:22 AM »

สวัสดีทุกท่านรายงานจากห้าแยกเกาะยอ ปกติครับ ฝากคิดถึงน้าเบญด้วยครับไม่ได้เจอตั้งหลายเพลาแล้ว เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #24114 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:12:43 AM »

ถามดีนัก  เอ้า  เอาไปหนึ่งแต้ม..

สำหรับพี่ปูแกสะสมแต้มไว้แลกกิ๊กครับ ....

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #24115 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:36:48 AM »

พี่ปูคะแนนโลด ทำให้ผมนึกถึงว่า "ดาวมหาลัย  "  มาใช้กับพี่ปูว่าอะไรดีน๊า... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #24116 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 09:47:28 AM »

สวัสดียามสาย ...เมื่อคืนหลับยามอีกแระ   Grin   ดีนะได้พี่เบิ้ม กับพี่แพะป่ามารับช่วงต่อถึงเช้าเลย  หลงรัก จูบบบบ

สวัสดียามเช้าครับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนหายไปนานเพราะคอมไม่ค่อยดีเข้าไม่ได้แฮะๆ หลงรัก

อีกแล้ว.....คิก  คิก Cheesy

ตกลงปิดร้านมาชุมนุมลูกเขือใช่ไหมครับ.....น่า.....นะ  นะ....นะ..... Grin วันเดียวเอ๊งงงง...นะ
สวัสดีพี่ตุ้มงานลูกเขือคงไม่ได้ไปแล้วละตอนนุชไม่อยู่ผมหนีเที่ยวทุกวันเลยถูกคำสั่งระงับความเคลื่อนไหวทุกประการ อ๋อย

ลุงเบญ  เดี๊ยวให้ทีมงานช่วยกันยอน  รับรองเจ๊นุชใจอ่อน ไฟเขียวให้ไปแน่ครับ เยี่ยม

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24117 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 10:00:23 AM »

พี่ปูคะแนนโลด ทำให้ผมนึกถึงว่า "ดาวมหาลัย  "  มาใช้กับพี่ปูว่าอะไรดีน๊า... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ปู่มหาลัย...
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24118 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 10:05:11 AM »

ปู่มหาลัย...

พี่ปูอูออออออออออออออออ.......ตาเบิ้ลมานกระแนะกระแหนพี่ปูก๊าบบบบบ.....ซ๊ากเปรี้ยงไม๊ค์ค๊าบ........ Angry Angry Angry Angry ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24119 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 10:09:42 AM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น    แบร่ แบร่ แบร่    กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 ... 1605 1606 1607 [1608] 1609 1610 1611 ... 35779
  พิมพ์