เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:26:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1610 1611 1612 [1613] 1614 1615 1616 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25665134 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24180 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 03:58:58 PM »

อ้อ พี่ตุ้มครับ มีดผมเหลาเสร็จยังครับ พรุ่งนี้เย็นว่างไหมครับ จะขอนัดเมาโม้กันหน่อยครับ ฉลองออกเจ Grin Grin Grin

เหลาเสร็จนานนนนนนนแล้วครับ ไม่ได้โอกาสไปเจอป๋าเลย.... หลงรัก
เจผมออกเสาร์เช้าครับ....พรุ่งนี้ก็ติดเวรตั้งแต่สี่โมงเย็นไปถึงแปดโมงเช้าโน่นครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

รับทราบครับ พี่ตุ้มถือศีลกินแจด้วย ผมคนบาปหนาครับเลยไม่ได้กินแจ นอกจากนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีไปสารภาพบาป Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24181 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:12:55 PM »

อ้อ พี่ตุ้มครับ มีดผมเหลาเสร็จยังครับ พรุ่งนี้เย็นว่างไหมครับ จะขอนัดเมาโม้กันหน่อยครับ ฉลองออกเจ Grin Grin Grin

เหลาเสร็จนานนนนนนนแล้วครับ ไม่ได้โอกาสไปเจอป๋าเลย.... หลงรัก
เจผมออกเสาร์เช้าครับ....พรุ่งนี้ก็ติดเวรตั้งแต่สี่โมงเย็นไปถึงแปดโมงเช้าโน่นครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

รับทราบครับ พี่ตุ้มถือศีลกินแจด้วย ผมคนบาปหนาครับเลยไม่ได้กินแจ นอกจากนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีไปสารภาพบาป Grin Grin Grin

เหมียนกานเลยคร้าบพี่ตุ้ม  ออกวันเสาร์เหมียนกาน 

ว่าแต่ช่วงนี้รู้สึกป๋าฮิมจะออกรอบบ่อยนะ...มีอะไรเป็นพิเศษละเปล่า ครับป๋า  คิก คิก คิก คิก

ไม่มีไรครับ แค่ยั่วกิเลสคนกินเจ จะได้ดูว่าตะบะแข็งไหมจะศีลขาดไหม จะได้บุญกุศลแรงๆครับ อดทนอีกนิดครับ ทำใจให้มั่นคง อย่าหวันไหว กับสิ่งยั่วยวนรอบข้าง เป็นการฝึกการบานด้วยครับ ส่วนผมบานเบอะ Grin Grin Grin
พี่แพะครับ ถ้าพี่แพะไม่เอา ช่วยสั่งตะเกียงนอกตัวนั้นให้หน่อยสิ อยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆได้อ่ะ สั่งไม่เป็น Grin Grin Grin
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #24182 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:16:18 PM »

เขือเอกครับ ...

ผมคงไปคนเดียวครับ ทีแรกมีคนเห็นผมเป็นขอนไม้จะเกาะผมไปด้วยครับ ...  บู่

แต่ผมติดภาระกิจ "ชวนป๋วย" วันนั้นแม่จะติดรถมาหาหมอด้วยนะครับ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ถ้ามีเปลี่ยนแปลงอย่างไร ไม่ต้องห่วงเรื่องที่นอนครับผมเอาเต้นท์ กับ ถุงนอนไปครับ ...  เยี่ยม

Sig228-kolok, poth, tum610, speed_event (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตำรวจมา....... หนีเร็ววววววววว............  ชะแว่บบบบบบบบบบบบบบบบบบ

พอดีเลย ขอแจ้งความหน่อยครับ ... หัวใจผมหาย ไม่รู้สาวไหนโขมยไป ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อะโตยยยยยยยย.........มาแต่ละดอกแต่ละดอก.......เฮ้ออออออออออ  เยี่ยม เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ว่าแต่งานลูกเขือ ท่านแพะขอนไม้ ขับรถไปคนเดียวไหมครับเผื่อฝากคนติดรถไปด้วย ...  ยิ้มีเลศนัย

แต่ พอถึงที่กลับหมายที่หาดใหญ่ กับตอนขากลับไม่รบกวนแล้วครับ จริงๆนะป่าวอำ ......  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24183 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:17:36 PM »

เขือเอกครับ ...

ผมคงไปคนเดียวครับ ทีแรกมีคนเห็นผมเป็นขอนไม้จะเกาะผมไปด้วยครับ ...  บู่

แต่ผมติดภาระกิจ "ชวนป๋วย" วันนั้นแม่จะติดรถมาหาหมอด้วยนะครับ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ถ้ามีเปลี่ยนแปลงอย่างไร ไม่ต้องห่วงเรื่องที่นอนครับผมเอาเต้นท์ กับ ถุงนอนไปครับ ...  เยี่ยม

Sig228-kolok, poth, tum610, speed_event (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตำรวจมา....... หนีเร็ววววววววว............  ชะแว่บบบบบบบบบบบบบบบบบบ

พอดีเลย ขอแจ้งความหน่อยครับ ... หัวใจผมหาย ไม่รู้สาวไหนโขมยไป ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อะโตยยยยยยยย.........มาแต่ละดอกแต่ละดอก.......เฮ้ออออออออออ  เยี่ยม เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ว่าแต่งานลูกเขือ ท่านแพะขอนไม้ ขับรถไปคนเดียวไหมครับเผื่อฝากคนติดรถไปด้วย ...  ยิ้มีเลศนัย

แต่ พอถึงที่กลับหมายที่หาดใหญ่ กับตอนขากลับไม่รบกวนแล้วครับ จริงๆนะป่าวอำ ......  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิดดีแล้วเหรอลูกพี่...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24184 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:29:42 PM »

ม้ายช่ายหมายความว่าอย่างนั้น  หมายความว่าภาพลักษณ์ของลูกพี่จะเสียหายนะ Wink
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24185 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:48:35 PM »

^
^
^ ชอบคนที่2จากขวาครับ ได้ข่าวว่าเป็นกิ๊กเก่าภาราดรด้วย ผมก็มีรูปแต่ไม่กล้าลง อิอิ Grin

วันนี้ขับรถผ่านร้านของของเก่า เจอเกียงแขวนอยู่ เป็นสิบลูกเลย สภาพต้องบูรณะมากพอสมควร พวกขายกันลูก2พัน เอิ๊กๆๆ จะเป็นลม อิอิ  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #24186 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:53:04 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน

วันนี้ขยัน........ยังไม่ปู๊น... Grin  Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #24187 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 04:55:36 PM »

ขยันดีนัก.......รับไปหนึ่งแต้ม...... Grin

tum610, Glock_pk, udomkd, นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่เข้มออกมาเหอะ หยบอยู่ไซร...... แบร่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24188 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 05:10:31 PM »

ขยันดีนัก.......รับไปหนึ่งแต้ม...... Grin

tum610, Glock_pk, udomkd, นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่เข้มออกมาเหอะ หยบอยู่ไซร...... แบร่

ไม่ได้หยบครับลุงตุ้ม ตามดูว่าใครนินทาไหรใว้มั่งครับ หลังจากเงียบหายไปนาน เพราะไม่สะดวกในระบบ คิดถึงทุกคน

พี่ตุ้มแหละหยบ เมื่อคืนก็ปิดเครื่องนอน ไม่รู้ปิดไฟหรือเปล่า คริๆ

หนุกนานกันจัง ป๋าฮิม ไฟแรงจังครับ ช่วงนี้

สมาชิกอันดามัน ผมเพิ่งได้เข้าเวปฯ เดินทางกลับถึงบ้านปลอดภัยดีครับ ขอบคุณน้องเบิ้ม ที่อุส่าห์ มาหาพาไปเที่ยวบ้าน ลุงปูครับ ผมเข้าใจลุงครับ ว่า เคอฟิวส์ ห้ามข้ามท่านุ่น คริๆ เดี๋ยวเจอกัน งานลูกเขืออยู่แล้ว

ขอบคุณ แพะ ที่ส่งเกียงมาให้ซ่อม ป๋าใจร้อน ส่งไปให้ลุงเล็กจัดการให้เรียบร้อยแล้ว อิๆ

ขอโทษกระจง ที่ไม่ได้แวะหา พบเจอ เวลามีเท่าเดิม วันละ  24 ชั่วโมง แต่ มันไม่ทัน ครั้นจะแค่หยุด แป็ปเดียว พี่ว่าอย่าหยุดเสียเลย ดีกว่า พี่คิดอย่างนี้ คงไม่ว่ากัน (เพราะคงจะไม่ได้เสวนาภาษา น้ำเมา 55+)

พี่โพธครับ ใจเย็นๆครับ เร่งมากไม่ดีครับ คาดว่าคงต้องใช้เวลา ในการจีบครับ พ่อตา ออกจะเป็นคนอารมย์ ศิลปินครับพี่ มันบ้าๆหน่อย เอาอารมย์ตัวเอง บทจะได้ก็คงจะต้องได้ ผมว่า

พี่น้องครับ เพิ่งตื่นขึ้นมา ตอนบ่ายๆของวันนี้ หลังจากเมื่อคืน โดนอาร์ พี จี ถล่ม ไปสามนัด นอน เอาตีห้า ยังมึนๆอยู่เลย

คิดถึงทุกคนอีกที

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #24189 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 05:18:04 PM »

เพิ่งรู้ว่าเขาแจกแต้ม รับแต้มกันยังไง......

หน้านี้ทุกคนรับไปคนละหนึ่ง

ปู๊น......แล้วครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #24190 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 05:19:58 PM »

ไม่ได้หยบครับลุงตุ้ม ตามดูว่าใครนินทาไหรใว้มั่งครับ หลังจากเงียบหายไปนาน เพราะไม่สะดวกในระบบ คิดถึงทุกคน

พี่ตุ้มแหละหยบ เมื่อคืนก็ปิดเครื่องนอน ไม่รู้ปิดไฟหรือเปล่า คริๆ

หนุกนานกันจัง ป๋าฮิม ไฟแรงจังครับ ช่วงนี้

สมาชิกอันดามัน ผมเพิ่งได้เข้าเวปฯ เดินทางกลับถึงบ้านปลอดภัยดีครับ ขอบคุณน้องเบิ้ม ที่อุส่าห์ มาหาพาไปเที่ยวบ้าน ลุงปูครับ ผมเข้าใจลุงครับ ว่า เคอฟิวส์ ห้ามข้ามท่านุ่น คริๆ เดี๋ยวเจอกัน งานลูกเขืออยู่แล้ว

ขอบคุณ แพะ ที่ส่งเกียงมาให้ซ่อม ป๋าใจร้อน ส่งไปให้ลุงเล็กจัดการให้เรียบร้อยแล้ว อิๆ

ขอโทษกระจง ที่ไม่ได้แวะหา พบเจอ เวลามีเท่าเดิม วันละ  24 ชั่วโมง แต่ มันไม่ทัน ครั้นจะแค่หยุด แป็ปเดียว พี่ว่าอย่าหยุดเสียเลย ดีกว่า พี่คิดอย่างนี้ คงไม่ว่ากัน (เพราะคงจะไม่ได้เสวนาภาษา น้ำเมา 55+)

พี่โพธครับ ใจเย็นๆครับ เร่งมากไม่ดีครับ คาดว่าคงต้องใช้เวลา ในการจีบครับ พ่อตา ออกจะเป็นคนอารมย์ ศิลปินครับพี่ มันบ้าๆหน่อย เอาอารมย์ตัวเอง บทจะได้ก็คงจะต้องได้ ผมว่า

พี่น้องครับ เพิ่งตื่นขึ้นมา ตอนบ่ายๆของวันนี้ หลังจากเมื่อคืน โดนอาร์ พี จี ถล่ม ไปสามนัด นอน เอาตีห้า ยังมึนๆอยู่เลย

คิดถึงทุกคนอีกที

เมื่อแรกคืนมีเรียกมาด้วยเหรอ..  เห็นตอนเช้าเครื่องมันขึ้น miss call รีบ ๆ มาทำงาน เลยไม่ได้เช็คว่าเป็นเบอร์ใคร    โทษทีครับ....แหะ ๆ  Tongue
แล้วตาโจ้มาได้ไง กลับบ้านตอนเช้าอีกล่ะซี.... Shocked

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #24191 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 05:58:31 PM »

เพิ่งรู้ว่าเขาแจกแต้ม รับแต้มกันยังไง......
หน้านี้ทุกคนรับไปคนละหนึ่ง
ปู๊น......แล้วครับ

เช้ยยย เชย ..... เชยจังเลยลุงสัมฤทธิ์ .... แก้เชยไปแต้มนึงนะ .... อิอิ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #24192 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 06:04:40 PM »

อ่านอย่างเดียวมะค่อยได้โพส ตามมาให้พี่ปูหนึ่งแต้มตอบแทน แต่ที่จริงพี่ปูต้องแบ่งให้ผมบ้างนะ ล่อไปร้อยกว่าแล้ว เกินหน้าเกินตาชาวบ้านเขาเลย อ๊บอ๊บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2007, 06:07:17 PM โดย glock 17 » บันทึกการเข้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #24193 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 06:10:28 PM »

อ่านอย่างเดียวมะค่อยได้โพส ตามมาให้พี่ปูหนึ่งแต้มตอบแทน แต่ที่จริงพี่ปูต้องแบ่งให้ผมบ้างนะ ล่อไปร้อยกว่าแล้ว เกินหน้าเกินตาชาวบ้านเขาเลย อ๊บอ๊บ

อิ อิ ..... ก็น้าดามัวแต่ตะครุบกบอยู่นี่ยะ ...... 555 กดให้อีกแต้ม ซำบายไป

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24194 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2007, 06:16:37 PM »

เข้าใจผิดครับลุงตุ้ม อาร์ พี จี เพิ่งกลับไปจากความรับผิดชอบของผม  ประมาณ ออกจากผม ก็สี่โมงเย็นครับ หลังจากนั้นมา ผมยังไม่รับทราบว่าขณะนี้ อยู่พิกัดใหนครับ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 1610 1611 1612 [1613] 1614 1615 1616 ... 35779
  พิมพ์